CBRsCLUB

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น

หน้า: [1]   ลงล่าง
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: ช่วยชี้เป้าร้านขายชุดโซ่สเตอโอริง 428H 126ข้อ ในลำปางให้หน่อยคับ  (อ่าน 5727 ครั้ง)
Pongpang
CBRsCLUB @ Lampang
CBR Commando

« เมื่อ: 09, สิงหาคม 2012, 04:34:27 PM »

เพราะไม่อยากเบิก 0 อะคับ   nooooo

ราคามันโหดไปหน่อย รวมค่าติดตั้งก็ ราวๆ3พันมี+- เพิ่มอีกรึเปล่า ไม่รู้  :'(

(ขอราคาที่่ไม่โหดจนเกินไป) แค่นี้ ก็เกือบจะกิน l10 เป็นมื้อหลักอยู่แล้ว

ปล.ผมพึ่งมาอยู่ลำปางได้ไม่นาน ยังไงก็ขอรบกวนด้วยนะคับ

ขอบคุณล่วงหน้าคับพ้ม  ;)

benznanthaphat
ขออภัย...มือใหม่หัดขับ
*

« ตอบ #1 เมื่อ: 14, สิงหาคม 2012, 08:55:40 AM »

เข้ามาส่องครับ เพิ่งมาอยู่ลำปางเหมือนกัน :)
Pongpang

« ตอบ #2 เมื่อ: 14, สิงหาคม 2012, 03:05:34 PM »

เข้ามาส่องครับ เพิ่งมาอยู่ลำปางเหมือนกัน :)

ยินดีต้อนรับครับผม....................................... l13

มาอยู่ลำปาง ทำใจนิดนึงนะคับ ถ้าคุณเคยอยู่เมืองใหญ่ๆ ที่คนจ๊อกแจ็ก จอแจ มากมาย............................

พอมาอยู่ที่นี่แล้วจะรู้สึกว่า      อืม.................................เป็นเมืองสบายๆ เงียบๆชิลๆ ไม่รีบร้อนอะไร l3

ผมชื่อปองนะคับ

ขี่CBR สีแดงลายไฟ ตัดบังโคลนท้าย ใ่ส่จานหน้า Arashi เจอกันทักทายได้นะคับ :P

*

« ตอบ #3 เมื่อ: 15, สิงหาคม 2012, 04:27:20 AM »

สวัสดีคับพี่ปอง ผมชื่อเบนซ์นะครับ เรียนอยู่ธรรมศาสตร์ครับ ;)  ขี่150 สีดำ ยังไม่ได้แต่งไรเลยครับ l3
Pongpang

« ตอบ #4 เมื่อ: 15, สิงหาคม 2012, 03:00:10 PM »

ยินดีที่ได้รู้จักคับ น้องเบนซ์ ลูกแม่โดมศูนย์ลำปาง !weedwiew

ปล.พี่เคยโดน เด็กคณะ สหวิทยาการฯ  หักอกมาครั้งนึง !hoehoe

จำได้สนิทใจเลย รักแท้แพ้พี่รหัส !dead

ฝังใจ !cry!   
*

« ตอบ #5 เมื่อ: 15, สิงหาคม 2012, 11:50:29 PM »

ไม่เป็นไรครับพี่ปอง สาวๆลำปางมีเยอะแยะ อิอิ *^%#
diawcpe
เริ่มติดใจในการขับ CBR
**

« ตอบ #6 เมื่อ: 21, สิงหาคม 2012, 08:06:42 PM »

เคยไปสอบ ที่ ธรรมศาสตร์ลำปาง ไมไปตั้งซะไกลเลย  ถ้าไม่มีรถส่วนตัวนี่ลำบากแย่เลยนะครับ
Pongpang

« ตอบ #7 เมื่อ: 21, สิงหาคม 2012, 11:37:59 PM »

ผมว่าบรรยากาศดีนะ ลมเย็น มีเสียงรถไฟ ผ่านทุ่งหญ้า l3

คิดแล้วช้ำ โอยๆ ดราม่าอีกแล้ว l8 !dead

diawcpe
เริ่มติดใจในการขับ CBR
**

« ตอบ #8 เมื่อ: 22, สิงหาคม 2012, 04:08:45 PM »

แต่ลำปางนี่มีสถานศึกษาเยอะจริง  ราชภัฎ ธรรมศาสตร์ วิทยาลัยพยาบาล อาชีวะ เทคโน และก็พาณิชฯ อีกอะ เพียบๆ อย่าเพิ่งช้ำครับ 55+ เห็นเพื่อนที่ลำปางบอกให้ผมหาแฟนให้สักคน
Pongpang

