CBRsCLUB

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น

หน้า: 1 2 3 [4]   ลงล่าง
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: พวกคุณจะเปิดหาพระแสงอะไรเหรอครับไอ้ไฟฉุกเฉินเนี่ย  (อ่าน 10922 ครั้ง)
paulhack
อิสระอยู๋ในใจ
ตามมาเร็ว เดี๋ยวจะพาไปออกทริป

็Hack Bilmola

absolut_hack@hotmail.com
« ตอบ #60 เมื่อ: 24, ธันวาคม 2012, 04:50:51 AM »

:P :P :P :P :P

Hacker Bilmola !! ^^ ใครๆก็เรียก อากู๋   555

Doramon9876
Certified Trader
*

ไข่ติดถังหลังติดนม นวดทั้งไข่นวดทั้งนม อู้วววว

« ตอบ #61 เมื่อ: 24, ธันวาคม 2012, 08:02:45 AM »

มันไม่เฟี้ยวอะ มันไม่เฟีย้ว  :P
เอ่อ ล้อเล่นนะครับ เดียวหาว่าผมกวน
เอาจริงๆ นราธิวาส สาทร บ้านผมทั้งนัน้เลยครับ ไอคันที่ว่า ผมไม่แน่ใจ
ที่พูดมาเหตุการณืทั้งหมด บ้านผมทัง้นั้นเลยครับ ถ้าเจอเดี๋ยวผมจัดให้หนักครับ
เข้าไปถามว่า พี่ครับ ผมไหว้พี่หละ ขับ ดีๆเฮอะพี่ ผมเคย ล้ม เพราะเจอคนแบบนี้มา 2รอบ ผมไหว้หละ !dead
สวัดดี เจ้าของกระทู้ นะครับ ทำงานแถวนี้ เจอผมมาทักทายด้วยหละกันCBR สีเหลือง แถวนีี้มี2คัน อิๆๆๆๆๆ >SAFE$#

ผมรูปไม่หล่อ พ่อไม่รวย เส้นไม่ใหญ่ แต่หมดทั้งใจฉันให้เธอ ฮิ้วววว~~~~~~~
StillRunning
ขออภัย...มือใหม่หัดขับ
*

« ตอบ #62 เมื่อ: 24, ธันวาคม 2012, 05:19:27 PM »

บางทีเค้าอาจจะรีบมีธุระด่วน  (แต่ก็ไม่ควรขับเบิ้ล)

ผมเคยตอนนั้นขี่เวฟ125  ปวดขี้มากก็รีบขับเพราะไม่ไหวแล้ว nooooo   พอมองกระจกหลัง เห็นฟีโน่บิดตามมาจี้ตูดบีบแตรใส่   ผมก็เลยจอดรถ  คนขี่ฟีโน่ก็จอดข้างกันแล้วลงจากรถเดินเข้ามาประมาณว่าจะต่อยผมแน่ๆ  ผมก็ขี่หนีในทันใด  !cry!  หลังจากนั้นอาการปวดขี้ก็หายไปในพริบตา  ผมคงไปขับปาดหน้าเค้ามั้ง ก็ปวดขี้นี่หว่า l12

เรื่องนี้สอนให้รู้ว่า   เราไม่อาจทราบหรอกว่าคนที่ขี่รถแบบนั้นเค้าอาจมีเหตุอะไรที่ทำให้เค้าต้องขับแบบนั้น
แต่ถ้าไม่มีเหตุอะไรการขับขี่รถแบบนั้นก็ไม่เหมาะสม :D
myway_man
หักซ้าย หักขวา ไม่มีล้ม

« ตอบ #63 เมื่อ: 24, ธันวาคม 2012, 06:36:13 PM »

จะไฟผ่าหมากหรืออะไรไม่รู้ขออย่างเดียวเวลาเลี้ยวเปิดไฟเลี้ยวทีเถอะไม่ใช่นึกจะเลี้ยวก็เลี้ยวแล้วตูชนขึ้นมาซวยตูอีก :-X :-X

:-[  โดนใจครับ
narent
ตามมาเร็ว เดี๋ยวจะพาไปออกทริป

WELCOME TO CBR150CLUB.COM

« ตอบ #64 เมื่อ: 25, ธันวาคม 2012, 07:20:28 AM »

คงจะแรงน่าดู  heuurrrr heuurrrr heuurrrr

jackleadguitar
I'm CBRsCLUB

« ตอบ #65 เมื่อ: 25, ธันวาคม 2012, 07:13:05 PM »

สวิทไฟฉุกเฉินมันอยู่ตรงไหนอ่ะครับ ทำไมรถผมมันไม่มีอ่ะ อย่าว่าแต่ไฟฉุกเฉินเลย สวิทไฟหน้ารถมันยังไม่มีมาให้ผมเลย สงสัยก่อนออกจากโรงงานโดนพวกถอดไปขายแน่เลย l11

หน้า: 1 2 3 [4]   ขึ้นบน
  พิมพ์