CBRsCLUB

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น

หน้า: 1 [2] 3   ลงล่าง
  ส่งหัวข้อนี้  |  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: ประกาศแต่งตั้งอย่างเป็นทางการ  (อ่าน 19898 ครั้ง)
mayuct
ผมไม่ใช่นักเลง แต่ชอบใส่กางเกงนักมวย ผมไม่ใช่นักมวย แต่ชอบแจก..ว...นักเลง
CBR Commando

Service By. Ton Panda JomTong19.

« ตอบ #20 เมื่อ: 22, กุมภาพันธ์ 2012, 04:48:11 AM »

ยินดีต้อนรับชาวโคราชครับ ไปเขาใหญ่คงได้เจอกันครับ  ;) ;) ;)
แจ้งลบกระทู้นี้หรือติดต่อผู้ดูแล   บันทึกการเข้า

ดูแต่ตา วาจาอย่าเป็นเซียน...

Surasak Chatwong
หักซ้าย หักขวา ไม่มีล้ม

« ตอบ #21 เมื่อ: 22, กุมภาพันธ์ 2012, 06:25:40 AM »

handsom handsom handsom handsom handsom
แจ้งลบกระทู้นี้หรือติดต่อผู้ดูแล   บันทึกการเข้า

tanongsak
ตามมาเร็ว เดี๋ยวจะพาไปออกทริป

CBRsCLUB DO THE GOOD THING FOR THE SOCIAL

« ตอบ #22 เมื่อ: 22, กุมภาพันธ์ 2012, 07:00:41 AM »

ขอบคุณทุกๆท่านนะครับ สำหรับพี่น้องชาวโคราชและใกล้เคียงมีใจอยากร่วมแจมก็เรียนเชิญทุกๆเย็นวันศุกร์ ตามประกาศนข้างต้นนะครับ  <%6
สำหรับพี่ๆเพื่อนๆคนไหนแวะเวียนมาทริปเขาใหญ่ ก็สะกิดมาได้ครับ ผมพาทัวร์

hobbit
ขับช้า แต่อย่าให้ใครแซง

Think Different...!!

« ตอบ #23 เมื่อ: 22, กุมภาพันธ์ 2012, 02:53:40 PM »

ประกาศ
ด้วยว่ามีสมาชิกที่แสดงจุดยืนขอเปิดกลุ่ม
ในโซนจังหวัดนครราชสีมา
ซึ่งมีแนวทางเป็นไปตามกลุ่ม cbrsclub ทุกประการ
และมีคุณ tanongsak เป็นผู้ดูแลกลุ่ม
ดังนั้นทางผมตัวแทนของกลุ่มจึง
ขอแต่งตั้ง CBRsCLUB korat อย่างเป็นทางการ
โดยการใช้สติ๊กเกอร์คลับตามนี้

ยินดีด้วยกับ CBRs CLUB โคราช น่ะคับ......และแรวเราก้อมีสมาชิกเพิ่มอิก 1 จังหวัด 55+  //// ยินดีต้อนรับคร้าฟฟฟฟฟฟ  ;) ;)

neenin
ผู้หญิงไม่ได้ต้องการเทพบุตร ต้องการแค่คนที่ฉุดเธอลงจากคาน

« ตอบ #24 เมื่อ: 22, กุมภาพันธ์ 2012, 05:07:48 PM »

handsom ยินดีด้วยครับ หวังว่าจะมีโอกาสได้ออกทริปร่วมกันนะครับ l13

noietalent
(-_-) v (*_*)
I'm CBRsCLUB

แรงได้ถ้าใจพอ

n_talent@hotmail.com
« ตอบ #25 เมื่อ: 22, กุมภาพันธ์ 2012, 05:39:31 PM »

;)

ยินดีด้วยครับ

By noietalent at 2010-09-01
Asus
ผมมันคนจรครับ

CBR แดงดำ..ขอขี่แบบเดิมๆ

ha_lovelove@hotmail.com
« ตอบ #26 เมื่อ: 22, กุมภาพันธ์ 2012, 05:45:09 PM »

แวะเข้ามายินดีด้วยครับ

"ก็แค่ต้องการชีวิตที่อิสระ แค่ต้องการออกพจญภัย และต้องการสร้างชื่อ
ฉันไม่ต้องการทำร้ายใครแต่ถ้าใครมาขวางก็แค่ต้องจมไปพร้อมกับกองเลือด"
kadixkadux
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #27 เมื่อ: 22, กุมภาพันธ์ 2012, 08:24:49 PM »

>%^SR
หมีขั้วโลก

palm.2499@hotmail.com ไม่มีใครเกิดมาไรค่า+แม้คนที่ฉลาด
« ตอบ #28 เมื่อ: 22, กุมภาพันธ์ 2012, 09:43:46 PM »

