CBRsCLUB

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น

หน้า: [1]   ลงล่าง
  ส่งหัวข้อนี้  |  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: เรื่องงดสั่งจองเสื้อคลับชั่วคราว  (อ่าน 8027 ครั้ง)
VaVaX2
((((อย่าทะนงตนว่าอยู่สูง>>>>สักวันเจ้าก็ไม่พ้นดิน))))
CBR Commando

« เมื่อ: 14, ธันวาคม 2011, 10:14:33 PM »

เนื่องจากผู้ดูแล และคณะกรรมการ มีความเห็น เรื่องเสื้อคลับ ตรงกันว่า จะจัดทำเสื้อคลับล็อตใหม่ Collection ของปี 2012 ที่จะถึงนี้ จึงของดสั่งจองเสื้อคลับไว้เป็นการชั่วคราว ส่วนเพื่อนสมาชิกที่ได้สั่งจอง และชำระเงินไว้ก่อนหน้านี้ หากเสื้อคลับ ล็อตใหม่จัดทำแล้วเสร็จ ผมจะแจ้งให้ทราบอีกทีครับ
แจ้งลบกระทู้นี้หรือติดต่อผู้ดูแล   บันทึกการเข้า

Cowboy VI
CBR NE-Zone
I'm CBRsCLUB

ChacK KoraT - JoHo

cowboy_vi@hotmail.com
« ตอบ #1 เมื่อ: 14, ธันวาคม 2011, 10:35:08 PM »

รับทราบ(อีกที)........

ปล. ผมแจ้งเปลี่ยนแปลงที่อยู่ในการจัดส่ง ไปทาง Pm แล้วนะครับ คุณกุ่ย
แจ้งลบกระทู้นี้หรือติดต่อผู้ดูแล   บันทึกการเข้า

VaVaX2
((((อย่าทะนงตนว่าอยู่สูง>>>>สักวันเจ้าก็ไม่พ้นดิน))))

« ตอบ #2 เมื่อ: 14, ธันวาคม 2011, 11:07:55 PM »

รับทราบ(อีกที)........

ปล. ผมแจ้งเปลี่ยนแปลงที่อยู่ในการจัดส่ง ไปทาง Pm แล้วนะครับ คุณกุ่ย
ได้รับแล้วครับผม <%6

ole 203
แต่งรถ ซดเหล้า เมาหลับ ขยับแดก แต่รักครอบครัว

แม่ยายบอก..อย่าให้ใครดูถูก

« ตอบ #3 เมื่อ: 15, ธันวาคม 2011, 01:47:19 AM »

รับทราบคับพี่กุ่ย  แต่อยากใด้เร็วๆจัง <%6 <%6 <%6

THE BLACK CBR

ดีใจที่ได้รู้จัก"CBRsCLUB"

eak_skyline@hotmail.com
เว็บไซต์ อีเมล์
« ตอบ #4 เมื่อ: 15, ธันวาคม 2011, 04:45:03 AM »

>yes >yesรับทราบครับ รอๆๆ :-[

Doramon9876
Certified Trader
*

ไข่ติดถังหลังติดนม นวดทั้งไข่นวดทั้งนม อู้วววว

« ตอบ #5 เมื่อ: 15, ธันวาคม 2011, 05:45:01 AM »

ผมสั่งจองแต่ยังไม่จ่ายต้องรอปีหน้าใช่ปะครับ ผมเข้าใจถูกปล่าวหว่า หรือที่สั่งไป เปน ของ ลอตนี้ ???

ผมรูปไม่หล่อ พ่อไม่รวย เส้นไม่ใหญ่ แต่หมดทั้งใจฉันให้เธอ ฮิ้วววว~~~~~~~
noomsabai
CBR Szone

noomsabai@hotmail.com
« ตอบ #6 เมื่อ: 15, ธันวาคม 2011, 07:26:01 PM »

:-* :-* :-* !pingping !pingping  จะรอครับ    !pingping !pingping :-* :-* :-*

ViRuS_BC

« ตอบ #7 เมื่อ: 16, ธันวาคม 2011, 10:53:04 PM »

รอ รอ รอ  >SAFE$# >SAFE$#

AKIGI
เตือนตัวเองอยู่เสมอ+พรุ่งนี้ยังมีทางที่ดีเสมอ+
เริ่มติดใจในการขับ CBR
**

« ตอบ #8 เมื่อ: 17, ธันวาคม 2011, 06:23:12 PM »

ผมขอจองด้วยครับแต่รอให้พี่ๆจัดทำเสร็จก่อนคับอยากเห็น!รูปแบบใหม่เร็วๆจังอยากได้คับ?????????รักและคิดถึงพี่ๆ.เพื่อนๆชาวซีบีอาร์ทุกคนคับผ่านนำ้ท่วมมาแล้วเข้าสู่หน้าหนาวพี่ๆ?เพื่อนๆรักษาสุขภาพด้วยคับ :) nooooo l9
I3oy CBR
ฝันให้ไกล.....แล้วไปให้ถึง !!!
หักซ้าย หักขวา ไม่มีล้ม

เว็บไซต์ อีเมล์
« ตอบ #9 เมื่อ: 22, ธันวาคม 2011, 02:38:59 AM »

รับทราบครับ

Uploaded with ImageShack.us
aonkorn

« ตอบ #10 เมื่อ: 24, ธันวาคม 2011, 12:54:13 AM »

อยากเห็นๆ  :) !give
pompam
จะขี่รถจนกว่าจะไม่มีแรงขี่~

~ ความสุขของคนขับมอเตอร์ไซค์คือเวลาลมเย็นๆ ตีหน้านี่แหล่ะ ~

s_chaiyakul@hotmail.com
« ตอบ #11 เมื่อ: 26, ธันวาคม 2011, 05:45:45 PM »

รับทราบครับผม~

PISINEE
*.* เด็กใต้

i am cbr

jusiripp@hotmail.com
« ตอบ #12 เมื่อ: 28, ธันวาคม 2011, 05:07:06 AM »

l4  รอๆๆๆ

รักความเร็ว และถูกกฎจราจรด้วยจ้ะ

hellseedx

อ้วนกลม อารมณ์ดี

« ตอบ #13 เมื่อ: 10, มกราคม 2012, 06:51:31 AM »

l8รออยู่ครับ ขอ XL นะครับ เพราะผมเป็นผู้ชายบอบบาง(รากฐานมั่นคง)

เราตัดแล้วซึ่งกิเลส เหลือแต่ตัญหา ราคะ และความอยาก
neenin
ผู้หญิงไม่ได้ต้องการเทพบุตร ต้องการแค่คนที่ฉุดเธอลงจากคาน

« ตอบ #14 เมื่อ: 22, มกราคม 2012, 06:48:54 PM »

l5

onzevil11
ขออภัย...มือใหม่หัดขับ
*

« ตอบ #15 เมื่อ: 30, มกราคม 2012, 07:55:23 PM »

รับทราบครับผม

เกมที่เล่นใน คาสิโนออนไลน์ นั้นไม่มีเกมใดที่เล่นใน คาสิโนออนไลน์ ออนไลน์ไม่ได้ฉะนั้นคนรักการเล่นไม่ต้องห่วง
หน้า: [1]   ขึ้นบน
  ส่งหัวข้อนี้  |  พิมพ์