CBRsCLUB

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น

หน้า: [1] 2 3   ลงล่าง
  ส่งหัวข้อนี้  |  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: ประชาสัมพันธ์ครับ  (อ่าน 21888 ครั้ง)
ballcbr
I'm CBRsCLUB

Follow me to hell

ball_cbr@windowslive.com
« เมื่อ: 12, กุมภาพันธ์ 2013, 06:28:07 PM »

ประชาสัมพันธ์ทริปเพื่อสังคมครับ
วันที่ 19 พฤษภาคม ทางกลุ่มเรา
ได้จัดทริปไปเช้า เย็นกลับ
ด้วยการไปบริจาึึคสิ่งของ ณ บ้านมูลนิธิเด็ก ที่กาญจนบุรี
เนื่องด้วยเป็นที่ห่างไกลจึงมีคนไปน้อย
จึงอยากฝากให้สมาชิกที่อยากร่วมกิจกรรมนี้
ช่วยกันร่วมบริจาค ผ่านทางธนาคาร (ตามเลขที่ด้านล่าง)
หรือช่วยรวบรวมประชาสัมพันธ์จากที่ตนเองทำงาน
แล้วโอนผ่านธนาคาร หรือนำมาให้ที่คลับ
หรือเป็นสิ่งของเช่น หนังสืออ่านเล่น หนังสือระบายสี 
สมุด ดินสอ ยางลบ ปากกา ผงซักฟอก ฯลฯ
แล้วนำมาให้ที่คลับ

เปิดรับบริจาคตั้งแต่บัดนี้จนถึงก่อนวันเดินทาง
เลขที่บัญชีสำหรับท่านที่มีความประสงค์จะบริจาค

ธนาคารกรุงเทพ 119-0881-05-0 สาขาบางกอกน้อย

****  หากใครโอนเิงิน กรุณาแจ้งให้ทราบในกระทู้ด้วยครับ *****

http://www.ffc.or.th/info/lack.php

ทั้งนี้เพื่อให้เกิดประโยชน์สูงสุดในการบริจาคของทริปนี้
จึงขอประชาสัมพันธ์ล่วงหน้า
และท่านใดมีข้อสงสัย หรือความคิดเห็น
สามารถโพสไว้ในกระทู้นี้ได้ครับ
แจ้งลบกระทู้นี้หรือติดต่อผู้ดูแล   บันทึกการเข้า

หมาเฝ้าบอร์ด
ครอบครัวมาก่อนเสมอ
CBR Moderator

นี้มันลูกลิงชัดๆ

819078776 thahnandorn@hotmail.com cbr150club.com cbr150club.com
เว็บไซต์ อีเมล์
« ตอบ #1 เมื่อ: 12, กุมภาพันธ์ 2013, 06:34:28 PM »

ทริปดีๆมีมาอีกแล้ว เดี๋ยวบอกต่อครับ <%6 <%6 <%6
แจ้งลบกระทู้นี้หรือติดต่อผู้ดูแล   บันทึกการเข้า

pee-cbr

Do the good thing for the social

mbkpit@hotmail.com
« ตอบ #2 เมื่อ: 12, กุมภาพันธ์ 2013, 07:41:06 PM »

เดี๋ยวช่วยอีกแรงครับ

VaVaX2
((((อย่าทะนงตนว่าอยู่สูง>>>>สักวันเจ้าก็ไม่พ้นดิน))))
CBR Commando

« ตอบ #3 เมื่อ: 12, กุมภาพันธ์ 2013, 07:44:52 PM »

;)รับแซบ...

theblackpig
หักซ้าย หักขวา ไม่มีล้ม

สายลม แสงแดด ยังไม่สุขเท่าเธอข้างกาย กับ รถคู่กาย

« ตอบ #4 เมื่อ: 12, กุมภาพันธ์ 2013, 07:51:30 PM »

