CBRsCLUB

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น

หน้า: 1 2 3 [4] 5   ลงล่าง
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: ท้าขับ CBR250i จะมีคนขี่BB ดูถูกไหม!!  (อ่าน 31072 ครั้ง)
Mk2
ขออภัย...มือใหม่หัดขับ
*

dek_the@hotmail.com
« ตอบ #60 เมื่อ: 17, พฤษภาคม 2012, 09:13:45 PM »

อยากขับ ER6N แต่ ตังตังใช้ในทางอื่นคับ เลยต้องชื้อเจ้า CBR250 แทน อยากจะรู้ว่าจะมีคนเค้าดูถูกไหมคับ เพราะมันสูบเดียว วิ้งไม่ไปอีก เท่าที่ดูมา170 กว่าจะถึง ขึ้นอืดตาย >A@$%^^
ชื้อมาใช้ + อวด  ครับ
ผมว่า   ถ้าผมชื้อมาแล้วโดนว่างู้นงี้ผมก้หมดอารมจะขับ :o
ท้ามันเป็น 2สูบ  ผมว่าหลายๆคนคงชอบเจ้า CBR250นี้เยอะขึ้นแน่ ครับ
ท้าผมขับ BBผมจะไม่ดูถูกเพราะผมรัก ใน2ล้อ !wanwan
เพราะหมูบ้านผม บ้า BB เป็นที่สุดนะครับมีมากมาย

เอามาเรียบเรียงใหม่อีกที
อ้างถึง
อยากขับ ER6N แต่ ตังตังใช้ในทางอื่นคับ เลยต้องชื้อเจ้า CBR250 แทน อยากจะรู้ว่าจะมีคนเค้าดูถูกไหมคับ เพราะมันสูบเดียว วิ้งไม่ไปอีก เท่าที่ดูมา170 กว่าจะถึง ขึ้นอืดตาย
ผมว่า   ถ้าผมชื้อมาแล้วโดนว่างู้นงี้ผมก้หมดอารมจะขับ
ท้ามันเป็น 2สูบ  ผมว่าหลายๆคนคงชอบเจ้า CBR250นี้เยอะขึ้นแน่ ครับ
ท้าผมขับ BBผมจะไม่ดูถูกเพราะผมรัก ใน2ล้อ
เพราะหมูบ้านผม บ้า BB เป็นที่สุดนะครับมีมากมาย

ขอสรุปคร่าวๆ

คุณไม่ได้รัก CBR เพราะตัวตนของมันหรอกครับ

คุณรักอะไรที่มากกว่านั้น เพราะคำพูดที่อ้างมาข้างบน มันมีทั้งคำถามและคำตอบในตัวของมันเองแล้ว

ถ้าซื้อมาแล้วไม่ชอบ ไม่พอใจ ยังไงมันก็ต้องมีทั้งคนที่ชอบและไม่ชอบมาวิจารณ์อยู่แล้ว

ถ้าเจอคำวิจารณ์แล้วรู้สึกรับไม่ได้ ก็เก็บตังอีกสักพักแล้วออกรถที่คุณชอบจะดีกว่าครับ

ถ้าถามผมเอง ผมจะขับรถเก่า รถแก่ขนาดไหน ยังไงมันก็คือรถผม รถที่ไปไหนมาไหนกับผม เป็นเพื่อนผม และผมก็รักมัน ไม่ว่าใครจะพูดยังไงก็ตาม

ทำในสิ่งที่ชอบครับ ถ้าไม่ชอบ ก็ไม่ต้องทำ

เอาจัยผมไปเลยคร๊าฟพี่  >coooool

U-Kiss
จะ 4 หรือ 2 มันก็เร้าเหมือนกัน
หักซ้าย หักขวา ไม่มีล้ม

ohmmaru@hotmail.com
« ตอบ #61 เมื่อ: 18, พฤษภาคม 2012, 10:51:27 PM »

อยากขับ ER6N แต่ ตังตังใช้ในทางอื่นคับ เลยต้องชื้อเจ้า CBR250 แทน อยากจะรู้ว่าจะมีคนเค้าดูถูกไหมคับ เพราะมันสูบเดียว วิ้งไม่ไปอีก เท่าที่ดูมา170 กว่าจะถึง ขึ้นอืดตาย >A@$%^^
ผมว่า   ถ้าผมชื้อมาแล้วโดนว่างู้นงี้ผมก้หมดอารมจะขับ :o
ท้าผมขับ BBผมจะไม่ดูถูกเพราะผมรัก ใน2ล้อ !wanwan

