CBRsCLUB

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น

หน้า: [1]   ลงล่าง
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: นครสวรรค์และระแวกไกล้เคียงช่วยรายงานตัวหน่อยครับ  (อ่าน 5022 ครั้ง)
nuttamrong
ขออภัย...มือใหม่หัดขับ
*

รถไม่แรงแซงด้วยใจ

« เมื่อ: 05, กุมภาพันธ์ 2013, 06:53:54 PM »

;) ช่วยรายงานตัวไว้หน่อยครับผม
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 28, พฤษภาคม 2013, 04:28:11 AM โดย KAATO » บันทึกการเข้า

nuttamrong
*

« ตอบ #1 เมื่อ: 11, กุมภาพันธ์ 2013, 02:46:24 PM »

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 28, พฤษภาคม 2013, 04:28:32 AM โดย KAATO » บันทึกการเข้า
paladincyber
Part of me !
I'm CBRsCLUB

Part of me !!~

paladincyber@hotmail.com
« ตอบ #2 เมื่อ: 15, กุมภาพันธ์ 2013, 12:01:46 AM »

;) ช่วยรายงานตัวไว้หน่อยครับผม
ท่อ เท่าไหร่ ครับ  nooooo
kritsada31
CBR BLACK
ขับช้า แต่อย่าให้ใครแซง

Believe

kritsadabelieve31@hotmail.com
« ตอบ #3 เมื่อ: 15, กุมภาพันธ์ 2013, 12:27:00 AM »

ผม ฎา ครับ สีดำล้วน ไม่ทราบว่า พี่อยู่ในตัวเมืองเลยรึเปล่าครับ

ความเชื่อฉันยังมีอยู่ในใจ
nuttamrong
*

« ตอบ #4 เมื่อ: 15, กุมภาพันธ์ 2013, 06:33:53 PM »

ผม ฎา ครับ สีดำล้วน ไม่ทราบว่า พี่อยู่ในตัวเมืองเลยรึเปล่าครับ
ในเมืองเลยครับผม

ท่อ เท่าไหร่ ครับ  nooooo

สนใจป่ะ อิอิ
nuttamrong
*

« ตอบ #5 เมื่อ: 15, กุมภาพันธ์ 2013, 06:37:27 PM »

สนใจออกทริปไหม๊ อิอิ

ทริป ตามใจคนไป   วันที่  2 - 3  มีนาคม  2556   จุดหมาย  น้ำตก ชาติตระการ

เราจะไปนอนหนาว เคล้าเสียงน้ำตกกัน ในวันเสาร์ที่ 2  วันอาทิตย์ที่ 3 เราจะเดินทางกลับ มาตุภูมิ 

โปรแกรมคร่าวๆ ดังนี้

7.30  น.      รวมตัว ทานกาแฟ ทานข้าว นะ ร้านกาแฟ   น้องกาแฟสด

8.30  น.      ออกเดินทาง มุ่งสู่  จ  พิษณุโลก  แวะกิน  ก๋วยเตี๋ยวห้อยขา  แวะไหว้ศาลพระองค์ดำ แวะ วัดใหญ่ ไหว้พระพุธชินราช

1.30  น.      ออกเดินทางจากเมืองสองแควมุ่งสู่  อ  ชาติตระการ  แวะทานข้าวเย็น ซื้อเสบียง ก่อนเข้าตัวน้ำตกชาติตระการ

18.00 น.      ถึงตัวน้ำตกชาติตระการ   กางเต้นท์ อาบน้ำ  นั่งสนทนาธรรม  ทานขนมคบเคี้ยว  นอนดูดาว แล้วแต่ละบุคคลเลยครับ

21.00 น.      เข้านอน พักผ่อน

วันอาทิตย์ที่ 3  มีนาคม

7.00  น.       ตี่นมาทำธุระส่วนตัว  ทานอาหารเช้า

8.00  น.       เดินขึ้นเล่นน้ำตก

11.00  น.      ลงมาเตรียมตัวกลับถิ่น

11.30  น.      ออกเดินทางจากน้ำตกเข้ามาทานกลางวันที่ตัว อ  ชาติตระการ

13.00  น.      ออกเดินทาง ไปยังเขื่อนแควน้อยบำรุงแดน

14.00  น.      ออกเดินทางจากเขื่อน ใช้เส้นทาง ทรัพย์ไพรวัลย์  วังทอง  พิษณุโลก  นครสวรรค์

17.30  น.      ถึงนครสวรรค์  พักผ่อน พูดคุย  ดื่มน้ำ  ก่อนแยกย้ายกันกลับบ้าน

ผู้ใดสนใจจาร่วมทริป  เตรียมรถ  เตรียมตังค์ ขอวีซ่ากันได้เลยครับ 
nuttamrong
*

« ตอบ #6 เมื่อ: 27, มีนาคม 2013, 07:38:13 AM »