ไปด้วยแจ้งร่วงหน้าเลย

อยากแรงแต่กลัว จะพัง อยากท่อดังๆ แต่กลัวตำรวจ อยากให้มันวิ่งเร็วเหมือนจรวด แต่กรูไม่มีตังค์
Nimxz

แต่งตัวน่ากลัว..ออกตัวน่ารัก \(^0^)/

« ตอบ #5 เมื่อ: 12, กุมภาพันธ์ 2013, 09:09:44 PM »

กิจกรรมดีค่่ะ จะช่วยประชาสัมพันธ์ให้อีกหนึ่งเสียงนะคะ  >coooool
RipCurL
ตามมาเร็ว เดี๋ยวจะพาไปออกทริป

RipCurL Project

« ตอบ #6 เมื่อ: 12, กุมภาพันธ์ 2013, 11:56:39 PM »

ทริปนี้ ได้ไปเที่ยวด้วย ทำเพื่อสังคม และได้บุญอีก ขอร่วมมืออีกแรงคับ

สวิทช์ OFF-RUN250i ใส่ 150i>>>>  http://www.cbr150club.com/board/index.php?topic=46438.0
Jongthana

แค่ได้อยู่ด้วยกันก็มีความสุขแล้ว รักพี่ๆ เพื่อนๆ ทุกคนมากครับ

« ตอบ #7 เมื่อ: 13, กุมภาพันธ์ 2013, 01:29:50 AM »

ขอร่วมทางไปช่วยเหลือ ที่บ้านมูลนิธิเด็ก ที่กาญจนบุรี ด้วยอีกคนครับเปิดรับบริจาคเงินเมื่อไหร่ แจ้งด้วยนะครับ ผมจะคอยติดตามข่าวสาร และห้ความช่วยเหลือเท่าที่จะทำได้ครับ  <%6

ทริปอิ่มบุญ อิ่มใจ สนับสนุนเต็มที่น่อ  dance

ค่ายเปลี่ยนแต่ใจยังอยู่ ณ ตรงนี้นะฮ้าว์ฟฟฟฟฟ <3
aonkorn

« ตอบ #8 เมื่อ: 13, กุมภาพันธ์ 2013, 02:12:57 AM »

ไปครับ  l13
เข้มโค้งS
สมาชิกยุคก่อน กับรถเก่าๆ

คนเข้าใจโลก

kem_hahaha@live.com
« ตอบ #9 เมื่อ: 13, กุมภาพันธ์ 2013, 11:55:18 AM »

แล้วเจอกันครับทริปนี้ l11 l13

จงรู้เท่าทันกิเลศ และอารมณ์ของตนเองอยู่เสมอ เพราะมันจะทำให้เราควบคุมตัวเองได้
เจริญพรmsn >>> kem_hahaha@live.com <<< 
เฟสบุ๊ค http://www.facebook.com/profile.php?id=1353005360
แฟนเพจ http://www.facebook.com/pages/%E0%B9%80%E0%B8%82%E0%B9%89%E0%B8%A1-%E0%B9%82%E0%B8%84%E0%B9%89%E0%B8%87S/254615134601303
KaEEE

รายๆ...ก้อ..กรู..!!!

kskitcha@hotmail.com
« ตอบ #10 เมื่อ: 13, กุมภาพันธ์ 2013, 03:50:26 PM »

;) ขอบคุณสำหรับtrip ดีๆ คับพี่
ตอนนี้ย้ายที่ทำงานใหม่แล้ว อาจจะไม่ค่อยสะดวกในการรวบรวมเหมือนที่เก่า..แต่ยังไงจะประชาสัมพันธ์ดูให้นะคับ  >coooool

ballcbr

« ตอบ #11 เมื่อ: 13, กุมภาพันธ์ 2013, 04:02:25 PM »

;)  ขอบคุณทุกๆท่านน่ะครับ เรื่องประชาสัมพันธ์ให้ที่ทำงานของแต่ล่ะท่านก็เอาตามสะดวกน่ะครับเพราะทั้งหลายทั้งปวง
ก็ประโยชน์แก่น้องๆ  ทำตามกำลังตนครับคนล่ะนิดล่ะหน่อย หลายๆคนก็เป็นพลังอันยิ่งใหญ่ได้ครับ   !goodjob
mangkazai
Champkung

