CBRsCLUB

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น

หน้า: [1] 2   ลงล่าง
  ส่งหัวข้อนี้  |  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: ทริปงานบวช ลพบุรี  (อ่าน 10137 ครั้ง)
ballcbr
I'm CBRsCLUB

Follow me to hell

ball_cbr@windowslive.com
« เมื่อ: 05, มีนาคม 2012, 04:51:52 PM »

เนื่องในวันที่ 25 มีนาคม 2555
คุณหมี ของเราจะเข้ารับการอุปสมบท ณ จังหวัด ลพบุรี
ดั้งนั้นทาง เจ้าภาพจึงขอเชิญชวนสมาชิก CBRsCLUB
เดินทางไปร่วมงานอุปสมบทในครั้งนี้ด้วย
โดยทางกลุ่มจะมีกำหนดการเดินทางในวันที่ 24 มีนาคม
และค้างที่บ้านเจ้าภาพ 1 คืนเพื่อร่วมงานพิธีในเช้าวันที่ 25

รายละเอียด กำหนดเวลาเดินทางจะนำมาแจ้งให้ทราบอีกครั้งครับ
ทางเจ้าภาพขอเรียนเชิญสมาชิกจำนวน 45 ท่าน และท่านใดมีความประสงค์ที่จะไปกรุณาลงกระทู้แจ้งความจำนงค์ไว้เลยครับ
ที่พัก เจ้าภาพจัดเตรียมไว้ให้ไม่มีค่าใช้จ่ายครับ  ส่วนอาหารเย็นจะมีการเลี้ยงโต๊ะจีน  ค่าใช้จ่ายคร่าวๆก็คือค่าน้ำมันในการเดินทาง
และค่ากินอยู่ระหว่างมื้อที่ทางเจ้าภาพไม่ได้จัดเตรียมให้  ( ธรรมเนียมปฏิบัติในงานพิธีแล้วแต่ท่านๆจะพิจารณา ทางเจ้าภาพไม่ซีเรียส )
เช้า เจ้าภาพเข้าโบถส์เวลา 8.00 น.หากท่านใดจะตามไปร่วมงานในช่วงเช้าให้กำหนดเวลาให้ทันด้วยครับ

ปล.มีรายละเอียดเพิ่มเติมจะรีบนำมาแจ้งให้ทราบ
แจ้งลบกระทู้นี้หรือติดต่อผู้ดูแล   บันทึกการเข้า

มารบูรพา
Love You Too Much

++..กระโหลกบางตายช้า..กระโหลกหนาตายก่อน..++

roj_play_boy@hotmail.com
« ตอบ #1 เมื่อ: 05, มีนาคม 2012, 07:26:35 PM »

>> น้องสตาร์ท -  ลาส - โรจ  ขับรถยนต์ไป วันที่ 24 มี ค. ค้างคืนจร้า

>> 086-9978556
แจ้งลบกระทู้นี้หรือติดต่อผู้ดูแล   บันทึกการเข้า

mayuct
ผมไม่ใช่นักเลง แต่ชอบใส่กางเกงนักมวย ผมไม่ใช่นักมวย แต่ชอบแจก..ว...นักเลง
CBR Commando

Service By. Ton Panda JomTong19.

« ตอบ #2 เมื่อ: 06, มีนาคม 2012, 02:56:28 AM »

ขอกัน ชุดรถยนต์ อีก 15 ที่ครับผม  <%6 <%6

ดูแต่ตา วาจาอย่าเป็นเซียน...

KAATO

เฟี๊ยววววววเง๊าะห์ส์ษ์ศ์ฎ์ฆ์ฑ์ฐ์

to_nemesis@hotmail.com
« ตอบ #3 เมื่อ: 06, มีนาคม 2012, 03:14:07 AM »

ไปด้วย 1ที่ ติดรถช่วยหารค่าน้ำมัน หรือถ้าไม่พอ เอารถผมไปก็ได้

ลองดูจำนวนคนก่อน

ถ้าเอารถผมไปเพิ่ม ได้ที่ว่างอีก3ที่
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 06, มีนาคม 2012, 06:23:39 AM โดย KAATO » แจ้งลบกระทู้นี้หรือติดต่อผู้ดูแล   บันทึกการเข้า

RapbitZ
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #4 เมื่อ: 06, มีนาคม 2012, 04:18:18 AM »

อยากไปโด้ยยยยยยยยยย

เพราะบ้านยายต่ายก็อยู่ลพบุรี แต่ไม่รุ้ว่าจะใกล้กันไหม

mayuct
ผมไม่ใช่นักเลง แต่ชอบใส่กางเกงนักมวย ผมไม่ใช่นักมวย แต่ชอบแจก..ว...นักเลง

Service By. Ton Panda JomTong19.

