CBRsCLUB

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น

หน้า: [1]   ลงล่าง
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: รีวิวร้อนๆรองเท้า SIDI VORTICE VERNICE ร้านเดียวกันกับพี่ pompam เลยครับ  (อ่าน 7716 ครั้ง)
jalabe
จนก็ย่ำยี มีก็อิจฉา อนิจจาสัตว์โลก นี่หรือคือมุษย์!!!
Certified Trader
*

บอยบึงกาฬ

« เมื่อ: 07, กุมภาพันธ์ 2013, 02:07:03 AM »

วันอาทิตย์ที่ 3 ก.พ.56 ด้วยความที่ ว่างจัดและก็กำลังจะปิดคอมล่ะ
เลยมองไปเห็นรองเท้าเก่าๆที่ใช้อยู่ เลยเอ๋ ลองหาดูรองเท้าดีๆสักคู่ราคาไม่เกิน 5000 ดีกว่าๆๆพอดีมีงบเหลือ อิอิ(ซุกไว้)
เลยจำรีวิวของพี่ pompam ได้ว่า ได้รองเท้าสวยๆมาจากเว็บ PADDOCK ไม่รอช้า กดเข้าไปดูทันที
เลยไปเจอโปสเตอร์นี้เข้า อิอิอิ ไปสะดุดตาสินค้า ลำดับที่ 55 เข้าจังๆ ฮาฮา ตามที่คิดไว้เปะ

แต่เอะ สงสัยราคาหลอกตา บวกกับวันสุดท้ายแล้วด้วย รีบจัดการโทรขอเลขบัญชีด่วนเลยครับ อิอิอิ
และแล้ว ก็ รวมค่าส่งอีก 300 ก๊ากๆๆๆๆ

อึดใจเดียว ก็มีพัสดุตรงมาถึงที่ทำงาน อิอิอิ

อย่างที่บอกครับ เปิดซิง ใครๆก็รอเวลานี้มานานแล้ว ตื่นเต้มมากๆ
เปิดมา น้องอ้วนดำนอนรอแล้ว ฮาฮาฮา
จับหมุ่นดูซ้ายขวา

ส่องดูรูซะหน่อย อิอิอิ
คิดในใจ ชิ ห า ย แล้ว ฟิตตายห่า ใส่ไม่ได้แน่รูเล็กขนาดนี้ เรายิ่ง ใหญ่อยู่ อิอิอิ น่องน่ะไม่ใช้ ... ฮาฮาฮา  !>>)

มองไปในกล่อง เอะ เหลือกระดาษไรเยอะแยะว่ะ อ๋อ หนังสือบรรยายสรรพคุณทางยา กับ การใช้ และ ติ๊กเกอร์ๆๆๆๆ

งมๆซาวๆอยู่พักใหญ่ อยากเสียบแล้วโว้ยๆๆๆ แหวกเลยล่ะกัน ฮาฮาฮา

เมื่อแหวกได้ที่แล้ว ไม่รอช้าครับ สอดใส่เลย อิอิอินึกว่าจะเข้ายาก ง่ายๆเองอ่ะ ไหลเข้าไปเชยเลย อิอิอิ

ใส่เข้าไปแล้ว หมดกังวนเรื่อง น่องใหญ่เลยครับ เพราะตัวรองเท้าเองทำท่รองรับ การ์ดแข็ง หรือขากางเกงอยู่แล้ว
มันจึงเป็นอ่ะไรที่สุดยอดมากๆ ในตอนนี้ มาดูกันครับ

บอกตรงๆครับ ใสครั้งแรก เดินไม่เป็นเลย เพราะถนอมพื้น ธรรมดาของใหม่ใครๆก็เป็นก๊ากๆๆ
หลังจากนั้น กลับไป พาน้องเขียวออกไปแรดทันที ก๊ากๆๆๆ เพราะน้องแดงย้ายบ้านเรียบร้อยแล้วๆๆ   :(

ผมจึงขอจบรีวิวเพียงเท่านี้ครับ หากไม่เหมาะสมตรงไหน ผมขออภัยไว้ ณ ที่นี้ด้วยครับ ขอบคุณครับ

หมาเฝ้าบอร์ด
ครอบครัวมาก่อนเสมอ
CBR Moderator

นี้มันลูกลิงชัดๆ

819078776 thahnandorn@hotmail.com cbr150club.com cbr150club.com
เว็บไซต์ อีเมล์
« ตอบ #1 เมื่อ: 07, กุมภาพันธ์ 2013, 02:10:33 AM »

สวยงามครับ <%6 <%6 <%6

jalabe
จนก็ย่ำยี มีก็อิจฉา อนิจจาสัตว์โลก นี่หรือคือมุษย์!!!
*

บอยบึงกาฬ

« ตอบ #2 เมื่อ: 07, กุมภาพันธ์ 2013, 02:12:20 AM »

สวยงามครับ <%6 <%6 <%6
;) ;) ;)

IN4N
Line : nan_nutwai
ขับช้า แต่อย่าให้ใครแซง

i'm not perfect but i keep trying

independent_zung@live.com
เว็บไซต์ อีเมล์
« ตอบ #3 เมื่อ: 07, กุมภาพันธ์ 2013, 02:17:34 AM »

:) :) :) :) :) !give !give !give !give !give
jalabe
*

บอยบึงกาฬ

« ตอบ #4 เมื่อ: 07, กุมภาพันธ์ 2013, 02:22:34 AM »