เอามาเรียบเรียงใหม่อีกที
อ้างถึง
อยากขับ ER6N แต่ ตังตังใช้ในทางอื่นคับ เลยต้องชื้อเจ้า CBR250 แทน อยากจะรู้ว่าจะมีคนเค้าดูถูกไหมคับ เพราะมันสูบเดียว วิ้งไม่ไปอีก เท่าที่ดูมา170 กว่าจะถึง ขึ้นอืดตาย
ผมว่า   ถ้าผมชื้อมาแล้วโดนว่างู้นงี้ผมก้หมดอารมจะขับ
ท้าผมขับ BBผมจะไม่ดูถูกเพราะผมรัก ใน2ล้อ

ขอสรุปคร่าวๆ

คุณไม่ได้รัก CBR เพราะตัวตนของมันหรอกครับ

คุณรักอะไรที่มากกว่านั้น เพราะคำพูดที่อ้างมาข้างบน มันมีทั้งคำถามและคำตอบในตัวของมันเองแล้ว

ถ้าซื้อมาแล้วไม่ชอบ ไม่พอใจ ยังไงมันก็ต้องมีทั้งคนที่ชอบและไม่ชอบมาวิจารณ์อยู่แล้ว

ถ้าเจอคำวิจารณ์แล้วรู้สึกรับไม่ได้ ก็เก็บตังอีกสักพักแล้วออกรถที่คุณชอบจะดีกว่าครับ

ถ้าถามผมเอง ผมจะขับรถเก่า รถแก่ขนาดไหน ยังไงมันก็คือรถผม รถที่ไปไหนมาไหนกับผม เป็นเพื่อนผม และผมก็รักมัน ไม่ว่าใครจะพูดยังไงก็ตาม

ทำในสิ่งที่ชอบครับ ถ้าไม่ชอบ ก็ไม่ต้องทำ

โดนใจมากครับ ผมขอหน่อยครับ ถ้าคุณ ถามอย่างนี้ คุณไม่น่าขับ หรอกครับ CBRอ่ะ
กลัวนูนกลัวนี่ กลัวไปเรื่อย กลัวในสิ่งที่ไรสาระ ขอย้ำครับว่าไรสาระมาก
ไม่งั้นผมไม่ดูถูกกว่าเหรอ ผมขับ Mazda RX-7 Veilside Fortune ยังไม่ดูถูกพวกขัยมอไซเลย ยังชื่นชมด้วยซ้ำ
คุณถามอย่างนี้เท่ากับ ดูถูก รถมากเลยครับ แล้ว คนที่ดูถูกรถที่จะซื้อเนี่ย มันก็นะ...
คิดใหม่ครับถ้าคุณจะขับ CBR เพราะไม่มีเงินพอ ไม่ได้เพราะชอบในรูปทรงรูปแบบ
ผมมีเงินซื้อ นินจา 650 ด้วยซ้ำแต่ผมยังซื้ 150 เพราะ ง่ายๆ ชอบ ลาย ถึงแม้ตอนนี้จะชอบ 250 แล้วก็เถอะ T^T
คิดใหม่ได้ครับไม่ผิด

ปล ไม่ได้อยากมีปัญหาครับแต่อยากให้พี่คิดครับ ขับเพราะรัก กับ ขับเพราะไม่มีทางเลือก แค่เส้น บางๆ ขีดใว้แต่ ความหมาย ต่างกันมากครับ

ถ้าไม่พอใจขอโทษตรงนี้ด้วยครับ

จะ4 ล้อ หรือ 2 ล้อ ผมไม่แบ่งแยก ^^
จะ ราคา7 หลักหรือ6 หลักมันก็แค่ตัวเลข คนต่างหากที่ วัดค่าตรงนั้น
เพื่อได้แลกกับการเห็นตัวคน 1 คน ราคาแค่นี้เป็นราคาที่รับได้ ^^
jp2318
I'm CBRsCLUB

ไก่งามเพราะขน รถงามเพราะแต่ง คริคริ

« ตอบ #62 เมื่อ: 19, พฤษภาคม 2012, 04:16:18 AM »

