CBRsCLUB

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น

หน้า: [1] 2   ลงล่าง
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: โครงการ แรลลี่ พี่เพื่อน้อง กิจกรรมการกุศล ของชาวพิษณุโลกครับ  (อ่าน 8804 ครั้ง)
Hound Rider
ขออภัย...มือใหม่หัดขับ
*

« เมื่อ: 26, พฤษภาคม 2011, 06:49:10 AM »

- โครงการ แรลลี่ พี่เพื่อน้อง วันอาทิตย์ที่ 5 มิถุนายน 2554 เปิดรับสมัครทุกท่านที่สนใจ ในอัตราค่าสมัครท่านละ 150 บาท ( ถูกมากกกก ) รายได้จากค่าสมัคร จะเป็นทุนในการจัดเลี้ยงอาหารกลางวันแก่เด็กนักเรียน โรงเรียนวัดโพธิญาณ จังหวัดพิษณุโลก (ส่วนใหญ่เป็นเด็กกำพร้า)
      - ท่านที่สนใจร่วมการกุศลด้วยกันในครั้งนี้ ติดต่อสมัครและสอบถามรายละเอียดได้ที่ 081-5325599 ( คุณเมย์ ผู้จัดการ PLAYGROUND ) และ 084-5780022 คุณโชค
      - ผู้เข้าร่วมกิจกรรม จะได้รับ เสื้อที่ใช้ทำกิจกรรม 1 ตัว (แขนยาว) และ สติ๊กเกอร์โครงการ ขนาด 10 ซ.ม. 1 ดวง ครับ
      - หรือหากท่านใด มีจิตศรัทธาจะร่วมสมทบทุน เป็นสิ่งของ เครื่องอุปโภค บริโภค หรือ เป็นทุนทรัพย์ ก็ติดต่อเข้ามาได้เช่นกัน ทางผู้จัดยินดีรับน้ำใจจากทุกท่านครับ

Hound Rider
*

« ตอบ #1 เมื่อ: 26, พฤษภาคม 2011, 06:54:13 AM »

...โลโก้ โครงการครับ...
Hound Rider
*

« ตอบ #2 เมื่อ: 26, พฤษภาคม 2011, 06:58:48 AM »

เอ่อ.....รูปไม่โชว์ครับ ตามลิงค์เลยครับ
http://imageshack.us/photo/my-images/807/logorally.jpg/
Natthanand
I'm CBRsCLUB

ชื่อโอ๊ตค้าฟฟฟ ทักทายกันได้ครับ

natthanandspeed@hotmail.com
« ตอบ #3 เมื่อ: 26, พฤษภาคม 2011, 04:59:16 PM »

น่าสนใจครับผม >SAFE$#

จะรุ่นไหน ยี่ห้ออะไร  เราก็อยู่ด้วยกันได้ พิษณุโลกไรเดอร์

Natthanand

ชื่อโอ๊ตค้าฟฟฟ ทักทายกันได้ครับ

« ตอบ #4 เมื่อ: 26, พฤษภาคม 2011, 05:02:09 PM »

งานเริ่มกีโมงครับผม

จะรุ่นไหน ยี่ห้ออะไร  เราก็อยู่ด้วยกันได้ พิษณุโลกไรเดอร์

RedFire
ดับเพลิงไทย ก็ใช้ cbr
ตามมาเร็ว เดี๋ยวจะพาไปออกทริป

ขับ CBR เพราะว่าใจรัก

« ตอบ #5 เมื่อ: 26, พฤษภาคม 2011, 05:04:25 PM »

ขอรายละเอียดหน่อยครับ

แม้ไม่ใช่ตำรวจหรือทหาร ที่มีหน้าที่ปกป้องพสุธาก็หาไม่ ตัวข้าดับเพลิงไทย ก็พลีกายตายเป็นเช่นเดียวกัน
cacinovabest

ถึงรถจะใหญ่กว่าตัว แต่ใจรักทำไงได้

« ตอบ #6 เมื่อ: 26, พฤษภาคม 2011, 05:59:06 PM »

;D !weedwiewทำบุญๆๆๆ

Hound Rider
*

« ตอบ #7 เมื่อ: 27, พฤษภาคม 2011, 09:24:55 AM »