ยินดีด้วยนะครับ

[/img]http://image.ohozaa.com/view2/wnyH1FkpPHyi955Z
maggi-thailand

พร้อมเมื่อไรล้อหมุนทันที

« ตอบ #29 เมื่อ: 22, กุมภาพันธ์ 2012, 10:37:17 PM »

ผมเองก้ออยุ่ โซน กลุ่มโคราชครับ ดีใจที่ได้เป็นส่วนหนึ่งของ CBRs CLUB และจะปฏิบัติตามระเบียบตามขั้นตอนทุกอย่างที่ทาง CBRs CLUB กำหนดครับ  >konan >konan
pompam
จะขี่รถจนกว่าจะไม่มีแรงขี่~

~ ความสุขของคนขับมอเตอร์ไซค์คือเวลาลมเย็นๆ ตีหน้านี่แหล่ะ ~

s_chaiyakul@hotmail.com
« ตอบ #30 เมื่อ: 22, กุมภาพันธ์ 2012, 11:33:24 PM »

ยินดีด้วยครับ~

ต้น นครปฐม

มาร่วมกันสร้างครอบครัวที่อบอุ่นกันเถอะ

« ตอบ #31 เมื่อ: 23, กุมภาพันธ์ 2012, 02:29:58 AM »

;) ;) ;)
ยินดีด้วยกับพี่น้องชาวโคราชและจังหวัดใกล้เคียงด้วยคับ

จุดมุ่งหมายครั้งแรกของการมาคลับคืออะไร
จงจำไว้ให้มั่นแล้วอย่าลืมเมื่อท่านอยู่นานๆ
และคอยเป้นตัวอย่างให้น้องใหม่ๆด้วยคับ
taesiam

taesiam16@hotmail.com
« ตอบ #32 เมื่อ: 23, กุมภาพันธ์ 2012, 04:23:53 AM »

ยินดีด้วยคับ ;) !goodjob
Natthapong

poon racing the bike work shop you can trust

« ตอบ #33 เมื่อ: 23, กุมภาพันธ์ 2012, 10:14:18 PM »

ยินดีๆๆๆ ด้วยนะคับบ ;) ;)

It's more than just oil. it's liquid engineering

CBR 150 R Technical Specification

.................................................CBR 150 + + + + ......................................................
tanongsak

CBRsCLUB DO THE GOOD THING FOR THE SOCIAL

« ตอบ #34 เมื่อ: 23, กุมภาพันธ์ 2012, 10:49:05 PM »

ขอบคุณทุกๆท่านครับ ฝากชี้แนะด้วยนะครับ
ผมเองก้ออยุ่ โซน กลุ่มโคราชครับ ดีใจที่ได้เป็นส่วนหนึ่งของ CBRs CLUB และจะปฏิบัติตามระเบียบตามขั้นตอนทุกอย่างที่ทาง CBRs CLUB กำหนดครับ  >konan >konan
!goodjob !goodjob !hoehoe !hoehoe หล่อมากครับ ซึ้งๆ !hoehoe !goodjob !goodjob

TRAFFICKER
CBR Commando

« ตอบ #35 เมื่อ: 25, กุมภาพันธ์ 2012, 12:06:41 AM »

l13 ยินดีด้วยครับทุกท่าน ไว้เจอกันครับ

เหลือง เรือง รอง เหมือน กลอง คลี่
RapbitZ
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #36 เมื่อ: 25, กุมภาพันธ์ 2012, 06:53:16 AM »

ยินดีด้วยนะคะ^ ^
หมาเฝ้าบอร์ด
ครอบครัวมาก่อนเสมอ
CBR Moderator

นี้มันลูกลิงชัดๆ

819078776 thahnandorn@hotmail.com cbr150club.com cbr150club.com
เว็บไซต์ อีเมล์
« ตอบ #37 เมื่อ: 25, กุมภาพันธ์ 2012, 12:44:59 PM »

;) ;) ;)

tommylee
รู้จักมั้ยCBRในตำนานอ่ะ

ไม่ได้ตั้งใจเจ้าชู้ แต่หน้าตาที่มีอยู่มันบังคับ!!!

tommylee_onpa@hotmail.com
« ตอบ #38 เมื่อ: 26, กุมภาพันธ์ 2012, 04:59:03 AM »

>coooool  ยินดีต้อนรับคร้าบบบ

อดีต... ปัจจุบัน...

ถึงแกจะแก่แต่ชั้นก้อรักแกหว่ะ...
nongna17
ขับช้า แต่อย่าให้ใครแซง

แอบแซง...เพราะแรงน้อย

nongna1717@hotmail.com
« ตอบ #39 เมื่อ: 26, กุมภาพันธ์ 2012, 07:04:25 PM »

ยินดีด้วยน่ะค้าบบบ   ;) ;) ;)
หน้า: 1 [2] 3   ขึ้นบน
  ส่งหัวข้อนี้  |  พิมพ์