CBRsCLUB

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น

หน้า: [1]   ลงล่าง
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: อยากถามเรื่องกล่องไฟครับ  (อ่าน 2785 ครั้ง)
comboo
หักซ้าย หักขวา ไม่มีล้ม

« เมื่อ: 28, กันยายน 2012, 01:48:10 AM »

<a href="http://www.youtube.com/v/xvbHgfwIG9M" target="_blank">http://www.youtube.com/v/xvbHgfwIG9M</a>

อยากทราบข้อเท็จจริงของกล่อง API ครับว่าเป็นความจริงตามคลิปหรือไม่  nooooo อยากจะหามาใส่ cbr150i ซักกล่องถ้าเป็นจริง *^%#

Zobehun
-- [ S ] t a T u s N / A --
I'm CBRsCLUB

พี่ต้นบอกว่า"เฮ้ย ! เมาบ่อยก็พังสิว่ะ !"

« ตอบ #1 เมื่อ: 28, กันยายน 2012, 01:50:37 AM »

รอ API มาตอบดีกว่าครับ ถ้าได้แบบนี้นี้หล่อเลย  >coooool >coooool >coooool >coooool

Service & ModiFy On Street Used Concept By. Ton JomTong19
แรท์ไอเท็มหายากราคาเอื้อมถึง By.  PowerBall D - Z a n (เจ้าตัวขอมาฮ่า ๆ ) 
ลูกหมีแพนด้าอยู่บนภูหากินใบไผ่...
Moo
I'm CBRsCLUB

ใครๆก็ว่าผมโรตจิต!

BiT-SpideR_7@hotmail.com
« ตอบ #2 เมื่อ: 28, กันยายน 2012, 02:00:09 AM »

ว๊าว รถผมยังวิ่งไม่ถึงเลย สังสัย ต้องขี่เวฟ l11 แรงน่ากลัว

aimmy

« ตอบ #3 เมื่อ: 28, กันยายน 2012, 03:09:03 AM »

อยากทราบข้อเท็จจริงของกล่อง API ครับว่าเป็นความจริงตามคลิปหรือไม่  nooooo อยากจะหามาใส่ cbr150i ซักกล่องถ้าเป็นจริง *^%#

ของผมมีกล่องหนึ่ง ของ CBR 150i ตรงรุ่นเลย
ไม่ได้ใช้ เพราะซื้อรถมือสองมา เจ้าของเก่าเค้าแถมมาให้
ถ้าสนใจ pm มาละกัน ขายได้ขายครับ

comboo

« ตอบ #4 เมื่อ: 28, กันยายน 2012, 04:19:52 AM »

ของผมมีกล่องหนึ่ง ของ CBR 150i ตรงรุ่นเลย
ไม่ได้ใช้ เพราะซื้อรถมือสองมา เจ้าของเก่าเค้าแถมมาให้
ถ้าสนใจ pm มาละกัน ขายได้ขายครับ

อยากทราบคุณสมบัติก่อนอ่ะครับว่ามันดีจริงไหม <%6

nongzone

« ตอบ #5 เมื่อ: 29, กันยายน 2012, 04:06:10 PM »

จอดบนขาตั้งคู่ยังไงก็จมไมล์ครับ พวกpcxเค้าก็ลองแบบนี้แหละ
ลองวิ่งแบบมีโหลดดู กว่าจะถึงเหนื่อย
หน้า: [1]   ขึ้นบน
  พิมพ์