งานเริ่มกีโมงครับผม
ขอรายละเอียดหน่อยครับ

;D !weedwiewทำบุญๆๆๆ

งานเริ่มเวลา 09.00 น. ครับ
     - จุดสตาร์ทเริ่มต้นที่ ร้านวิโรจน์โภชนา ผักบุ้งเหิรฟ้า สาขา 1 ข้างโรงเรียน ทพล.ครับ จากนั้นยูเทิร์นใต้สะพานสูง มุ่งตรงไปแยกอินโดจีน เมื่อเจอแยกอินโดจีนแล้วเลี้ยวซ้าย ใช้เส้นทางพิษณุโลก-อุตรดิตถ์  ตรงไปจนเจอสี่แยกไปแดง จากนั้นเลี้ยวซ้าย มุ่งหน้าไปแยกแสงดาว เจอแยกแล้วเลี้ยวซ้าย ใช้เส้นทางที่ผ่านหน้าสนามกีฬากลาง ตรงไปสี่แยกวัดโพธิ์ แล้วเลี้ยวขวาไปตามทางเรื่อยๆ จนเข้าไปในโรงเรียน รวมระยะทางทั้งหมดประมาณ 20 กิโลเมตรครับ
     - ระหว่างทาง จะมีการเล่นเกมส์ทั้งหมด 5 จุดด้วยกัน โดยรถแต่ละคัน จะมีคะแนนสะสมเริ่มต้นที่ 100 คะแนน เมื่อเล่นเกมส์แต่ละฐาน จะถูกตัดคะแนนลงไป โดยจะมากหรือน้อยก็อยู่ที่ผู้เข้าแข่งขันเอง ทั้งนี้คะแนนที่ถูกตัดในแต่ละฐานจะสูงสุดที่ 20 คะแนน เมื่อสิ้นสุดการแข่งขันผู้ที่มีคะแนนเหลือมากที่สุด คือผู้ชนะในครั้งนี้ครับ
     - ผู้ชนะเลิศ และรองลำดับที่ 2 และ 3 รับของรางวัลเป็น ถ้วยและใบประกาศนียบัตร ครับ
     - ดังที่ได้แจ้งไว้ในเบื้องต้นว่า กิจกรรมในครั้งนี้เป็นกิจกรรมการกุศล ทางผู้จัดไม่ได้ต้องการเน้นไปที่การแข่งขันมากนัก เพราะจุดประสงค์หลักของโครงการนี้คือการเลี้ยงอาหารกลางวันแก่เด็กนักเรียน และเวลาไม่ใช่ตัวตัดสินในการแข่ง ดังนั้นขอให้ทุกท่านที่เข้าร่วมกิจกรรมในครั้งนี้ ขับขี่ด้วยความระมัดระวังและไม่จำเป็นต้องใช้ความเร็วสูงมากนะครับ
     - เมื่อผู้เข้าแข่งขันทุกท่านสิ้นสุดการแข่งที่จุดสุดท้าย คือที่โรงเรียนแล้ว ขอเชิญทุกท่านร่วมทำกิจกรรม (เล่นเกมส์, ร้องเพลง) และเลี้ยงอาหารกลางวันเด็กนักเรียน ก่อนที่จะมีการมอบรางวัลแก่ผู้ชนะทั้ง 3 อันดับครับ
Natthanand

« ตอบ #8 เมื่อ: 27, พฤษภาคม 2011, 09:33:43 AM »

ok ครับผมเด๋วผมไปด้วยล่ะกันนะครับผม l11

Hound Rider
*

« ตอบ #9 เมื่อ: 28, พฤษภาคม 2011, 04:12:51 AM »

...ชาวพิษณุโลก ไปร่วมทำกิจกรรมดี ดี ด้วยกัน นะครับ...   !goodjob   :D
Hound Rider
*

« ตอบ #10 เมื่อ: 29, พฤษภาคม 2011, 06:52:15 AM »

เงียบจัง ดัน ดัน ดัน ครับ
Natthanand

« ตอบ #11 เมื่อ: 29, พฤษภาคม 2011, 07:00:57 AM »

หลังจากที่วันนี้พวกผมได้คุยกันแล้วว่า ไปแน่นอนครับหลายคันอยู่เหมือนกันครับ  ยังไม่ทราบจำนวนแน่นอนครับผม

Hound Rider
*

« ตอบ #12 เมื่อ: 29, พฤษภาคม 2011, 07:19:01 AM »

