CBRsCLUB

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น

หน้า: [1]   ลงล่าง
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: ยินดีต้อนรับสู่ CBRsCLUB Korat ทักทาย แนะนำตัว ได้ที่กระทู้นี้เลยครับ  (อ่าน 8884 ครั้ง)
tanongsak
Moderator

CBRsCLUB DO THE GOOD THING FOR THE SOCIAL

« เมื่อ: 25, กุมภาพันธ์ 2012, 01:35:08 PM »

ยินดีต้อนรับเข้าสู่ โชนน้องใหม่ เมืองโคราช
CBRsCLUB Korat

"""""""""""""""""""""""""""""""""""""""""""""""""""""""""""""""""""""""""""""""""""""""""""""""""""""""""""
สังคมดีๆ ที่พื้นที่ไม่เคยมีคำว่าเต็ม อีกหนึ่งสังคมที่คุณไม่ควรพลาด
ถ้าคุณพร้อมแล้ว ไปกับเรา สังคมสองล้อ กลุ่มน้องใหม่ CBRsCLUB Korat ยินดีต้อนรับทุกๆท่านครับ 
"""""""""""""""""""""""""""""""""""""""""""""""""""""""""""""""""""""""""""""""""""""""""""""""""""""""""""
หากท่านชื่นชอบความสนุกและเฮฮา พร้อมเปิดใจกว้างกับสังคมใหม่ๆ
หรือกำลังมองหา เพื่อนพ้อง สองล้อ CBR ในเมืองโคราชและใกล้เคียง
เราขอเชิญชวนเข้าร่วม รวมกลุ่ม สร้างสรรค์สิ่งดี ไปกับ
CBRsCLUB Korat พบปะพูดคุยแชร์ข้อมูล เล่าประสบการณ์
ร่วมเดินทางออกทริปในวันว่างๆ และกับอีกหลายกิจกรรมต่างๆ เปิดโลกมุมมอง ในมิติใหม่ ไร้ขีดจำกัดทั้ง cc และอายุ
เส้นทางสังคมคนสองล้อ ไม่ได้มีเพียงคุณ คนเดียว... สังคมดีๆเริ่มต้นที่นี่ไปพร้อมๆกัน
เสียวสนุก สร้างสรรค์ สวนเสเฮฮา แล้ว คุณจะติดใจ

### CBRsCLUB.com ### DO THE GOOD THING FOR THE SOCIAL ###
เรียนเชิญทักทาย แนะนำตัว โชว์ตัว ได้ที่นี่เลยครับ

Cowboy VI
CBR NE-Zone
I'm CBRsCLUB

ChacK KoraT - JoHo

cowboy_vi@hotmail.com
« ตอบ #1 เมื่อ: 25, กุมภาพันธ์ 2012, 04:22:11 PM »

ขอผู้อาวุโส แนะนำตัวก่อนเลยล่ะกัน........  :-\

ชื่อ แช็ค , ขับ 150i สีดำ ( สังเกตง่ายๆ ลงท่อ 250 น่าจะคันเดียวในโคราช )

อยู่แถวจอหอครับ เยื้องๆ กรมขนส่ง

tanongsak
Moderator

CBRsCLUB DO THE GOOD THING FOR THE SOCIAL

« ตอบ #2 เมื่อ: 25, กุมภาพันธ์ 2012, 08:33:59 PM »

เอากะเขาด้วยคน :-\

ชื่อ เล็ก 150 คาร์บู สีน้ำเงิน- ส้ม ลาย repsol ปี  2004
ล้อเอ็นโปร ตอนนี้โตคนเดียวในโคราช  :P
อยู่ที่ มหาวิทยาลัยเทคโนโลยีสุรนารี ศึกษาในสำนักวิศวกรรมศาสตร์ สาขาวิศวกรรมโลหการ
 ;) ;)

jirayutpeet
ชoU ตๅก ลม
เริ่มติดใจในการขับ CBR
**

ฮ่า ฮ่า ฮ่า

« ตอบ #3 เมื่อ: 25, เมษายน 2012, 01:17:02 PM »

สวัสดี คร๊าบ ผมพีท ครับ  อยากขับรถตากลมใกลๆ ครับ ผม ฝากตัวด้วย ฮับ ;)

ยานพาหะนะ : CBR 150 R 2009 

จิรายุทธ
tanongsak
Moderator

« ตอบ #4 เมื่อ: 27, เมษายน 2012, 08:39:18 PM »

สวัสดี คร๊าบ ผมพีท ครับ  อยากขับรถตากลมใกลๆ ครับ ผม ฝากตัวด้วย ฮับ ;)

ยานพาหะนะ : CBR 150 R 2009 

ยินดีต้อนรับครับ

jirayutpeet
ชoU ตๅก ลม
เริ่มติดใจในการขับ CBR
**

ฮ่า ฮ่า ฮ่า

« ตอบ #5 เมื่อ: 29, เมษายน 2012, 01:37:34 AM »

รวมตัว วันใหน มั่ง คั๊บ นิ๊

เอ่อ มิตติ้งอ่ะครับ อยากรู้
 !goodjob

จิรายุทธ
RED FOX
ขออภัย...มือใหม่หัดขับ
*

« ตอบ #6 เมื่อ: 08, พฤษภาคม 2012, 11:23:10 PM »

