CBRsCLUB

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น

หน้า: [1]   ลงล่าง
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: สอบถามเรื่องกันขโมยครับ  (อ่าน 1558 ครั้ง)
h3mmerz
ผมไม่หล่อ..แต่ผมไม่มีจะกิน ^^
ขับช้า แต่อย่าให้ใครแซง

« เมื่อ: 16, สิงหาคม 2012, 07:03:00 AM »

กันขโมยตัวที่ มีขายในกระทู้บอร์ดซื้อขายของเวป CBRsCLUB >> http://www.cbr150club.com/board/index.php?topic=33580.0 <<

ไม่ทราบว่า เพื่อนๆ พี่ๆ มีความเห็นอย่างไรบ้างครับ พอดี กำลังจะตัดสินใจซื้อ

แล้วก็ รบกวนแนะนำร้านติดตั้งแถวๆฝั่งธนฯ ด้วยนะครับ (พอดีต้องสั่งซื้อ กลัวผิดพลาดในการติดตั้ง :'()

ขอบคุณล่วงหน้าครับ

<- Click To My Facebook

อิสระและเสรี คือ ล้อหน้ากับล้อหลัง  !wanwan

GuNnM99
I'm CBRsCLUB

ไม่มีผิดเป็นครั้งที่สาม

« ตอบ #1 เมื่อ: 16, สิงหาคม 2012, 07:47:26 AM »

ผมใช้ตัวคารบู สายไฟน้อยกว่า ติดตั้งง่าย เพราะตรงรุ่น ใช้มา หกเดือนแล้ว ไม่มีปัญหาคับ ต้องติดตั้งเองคับ ง่าย  >coooool

pompam
จะขี่รถจนกว่าจะไม่มีแรงขี่~

~ ความสุขของคนขับมอเตอร์ไซค์คือเวลาลมเย็นๆ ตีหน้านี่แหล่ะ ~

s_chaiyakul@hotmail.com
« ตอบ #2 เมื่อ: 16, สิงหาคม 2012, 07:02:20 PM »

ใช้ได้ดี...ไม่มีปัญหาครับ~

h3mmerz

« ตอบ #3 เมื่อ: 17, สิงหาคม 2012, 07:29:36 AM »

:D ขอบคุณมากครับ(เพิ่มความมั่นใจได้อีกเยอะ)

ยอมอดหมวก ติดกันขโมย เอาใจแม่ครับ (แม่กลัวรถหาย l11)

อิสระและเสรี คือ ล้อหน้ากับล้อหลัง  !wanwan
pompam
จะขี่รถจนกว่าจะไม่มีแรงขี่~

~ ความสุขของคนขับมอเตอร์ไซค์คือเวลาลมเย็นๆ ตีหน้านี่แหล่ะ ~

s_chaiyakul@hotmail.com
« ตอบ #4 เมื่อ: 17, สิงหาคม 2012, 10:50:21 PM »

:D ขอบคุณมากครับ(เพิ่มความมั่นใจได้อีกเยอะ)

ยอมอดหมวก ติดกันขโมย เอาใจแม่ครับ (แม่กลัวรถหาย l11)

หมวกหายซื้อใหม่ไม่เ่ท่าไหร่...รถหายนี่น้ำตาตกในเลยนะครับ  :D

Dae289
อยากจะขับช้าๆ..แต่อารมณ์มันพาไป
หักซ้าย หักขวา ไม่มีล้ม

« ตอบ #5 เมื่อ: 19, สิงหาคม 2012, 04:23:14 AM »

ผมเคยเหลือแต่หมวกอยู่ที่บ้านแต่ไม่มีรถให้ขับครับ :-X :-Xติดเถอะครับ ตัวนี้ผมก็ใช้อยู่ติดง่ายครับติดเองได้

h3mmerz

« ตอบ #6 เมื่อ: 19, สิงหาคม 2012, 06:07:48 PM »

ขอบคุณมาก ครับพี่ๆ
เด่วจัดเลย !  >:(

หน้า: [1]   ขึ้นบน
  พิมพ์