ทริปนครสวรรค์ พิษณุโลก

ณ แควน้อย

songsoori
*

หน้าตาเป็นอย่างนี้กวนบาทใครก็ขออภัยอิอิ

« ตอบ #7 เมื่อ: 29, มีนาคม 2013, 01:13:54 AM »

ต้องมีวีซ่าด้วยเหรอพี่ ผมหหนุ่ยครับเรียกณัยก็ได้อยู่หนองปลิงแต่ไม่เข้ากลุ่มเด็กแวนซ์ทำงานแถวแยกแมคโครนี้เอง ตอนนี้ส่วนมากผมไปทริปกับกลุ่มpcx dragonzoneครับมักนั่งเล่นหน้าอุทยานวันอาทิตย์กันถ้าอาทิตย์นั้นไม่มีทริป ชอบแนวบิกไบท์ แนวสตัน ท่องเที่ยวธรรมชาติครับ แต่เสาร์นี้เห็นทางเฮียแต๋งมาตุลียานยนต์จัดไปดูมอเตอร์โชว์ฟรีอะครับ คลับเขาก็อะเคดีครับกันเอง เย็นๆค่ำๆผมชอบตะลอนไปแถวเขากบไม่ก็ริมชลครับ พบเห็นกรุณาแจ้ง เอ๊ยทักได้นะครับ ผมม่ายหยิ่งแต่อาจมึนๆเบลอๆ  อิอิ
songsoori
*

หน้าตาเป็นอย่างนี้กวนบาทใครก็ขออภัยอิอิ

« ตอบ #8 เมื่อ: 29, มีนาคม 2013, 01:39:55 AM »

0870811059เบอร์ผม เฟสผมSong Soo Riเผื่อกลางค่ำกลางคืนเรียกกินเหล้าเอ๊ยเผื่อมีเรื่องไว่วานกัน
pee-cbr

Do the good thing for the social

mbkpit@hotmail.com
« ตอบ #9 เมื่อ: 29, มีนาคม 2013, 02:02:46 AM »

ทริป ตามใจคนไป   วันที่  2 - 3  มีนาคม  2556   จุดหมาย  น้ำตก ชาติตระการ

เราจะไปนอนหนาว เคล้าเสียงน้ำตกกัน ในวันเสาร์ที่ 2  วันอาทิตย์ที่ 3 เราจะเดินทางกลับ มาตุภูมิ 

7.30  น.      รวมตัว ทานกาแฟ ทานข้าว นะ ร้านกาแฟ   น้องกาแฟสด

8.30  น.      ออกเดินทาง มุ่งสู่  จ  พิษณุโลก  แวะกิน  ก๋วยเตี๋ยวห้อยขา  แวะไหว้ศาลพระองค์ดำ แวะ วัดใหญ่ ไหว้พระพุธชินราช

1.30  น.      ออกเดินทางจากเมืองสองแควมุ่งสู่  อ  ชาติตระการ  แวะทานข้าวเย็น ซื้อเสบียง ก่อนเข้าตัวน้ำตกชาติตระการ

18.00 น.      ถึงตัวน้ำตกชาติตระการ   กางเต้นท์ อาบน้ำ  นั่งสนทนาธรรม  ทานขนมคบเคี้ยว  นอนดูดาว แล้วแต่ละบุคคลเลยครับ

7.00  น.       ตี่นมาทำธุระส่วนตัว  ทานอาหารเช้า

8.00  น.       เดินขึ้นเล่นน้ำตก

11.00  น.      ลงมาเตรียมตัวกลับถิ่น

11.30  น.      ออกเดินทางจากน้ำตกเข้ามาทานกลางวันที่ตัว อ  ชาติตระการ

13.00  น.      ออกเดินทาง ไปยังเขื่อนแควน้อยบำรุงแดน

14.00  น.      ออกเดินทางจากเขื่อน ใช้เส้นทาง ทรัพย์ไพรวัลย์  วังทอง  พิษณุโลก  นครสวรรค์

17.30  น.      ถึงนครสวรรค์  พักผ่อน พูดคุย  ดื่มน้ำ  ก่อนแยกย้ายกันกลับบ้าน

ผู้ใดสนใจจาร่วมทริป  เตรียมรถ  เตรียมตังค์ ขอวีซ่ากันได้เลยครับ 

การออกทริปของส่วนบุคคล ทำได้นะครับ แต่จะใช้ในนามกลุ่มของคลับเพื่อชวนเชิญคนอื่นไมได้นะครับ
เพราะทางคลับเวลามีทริปจะต้องมีทีมงานผู้ใหญ่รับทราบเรื่อง เพราะเวลาเกิดอะไร ในระหว่างการเดินทาง
 เค้าจะประสานงานกันถูก  ถ้าไงก็ไปเที่ยวให้สนุกเดินทางปลอดภัยครับ

pee-cbr

Do the good thing for the social

mbkpit@hotmail.com
« ตอบ #10 เมื่อ: 29, มีนาคม 2013, 02:03:57 AM »