ชื่อ โชค ครับ
เป็นคนพิด 'โลก
แต่เพิ่งมาอยู่โคราช
ใช้ cbr 150i สีแดง
อยากไปพบปะด้วยคน
มิตติ้งกันเมื่อไร หรือมีทริปไปไหน
ขอไปด้วยคนครับ
tanongsak
Moderator

« ตอบ #7 เมื่อ: 31, สิงหาคม 2012, 10:13:23 PM »

ชื่อ โชค ครับ
เป็นคนพิด 'โลก
แต่เพิ่งมาอยู่โคราช
ใช้ cbr 150i สีแดง
อยากไปพบปะด้วยคน
มิตติ้งกันเมื่อไร หรือมีทริปไปไหน
ขอไปด้วยคนครับ
รวมตัว วันใหน มั่ง คั๊บ นิ๊

เอ่อ มิตติ้งอ่ะครับ อยากรู้
 !goodjob

ยินดีที่ได้รู้จักครับ (ขออภัยที่มาตอบกลับล่าช้าครับด้วยครับ)
มีมิตติ้งทุกๆวันศุกร์สุดท้ายของเดือนครับ ณ ปตท.เลยเดอะมอลล์ครับ 19.00+ น.
ทริปมีเป็นระรอกๆครับ ตามความพร้อมครับ ว่างๆก็แวะมาทำความรุ้จักกันได้ครับ

zezo
*

« ตอบ #8 เมื่อ: 19, ตุลาคม 2012, 03:42:19 AM »

ชื่อ ติ ครับ 150 i แดง ยินดีที่ได้รู้จักครับ
zezo
*

« ตอบ #9 เมื่อ: 19, ตุลาคม 2012, 03:44:36 AM »

ใครมีที่ท่อ 250  ขายช่วยติดต่อให้ทีนะครับ พอดีอยากเท่แบบคุณ แจ็คบ้างครับ  0819670078 ติ
judsri
*

« ตอบ #10 เมื่อ: 19, พฤศจิกายน 2012, 03:06:25 PM »

เงียบมากๆๆๆๆๆๆ
tanongsak
Moderator

« ตอบ #11 เมื่อ: 30, พฤศจิกายน 2012, 04:26:38 PM »

เงียบมากๆๆๆๆๆๆ
  เงียบในบอร์ดแต่ทางกลุ่มไม่เงียบอ่ะครับ :D :) พอดีสมาชิกไม่ค่อยได้สมัครในบอร์ดแห่งนี้ ยิ่ง กระแส facebook freever!! แล้ว :o
แล้วจะมาอัพมาขยับบ่อยๆให้นะครับ ต้องขออภัย ณ ที่นี้ด้วยนะครับ

nnuuzzaa
ไs้สๅsะ
*

เลอะเทอะ

anuza_galz@hotmail.com
« ตอบ #12 เมื่อ: 24, กุมภาพันธ์ 2013, 09:17:56 PM »

นุ ค๊าฟ ฝากเนื้อฝากตัวด้วยคัฟ

รถที่ใช่มอไซคัฟ

ที่อยู่  ในโคราชแหละ

>%^SR ;) ;)

lลoะlnoะ
hangmuon
ขับช้า แต่อย่าให้ใครแซง

« ตอบ #13 เมื่อ: 23, เมษายน 2013, 10:23:24 PM »

สวัสดีครับ ผมเพิ่งย้ายกลับมา (เน้นว่าย้ายกลับ) จากทม. ครับ

ชื่อ เจฟ ครับ คู่หู CBR150i สีดำ ไม่ค่อยได้แต่งเท่าไหร่แต่ตอนนี้กะลังทะยอยแต่งครับ อิอิ
pluam
*

« ตอบ #14 เมื่อ: 25, กันยายน 2013, 02:23:12 AM »

สวัสดีครับบ ชื่อ ปลื้ม คัฟ ฝากเนื้อฝากตัวด้วยค๊าบ อยู่แถวเซฟวันครับ   l5  cbr 150i สีแดง 2013 ค๊าบ  :3  :3
sootter_01
*

« ตอบ #15 เมื่อ: 25, สิงหาคม 2014, 04:13:46 AM »

หวัดดีครับ ชื่อวัฒน์ ครับ
อยู่ประตู1 มทสครับ
150 ปี2004แดง-ดำครับ
Rittiroj150z
*

« ตอบ #16 เมื่อ: 19, มีนาคม 2015, 03:31:30 AM »

สวัสดีคับ ผมชื่อ ปลั๊ก ขับ cbr150 ดำ ตัวใหม่สุด
ขอฝาเนื้อฝากตัวด้วยคับ ^^
อยู่แถวศรีษะละเลิง เจอทักได้คับ
nnuuzzaa
ไs้สๅsะ
*

เลอะเทอะ

anuza_galz@hotmail.com
« ตอบ #17 เมื่อ: 01, เมษายน 2016, 05:50:53 PM »

เงียบบบแท้้

lลoะlnoะ
หน้า: [1]   ขึ้นบน
  พิมพ์