:D ถ้าชอบรถเพราคนนู้นคนนี้เค้าบอกว่าดีอย่างนั้นดีอย่างนี้ ไม่ได้เป็นผู้เลือกและหาความรู้ด้วยตนเองก็ไม่มีความสุขที่จะขี่รถที่เราไม่ชอบหรอกครับ จะคันละ 1 หมื่นบาทหรือคันละ ล้านบาท ถ้ามันเป็นรถที่คุณไม่ชอบก็อย่าไปซื้อมาขี่เลยครับ
อันนี้ส่วนตัว มีเงินครับ แต่ชอบที่จะเล่นตัวเก่าเพราะว่าเหตุผลส่วนตัวหลายอย่าง คือแบบว่าโดนใจมาตั้งแต่ผมเล่น ksr ใหม่ๆและ อยากได้แต่ตอนนั้นราคามันสูงมาก ขาย ksr ทิ้งแบบขาดทุนกระจายเพื่อมาเล่น cbr ตัวคาร์บูทุกวันนี้ผมก็ยังภูมิใจทุกครั้งที่ผมได้ขี่มันไปไหนถึงใครจะมองว่ามันไม่สวยมันตกยุคไปแล้วแต่ในสายตาของผม มันสวยที่สุดในตอนนี้แล้วครับ  l13 l13 l13
onekun
ลุยไปด้วยกัน สองล้อเพื่อนยาก
ตามมาเร็ว เดี๋ยวจะพาไปออกทริป

ถึงรถจะเป็นสปอร์ แต่หัวใจผมเป็นเอ็นดูโร่

onekun@hotmail.com
« ตอบ #63 เมื่อ: 19, พฤษภาคม 2012, 04:26:42 AM »

มันก็แค่ 2 ล้อ ชนตายเหมือนกัน วิ่งได้ เหมิอน จุดคือ มิตรภาพ ไม่ใช่ที่ cc การออกทริปคือ ต้องรอกันและไม่ใช่ แข่งกันไป

Uploaded with
newtakashi
เริ่มติดใจในการขับ CBR
**

« ตอบ #64 เมื่อ: 19, พฤษภาคม 2012, 06:44:23 PM »

อย่าไปคิดมากรถเราก็ดีระดับหนึ่งแล้วอย่าไปใส่ใจให้มาก   

มีขี่เท่ก็okแล้ว

kanit20
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #65 เมื่อ: 19, พฤษภาคม 2012, 07:03:01 PM »

ผมมีทั้ง BB ตัว 1100 1200  มี BSC 400 มีเวสป้า 200 มีรถจ่ายตลาดออโต และมี CBR150 ด้วย ....................

ผมไม่เคยคิดดูแคลนคนขับรถ 2 ล้อด้วยกันที่ขับรถประเภทอื่นๆเลย ................... บางครั้งเจอ CBR 250i แต่งสวยๆ ในขณะที่ผมขี่ BB ตัว 1100 ติดไฟแดงด้วยกัน ผมยังทักทายและคุยกับเขาเลยว่า แต่งรถสวย

ถ้าถามว่าคนที่มี BB แล้วดูแคลนรถเล็กมีไหม?................ ตอบได้เลยว่ามีครับ ที่ผมเจอนอกจากดูแคลนรถเล็กแล้ว ยังดูแคลน BB ที่ราคาถูกกว่า เก่ากว่าเขาด้วย

แต่ผมว่าอย่าไปใส่ใจเลย เพราะเขาแบบนี้ 4-5 คน ที่ผมเคยเจอมา ปัจจุบัน แม้แต่ BB ด้วยกันยังไม่เอาด้วย ..................... คนพวกนี้จะวนเวียนอยู่ในแวดวง BB ไฮโซ ขี่รถแพง พบปะกันแบบฉาบฉวย ไม่จริงใจต่อกัน คุยอะไรกันเป็นเงินๆทองๆตลอด ................... น้ำใจหาได้น้อยกับคนพวกนี้

คนพวกนี้ส่วนใหญ่จะไม่มีเพื่อนครับ เขาจะมีแต่คนรู้จัก และเมื่อแสดงสันดานออกมาแล้ว .................มักจะถุก BB ด้วยกัน ไม่คบค้า

