CBRsCLUB

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น

หน้า: [1]   ลงล่าง
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: ใครใช้ท่อ yoshimuraปลายสามเหลี่ยมบ้างครับ  (อ่าน 5626 ครั้ง)
Boy Chonburi
ขออภัย...มือใหม่หัดขับ
*

【さถๅњะ】➪ -" รักคุณเท่าฟ้า -"

« เมื่อ: 31, สิงหาคม 2012, 04:26:03 AM »

มีใครใช้ท่อโยชิปลายสามเหลี่ยมบ้างครับ อยากทำเสียงออกทุ้มๆมีวิธีไหนบ้างครับ ไม่ดังมากอ่ะครับ

pompam
จะขี่รถจนกว่าจะไม่มีแรงขี่~
I'm CBRsCLUB

~ ความสุขของคนขับมอเตอร์ไซค์คือเวลาลมเย็นๆ ตีหน้านี่แหล่ะ ~

s_chaiyakul@hotmail.com
« ตอบ #1 เมื่อ: 31, สิงหาคม 2012, 06:30:12 PM »

หาซื้อปลายสามเหลี่ยมมาครับราคาประมาณ 2000...ตัดปลายเดิมออกให้เหลือแมวไว้...แล้วเอาปลายสามเหลี่ยมยัดลงไป...รับประกันเสียงหล่อ~

ขี้เมาใจดี
CBR Commando

« ตอบ #2 เมื่อ: 31, สิงหาคม 2012, 07:25:09 PM »

แบบนี้ป่าวคับ

press
*

« ตอบ #3 เมื่อ: 31, สิงหาคม 2012, 07:38:42 PM »

แล้วปลายท่อหล่อๆที่ไหนมีขายบ้างครับ ขอแบบหล่อทั้งเสียงหล่อทั้งปลายเลยครับ
*

« ตอบ #4 เมื่อ: 01, กันยายน 2012, 03:43:42 AM »

ตัวนี้เลยครับ
แบบนี้ป่าวคับ

แต่ว่าเอรถผมป่าวหว่าสีเดียวกันเลยครับ ว่างๆเดี๋ยวเอารูปลงให้ดูครับ
*

« ตอบ #5 เมื่อ: 01, กันยายน 2012, 03:45:48 AM »

ผมซื้อกระจกแต่งมา470บาทสีขาววิ่งเร็วไม่ได้เลยครับกระจกพับลงตามแรงลมเลยครับ cryyyyy
*

« ตอบ #6 เมื่อ: 01, กันยายน 2012, 03:55:52 AM »

หาซื้อปลายสามเหลี่ยมมาครับราคาประมาณ 2000...ตัดปลายเดิมออกให้เหลือแมวไว้...แล้วเอาปลายสามเหลี่ยมยัดลงไป...รับประกันเสียงหล่อ~
ตอนนี้มียกชุดเลยครับแต่เสียงไม่ค่อยประทับใจเท่าที่ควรครับ :(
boatmilan
อยากเร็วก็ไปเร็วในสนาม อย่ามาเก่งในถนนหลวง
CBR NEzone

"สีดำหล่อทุกคัน"

« ตอบ #7 เมื่อ: 01, กันยายน 2012, 05:29:32 AM »

ไม่ลองท่อนินจาดฺูบ้างหรอจ๊ะ ???

ชีวิตที่มีค่า ไม่ใช่ชีวิตที่ร่ำรวย มีเกียรติ หรืออายุยืน...
แต่ชีิวิตที่มีค่า........
คือชีวิตที่ตัวเรา เป็นคนมีคุณค่า และทำให้ชีวิตอื่น... มีค่า
*

« ตอบ #8 เมื่อ: 01, กันยายน 2012, 01:11:48 PM »

ไม่ลองท่อนินจาดฺูบ้างหรอจ๊ะ ???
เสียงเพราะไหมครับว่าแต่ราคาเท่าไรน้อครับ ???
press
*

« ตอบ #9 เมื่อ: 01, กันยายน 2012, 09:30:11 PM »

สนใจท่อนินจามากครับ ตีคอเท่าไหร่หรอครับ ตอบช้าสงสัยไปทริปแน่เลย >yes
boatmilan
อยากเร็วก็ไปเร็วในสนาม อย่ามาเก่งในถนนหลวง
CBR NEzone

"สีดำหล่อทุกคัน"

« ตอบ #10 เมื่อ: 01, กันยายน 2012, 09:40:41 PM »

รายละเอียด http://www.cbr150club.com/board/index.php?topic=42628.0
ตามลิ้งจร้าาาาา   :P :P :P

ชีวิตที่มีค่า ไม่ใช่ชีวิตที่ร่ำรวย มีเกียรติ หรืออายุยืน...
แต่ชีิวิตที่มีค่า........
คือชีวิตที่ตัวเรา เป็นคนมีคุณค่า และทำให้ชีวิตอื่น... มีค่า
press
*

« ตอบ #11 เมื่อ: 02, กันยายน 2012, 11:52:36 PM »

ขอบคุณคร๊าบบ >coooool >yes
หน้า: [1]   ขึ้นบน
  พิมพ์