หลังจากที่วันนี้พวกผมได้คุยกันแล้วว่า ไปแน่นอนครับหลายคันอยู่เหมือนกันครับ  ยังไม่ทราบจำนวนแน่นอนครับผม

ครับผม ขอบคุณมากครับ  ;)

RedFire

« ตอบ #13 เมื่อ: 06, มิถุนายน 2011, 02:51:09 AM »

มาแล้วครับภาพกิจกรรม "โครงการแรลลี่ พี่เพื่อน้อง" 5 มิถุนายน 54
ตอนหา RC ไม่ได้ถ่ายไว้ มั่วแต่เล่นเกมส์ ฮ่าๆ

Uploaded with ImageShack.us
ถึงโรงเรียนวัดโพธิญาณแล้วครับ

CBR ร่วมกับ C-Classic พิษณุโลก

แม้ไม่ใช่ตำรวจหรือทหาร ที่มีหน้าที่ปกป้องพสุธาก็หาไม่ ตัวข้าดับเพลิงไทย ก็พลีกายตายเป็นเช่นเดียวกัน
RedFire

« ตอบ #14 เมื่อ: 06, มิถุนายน 2011, 02:59:34 AM »

น้องๆ มานั่งดูพี่ๆ ทำกิจกรรมสุดท้าย

ปอนด์ กับ เก๋และคนรู้ใจ

STAFF จัดกิจกรรมกำลังรวมคะแนน

ชอบเสื้อของ STAFF จังอยากได้

เข้าแถวกันเร็วๆ พี่เค้าใจดีมาเลื้ยงอาหารพวกเรา

RedFire

« ตอบ #15 เมื่อ: 06, มิถุนายน 2011, 03:05:00 AM »

ครูคนนี้ คือแม่ของน้องๆ เค้าอ่ะ

อิ่มจังครับพี่ ขอบคุณครับ/ค่ะ

ได้รางวัลรองชนะเลิศอันดับ 1 มาครับ ของที่ระลึกที่ได้ รวมกับความสุขใจที่ได้รับจากการทำบุญ ขอบคุณครับ

Replica

subaru-impreza-wrx-sti@hotmail.com
« ตอบ #16 เมื่อ: 06, มิถุนายน 2011, 03:21:41 AM »

>coooool !goodjob l13

oh_pond
ขับช้า แต่อย่าให้ใครแซง

ปอนด์ พิคโลก

pond_cbr150@hotmail.com
« ตอบ #17 เมื่อ: 06, มิถุนายน 2011, 03:41:46 AM »

ต้องขอขอบคุณกับ  ;) โครงการแรลลี่พี่เพื่อน้อง โรงเรียนวัดโพธิญาณ จังหวัดพิษณุโลก ด้วยครับที่จัดกิจกรรมดีๆแบบนี้ขึ้นมา  เราชาวcbr club พิษณุโลก ยินดีเป็นอย่างยิ่งที่ได้ไปทำกิจกรรมร่วมกัน โอกาสหน้าถ้ามีกิจกรรมดีๆแบบนี้อีก ติดต่อมาที่ cbr  club พิษณุโลก  ได้เลยครับยินดีให้ความร่วมมือ วันนี้สนุกมากครับและ ได้เห็นน้องๆยิ้มและมีความสุข :) เราทุกคนก็มีความสุขไปด้วยครับ :D

RedFire

« ตอบ #18 เมื่อ: 06, มิถุนายน 2011, 03:46:33 AM »

เกือบลืม :-\ งานนี้มีพี่พร แล้วก็น้องโอ๊ตร่วมไปทำบุญด้วยครับ โทษทีนะ <%6

Hound Rider
*

« ตอบ #19 เมื่อ: 06, มิถุนายน 2011, 06:04:44 AM »

ทางผู้จัด Hound Team ( ฮาวด์ ทีม) ขอขอบคุณสมาชิก กลุ่ม ซีบีอาร์ คลับ พิษณุโลก ทุกท่าน อีกครั้งครับ สำหรับการมาร่วมกิจกรรมด้วยกันในครั้งนี้  หากงานในครั้งนี้ มีข้อบกพร่อง หรือ ผิดพลาดประการใด ผมในฐานะตัวแทนผู้จัดก็ขออภัยมา ณ ที่นี้ด้วยครับ
 ;)
หน้า: [1] 2   ขึ้นบน
  พิมพ์