อย่าไปใส่ใจครับ ........................ กลุ่ม BB ของผม ต้อนรับพี่ๆน้องๆทุกท่านที่ขับสองล้อ ในหลายทริปที่มี CBR 250 ไปด้วย และไปได้อย่างสบาย ไม่มีใครในกลุ่มที่ขับ BB จะว่าอะไร กลับช่วยกันดูแลมากกว่าคนอื่นเสียอีก วางแผนการขับขี่ การใช้เวลา และจุดนัดหมายให้

ถ้าคุณเจ้าของกระทู้นี้คิดแบบนี้ แม้ว่าคุณจะไปถอย ER6 ออกมา ...................แล้วคุณไปกับกลุ่ม BB ที่เป็นตัวพัน อาการคิดมากของคุณก็ไม่หายไปหรอกครับ เพราะถ้าเปรียบ ER6 กับ ตัวพัน ER6 ก็คงจะถูกเขาดูถูกอีก ในความรู้สึกของคุณ

ไม่ต้องไปใส่ใจครับ ................. ชอบ รัก รถรุ่นอะไรก็ใช้ เลือกที่จะคบใคร กลุ่มไหนก็เลือก

อิสระในความคิดของตนเองแล้ว เป็นสุขใจครับ

U-Kiss
จะ 4 หรือ 2 มันก็เร้าเหมือนกัน

ohmmaru@hotmail.com
« ตอบ #66 เมื่อ: 20, พฤษภาคม 2012, 04:20:24 AM »

ผมมีทั้ง BB ตัว 1100 1200  มี BSC 400 มีเวสป้า 200 มีรถจ่ายตลาดออโต และมี CBR150 ด้วย ....................

ผมไม่เคยคิดดูแคลนคนขับรถ 2 ล้อด้วยกันที่ขับรถประเภทอื่นๆเลย ................... บางครั้งเจอ CBR 250i แต่งสวยๆ ในขณะที่ผมขี่ BB ตัว 1100 ติดไฟแดงด้วยกัน ผมยังทักทายและคุยกับเขาเลยว่า แต่งรถสวย

ถ้าถามว่าคนที่มี BB แล้วดูแคลนรถเล็กมีไหม?................ ตอบได้เลยว่ามีครับ ที่ผมเจอนอกจากดูแคลนรถเล็กแล้ว ยังดูแคลน BB ที่ราคาถูกกว่า เก่ากว่าเขาด้วย

แต่ผมว่าอย่าไปใส่ใจเลย เพราะเขาแบบนี้ 4-5 คน ที่ผมเคยเจอมา ปัจจุบัน แม้แต่ BB ด้วยกันยังไม่เอาด้วย ..................... คนพวกนี้จะวนเวียนอยู่ในแวดวง BB ไฮโซ ขี่รถแพง พบปะกันแบบฉาบฉวย ไม่จริงใจต่อกัน คุยอะไรกันเป็นเงินๆทองๆตลอด ................... น้ำใจหาได้น้อยกับคนพวกนี้

คนพวกนี้ส่วนใหญ่จะไม่มีเพื่อนครับ เขาจะมีแต่คนรู้จัก และเมื่อแสดงสันดานออกมาแล้ว .................มักจะถุก BB ด้วยกัน ไม่คบค้า

อย่าไปใส่ใจครับ ........................ กลุ่ม BB ของผม ต้อนรับพี่ๆน้องๆทุกท่านที่ขับสองล้อ ในหลายทริปที่มี CBR 250 ไปด้วย และไปได้อย่างสบาย ไม่มีใครในกลุ่มที่ขับ BB จะว่าอะไร กลับช่วยกันดูแลมากกว่าคนอื่นเสียอีก วางแผนการขับขี่ การใช้เวลา และจุดนัดหมายให้

ถ้าคุณเจ้าของกระทู้นี้คิดแบบนี้ แม้ว่าคุณจะไปถอย ER6 ออกมา ...................แล้วคุณไปกับกลุ่ม BB ที่เป็นตัวพัน อาการคิดมากของคุณก็ไม่หายไปหรอกครับ เพราะถ้าเปรียบ ER6 กับ ตัวพัน ER6 ก็คงจะถูกเขาดูถูกอีก ในความรู้สึกของคุณ

ไม่ต้องไปใส่ใจครับ ................. ชอบ รัก รถรุ่นอะไรก็ใช้ เลือกที่จะคบใคร กลุ่มไหนก็เลือก