« ตอบ #9 เมื่อ: 22, สิงหาคม 2012, 06:53:20 PM »

>som

กระทู้ ผมเริ่มออกไปเรื่องอื่นซะแล้ว  >eiei

เรื่องโซ่หายาก หาสาวๆ ง่ายกว่าเนอะ  handsom

ปล.ถ้าแฟนมาอ่านนะ   อั๊วตายแน่...............  !ohno    >som
*

« ตอบ #10 เมื่อ: 26, สิงหาคม 2012, 04:06:23 AM »

พี่ๆครับ ที่ลำปาง ร้านไหนมีไฟซีนอน หรือไฟโดนัทขายมั่งอ่ะครับ :)
Pongpang

« ตอบ #11 เมื่อ: 27, สิงหาคม 2012, 03:12:35 PM »

พี่ๆครับ ที่ลำปาง ร้านไหนมีไฟซีนอน หรือไฟโดนัทขายมั่งอ่ะครับ :)

มีร้านแต่งที่พี่ค่อนข้างจะไว้ใจได้ จะมีอยู่ 2ร้านนะ เบนซ์

ร้านที่ 1 ร้าน เจเจ หน้าโรงเรียน ลำปางกัลยาณี     ข้อดี ราคาถูกของเยอะ +ลูกค้าเยอะมาก *

ร้านที่ 2 ร้านน็อตอะไหล่ยนต์ (4 แยก วิชราวุธดำเนิน)    >หรือจะเรียกว่า4แยกทางขึ้นดอยพระบาท     เลยร้านภรณี 2 ขายอุปกรณ์กีฬาอะคับ   อะไหล่เยอะๆพอๆกับร้านแรก  (แถมแก็งเงินกู้ยังเอารถมาซ่อมที่ร้านนี้ด้วย) *

*ไม่มั่นใจกับความสามารถในการถอดประกอบโคม  (ไม่แน่ผลงานอาจจะออกมาดูดีก็ได้) ระยะเวลาไม่รู้วันเดียวจะเสร็จรึเปล่า

ลองไปถามๆ  ดูละกันนะเบนซ์
*

« ตอบ #12 เมื่อ: 28, สิงหาคม 2012, 04:54:49 AM »

ขอบคุณครับพี่ปอง ;)
thaninci2
*

« ตอบ #13 เมื่อ: 28, ธันวาคม 2012, 05:39:49 AM »

;)ดีครับ ผม นิน ขับชีบีอาสีดำ ลายมอนเตอร์ ล้อคลาดเขียวครับ
Tonklaz
I'm Tonklaz !!
ขับช้า แต่อย่าให้ใครแซง

XO

ไม่มี ไม่มี
เว็บไซต์ อีเมล์
« ตอบ #14 เมื่อ: 18, มกราคม 2014, 05:13:55 AM »

;) ขอบคุณสำหรับการแนะนำร้านแต่งดี ๆ นะคับ ถึงประทู้จะผ่านมาปีกว่าแล่้วก็เเถอะ  :o อิอิ  !goodjob
Pongpang

« ตอบ #15 เมื่อ: 18, มกราคม 2014, 03:06:24 PM »

ครับ กล้า........

ในห้อง ภาคเหนือ น้อยคนนักที่จะเข้ามารวมกลุ่มกัน

มาแชร์ร้าน แชร์ อะไรๆมากๆมายๆ

ส่วนใหญ่จะไปตั้งกลุ่มกันเอง แล้วติดต่อกันเฟซ ครับ
Tonklaz
I'm Tonklaz !!
ขับช้า แต่อย่าให้ใครแซง

XO

ไม่มี ไม่มี
เว็บไซต์ อีเมล์
« ตอบ #16 เมื่อ: 18, มกราคม 2014, 05:25:47 PM »

ครับ กล้า........

ในห้อง ภาคเหนือ น้อยคนนักที่จะเข้ามารวมกลุ่มกัน

มาแชร์ร้าน แชร์ อะไรๆมากๆมายๆ

ส่วนใหญ่จะไปตั้งกลุ่มกันเอง แล้วติดต่อกันเฟซ ครับ
ใช่ละพี่ปอง ห้องเหนือเงียบมาก 555555+  :(

คุยในเฟสบางทีมันสะดวกกว่ามั้งคับ คนเลยนิยมไปทางเฟสกันเยอะ  ;D
หน้า: [1]   ขึ้นบน
  พิมพ์