CBRsCLUB

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น

หน้า: 1 [2] 3   ลงล่าง
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: Honda Safety School 7 Augus 2011  (อ่าน 14970 ครั้ง)
slot_ton
หักซ้าย หักขวา ไม่มีล้ม

slot_ton@hotmail.com
« ตอบ #20 เมื่อ: 09, สิงหาคม 2011, 02:22:36 AM »

ขอขอบคุณพี่ๆ ชาว CBRsClub และ AP HONDA ที่มีกิจกรรม ดีๆ แบบนี้ครับ ^^

NothinGz
ตามมาเร็ว เดี๋ยวจะพาไปออกทริป

ปล่อยหัวใจ ไปกับสองล้อ~*

« ตอบ #21 เมื่อ: 09, สิงหาคม 2011, 02:36:55 AM »

เหนื่อยมากครับ แต่หนุกสุดยอด ได้ความรู้เพียบเลย ขับรถวนอยู่ที่เดิมๆ ทั้งวันเลย  >som

ที่สำคัญ ขับทั้งวัน น้ำมันไม่ลดซักขีด   ;D

RapbitZ
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #22 เมื่อ: 09, สิงหาคม 2011, 02:40:07 AM »

ขอบคุณCBRsClub  และ AP HONDA  ที่จัดกิจกรรมเพื่อเพิ่มทักษะในการขับขี่ที่ถูกต้องและปลอดภัยในครั้งนี้ค่ะ !goodjob

ปล.ปวดทั้งตัวเลยง่า รวดร้าวมากมาย แต่ครั้งหน้าก็จะขอร่วมอีกนะคะ จะเตรียมฟิตร่างกายไว้รอเลยค่ะ >%^SR
I3oy CBR
ฝันให้ไกล.....แล้วไปให้ถึง !!!

เว็บไซต์ อีเมล์
« ตอบ #23 เมื่อ: 09, สิงหาคม 2011, 03:11:12 AM »

กร๊าก ไม่มีรูปตอนผมเทโค้ง อยากได้

Uploaded with ImageShack.us
I3oy CBR
ฝันให้ไกล.....แล้วไปให้ถึง !!!

« ตอบ #24 เมื่อ: 09, สิงหาคม 2011, 03:11:55 AM »

อยากได้ เสื้อของที่ 3 อ่า แลกกันได้มั้ยพี่ ของผมมันเป็นลิง ดูไปดูมา มันคล้าย หน้าผม -*- ไม่อยากได้  :-X

I3oy CBR

« ตอบ #25 เมื่อ: 09, สิงหาคม 2011, 03:14:11 AM »

ขอบคุณ ตากล้องมากๆ นะครับ รอชมภาพ เพิ่มนะครับ

Nack
ชื่อ แน๊กครับ ชอบสีเขียว รักธรรมชาติ เวลาว่าง ชอบปลูกต้นไม้

หยุดได้แต่อย่าถอย ถอยได้แต่ทีละก้าว

nack4639@hotmail.com
« ตอบ #26 เมื่อ: 09, สิงหาคม 2011, 03:32:50 AM »

!goodjob !goodjob !goodjob !goodjob
violetman
ขออภัยในบางลีลา

อยากรู้จัก ต้องมาสัมผัสไกล้ ๆ

robotoon@hotmail.com
« ตอบ #27 เมื่อ: 09, สิงหาคม 2011, 03:50:40 AM »

บอกได้คำเดียวว่า..... เลิศศศศศศ

ตามเจ๊มาเร้วว....ววว  เดี๋ยวจะพาไปออกทริป
ole 203
แต่งรถ ซดเหล้า เมาหลับ ขยับแดก แต่รักครอบครัว
I'm CBRsCLUB

แม่ยายบอก..อย่าให้ใครดูถูก

« ตอบ #28 เมื่อ: 09, สิงหาคม 2011, 03:51:13 AM »

อยากได้ เสื้อของที่ 3 อ่า แลกกันได้มั้ยพี่ ของผมมันเป็นลิง ดูไปดูมา มันคล้าย หน้าผม -*- ไม่อยากได้  :-X

ด้านหน้ากับด้านหลังคนละลายไม่ใช่ล๋อ ของผมข้างหน้าลายฟีมข้างหลังลายลิง

ole 203
แต่งรถ ซดเหล้า เมาหลับ ขยับแดก แต่รักครอบครัว

แม่ยายบอก..อย่าให้ใครดูถูก

« ตอบ #29 เมื่อ: 09, สิงหาคม 2011, 04:02:26 AM »

ผมชอบมากๆ เป็นของขวัญชิ้นแลกที่ใด้มาจากประสบการณ์การดีๆ
ทีมาจากการควบคุมรถที่ถูกวิธี

