CBRsCLUB

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น

หน้า: 1 [2]   ลงล่าง
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: ร่วมกันสร้าง พาก้าวไกลไปด้วยกัน CBRsClub Korat มาร่วมเป็นส่วนหนึ่งกับเราที่นี่  (อ่าน 9990 ครั้ง)
tanongsak
Moderator

CBRsCLUB DO THE GOOD THING FOR THE SOCIAL

« ตอบ #20 เมื่อ: 23, กุมภาพันธ์ 2012, 04:24:34 AM »

หวัดดีครับ ผม ส.อ.สุรยุทธ บุตรศรี  อ.เมืองครับ ขอร่วมไปด้วยคน(ถ้าว่างจากงานนะครับ)   :P

อัยหย่า นามสกุลเหมือนผมเลย พี่น้องกันหรือป่าวอ่า ผมชื่อ อธิบดี บุตรศรี  (แม็กกี้) ครับ  >SAFE$# >SAFE$#

สงสัยโลกจะกลม ว่างๆก็ เรียกมาปรับค่าสงสัยได้นะ จ่าบอล  :Pอิอิแซวๆๆ  ;D

Mhamosolo999
ขออภัย...มือใหม่หัดขับ
*

รถไม่เคยทิ้งเรา

« ตอบ #21 เมื่อ: 02, พฤษภาคม 2014, 04:25:22 PM »

ผมร่วมด้วยคน ผมว่าง 6-11 ของทุกเดือนถ้าตรงผมจะไป จะทริปหรือมิตติ้งไปได้หมด :D
หน้า: 1 [2]   ขึ้นบน
  พิมพ์