อิสระในความคิดของตนเองแล้ว เป็นสุขใจครับ

+1 ยกย่องมากครับ ^^

จะ4 ล้อ หรือ 2 ล้อ ผมไม่แบ่งแยก ^^
จะ ราคา7 หลักหรือ6 หลักมันก็แค่ตัวเลข คนต่างหากที่ วัดค่าตรงนั้น
เพื่อได้แลกกับการเห็นตัวคน 1 คน ราคาแค่นี้เป็นราคาที่รับได้ ^^
Pemo
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #67 เมื่อ: 20, พฤษภาคม 2012, 06:57:48 PM »

ผม  ไม่สนใจแล้วครับ คับรถคันไหนมันก็ วิ้งได้เหมือนๆกัน ใครดูแคน  บิดหนีแม่งเลย ตอนนี้รอรถ จาก 0 อย่างไม่มีกำหนดสงสัยจะนาน   หวังว่าคงไม่เกิน 2เดือน อยากได้รถไวๆ อดใจรอไม่ไหวแล้ว  l12
timotooo
ตามมาเร็ว เดี๋ยวจะพาไปออกทริป

เท่กว่าเรา มีอีกเป็นล้าน ...

« ตอบ #68 เมื่อ: 26, พฤษภาคม 2012, 05:44:54 PM »

... ผมก็ขี่ทั้งคันใหญ่แล้วก็ cbr150r สุดรัก .. บอกได้เลยว่าหลายอย่างที่ cbr150 ทำได้ ตัวพันอาจทำไม่ได้หรือได้ไม่ดีเท่า .. .
... อย่าไปสนคำใครครับ รถมันมีดีและเหมาะสมในตัวของมัน ... cc ต่ำกว่า แต่ก็เบากว่าคล่องกว่าประหยัดกว่ากันเป็นเท่าทวี ขี่ไปไหนไม่ไกล ผมไม่เคยคิดอยากจะเอาตัวใหญ่ออกเลย ซดน้ำมันมากกว่า cbr150 ตั้งเท่าตัว ...
... แต่ก็นะครับ อย่างว่า .. คนขี่ bb แล้วดูถูกรถเล็ก มันก็มีอยู่จริงๆตามท้องถนน ผมเจอมาเยอะ อดที่จะแอบขำไม่ได้ ...
 l11 l11 l11

จำหน่ายกระจกแต่งทรงเหลี่ยมฐานยึดตรงรุ่น CBR150/250 เป๊ะๆ ไม่ต้องเจาะแปลง .. http://www.cbr150club.com/board/index.php?topic=49639.0 .. ร้านค้าสปอนเซอร์เว๊ปจ้า
newtakashi
**

« ตอบ #69 เมื่อ: 27, พฤษภาคม 2012, 12:07:03 AM »

ผมชอบผมถึงเลือก เพราะสิ่งที่เลือกก็มาจากความเต็มใจ ด้วยความรักไครจะว่ายังไงก็ช่างคับ

ผมว่าCBR250ของผม ดีที่สุดเพราะไม่มีไครคนไหนจะดูถูกรถตัวเองหรอกคับ

ในทางกลับกันเวลาไปทริปกะรถใหญ่ อย่างตัวพัน พันร้อย หรือ หกร้อย สี่ร้อย อะไรก็แล้วแต่ผมว่ามันประหยัด

แล้วตอนเนี่ยของแต่งก็ออกมาเยอะ  รวมถึงกล่อง ท่อสูตรต่างๆๆ ซึ่งจะสามรถเพิ่มดีกรีให้รถได้อีกด้วย

25hours159
ขับช้า แต่อย่าให้ใครแซง

« ตอบ #70 เมื่อ: 01, มิถุนายน 2012, 07:09:48 AM »

แล้วตัว 150  จะเหลืออะไรครับ อย่างงั้น 
 <%6
Golfee
ขออภัย...มือใหม่หัดขับ
*

« ตอบ #71 เมื่อ: 10, มิถุนายน 2012, 10:51:00 AM »

ความคิดแย่มากเจ้าของกระทู้ แย่มากๆ

การใช้ภาษาไทยก็แย่ น่าอายสุดๆ ท้าขับ กับ ถ้าขับ มันคนล่ะความหมายเลย

กลัวคนขี่ BB ดูถูก คุณก็ไปเก็บตังค์ซื้อ BB มาขี่ดิ

เชื่อว่าซักวันถ้าคุณมี BB ขี่จริงๆ คุณคงดูถูกพวกผม คุณทำให้ผมคิดแบบนั้น

newtakashi
**

« ตอบ #72 เมื่อ: 10, มิถุนายน 2012, 06:44:04 PM »

