CBRsCLUB

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น

หน้า: [1]   ลงล่าง
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: เชิญชวนชาว CBR ภาคตะวันออกมา One Day Trip ครับ~  (อ่าน 6879 ครั้ง)
pompam
จะขี่รถจนกว่าจะไม่มีแรงขี่~
I'm CBRsCLUB

~ ความสุขของคนขับมอเตอร์ไซค์คือเวลาลมเย็นๆ ตีหน้านี่แหล่ะ ~

s_chaiyakul@hotmail.com
« เมื่อ: 05, กรกฎาคม 2012, 06:06:02 AM »

รายละเอียดเลยครับ

แจ้งวันเดย์ทริปครับ กำหนดการวันที่07/07/2555ครับทางฝั่งโซนพัทยาเราล้อหมุนจากตึกคอมศรีราชาเวลา07.00 น.(เน้น07)นะครับถ้าสมาชิกทางฉะเชิงเทราท่านใดที่สนใจร่วมเดินทางในครั้งนี้เพื่อร่วมประสบการณืแนะนำแลกเปลี่ยนกันก็แจ้งไว้ในนี้เลยนะครับ และเบอร์ติดต่อด้วยนะครับ  จุดนัดพบจะเป็นเส้น304 ถ้าวิ่งจากพัทยาไปจะเป็นแยกก่อนเข้าตัวจังหวัดฉะเชิงเทราครับ ส่วนสถานเที่ยวเด๋วลองโพสดูครับ หรือถ้ายังไงโทรติดต่อผมได้ครับ089-5890258

สรุปกิจกรรมวันเดย์ทริป07/07/2555 นะครับกำหนดการคร่าวๆเพราะต้องดูเวลาด้วยนะครับอาจมีการเปลี่ยนแปลงสถานที่เที่ยวอยู่ที่ว่าเรามีเวลาเยอะไหมสำหรับหนึ่งวัน  เริ่มด้วยวิ่งยาวถึง อ.อรัญถึงที่หมายพักรับประทานอาหารเวียดนาม อาหารอร่อย5ชนเผ่า หรืออาหารพื้นบ้านครับแล้วเดินเที่ยวตลาดโรงเกลือประมาณไม่น่าเกินชั่วโมง สักการะพระสยามเทวาหน้่าสถานีตำรวจอรัญ หรืออาจจะเลี่ยงเสียวโดนจับท่อ55 ถ่ายรูปหมู่หน้าประตูชัยอรัญ ประตูผ่านเข้าเขมร  เสร็จกิจกรรมตรงนี้วิ่งต่อไปที่ ละลุ ปรากฎการณืธรรมชาติจากการยุบตัวพังทลายของดินระยะทางจากอรัญไป 54กิโลครับอันนี้ค่อยตกลงกันอีกทีว่าจะไปไม่ไปดูเวลาเป็นหลัก ขากลับจากละลุ100โลมาเขาฉกรรจ์ภูเขาหินปูนสามลูกต่อกันและถ้ำค้างคาว ปิดท้ายน้ำตกเขาตะกรุบ อ.วังน้ำเย็นผมไม่แน่ใจว่ากี่โลแต่จากเขาฉกรรจ์มาวังน้ำเย็นไม่เกิน25เล่นน้ำคลายร้อน ปิดทริปวิ่งกลับครับ     นี้คือคล่าวๆนะครับหรือว่าใครจะเสนอยังไงก็ว่ามาครับ เพื่อเป็นน้ำหนึ่งเดียวกันครับ ;) ;) ;) ;) ;) ;) ;)

เพื่อนๆ ที่อยู่โซนชลบุรีีหรือใกล้เคียงถ้าสะดวกก็แจมกันได้นะครับ...จะได้รู้จักกันมากขึ้นครับ~

Golf410spk
"Seals อดีตที่สวยงาม"

< Spirit Of Rider. >

« ตอบ #1 เมื่อ: 05, กรกฎาคม 2012, 06:28:22 AM »

เมื่อไหร่จะมีโอกาสไปเป็นทริปใหญ่ๆกับเค้าบ้างน๊าา...   !hoehoe
OามากิJ
アマギン
ตามมาเร็ว เดี๋ยวจะพาไปออกทริป

รับบทตัวร้าย เป็นได้แค่ตัวโกง

« ตอบ #2 เมื่อ: 05, กรกฎาคม 2012, 07:45:17 AM »

:( เที่ยวเผื่อด้วยน้าาาาา เดี๋ยวผมทำงานเผื่อเองงงงงง

!dead ไฟเขียวให้ลางานวันเสาร์อาทิตย์ได้แล้ว แต่ลูกน้องดันลาออกไป เลยไม่มีคนทำงาน ลาไม่ได้เลยทีนี้... :'( พักร้อนนช้านนน จะได้ใช้เมื่อไหร่นี่....

iion1986

« ตอบ #3 เมื่อ: 05, กรกฎาคม 2012, 09:34:30 AM »

^
^
^
 :P  :P อดไปเที่ยว เป็นไงละเป็นหัวหน้าเค้า   >som  >som

numcode
เริ่มติดใจในการขับ CBR
**

« ตอบ #4 เมื่อ: 05, กรกฎาคม 2012, 01:47:06 PM »

มีอยู่อีก ลา นะที่ใช้วันไหนก็ได้อ่ะท่านต้า............................ลาออก    :P :P :P
pompam

~ ความสุขของคนขับมอเตอร์ไซค์คือเวลาลมเย็นๆ ตีหน้านี่แหล่ะ ~

« ตอบ #5 เมื่อ: 05, กรกฎาคม 2012, 05:01:20 PM »

:( เที่ยวเผื่อด้วยน้าาาาา เดี๋ยวผมทำงานเผื่อเองงงงงง

!dead ไฟเขียวให้ลางานวันเสาร์อาทิตย์ได้แล้ว แต่ลูกน้องดันลาออกไป เลยไม่มีคนทำงาน ลาไม่ได้เลยทีนี้... :'( พักร้อนนช้านนน จะได้ใช้เมื่อไหร่นี่....