« ตอบ #5 เมื่อ: 06, มีนาคม 2012, 04:59:20 AM »

โต้ไปรถพี่ไหมเอารถอิอู๋ไป ได้อีก1 ตอนนี้รถอู๋มี4 หรือไม่ก็รถอิตั้มนั่งได้เยอะหน่อย
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 06, มีนาคม 2012, 02:24:57 PM โดย mayuct » แจ้งลบกระทู้นี้หรือติดต่อผู้ดูแล   บันทึกการเข้า

KAATO

เฟี๊ยววววววเง๊าะห์ส์ษ์ศ์ฎ์ฆ์ฑ์ฐ์

« ตอบ #6 เมื่อ: 06, มีนาคม 2012, 05:51:10 PM »

โต้ไปรถพี่ไหมเอารถอิอู๋ไป ได้อีก1 ตอนนี้รถอู๋มี4 หรือไม่ก็รถอิตั้มนั่งได้เยอะหน่อย
รถพี่ตั้มก็ได้พี่ แจดแปย!!

KaEEE
ตามมาเร็ว เดี๋ยวจะพาไปออกทริป

รายๆ...ก้อ..กรู..!!!

kskitcha@hotmail.com
« ตอบ #7 เมื่อ: 08, มีนาคม 2012, 07:07:17 AM »

คงจะไม่ได้ร่วยงานบุญด้วย อย่างไร ฝากอนุโมทนาพระหมีด้วยครับ  ;)

kgpg00
เพิ่งเริ่มหัดขับ

« ตอบ #8 เมื่อ: 09, มีนาคม 2012, 02:05:36 AM »

น่าไปงานบุญครับ
tanongsak

CBRsCLUB DO THE GOOD THING FOR THE SOCIAL

« ตอบ #9 เมื่อ: 09, มีนาคม 2012, 04:08:49 PM »

วัดไหนครับพี่น้อง ว่างแล้วคงได้เจอกันครับพี่ๆ

ctnon49
หักซ้าย หักขวา ไม่มีล้ม

Sha_Dow_DeViL

« ตอบ #10 เมื่อ: 10, มีนาคม 2012, 02:01:33 AM »

พี่เมย์ลงที่เผื่อเจ้น จอน พี่เค หน่อย เอส แล้วช่ายมะคะ  แต่พี่พาวเวอร์บอลหายเงียบไม่รุว่างป่าว...แต่พญาเกย์ไปไม่ได้ชัวร์ๆ   >%REDD >%REDDl3 l3 l3

mayuct

« ตอบ #11 เมื่อ: 10, มีนาคม 2012, 05:34:36 AM »

พี่เมย์ลงที่เผื่อเจ้น จอน พี่เค หน่อย เอส แล้วช่ายมะคะ  แต่พี่พาวเวอร์บอลหายเงียบไม่รุว่างป่าว...แต่พญาเกย์ไปไม่ได้ชัวร์ๆ   >%REDD >%REDDl3 l3 l3

เผื่อแล้วจ๊ะ ชุดรถยนต์ที่ลงไว้15คนมี  เมย์ เตย จอน เจ้น อู๋ เอ็ม เอ็ก พี่เค หน่อย เอส ตั้ม เอริน เจ้ ตาบอล+แฟน โต้ เป็น 16 คน
ส่วนชุดพี่ต้น คอนเฟริมพรุ่งนี้อีกที  <%6 <%6

ctnon49
หักซ้าย หักขวา ไม่มีล้ม

Sha_Dow_DeViL

« ตอบ #12 เมื่อ: 10, มีนาคม 2012, 05:11:29 PM »

พี่เมย์ลงที่เผื่อเจ้น จอน พี่เค หน่อย เอส แล้วช่ายมะคะ  แต่พี่พาวเวอร์บอลหายเงียบไม่รุว่างป่าว...แต่พญาเกย์ไปไม่ได้ชัวร์ๆ   >%REDD >%REDDl3 l3 l3