อันนี้ด้านหน้า

อันนี้ด้านหลัง

ถ้าพี่ๆไปลงสนามใหญ่เมื่อใหล่ผมขอไปด้วยนะคับ <%6 <%6

THE BLACK CBR

ดีใจที่ได้รู้จัก"CBRsCLUB"

eak_skyline@hotmail.com
« ตอบ #30 เมื่อ: 09, สิงหาคม 2011, 04:08:43 AM »

อยากบอกว่า "มันส์ หนุก มากกกกกก" ต้องขอบคุณสำหรับ พี่ๆ CBRs Club และ ทาง AP Honda มากจริงๆครับ ที่มีกิจกรรมดีๆแบบนี้ ทำให้มีทักษะในการขับขี่บนถนนมากยิ่งขึ้น และปลอยภัยขึ้น(มากก) ;) ;)  !goodjob !goodjob>%^SR >%^SR

xlimited
STILL STANDING CBR150

maybe think but don't sale sure

« ตอบ #31 เมื่อ: 09, สิงหาคม 2011, 04:24:04 AM »

!hoehoe !hoehoe

slot_ton

slot_ton@hotmail.com
« ตอบ #32 เมื่อ: 09, สิงหาคม 2011, 06:04:39 AM »

ขอบคุณCBRsClub  และ AP HONDA  ที่จัดกิจกรรมเพื่อเพิ่มทักษะในการขับขี่ที่ถูกต้องและปลอดภัยในครั้งนี้ค่ะ !goodjob

ปล.ปวดทั้งตัวเลยง่า รวดร้าวมากมาย แต่ครั้งหน้าก็จะขอร่วมอีกนะคะ จะเตรียมฟิตร่างกายไว้รอเลยค่ะ >%^SR

มาอีกนะคับ ^^
him_1413
Certified Trader
*

2เท้าก้าวเดินพร้อม2ล้อคู่ใจ

« ตอบ #33 เมื่อ: 09, สิงหาคม 2011, 06:43:47 AM »

ขอขอบคุณพี่ๆรวมถึงครูฝึกทุกคน  !goodjobที่ทำให้ผมได้ความรู้ทักษะในการใช้รถได้ดียิ่งขึ้น

ที่สำคัญขอขอบคุณพี่ตากล้องทุกๆคนที่ถ่ายรูปสวยๆ ครับ   !wanwan !wanwan !wanwan

สุขใจเมื่อได้เดินทางไปพร้อมกับ 2ล้อคู่ใจ
dandy

« ตอบ #34 เมื่อ: 09, สิงหาคม 2011, 04:48:28 PM »

!goodjob !goodjob !goodjob !goodjob

ตามสไตล์รถเราต้องพังด้วยมือเราเอง 55
I3oy CBR

« ตอบ #35 เมื่อ: 09, สิงหาคม 2011, 05:07:26 PM »

อยากไปอีกจัง เป็นอะไรที่สนุกมาก ได้ความรู้มากมาย โดนเฉพาะ การฉีกขาด ตอนเข้าโค้งเนี้ย แรกๆ ฉีกขานำก่อนเลย  :-\ :-\

tassayu
ถ้าสำนึกดี ---->>>> สังคมมันก็จะดี
CBR Commando

มหาลัยชีวิตคณะศาสตร์การดื่มสาขาเหล้าและเบียร์

« ตอบ #36 เมื่อ: 09, สิงหาคม 2011, 05:40:59 PM »

เซฟตี้นี่เค้ามีสอนฉีกขาด้วยเรอะ  ??? ??? ???

เรียบๆ ง่ายๆในที่แจ้ง   แต่มีเยอะมากมาย ในที่มืด
NothinGz

ปล่อยหัวใจ ไปกับสองล้อ~*

« ตอบ #37 เมื่อ: 09, สิงหาคม 2011, 06:02:20 PM »

เหมือนจะโดนกันไปหลายคน รอบแรกขับฟรีสไตล์ ฉีดขาเข้าโค้งแทบทุกคน  :P
ป.ลิง. ผมก็ฉีกเหมือนกาน  ;D

RapbitZ
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #38 เมื่อ: 09, สิงหาคม 2011, 06:11:42 PM »

เซฟตี้นี่เค้ามีสอนฉีกขาด้วยเรอะ  ??? ??? ???
ไม่มีสอน แต่ฉีกขากันเองเป็นกระปอมเกาะถังรถเลยค่า :P :P
I3oy CBR

« ตอบ #39 เมื่อ: 09, สิงหาคม 2011, 10:01:35 PM »

การ ฉีกขา เอาไว้ใช้ตอนรถมีความเร็วสูงรึป่าวครับ  ??? ???

หน้า: 1 [2] 3   ขึ้นบน
  พิมพ์