อ้าว...ต้าร์ ซะงั้นอ่ะ  :-X

^
^
^
 :P  :P อดไปเที่ยว เป็นไงละเป็นหัวหน้าเค้า   >som  >som

หัวเราะคนอื่น...ตัวเองอ่ะ...ทริปบังคับนะเว้ย  :P

hellseedx

อ้วนกลม อารมณ์ดี

« ตอบ #6 เมื่อ: 05, กรกฎาคม 2012, 05:05:22 PM »

!sadsad จะฟิตทันไหมน้อ กล้ามเนื้ออักเสบ อันเนื่องมาจากใช้ท่ายากบ่อย+นานเกิน l12

เราตัดแล้วซึ่งกิเลส เหลือแต่ตัญหา ราคะ และความอยาก
iion1986

« ตอบ #7 เมื่อ: 05, กรกฎาคม 2012, 05:43:07 PM »

อิอิ ยังไม่กล้าคอนเฟิมพี่ป๋อม  :-\

pompam

« ตอบ #8 เมื่อ: 05, กรกฎาคม 2012, 05:48:54 PM »

!sadsad จะฟิตทันไหมน้อ กล้ามเนื้ออักเสบ อันเนื่องมาจากใช้ท่ายากบ่อย+นานเกิน l12

ท่าอะไรหรา~

อิอิ ยังไม่กล้าคอนเฟิมพี่ป๋อม  :-\

ตัดสินใจซะ...ถือซะว่าลองรถด้วย~

Herulaya

« ตอบ #9 เมื่อ: 05, กรกฎาคม 2012, 07:40:38 PM »

กู้เงินค่าน้ำมันหน่อย  l6

pompam

« ตอบ #10 เมื่อ: 06, กรกฎาคม 2012, 07:17:46 AM »

กู้เงินค่าน้ำมันหน่อย  l6

แหม...ไม่เท่าไหร่หรอก  !>>) !>>)

tonruk
ถึงไม่ Perfect แต่ก็เป็น Limited Edition

Tonrukfon@hotmail.com
เว็บไซต์ อีเมล์
« ตอบ #11 เมื่อ: 06, กรกฎาคม 2012, 05:48:12 PM »

พรุ่งนี้ใครก็ได้เข้ามาปลุกผมด้วยนะ  :-\

ถึงไม่ Perfect แต่ก็ Limited Edition Kawasaki ER6N Limited Edition (Ton ET)
pom999...
ขี่เดิมๆๆก็สวยแล้ว
หักซ้าย หักขวา ไม่มีล้ม

pomdragon@hotmail.co.th
« ตอบ #12 เมื่อ: 06, กรกฎาคม 2012, 07:00:58 PM »

พรุ่งนี้ใครก็ได้เข้ามาปลุกผมด้วยนะ  :-\
จารย์เอจัดให้ >jakkkk >jakkkk

salathong

พร้อมที่จะลุยอยู่เสมอ

« ตอบ #13 เมื่อ: 06, กรกฎาคม 2012, 07:56:17 PM »

รู้ทันอีกเนอะ พี่ป้อม ว่าแต่จะปลุกยังไงดีหว่า !>>) ดังเกินก็กลัวข้างห้องมันลุกมาปาหัวผม - -* :-\
pom999...
ขี่เดิมๆๆก็สวยแล้ว

pomdragon@hotmail.co.th
« ตอบ #14 เมื่อ: 06, กรกฎาคม 2012, 08:12:21 PM »

รู้ทันอีกเนอะ พี่ป้อม ว่าแต่จะปลุกยังไงดีหว่า !>>) ดังเกินก็กลัวข้างห้องมันลุกมาปาหัวผม - -* :-\
รมควันเลยจุดไฟขา้งนอกแล้วพัดเอาควันเข้าห้องหุหุ  !dead !dead !dead

hellseedx

อ้วนกลม อารมณ์ดี

« ตอบ #15 เมื่อ: 06, กรกฎาคม 2012, 08:43:16 PM »

รมควันเลยจุดไฟขา้งนอกแล้วพัดเอาควันเข้าห้องหุหุ  !dead !dead !dead
จะดีหรา น้องกร ว่า ;Dถอดท่อออกละบิดคันเร่งหน้าประตูห้องกะพอ ห้องข้างๆจะได้ลุกมาช่วยปลุกตาต้น >eiei

เราตัดแล้วซึ่งกิเลส เหลือแต่ตัญหา ราคะ และความอยาก
puri2548
**

150r

« ตอบ #16 เมื่อ: 11, กรกฎาคม 2012, 03:57:34 PM »

เสียดายจังวันที่ 7 กลับบ้านต่างจังหวัดพอดี อดอีกแหระ cryyyyy
Killerqueen
**

« ตอบ #17 เมื่อ: 11, กรกฎาคม 2012, 04:47:41 PM »

อดเหมือนกันครับ งานตรึม  !eurk
หน้า: [1]   ขึ้นบน
  พิมพ์