CBRsCLUB

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น

หน้า: [1]   ลงล่าง
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: หาร้านเปลี่ยนยางในเชียงใหม่ครับ ^^  (อ่าน 4759 ครั้ง)
Dome59+
ขออภัย...มือใหม่หัดขับ
*

« เมื่อ: 16, พฤศจิกายน 2011, 03:36:15 AM »

;) ;)รบกวนหน่อยนะครับ พอดีเพื่อนไปเที่ยวเชียงใหม่แล้วหาร้านยางไม่ได้เลยโทมาให้ผมช่วยโพสถามในเว็บหน่อย รบกวนสมาชิกโซนเหนือชี้ทางด้วยครับ ^^

p_com
I'm CBRsCLUB

« ตอบ #1 เมื่อ: 16, พฤศจิกายน 2011, 04:09:14 AM »

ร้านปรีดาอะไหล่ครับ ผมไปดูมา มี วิง - สปอร์ตตี้ - ทีที900 ขายครับ หาตำแหน่งร้านจาก กูเกิล ได้เลย ผมบอกทางไม่ถูก เพราะพึ่งมาอยู่ครับ ใช่ gps ตลอด
p_com

« ตอบ #2 เมื่อ: 16, พฤศจิกายน 2011, 04:10:16 AM »

มีร้าน ผ่าเครื่องดีๆ แนะนำไหมครับ
Dome59+
ขออภัย...มือใหม่หัดขับ
*

« ตอบ #3 เมื่อ: 16, พฤศจิกายน 2011, 04:15:41 AM »

ขอบคุณครับบบ  :)
MineMine
*~วินนี่_พริ้ว Őń ŇŠŘ~*
หักซ้าย หักขวา ไม่มีล้ม

*~วินนี่_พริ้ว Őń ČBŘ ~*

« ตอบ #4 เมื่อ: 16, พฤศจิกายน 2011, 05:21:39 AM »

1.ร้านยาง ไปดูแสงชัยฯ หน้าปริ้นส์ฯ ชั้นสองขึ้นไปเดินเล่นดูๆ อิอิ
2.ผ่าเครื่อง ติดต่อ พี่ Hut_indy เลยค้าบบบบบบ!!!

p_com

« ตอบ #5 เมื่อ: 16, พฤศจิกายน 2011, 07:56:56 PM »

แสงชัยฯ หน้าปริ้นส์ฯ ที่มันเป็นศูนย์ฮอนด้า ด้วยหรือเปล่าครับ ไป เคยไปถามเรื่องยาง ที่ศูนย์ ดันบอกว่าไม่มียี้ห้ออื่น หรือมันคนละที่กันครับ งง
MineMine
*~วินนี่_พริ้ว Őń ŇŠŘ~*
หักซ้าย หักขวา ไม่มีล้ม

*~วินนี่_พริ้ว Őń ČBŘ ~*

« ตอบ #6 เมื่อ: 19, พฤศจิกายน 2011, 07:43:27 PM »

แสงชัยฯ หน้าปริ้นส์ฯ ที่มันเป็นศูนย์ฮอนด้า ด้วยหรือเปล่าครับ ไป เคยไปถามเรื่องยาง ที่ศูนย์ ดันบอกว่าไม่มียี้ห้ออื่น หรือมันคนละที่กันครับ งง

เดินขึ้นไปดูบนโกดังเองเลยคับ ชั้น 2

REVENTON
ไม่ว่ๅชื่อดี หรือ ชื่อlสีe....จะต้องทำให้โลกรู้จักชื่อขoJฉัuให้ได้
เริ่มติดใจในการขับ CBR
**

♥ Lamborghini ☺ Reventon ♥

Krit_rx7_@hotmail.com
เว็บไซต์ อีเมล์
« ตอบ #7 เมื่อ: 24, พฤศจิกายน 2011, 01:31:03 AM »

ขอบคุณพี่ๆๆมากครับ  ผมเองที่ให้เพื่อนโพสถาม  ที่ข้างๆๆร้านแสงชัยไม่รับเปลี่ยน TOT ทั้งๆๆที่เป็น0ฮอนด้าด้วยกัน งง เลย เขาบอกให้มาเปลี่ยนที่ร้านในปั๊มเชล ก็ดันไม่เปิดอีก  สรุปเลยมาเปลี่ยนที่ร้านซ่อมมอไซค์ที่หน้า ดารา  :-\ :-\
แต่ขอบอกว่า ทั้งปริ๊น ทั้งดารา นักเรียน สุดยอด !hoehoe อิอิ  เจ้าของร้านน่าจะเปลี่ยนให้แบบช้าๆๆหน่อย 555+

ตรวจสอบประวัติการขาย >>> Click

หน้า: [1]   ขึ้นบน
  พิมพ์