:) :) :) :) :) !give !give !give !give !give
l5 l5 l5

INaTz
เริ่มติดใจในการขับ CBR
**

ar.teeyai@hotmail.com
« ตอบ #5 เมื่อ: 07, กุมภาพันธ์ 2013, 02:45:46 AM »

!goodjob !goodjob !goodjob !goodjob !goodjob !goodjob

สวยแท้

jalabe
*

บอยบึงกาฬ

« ตอบ #6 เมื่อ: 07, กุมภาพันธ์ 2013, 02:53:35 AM »

!goodjob !goodjob !goodjob !goodjob !goodjob !goodjob

สวยแท้
;) ;) ;)

pompam
จะขี่รถจนกว่าจะไม่มีแรงขี่~
I'm CBRsCLUB

~ ความสุขของคนขับมอเตอร์ไซค์คือเวลาลมเย็นๆ ตีหน้านี่แหล่ะ ~

s_chaiyakul@hotmail.com
« ตอบ #7 เมื่อ: 07, กุมภาพันธ์ 2013, 06:14:34 PM »

เสียอยู่ครับ...Voritice ลดราคาเยอะกว่าอีก (ผมซื้อ Gore-Tex 6000 กว่า)...แต่ตัว Vortice ผมไม่ชอบอย่างนึงคือมันดูวุ่นวายไป  :P :P

อ้อ...มีหลายท่านแนะนำมาครับ...ส่วนมากของที่ร้านนี้นำมมาลดเยอะๆ จะเป็นของค้าง stock นานๆ ซึ่งอาจมีปัญหาพื้นรองเท้าหลุดได้...แนะนำให้ไปเย็บพื้นเสริมครับ (ผมได้มาวันแรกก้อเอาไปเย็บลพื้นเลย...ตอนนี้ใช้ได้ปกติครับ...ยังไม่มีส่วนไหนหลุดออกมา)  l14

jalabe
*

บอยบึงกาฬ

« ตอบ #8 เมื่อ: 08, กุมภาพันธ์ 2013, 01:24:15 AM »

เสียอยู่ครับ...Voritice ลดราคาเยอะกว่าอีก (ผมซื้อ Gore-Tex 6000 กว่า)...แต่ตัว Vortice ผมไม่ชอบอย่างนึงคือมันดูวุ่นวายไป  :P :P

อ้อ...มีหลายท่านแนะนำมาครับ...ส่วนมากของที่ร้านนี้นำมมาลดเยอะๆ จะเป็นของค้าง stock นานๆ ซึ่งอาจมีปัญหาพื้นรองเท้าหลุดได้...แนะนำให้ไปเย็บพื้นเสริมครับ (ผมได้มาวันแรกก้อเอาไปเย็บลพื้นเลย...ตอนนี้ใช้ได้ปกติครับ...ยังไม่มีส่วนไหนหลุดออกมา)  l14

ขอบคุณมากครับพี่

jalabe
*

บอยบึงกาฬ

« ตอบ #9 เมื่อ: 08, กุมภาพันธ์ 2013, 01:26:40 AM »

ผมก็เอาไปร้านมาแล้วพี่ เค้าบอกเย็บไม่ได้ พื้นมันแข็มมากไป ช่างบอกต้องใช้ว่านเจาะผมเลยไม่เย็บครับ ผมเลยไม่เย็บครับ  :(

pompam
จะขี่รถจนกว่าจะไม่มีแรงขี่~
I'm CBRsCLUB

~ ความสุขของคนขับมอเตอร์ไซค์คือเวลาลมเย็นๆ ตีหน้านี่แหล่ะ ~

s_chaiyakul@hotmail.com
« ตอบ #10 เมื่อ: 08, กุมภาพันธ์ 2013, 06:27:29 PM »

ผมก็เอาไปร้านมาแล้วพี่ เค้าบอกเย็บไม่ได้ พื้นมันแข็มมากไป ช่างบอกต้องใช้ว่านเจาะผมเลยไม่เย็บครับ ผมเลยไม่เย็บครับ  :(

ของผมส่งไปให้ที่ paddock เย็บเลยครับ...300 บาท

jalabe
*

บอยบึงกาฬ

« ตอบ #11 เมื่อ: 08, กุมภาพันธ์ 2013, 11:09:56 PM »

เอ้า จริงดิ ไมเจ๋แกไม่เย็บให้เลยอ่ะ เสียดายผมก็ลืมถาม

Pongpang
CBRsCLUB @ Lampang
CBR Commando

« ตอบ #12 เมื่อ: 09, กุมภาพันธ์ 2013, 11:42:06 PM »

ไม่มีสีดำเหรอ สีแดงมันตัดกับรถเขียวๆนะ อิอิ  >eiei

ขอโชว์มั่ง.....................อันนี้รถเพื่อน ลองแล้วติดใจมากมาย >SAFE$#
jalabe
*

บอยบึงกาฬ

« ตอบ #13 เมื่อ: 11, กุมภาพันธ์ 2013, 01:26:29 AM »

ไม่มีสีดำเหรอ สีแดงมันตัดกับรถเขียวๆนะ อิอิ  >eiei

ขอโชว์มั่ง.....................อันนี้รถเพื่อน ลองแล้วติดใจมากมาย >SAFE$#
>coooool

sarawut1991
TiMELiNE
เริ่มติดใจในการขับ CBR
**

TiMELiNE

« ตอบ #14 เมื่อ: 22, กุมภาพันธ์ 2013, 03:23:46 AM »

ใส่แล้วจะแปลงร่างได้ป่าวครับ ฮ่าๆ  l11 :P

หน้า: [1]   ขึ้นบน
  พิมพ์