« ตอบ #12 เมื่อ: 13, กุมภาพันธ์ 2013, 05:21:33 PM »

จะช่วยอีกแรงครับพี่บอล เพื่อน้องๆที่ห่างไกล

"การที่จะนอกกรอบนั้น จะต้องรู้ก่อนว่ากรอบอยู่ตรงไหน"
๋JAMEDEAN DSIGNER
ขออภัย...มือใหม่หัดขับ
*

« ตอบ #13 เมื่อ: 13, กุมภาพันธ์ 2013, 11:01:25 PM »

แจ่มๆ เดี๋ยวรวบรวมจากมิตรรักแฟนเพลงให้ครับ  !wanwan !wanwan
ต้น นครปฐม

มาร่วมกันสร้างครอบครัวที่อบอุ่นกันเถอะ

« ตอบ #14 เมื่อ: 14, กุมภาพันธ์ 2013, 04:29:32 AM »

>coooool >coooool >coooool
ทริปดีๆงี้ไปด้วยคับ
แต่คงช่วยเป้นสิ่งของไม่ได้คับพี่บอล
แต่ช่วยเป้นปัจจัยแทนคับ

จุดมุ่งหมายครั้งแรกของการมาคลับคืออะไร
จงจำไว้ให้มั่นแล้วอย่าลืมเมื่อท่านอยู่นานๆ
และคอยเป้นตัวอย่างให้น้องใหม่ๆด้วยคับ
Little_T

ความสุขที่แท้จริงคือการได้ขี่มอเตอร์ไซค์คันโปรด ไปกับเพื่อนที่รู้ใจกัน

« ตอบ #15 เมื่อ: 14, กุมภาพันธ์ 2013, 05:33:50 AM »

...ไปครับ1เสียง ขอวัน-เวลาแน่ชัด ก่อนสัก2อาทิตย์นะครับจะได้สับเวร หรือ ลางานได้นะครับ อยากไป

pee-cbr

Do the good thing for the social

mbkpit@hotmail.com
« ตอบ #16 เมื่อ: 14, กุมภาพันธ์ 2013, 05:44:20 AM »

ไปไม่ไปไม่รู้แต่ขอเอกสารด้วยนะพี่บอล จะลองเรี่ยไรที่บริษัทให้

mayuct
ผมไม่ใช่นักเลง แต่ชอบใส่กางเกงนักมวย ผมไม่ใช่นักมวย แต่ชอบแจก..ว...นักเลง

Service By. Ton Panda JomTong19.

« ตอบ #17 เมื่อ: 14, กุมภาพันธ์ 2013, 05:46:53 AM »

พี่บอล รบกวนขอจดหมายเป็นรายลักอัการด้วยครับ จะไปยื่นที่บริาัทครับ

ดูแต่ตา วาจาอย่าเป็นเซียน...

OามากิJ
アマギン

รับบทตัวร้าย เป็นได้แค่ตัวโกง

« ตอบ #18 เมื่อ: 14, กุมภาพันธ์ 2013, 06:24:32 AM »

เช่นกันครับ กิจกรรมดีๆ แบบนี้ เดี๋ยวจะช่วยประชาสัมพันธ์ให้ครับผม...  !goodjob

แต่คาดว่า คงไม่ได้ไปด้วยแน่นอน  !dead
ballcbr

« ตอบ #19 เมื่อ: 14, กุมภาพันธ์ 2013, 02:12:56 PM »

สำหรับเอกสารจะทำให้น่ะครับ ถ้าท่านใดต้องให้ใส่ชื่อบริษัทเข้าไปด้วย รบกวน PM รายละเอียดมาให้ด้วยน่ะครับ ขอบคุณครับ
หน้า: [1] 2 3   ขึ้นบน
  ส่งหัวข้อนี้  |  พิมพ์