CBRsCLUB

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น

หน้า: 1 [2]   ลงล่าง
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: แนะนำสเปรย์จารบีขาวฉีดโซ่โอริงของ Bosny ครับ  (อ่าน 17502 ครั้ง)
TheGame
Certified Trader
*

กลิ้งๆๆๆ

« ตอบ #20 เมื่อ: 05, ตุลาคม 2012, 02:45:47 AM »

จัดให้เป็นเซทเลยครับ  อย่าหล่อลื่นอย่างเดียว  หมั่นทำความสะอาดด้วยนะครับ

เอารูปนี้มา เดียวเป็นเรื่อง

iceswat
Difficult But Not Impossible
I'm CBRsCLUB

จะช้าหรือเร็วก็ถึงเหมือนกัน

« ตอบ #21 เมื่อ: 05, ตุลาคม 2012, 03:33:24 AM »

เป็นเรื่องอะไรหรอครับ  ???

Herulaya

« ตอบ #22 เมื่อ: 05, ตุลาคม 2012, 04:50:12 AM »

ไม่ได้มีเรื่องกับรูป แต่มีเรื่องกับ...รูป  l15
ไปดีกั่ว  l6

RIMPAC
หักซ้าย หักขวา ไม่มีล้ม

« ตอบ #23 เมื่อ: 05, ตุลาคม 2012, 04:52:09 AM »

จัดไปตามรูป ลื่นแน่ เหอะๆๆ ;)
nattaaod
ขับช้า แต่อย่าให้ใครแซง

ถ้าเจอทักทายกันได้นะครับ ยินดีรู้จักเพื่อนๆ2ล้อทุกท่าน

natta_aod@windowslive.com
« ตอบ #24 เมื่อ: 05, ตุลาคม 2012, 02:12:30 PM »

ยืมรูปเค้ามาครับ เพราะเค้าแนะนำให้ใช้ ใช้แล้วดีจริง ผมก็ได้คำแนะนำมา และได้ทดลองใช้จริง ทำจริง

เอาข้อมูลดีๆมาเผื่อแผ่ให้คนรักรถ  ....  มันผิดตรงไหนเหรอครับ  ??? ??? ??? ??? ??? ??? ???

ถ้าผมทำผิดอะไร ยังไง ก็ต้องขอโทษเจ้าของภาพตรงนี้ด้วยนะครับ  (หวังดีเอาข้อมูลดีดีมาแชร์ต่อเท่านั้นเอง) ??? ??? ??? ??? ??? ???

อ๊อด  เชียงใหม่  0877981552
RIMPAC
หักซ้าย หักขวา ไม่มีล้ม

« ตอบ #25 เมื่อ: 05, ตุลาคม 2012, 02:37:38 PM »

นั่นสิครับ ตกลงว่าลงรูปกระป๋องแล้วมันเป็นไรหรอครับ  ??? ???
iceswat

« ตอบ #26 เมื่อ: 05, ตุลาคม 2012, 02:50:46 PM »

งง เกิดอะไรขึ้นช่วยpmมาหน่อยอยากรู้  ???

TheGame
*

กลิ้งๆๆๆ

« ตอบ #27 เมื่อ: 06, ตุลาคม 2012, 12:06:31 AM »

ไม่ได้มีเรื่องกับรูป แต่มีเรื่องกับ...รูป  l15
ไปดีกั่ว  l6
  l11 l11 l11 ไปด้วยคนครับ ฟิ้ว!!!

nattaaod
ขับช้า แต่อย่าให้ใครแซง

ถ้าเจอทักทายกันได้นะครับ ยินดีรู้จักเพื่อนๆ2ล้อทุกท่าน

natta_aod@windowslive.com
« ตอบ #28 เมื่อ: 06, ตุลาคม 2012, 08:41:15 AM »

อ่าว........แล้วยังไง
ผมผิดตรงไหนก็บอกมา........
ผิดที่ผผลิตภัณฑ์.......
ผิดที่เอารูปเค้ามาลง.........
ผิดที่ผมใช้รถต่างค่าย........
ผมผิดตรงไหน........
ช่วยบอกด้วย   จะได้รู้   ทิ้งไว้แบบนี้  ผมเสียครับ ..........
 nooooo nooooo nooooo nooooo nooooo nooooo

บอกหน่อยๆๆๆๆๆๆ      :( :( :( :(

อ๊อด  เชียงใหม่  0877981552
iceswat

« ตอบ #29 เมื่อ: 06, ตุลาคม 2012, 05:23:57 PM »

