CBRsCLUB

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น

หน้า: [1]   ลงล่าง
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: ถามพี่แถวศรีราชา-พัทยา เนี่ยมีตำรวจเยอะเปล่าครับ?  (อ่าน 3464 ครั้ง)
jjtorism
เริ่มติดใจในการขับ CBR
**

« เมื่อ: 08, พฤษภาคม 2011, 03:59:42 AM »

ตอนนี้เข้าโหมดกลัวมากๆๆๆ จะไปอยู่ยังไม่มีข้อมูลเลยครับ cryyyyy
ฝากพี่ๆด้วยนะครับ

ขอบคุณครับ <%6

----------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------
' His name's Maximum '

salathong
หักซ้าย หักขวา ไม่มีล้ม

พร้อมที่จะลุยอยู่เสมอ

« ตอบ #1 เมื่อ: 08, พฤษภาคม 2011, 07:36:20 AM »

ถามว่ามีมั้ย ก็ตอบได้ว่า มีครับ แถมพี่แกชอบเล่นซ่อนแอบ อยู่ตามมุมอับ ถ้ารถน้องถูกต้องตามกฎหมายก็ไม่ต้องกลัวครับ ส่วนใหญ่ที่พี่เจอและถูกเรียกตรวจบ่อยๆๆก็มี 1. ใบขับขี่ 2. สำเนาทะเบียนรถ/สำเนาใบซื้อขาย 3. ท่อเสียงดัง(อันนนี้โดนเองเลย ก็รถมันเก่าอายุก็ 10ปีแล้ว พี่แก บอกว่า ไปทำท่อมา เล่นซะแต่เจอสวนกลับก็ไม่เห็นจะโดนไรเลย) พี่เค้าถามไรมา เราก็ตอบตามตรง
jjtorism
เริ่มติดใจในการขับ CBR
**

« ตอบ #2 เมื่อ: 08, พฤษภาคม 2011, 07:53:41 AM »

ถามว่ามีมั้ย ก็ตอบได้ว่า มีครับ แถมพี่แกชอบเล่นซ่อนแอบ อยู่ตามมุมอับ ถ้ารถน้องถูกต้องตามกฎหมายก็ไม่ต้องกลัวครับ ส่วนใหญ่ที่พี่เจอและถูกเรียกตรวจบ่อยๆๆก็มี 1. ใบขับขี่ 2. สำเนาทะเบียนรถ/สำเนาใบซื้อขาย 3. ท่อเสียงดัง(อันนนี้โดนเองเลย ก็รถมันเก่าอายุก็ 10ปีแล้ว พี่แก บอกว่า ไปทำท่อมา เล่นซะแต่เจอสวนกลับก็ไม่เห็นจะโดนไรเลย) พี่เค้าถามไรมา เราก็ตอบตามตรง
อยู่อุดรเยอะมากๆๆๆๆๆๆครับ แต่หลุดง่ายครับ เงินฟาด500ครับ หลุดทุกที่
ไม่ไหวโทหาพ่อก็หลุดครับ

แต่ที่นี่ผมคงไม่รอดเป็นแน่! nooooo
มีแผนการใส่จุกอุดเสียงแล้วครับ

ขอบคุณพี่มากนะครับ

----------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------
' His name's Maximum '

lloacbr
ตามมาเร็ว เดี๋ยวจะพาไปออกทริป

สายหื่นขนานแท้

« ตอบ #3 เมื่อ: 08, พฤษภาคม 2011, 09:45:39 AM »

มีเยอะคราบ.........ทางที่ดี อย่าไปให้คุณเค้าเหนหน้าเลย....เจอที่ไรเบื่อๆๆๆทุกดกที.........สงกะไสไม่มีตังกินข้าว...............

Herulaya
I'm CBRsCLUB

« ตอบ #4 เมื่อ: 09, มิถุนายน 2011, 09:58:11 AM »

ตันนี้เหมือนจอดที่หอใน มเกษตรอ่าว นะ= =

mints7
ขับช้า แต่อย่าให้ใครแซง

« ตอบ #5 เมื่อ: 26, มิถุนายน 2011, 12:53:14 AM »

น่าจะใช่นะอาทิตย์ก่อนผมเข้าไปส่งงานในมอก็เหมือนจะเห็นจอดอยู่ที่หน้าหอใน
lloacbr
ตามมาเร็ว เดี๋ยวจะพาไปออกทริป

สายหื่นขนานแท้

« ตอบ #6 เมื่อ: 01, กรกฎาคม 2011, 11:37:37 AM »

ระวังนะเค้าเล่นซ่อนแอบกัน พี่หนวดที่นี่ซ่อนแอบเก่ง...ทางที่ดลดเสียงไปเลยครับจบ.....

hellseedx
I'm CBRsCLUB

อ้วนกลม อารมณ์ดี

« ตอบ #7 เมื่อ: 03, มกราคม 2012, 06:36:37 AM »

จราจร ในตัวเมืองชลฯ ส่วนมากนิยมเล่นซ่อนแอบ >eieiคับ ถ้ายังไม่ทำไรผิดจะหาตัวยากมาก  !wanwan

พลาดปุ๊บ :o พี่แกโผล่ปั๊บ !>>) แต่ระยะ 2-3ปีที่เจอมา น่ารักคับ ตี 2 เจอด่านตรวจ  !wanwan บอกไปตรงๆเลย ผมไปกินเหล้ากันเพื่อนมานะ พี่แกก็ไม่เห็นว่าไร แค่ลูบคลำรอบเอว เป๋าเกง ละบอกว่า ขี่รถดีๆกลับไปนอนที่บ้านนะ อย่าไปนอนโรงบาล   !eurk ให้พรซะงั้น  l3

เราตัดแล้วซึ่งกิเลส เหลือแต่ตัญหา ราคะ และความอยาก
หน้า: [1]   ขึ้นบน
  พิมพ์