CBRsCLUB

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น

หน้า: [1]   ลงล่าง
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: ขอเชิญสมาชิกภาคตะวันออก ร่วมไว้อาลัยแด่น้องสมาชิกที่เพิ่งจากไปอย่างสงบ  (อ่าน 5797 ครั้ง)
salathong
หักซ้าย หักขวา ไม่มีล้ม

พร้อมที่จะลุยอยู่เสมอ

« เมื่อ: 19, มกราคม 2013, 06:46:39 AM »

ขอเชิญ พี่น้อง สมาชิกชาวภาคตะวันออก ร่วมอาลัย กับการจากไป..

นาย รติพัตน์ อุ่นแสง (น้องชัท) อายุ 20 ปี
เกิด วันที่ 11 มกราคม พ.ศ 2536 ได้เสียชีวิต คืนวันเสาร์ ที่ 12 ในเครือสหพัฒน์ศรีราชา จากอุบัติเหตุรถหลุดโค้ง... เสียชีวิตคาที่...
 !sadsad ปล. ผมได้รับข่าวจากน้องแอท อีกทีนึง จึงได้มาตั้งกระทู้ให้
ขอให้น้องชัชไปสู่สุคติ ถือซะว่าหมดเวรหมดกรรม  <cry

ต้น นครปฐม
ตามมาเร็ว เดี๋ยวจะพาไปออกทริป

มาร่วมกันสร้างครอบครัวที่อบอุ่นกันเถอะ

« ตอบ #1 เมื่อ: 19, มกราคม 2013, 06:51:38 AM »

<cry <cry <cry
R.I.P   หลับให้สบายคับน้อง
ไม่อยากให้เกิดเหตุการ์ณแบบนี้ในคลับเลย
ยังไงขับขี่ระมัดระวังกันด้วยคับ  เสียใจกับ
ครอบครัวน้องด้วยคับ   

จุดมุ่งหมายครั้งแรกของการมาคลับคืออะไร
จงจำไว้ให้มั่นแล้วอย่าลืมเมื่อท่านอยู่นานๆ
และคอยเป้นตัวอย่างให้น้องใหม่ๆด้วยคับ
bankautob17
เริ่มติดใจในการขับ CBR
**

« ตอบ #2 เมื่อ: 19, มกราคม 2013, 07:44:47 AM »

ขอแสดงความเสียใจด้วยครับ ขอให้ไปสู่สุคติครับ...
หมาเฝ้าบอร์ด
ครอบครัวมาก่อนเสมอ
CBR Moderator

นี้มันลูกลิงชัดๆ

819078776 thahnandorn@hotmail.com cbr150club.com cbr150club.com
เว็บไซต์ อีเมล์
« ตอบ #3 เมื่อ: 19, มกราคม 2013, 09:10:26 AM »

ขอแสดงความเสียใจด้วยครับ

machanic_ssk
ALL BLACK
I'm CBRsCLUB

ขับ CBR150I ก็ถึงเหมือนกัน..........

« ตอบ #4 เมื่อ: 19, มกราคม 2013, 12:36:34 PM »

ขอให้ไปสู่สุคตินะครับ <cry

เบาๆ เพราะเราไม่แรง
boatmilan
อยากเร็วก็ไปเร็วในสนาม อย่ามาเก่งในถนนหลวง
CBR NEzone

"สีดำหล่อทุกคัน"

« ตอบ #5 เมื่อ: 19, มกราคม 2013, 04:29:57 PM »

สู่สุคติและไปอยู่ยังภพภูมิที่ดีๆนะครับน้อง
RIP   <cry <cry <cry <cry

ชีวิตที่มีค่า ไม่ใช่ชีวิตที่ร่ำรวย มีเกียรติ หรืออายุยืน...
แต่ชีิวิตที่มีค่า........
คือชีวิตที่ตัวเรา เป็นคนมีคุณค่า และทำให้ชีวิตอื่น... มีค่า
headnok11
เริ่มติดใจในการขับ CBR
**

headnok@hotmail.com
« ตอบ #6 เมื่อ: 19, มกราคม 2013, 05:13:33 PM »

