CBRsCLUB

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น

หน้า: [1]   ลงล่าง
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: CBR 150 หละปูน  (อ่าน 4624 ครั้ง)
มันตรัย
ขออภัย...มือใหม่หัดขับ
*

« เมื่อ: 11, ธันวาคม 2012, 06:16:56 AM »

:D   ผมมันตรัย ขี่ CBR 150i แดง/ดำ   
อยู่แถว อ.เมือง
ทำงานอยู่นิคมหละปูนครับ
เปิดหัวข้อ...ฮื้อเฮาได้ฮู้จักกั๋น...ไว้ก่อนไว้วันหน้าเฮาค่อยมารวมตัวกั๋น
เพราะหละปูนเฮาคนขี่นักขนาด   ต่อไปถ้าเฮาฮู้จักกั๋น...ปะกั๋นจะได้ทักทาย
รวมกลุ่ม ปรึกษาปัญหา  ช่วยเหลือกั๋น...จนถึงนัดเจอกั๋น... >konan

supermanoil
ขับช้า แต่อย่าให้ใครแซง

supermanoil@hotmail.com
« ตอบ #1 เมื่อ: 27, มีนาคม 2013, 08:33:09 AM »

กลุ่มผมก้หละปูนครับ นัดมีตติ้งกันทุกวันศุกรืปรัมาณ 6 ที่สวนสุขภาพท่าขาม พวกเรามีทุก CC.ครับ ตั้งแต่ คลิก ยัน ดูคาติ เปนกลุ่มเลกของเดก ม.ต้น ม.ปลายครับ
 เคยเจอพ่องก่คร้าบ อิอิิอิ ว่างๆเข้าไปแอ่วทักทายกันได้เน่อคร้าบ  ;)     ;)

No Sign !!!
digimon
ตามมาเร็ว เดี๋ยวจะพาไปออกทริป

« ตอบ #2 เมื่อ: 27, มีนาคม 2013, 09:32:43 PM »

;) ผมชื่อ ปอง อายุ 28 ปีขับ CBR150i สีดำอ่าครับ ขับคนเดียวมะมีกลุ้มเบย อยู่สะปุ๋ง อำเภอป่าซาง ฮ๊าบบบบบ

มันตรัย
*

« ตอบ #3 เมื่อ: 29, มีนาคม 2013, 07:33:48 PM »

กลุ่มผมก้หละปูนครับ นัดมีตติ้งกันทุกวันศุกรืปรัมาณ 6 ที่สวนสุขภาพท่าขาม พวกเรามีทุก CC.ครับ ตั้งแต่ คลิก ยัน ดูคาติ เปนกลุ่มเลกของเดก ม.ต้น ม.ปลายครับ
 เคยเจอพ่องก่คร้าบ อิอิิอิ ว่างๆเข้าไปแอ่วทักทายกันได้เน่อคร้าบ  ;)     ;)

อ้ายแก่ละ..30.แล้ว กลัวเปิ้นว่าหลงวัย5555....ถ้ามีรุ่นใหญ่ก็บอกเน้อ
วันศุกษ์ก่อนอ้ายเห็นละ กลุ่มใหญ่พอสมควร  ว่างจะเข้าไปแจม
มันตรัย
*

« ตอบ #4 เมื่อ: 29, มีนาคม 2013, 07:39:34 PM »

;) ผมชื่อ ปอง อายุ 28 ปีขับ CBR150i สีดำอ่าครับ ขับคนเดียวมะมีกลุ้มเบย อยู่สะปุ๋ง อำเภอป่าซาง ฮ๊าบบบบบ

อยากขี่แอ่วชวนผมก็ได้.....
อยากลองรถไปแอ่ว...ม่วน หยุดสงกรานต์ ผมว่าจะไปปาย สักวันที่ 12-14  สนใจติดต่อผมได้
เดียวบอกเบอร์โทรทีหลัง
มีผม CBR 1คัน  เพื่อนผม แฟนท่อม อีก 1 คันแค่เนี้ยะ

Pongpang
CBRsCLUB @ Lampang
CBR Commando

« ตอบ #5 เมื่อ: 29, มีนาคม 2013, 08:21:29 PM »

>yes CBRsCLUB >yes

>som+ยินดีต้อนรับคับ+ >som

>jakkkk CBRsCLUB  >jakkkk

<%6 We love love CBR  <%6 

*^%#ผมชื่อ ปองแปง อยู่ลำปาง คับผม  *^%#

bra ขับ CBR 150R คาร์บู สีแดง  bra
kim kim
เริ่มติดใจในการขับ CBR
**

« ตอบ #6 เมื่อ: 20, มกราคม 2014, 04:08:35 AM »

!wanwan !goodjob
kim kim
**

« ตอบ #7 เมื่อ: 25, มกราคม 2014, 05:29:58 PM »

ในลำพูนมีร้านขายของแต่ง cbr แถวไหนบ้างคับ !wanwan
Pongpang
CBRsCLUB @ Lampang
CBR Commando

« ตอบ #8 เมื่อ: 25, มกราคม 2014, 06:22:30 PM »

ในลำพูนมีร้านขายของแต่ง cbr แถวไหนบ้างคับ !wanwan

น้องลองขี่ไปเส้น ลำูพูน-ไปสารภี ดูครับ

ตอนผมวิ่งผ่านเส้นนี้ ตอนไปเชียงใหม่นะ 

มันจะมีร้าน แต่งมอไซค์ อยู่ทางซ้ายมือ หน้าร้าน จะมี yamaha x1 แต่ง ลายรอซซี่จอดอยู่หน้าร้าน

ลองๆแวะไปดูครับ จำไม่ได้ว่า เลยสยามทีวี ลำพูนรึยัง ลองๆขี่ไปดูครับ

ไม่ก็ขึ้นไปดูอะไหล่ ที่้ร้าน สมพงษ์ ที่เชียงใหม่เลย
Tung2531
หักซ้าย หักขวา ไม่มีล้ม

« ตอบ #9 เมื่อ: 25, มกราคม 2014, 07:41:16 PM »

>yes CBRsCLUB >yes

>som+ยินดีต้อนรับคับ+ >som

>jakkkk CBRsCLUB  >jakkkk

<%6 We love love CBR  <%6 

*^%#ผมชื่อ ปองแปง อยู่ลำปาง คับผม  *^%#

bra ขับ CBR 150R คาร์บู สีแดง  bra
ผมชอบหญิงในคลิปวีดีโอรูปโปรไฟล์พี่หวะ น่ารักได้ใจมาก

สายลมกับสองล้อ
kim kim
**

« ตอบ #10 เมื่อ: 26, มกราคม 2014, 06:29:15 PM »

Pongpang     >ye ;)ขอบคุณคับ เด่วพรุ่งนี้แวะไปดูคับ           
kim kim
**

« ตอบ #11 เมื่อ: 01, กุมภาพันธ์ 2014, 02:46:40 AM »

สมาชิกใหม่คับ
kim kim
**

« ตอบ #12 เมื่อ: 10, กุมภาพันธ์ 2014, 04:34:09 PM »

แถวลำพูนร้านไหนรับโหลดโซ๊คหน้ารถมั่งคับ ว่าจะไปโหลด สัก1 นิ้วคับ
หน้า: [1]   ขึ้นบน
  พิมพ์