เพิ่มเติมโซนแต่ละโซนจะมีผู้ควบคุมดูแลและได้รับการแต่งตั้งจากทางคลับนะครับ

songsoori
*

« ตอบ #11 เมื่อ: 29, มีนาคม 2013, 02:22:02 AM »

ขอโทษครับ แหะๆ แค่คิดว่าอาจมีตติ้งรวมกันได้
GuNnM99

ไม่มีผิดเป็นครั้งที่สาม

« ตอบ #12 เมื่อ: 29, มีนาคม 2013, 03:17:16 AM »

http://www.cbr150club.com/board/index.php?topic=17359.msg641222;topicseen#msg641222

nuttamrong
*

« ตอบ #13 เมื่อ: 02, เมษายน 2013, 10:12:13 PM »

ทริป ตามใจคนไป   วันที่  2 - 3  มีนาคม  2556   จุดหมาย  น้ำตก ชาติตระการ

7.30  น.      รวมตัว ทานกาแฟ ทานข้าว นะ ร้านกาแฟ   น้องกาแฟสด

18.00 น.      ถึงตัวน้ำตกชาติตระการ   กางเต้นท์ อาบน้ำ  นั่งสนทนาธรรม  ทานขนมคบเคี้ยว  นอนดูดาว แล้วแต่ละบุคคลเลยครับ

7.00  น.       ตี่นมาทำธุระส่วนตัว  ทานอาหารเช้า

8.00  น.       เดินขึ้นเล่นน้ำตก

การออกทริปของส่วนบุคคล ทำได้นะครับ แต่จะใช้ในนามกลุ่มของคลับเพื่อชวนเชิญคนอื่นไมได้นะครับ
เพราะทางคลับเวลามีทริปจะต้องมีทีมงานผู้ใหญ่รับทราบเรื่อง เพราะเวลาเกิดอะไร ในระหว่างการเดินทาง
 เค้าจะประสานงานกันถูก  ถ้าไงก็ไปเที่ยวให้สนุกเดินทางปลอดภัยครับ

ต้องขอโทด ด้วยคับผม

nuttamrong
*

« ตอบ #14 เมื่อ: 02, เมษายน 2013, 10:18:32 PM »

ต้องมีวีซ่าด้วยเหรอพี่ ผมหหนุ่ยครับเรียกณัยก็ได้อยู่หนองปลิงแต่ไม่เข้ากลุ่มเด็กแวนซ์ทำงานแถวแยกแมคโครนี้เอง ตอนนี้ส่วนมากผมไปทริปกับกลุ่มpcx dragonzoneครับมักนั่งเล่นหน้าอุทยานวันอาทิตย์กันถ้าอาทิตย์นั้นไม่มีทริป ชอบแนวบิกไบท์ แนวสตัน ท่องเที่ยวธรรมชาติครับ แต่เสาร์นี้เห็นทางเฮียแต๋งมาตุลียานยนต์จัดไปดูมอเตอร์โชว์ฟรีอะครับ คลับเขาก็อะเคดีครับกันเอง เย็นๆค่ำๆผมชอบตะลอนไปแถวเขากบไม่ก็ริมชลครับ พบเห็นกรุณาแจ้ง เอ๊ยทักได้นะครับ ผมม่ายหยิ่งแต่อาจมึนๆเบลอๆ  อิอิ

ผมก็อยู่หนองปลิงครับ ปกติออกทริปแนวเล่นโค้งครับ ไม่ได้ขับไวอะไรครับผม ว่างๆมาคุยกันได้ครับผม
แอด faceไปแล้วนะคับ NJ Nutz Triton เฟสผมครับ 
songsoori
*

« ตอบ #15 เมื่อ: 07, เมษายน 2013, 05:20:14 PM »

ไปวังทองพิษโลกกันมั้ยครับเห็นมัน้ำตกน่าไปอยู่
M_Ben
เริ่มติดใจในการขับ CBR
**

« ตอบ #16 เมื่อ: 28, พฤษภาคม 2013, 04:20:59 AM »

ที่ นว. หาซื้อของแต่งได้ที่ไหนอ่ะครับ พวกกันรอย กันล้ม biker ไรพวกนี้อ่ะครับ
nuttamrong
*

« ตอบ #17 เมื่อ: 03, มิถุนายน 2013, 04:54:44 AM »

ม่ายมีเรยครับ สั่งเว๊บ
M_Ben
เริ่มติดใจในการขับ CBR
**

« ตอบ #18 เมื่อ: 05, มิถุนายน 2013, 02:15:09 AM »

:o :o
หน้า: [1]   ขึ้นบน
  พิมพ์