เผื่อแล้วจ๊ะ ชุดรถยนต์ที่ลงไว้15คนมี  เมย์ เตย จอน เจ้น อู๋ เอ็ม เอ็ก พี่เค หน่อย เอส ตั้ม เอริน เจ้ ตาบอล+แฟน โต้ เป็น 16 คน
ส่วนชุดพี่ต้น คอนเฟริมพรุ่งนี้อีกที  <%6 <%6

รถพอไหมอ่ะพี่เมย์..คันเอริน 6 คนเลยหราคะ

mayuct

« ตอบ #13 เมื่อ: 10, มีนาคม 2012, 05:26:39 PM »

ถ้าไม่พอก็คงต้องให้น้องโต้เสริมทัพ แต่เห็นเอรินว่าได้น่ะ เดี๋ยวคุยกับเอรินอีกที

violetman
ขออภัยในบางลีลา

อยากรู้จัก ต้องมาสัมผัสไกล้ ๆ

robotoon@hotmail.com
เว็บไซต์ อีเมล์
« ตอบ #14 เมื่อ: 11, มีนาคม 2012, 10:31:23 PM »

ไปด้วยค่ะ
1 ที่  จะไปถือหมอนให้หมีค่ะ

Uploaded with ImageShack.us

ตามเจ๊มาเร้วว....ววว  เดี๋ยวจะพาไปออกทริป
KAATO

« ตอบ #15 เมื่อ: 12, มีนาคม 2012, 06:32:53 AM »

ยังไงไม่พอบอกได้นะ รถผมพร้อมเสริมทัพ

ถือโอกาสเลยละกัน หลังงานหมี ต้นเดือนหน้า

เรียนเชิญนะ งานบวชผมเอง ที่ชุมพร จะหาที่พักชิวๆริมทะเลให้ ถ้าจองทันนะ

เข้มโค้งS
สมาชิกยุคก่อน กับรถเก่าๆ

คนเข้าใจโลก

kem_hahaha@live.com
เว็บไซต์ อีเมล์
« ตอบ #16 เมื่อ: 12, มีนาคม 2012, 12:33:43 PM »

ไปด้วยค่ะ
1 ที่  จะไปถอยหมอนให้หมีค่ะ
:o

:P อำเล่นนะครับ <%6

จงรู้เท่าทันกิเลศ และอารมณ์ของตนเองอยู่เสมอ เพราะมันจะทำให้เราควบคุมตัวเองได้
เจริญพรmsn >>> kem_hahaha@live.com <<< 
เฟสบุ๊ค http://www.facebook.com/profile.php?id=1353005360
แฟนเพจ http://www.facebook.com/pages/%E0%B9%80%E0%B8%82%E0%B9%89%E0%B8%A1-%E0%B9%82%E0%B8%84%E0%B9%89%E0%B8%87S/254615134601303
mayuct

« ตอบ #17 เมื่อ: 13, มีนาคม 2012, 02:48:57 AM »

พี่ต้นคอมเฟริม รถอีก1 คัน 4คน คืนวันเสาร์จ้าาาาาาา

tommylee
รู้จักมั้ยCBRในตำนานอ่ะ

ไม่ได้ตั้งใจเจ้าชู้ แต่หน้าตาที่มีอยู่มันบังคับ!!!

tommylee_onpa@hotmail.com
« ตอบ #18 เมื่อ: 13, มีนาคม 2012, 07:47:39 PM »

<%6 สรุปที่จะไปรถกุมีไครมั่งวะเมย์ 7ที่นั่ง เต็มที่8 แต่เบียดหน่อย ถ้าจะให้ดี7ก้อพอ สรุปแระบอกกุด้วยนะ เด๋วไปหาเรคหลังคาก่อน กระเป๋าจะได้ไม่ต้องไว้ในรถ ได้นั่งสบายๆ

รถพอไหมอ่ะพี่เมย์..คันเอริน 6 คนเลยหราคะ

อดีต... ปัจจุบัน...

ถึงแกจะแก่แต่ชั้นก้อรักแกหว่ะ...
kadixkadux
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #19 เมื่อ: 13, มีนาคม 2012, 11:11:46 PM »

โมทนาสาธุด้วย  ;)
หน้า: [1] 2   ขึ้นบน
  ส่งหัวข้อนี้  |  พิมพ์