อยากรู้เหมือนกันช่วยpmหลังไมต์ได้ไม๊

TheGame
*

กลิ้งๆๆๆ

« ตอบ #30 เมื่อ: 07, พฤศจิกายน 2012, 08:22:58 PM »

ลองไอ้นี่หน่อยไหม ดีกว่าBony แพงกว่าด้วย เอาไว้คลุมทับน้ำมันเกียรืกันมันกระเด็นหน่ะ

กลิ่นตะใคร้หอมเชียว ชอบๆผมก็ใช้อยู่

timotooo
ตามมาเร็ว เดี๋ยวจะพาไปออกทริป

เท่กว่าเรา มีอีกเป็นล้าน ...

« ตอบ #31 เมื่อ: 11, พฤศจิกายน 2012, 02:24:15 AM »

ยืมรูปเค้ามาครับ เพราะเค้าแนะนำให้ใช้ ใช้แล้วดีจริง ผมก็ได้คำแนะนำมา และได้ทดลองใช้จริง ทำจริง

เอาข้อมูลดีๆมาเผื่อแผ่ให้คนรักรถ  ....  มันผิดตรงไหนเหรอครับ  ??? ??? ??? ??? ??? ??? ???

ถ้าผมทำผิดอะไร ยังไง ก็ต้องขอโทษเจ้าของภาพตรงนี้ด้วยนะครับ  (หวังดีเอาข้อมูลดีดีมาแชร์ต่อเท่านั้นเอง) ??? ??? ??? ??? ??? ???

... นำรูปท่านอื่นมาใช้เพื่อเป็นประโยชน์แก้ส่วนรวมนั้น ดีครับ .. หากมีโอกาสคราวหน้า ขออนุญาติเจ้าของรูปก่อนก็จะดี ...

... ในกรณีที่ไม่ได้ขอ แต่นำรูปนั้นๆมาใช้ ก็ควรให้เครดิตในข้อความกระทู้ว่า .. " รูปนี้จากคุณ ... " พร้อมคำขอบคุณ แค่นี้ก็ไม่มีปัญหาแล้วครับ ...

... ส่วนเรื่องใครเล็กใครใหญ่ใครอยู่มานานในที่แห่งไหน ไม่ต้องไปสนใจครับ เราเป็นแค่ยูสเซอร์ .. มันเป็นเรื่องธรรมดาสำหรับคนที่ใช้เว๊ปบอร์ดนั้นๆมานาน แล้วอาจมีความหลงไหลในชื่อตนในเวป .. จงให้เกียรติคนดีที่เผยแพร่แบ่งปันแต่สิ่งดีๆและมีแต่ให้ .. ส่วนยูสเซอร์ดังๆที่ไม่สร้างสาระ วันๆเอาแต่ด่าเหน็บพี่น้องมือใหม่ ( ซึ่งอาจจะเก่ามาจากที่อื่น ) แถมให้แง่คิดผิดจิตแบ่งแยก พวกนี้ไม่ต้องไปสนครับ บนเว๊ปไซท์ เถียงกันไปก็ไม่ชนะ มีแต่จะลากไส้ตัวเองออกมาให้คนได้เห็นสิ่งแท้จริงที่ซ่อนอยู่ในใจ ...

... คนดีก็มี คนแย่ก็มี เลือกชื่นชมกันเอาเอง ...

... เรื่องรูป ตามนั้นครับ เซฟของใครเขามา ก็ให้เครดิตรูปภาพเขาด้วยจ้า ...

;) ;) ;)

จำหน่ายกระจกแต่งทรงเหลี่ยมฐานยึดตรงรุ่น CBR150/250 เป๊ะๆ ไม่ต้องเจาะแปลง .. http://www.cbr150club.com/board/index.php?topic=49639.0 .. ร้านค้าสปอนเซอร์เว๊ปจ้า
supradit1987
ขออภัย...มือใหม่หัดขับ
*

« ตอบ #32 เมื่อ: 14, พฤศจิกายน 2012, 08:35:38 PM »

ที่มา : http://goo.gl/u71bE
TheGame
*

กลิ้งๆๆๆ

« ตอบ #33 เมื่อ: 20, พฤศจิกายน 2012, 09:48:17 PM »

ที่ผมซื้อมาลองๆก็เท่านี้ เท่าที่หาซื้อตามบ้านนอกได้ครับ

หน้า: 1 [2]   ขึ้นบน
  พิมพ์