CBRsCLUB

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น

หน้า: 1 2 3 [4]   ลงล่าง
  ส่งหัวข้อนี้  |  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: ประกาศสมาชิกคลับด่วน  (อ่าน 24448 ครั้ง)
kadixkadux
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #60 เมื่อ: 21, กันยายน 2011, 09:56:13 PM »

มะมีรถ ไปรับก่อนได้ป่ะคัพ  l11
แจ้งลบกระทู้นี้หรือติดต่อผู้ดูแล   บันทึกการเข้า

sucure
ขออภัย...มือใหม่หัดขับ
*

« ตอบ #61 เมื่อ: 02, ตุลาคม 2011, 05:14:38 PM »

พอดีว่า ผม อายุแค่ 17 เองอะคับ  ใบขับขี้มะมี แต่ขับCBR150 ครับ  สีแดง ป้ายทะเบียน       ฬมษ
                                                                                                                                  กรุงเทพมหานคร
                                                                                                                                          6XX
แจ้งลบกระทู้นี้หรือติดต่อผู้ดูแล   บันทึกการเข้า
Valentino Wish
The Best of VIP Super Bike ~
I'm CBRsCLUB

Service By.Ton Panda JomTong 19.

tmk_32475@hotmail.com
เว็บไซต์ อีเมล์
« ตอบ #62 เมื่อ: 03, ตุลาคม 2011, 07:11:11 AM »

พอดีว่า ผม อายุแค่ 17 เองอะคับ  ใบขับขี้มะมี แต่ขับCBR150 ครับ  สีแดง ป้ายทะเบียน       ฬมษ
                                                                                                                                  กรุงเทพมหานคร
                                                                                                                                          6XX

:D  อายุ 17 ก็ทำใบขับขี่ได้แล้วนะ  ไปทำไว้ก็ดีนะครับ  เผื่อเจอตำรวจเรียกตรวจ  จะแย่เอานะครับ  แล้วค่อยมาส่งเอกสารก็ได้  ด้วยความหวังดีครับผม   l3 l3

Mail  -  tmk_32475@hotmail.com  ,  Facebook  -  https://www.facebook.com/valentino.wish  ,  Twitter  -  @Valentino_777  ,  Skype Name  -  Valentino.777

BlackBerry PIN  ::  226CA00F  ,  Mobile  -  ตอนนี้ได้เปลี่ยนเบอร์มือถือใหม่แล้วนะครับ ขออภัยหากโทรเบอร์เดิมไม่ติด  กรุณาติดต่อ  084 427 8757
boss2524
ขับช้า แต่อย่าให้ใครแซง

« ตอบ #63 เมื่อ: 07, ตุลาคม 2011, 08:01:25 AM »

;) เสาร์ที่ 8 นี้จะเข้าไปครับ...น้องใหม่มากๆ  !give ทักทายกันด้วยนะครับ

Doramon9876
Certified Trader
*

ไข่ติดถังหลังติดนม นวดทั้งไข่นวดทั้งนม อู้วววว

« ตอบ #64 เมื่อ: 08, ตุลาคม 2011, 07:20:07 AM »

ผมเซงอะ อายุ 18 สมัครไม่ได้ แต่ เสาร์ ที่ 22 รน่าจะ เข้าไปได้อะครับบ ไม่ณู้จักใครเลย  ;)

ผมรูปไม่หล่อ พ่อไม่รวย เส้นไม่ใหญ่ แต่หมดทั้งใจฉันให้เธอ ฮิ้วววว~~~~~~~
หน้า: 1 2 3 [4]   ขึ้นบน
  ส่งหัวข้อนี้  |  พิมพ์