ขอให้ชาว150 และ250 มีความสุขเหมือนรถตัวเอง อย่าเหมือนเจ้าของกระทู้เลยนะคับพี่น้อง l10

Oon_jiA
ขับช้า แต่อย่าให้ใครแซง

« ตอบ #73 เมื่อ: 30, กรกฎาคม 2012, 01:51:40 AM »

ไม่เกี่ยวอ่ะครับ ผมขับตัว ninja650 ยังไปถอย cbr250 มาใช้เลยครับ !weedwiew
ChefBlack

ขับ ช้า แล้ว ถึง ป่าว หละ

« ตอบ #74 เมื่อ: 30, กรกฎาคม 2012, 02:17:26 AM »

มันอยุ่ที่ใจ ครับ  !goodjob !goodjob
อย่าแคร์   

BB มันก็สองล้อ เหมือนกันเรานั้นแหละ
บอม ยอดชาย
เพื่อชีวิต~มันอยู่ที่ใจ!!!
Certified Trader
*

« ตอบ #75 เมื่อ: 01, สิงหาคม 2012, 04:41:46 PM »

คนปกติจะไม่ดูถูกใคร

นอกจากคนที่มีปมด้อยเท่านั้นที่ชอบดูถูกคนอื่น

กินใจซะเหลือเกิน  :'(

รถพัง...ก็ตังค์กู ~ อยากสวยอย่ากลัวแพง...อยากแรงอย่ากลัวพัง!!!~
+อย่าเปลี่ยนไป...จนไม่เหลือตัวของตนเอง+ @ตัวเล็กรถใหญ่...ตัวใหญ่รถเล็ก@
jackleadguitar

« ตอบ #76 เมื่อ: 07, สิงหาคม 2012, 11:34:01 PM »

หรืออยากจะนั่งรถเมล์หรือสองแถวล่ะ ยืนกำเหรียนจนเหงื่อเต็มมือ รอนานเต็มชั่วโมง มาบางทีมันก็ไม่จอดรับ เลือกเอาครับ ถ้าเมืองไทยขนส่งมวลชนดีอย่าว่าแต่รถยนต์เลยมอไซค์ก็คงไม่ขับหรอกจอดเก็บอยู่บ้านไว้ขับเล่นเท่านั้นอ่ะครับ คิดดูดีดี ยังไงก็ดีกว่าขึ้นรถเมล์อ่ะ

numcode
**

« ตอบ #77 เมื่อ: 08, สิงหาคม 2012, 07:02:32 PM »

ผมอยู่ระยอง ติดไฟแดงเจอตัว1000 2 คัน ฝั่งตรงข้าม ฝั่งผมไฟเขียว ผมขับไปถึงเขา เขายังพยักหน้าสวัสดีผมเลย ผมก็พยักตอบ
ผมว่ามันแล้วแต่คนนะครับ ตั้งแต่ใช้รถมายังไม่เห็นมีใครว่ามันไม่สวยเลย มีแต่คนมองตามรถเรา  l11
ไปจอดตลาดยังมีสาว นศ. มาขอซ้อนท้ายเลย คิดดูเอา l11
KOSUKE
Forword drive

สักวัน ฉันจะโต...

« ตอบ #78 เมื่อ: 10, สิงหาคม 2012, 06:38:07 PM »

ในมุมกลับกันถ้าคุณ ขับ BB ไม่ว่าค่ายไหนก็ตามแต่ใจคุณ

แล้วคุณจะดูถูกพวกผมไหม ?

>yes

jackleadguitar

« ตอบ #79 เมื่อ: 10, สิงหาคม 2012, 09:53:10 PM »

มีอีกแง่มุมมาฝาก ถ้ารถเสียแล้วต้องเข็นคุณว่าคนเขาจะมองรถแบบไหนมากกว่า เทียบกันง่าย ๆ RX-Zเสียแล้วเข็น กลับ ซุปเปอร์โฟร์เสียแล้วเข็น นึกภาพดูเอานะ l2

หน้า: 1 2 3 [4] 5   ขึ้นบน
  พิมพ์