CBRsCLUB

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น

หน้า: 1 [2]   ลงล่าง
  ส่งหัวข้อนี้  |  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: ทริปงานบวช ลพบุรี  (อ่าน 10138 ครั้ง)
tassayu
ถ้าสำนึกดี ---->>>> สังคมมันก็จะดี
CBR Commando

มหาลัยชีวิตคณะศาสตร์การดื่มสาขาเหล้าและเบียร์

« ตอบ #20 เมื่อ: 19, มีนาคม 2012, 02:04:23 AM »

tassayu and Ake D-Zan เดินทางวันเสาร์ เย็นๆครับ ยังมีที่ว่างเหลือ 2 ที่ ;) ;)
แจ้งลบกระทู้นี้หรือติดต่อผู้ดูแล   บันทึกการเข้า

Uploaded with ImageShack.us
เรียบๆ ง่ายๆในที่แจ้ง   แต่มีเยอะมากมาย ในที่มืด

มารบูรพา
Love You Too Much
I'm CBRsCLUB

++..กระโหลกบางตายช้า..กระโหลกหนาตายก่อน..++

roj_play_boy@hotmail.com
« ตอบ #21 เมื่อ: 19, มีนาคม 2012, 02:48:59 AM »

>> ผมมีเหลือ 2 ที่ ใครว่างสนใจไปตอนเช้า ติดต่อผมได้นะครับ >%^SR
แจ้งลบกระทู้นี้หรือติดต่อผู้ดูแล   บันทึกการเข้า

bot2001
ตามมาเร็ว เดี๋ยวจะพาไปออกทริป

I LIKE MOTO

anurak2001@hotmail.com
« ตอบ #22 เมื่อ: 21, มีนาคม 2012, 03:33:58 PM »

มีพิกัด GPS ไหมครับ ผมก้อยู่ใกล้ลพบุรีเผื่อไปร่วม  ;)

ต้น นครปฐม
ตามมาเร็ว เดี๋ยวจะพาไปออกทริป

มาร่วมกันสร้างครอบครัวที่อบอุ่นกันเถอะ

« ตอบ #23 เมื่อ: 22, มีนาคม 2012, 11:49:34 PM »

นัดเจอกันที่ไหนอะคับ
อยากไปด้วยอะ
แจ้งทางโทรศัพท์จะขอขอบคุณมากคับ

จุดมุ่งหมายครั้งแรกของการมาคลับคืออะไร
จงจำไว้ให้มั่นแล้วอย่าลืมเมื่อท่านอยู่นานๆ
และคอยเป้นตัวอย่างให้น้องใหม่ๆด้วยคับ
หน้า: 1 [2]   ขึ้นบน
  ส่งหัวข้อนี้  |  พิมพ์