ขอแสดงความเสียใจด้วยครับ ขอให้น้องไปสู่ สุคติครับ
S-CHAI
CBR Commando

« ตอบ #7 เมื่อ: 19, มกราคม 2013, 06:03:31 PM »

ขอแสดงความเสียใจกับทางครอบครัว ด้วยครับ

ขับขี่ปลอดภัยกันทุ๊กคน บนความไม่ประมาทนะครับ
ชิวิตจริงพลาดแล้วเรากลับมาสต๊าสใหม่เหมือนใน Game มันไม่ได้ครับ

Uploaded with ImageShack.us
เป้าใหญ่

คลับนี้มันไม่ใช่แค่กลุ่มมอไซย์ธรรมดา มันคือครอบครัวมันคือกลุ่มเพือน เข้าใจป่ะ

« ตอบ #8 เมื่อ: 19, มกราคม 2013, 06:13:46 PM »

เสียใจด้วยครับ ขับขี่อย่าประมาทเด็ดขาดนะครับ

CBRsCLUB+
jarzaCbr150
เที่ยว ทุก ทิศ
Certified Trader
*

« ตอบ #9 เมื่อ: 20, มกราคม 2013, 07:45:42 AM »

ขอให้พี่ชัทไปสู่สุคติครับ <cry <cry <cry <cry
GuNnM99

ไม่มีผิดเป็นครั้งที่สาม

« ตอบ #10 เมื่อ: 20, มกราคม 2013, 08:47:41 AM »

เสียใจด้วย อย่างที่สุด กับการจาก  <cry

OามากิJ
アマギン
ตามมาเร็ว เดี๋ยวจะพาไปออกทริป

รับบทตัวร้าย เป็นได้แค่ตัวโกง

« ตอบ #11 เมื่อ: 20, มกราคม 2013, 09:51:26 AM »

<a href="http://www.youtube.com/v/ahLVQJpfleo" target="_blank">http://www.youtube.com/v/ahLVQJpfleo</a>

น้อง ชัช นาทีที่ 0:27

เป็นการพบกันครั้งแรก และครั้งเดียวกับน้องคนนี้ เมื่อช่วงปลายปีที่ผ่านมา

พี่ขอให้น้องหลับให้สบายนะครับ <cry

ปล. วิดีโอคลิป เครดิตท่าน ต้น นินจา ( Tonruk )
tonruk
ถึงไม่ Perfect แต่ก็เป็น Limited Edition

Tonrukfon@hotmail.com
« ตอบ #12 เมื่อ: 21, มกราคม 2013, 05:02:34 AM »

ผมว่าเอากระทู้นี้ไปไว้หน้า CBR : CAFE ดีกว่าไหมจะได้เห็นกันเยอะๆ

ถึงไม่ Perfect แต่ก็ Limited Edition Kawasaki ER6N Limited Edition (Ton ET)
kawee019
ขับช้า แต่อย่าให้ใครแซง

« ตอบ #13 เมื่อ: 10, สิงหาคม 2013, 04:21:33 PM »

ไม่ทราบว่าจุดที่หลุดโค้งตรงไหน ในเครือฯ ครับ
พอดีผมทำงานอยู่ที่นี่ จะได้เพิ่มความระมัดระวังขึ้น

nongyong
ขออภัย...มือใหม่หัดขับ
*

« ตอบ #14 เมื่อ: 10, สิงหาคม 2013, 04:55:38 PM »

ขอแสดงความเสียใจด้วยตับขอให้ไปสู่สุขติคับ น่าเสียดายอายุยังน้อยอยู่เลย <cry <cry <cry
หน้า: [1]   ขึ้นบน
  พิมพ์