CBRsCLUB

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น

หน้า: [1]   ลงล่าง
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: ถาม หยังหน่อยเลอะคับ ผมยู๋ เจียงฮายคับ  (อ่าน 2644 ครั้ง)
้hanulnw
ขออภัย...มือใหม่หัดขับ
*

« เมื่อ: 08, กรกฎาคม 2011, 05:01:03 PM »

คือ รถผม ขี่ ขึ้นประมาน 100 ขึ้นรถ มัน  ตัวถังมันสั่น อะคับ
เกิด จากอาการ หยั่งนิคับ  ใครรู้ช่วย ท่านคร๊าพ
ขอบคุนคับ

AlcoholDevil
ขับช้า แต่อย่าให้ใครแซง

ความพยายามอยู่ที่ไหน ความพยายามอยู่ที่นั่น

« ตอบ #1 เมื่อ: 14, กรกฎาคม 2011, 04:12:34 AM »

ล้ออาจจะคด หรือดุ้ง ยางอาจจะหมดสภาพ หรือว่ายางอาจจะไม่ขึ้นขอบ หรือว่า โช่เสตอร์ไม่มีนำมั้นแห้งสนิท หรืออาจจะมาจากเครื่องยนต์ มันมีหลายสาเหตุมากมายครับ
้hanulnw
ขออภัย...มือใหม่หัดขับ
*

« ตอบ #2 เมื่อ: 18, กรกฎาคม 2011, 04:40:11 AM »

ขอบคุนมาก คับ   <pig <pig
TaNaKriT
ขับช้า แต่อย่าให้ใครแซง

« ตอบ #3 เมื่อ: 23, กรกฎาคม 2011, 05:50:06 AM »

ซื้อมาเท่าไรครับร้านที่เชียงรายยย  >%^SR
หน้า: [1]   ขึ้นบน
  พิมพ์