CBRsCLUB

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น

หน้า: [1]   ลงล่าง
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: อยากทราบร้านขายยาง DUNLOP ของ CBRตัวเก่าในเชียงใหม่  (อ่าน 4163 ครั้ง)
Askabeans StarKiller
ขออภัย...มือใหม่หัดขับ
*

Resolute Captiva

askabeans_scorch@hotmail.com
เว็บไซต์ อีเมล์
« เมื่อ: 03, พฤษภาคม 2011, 11:13:28 PM »

ผมอยากได้ยาง DUNLOP หรือ YOKOHAMA มาเปลี่ยนแต่ที่ศูนย์ไม่มี
เลยอยากจะถามว่ามีร้านไหนมั่งในเชียงใหม่ที่ขายยางนี้ ผมขี่ CBR ตัวเก่าอ่ะครับ

ถ้าใครรู้ร้าน+เบอร์ร้านก็มาบอกผมด้วยละกันนะครับ
ต้องการด่วน
ขอบคุณมากครับ
 :) :)

"The best confidence builder is experience."

dunlopzx
*

« ตอบ #1 เมื่อ: 02, พฤษภาคม 2012, 09:00:03 PM »

อยากได้เหมือนกันคับ !goodjob

p_com
I'm CBRsCLUB

« ตอบ #2 เมื่อ: 02, พฤษภาคม 2012, 11:05:08 PM »

http://www.cbr150club.com/board/index.php?topic=33989.0  แต่แนะนำโกดังที่เลยร้านปรีดาไปหน่อยหนึ่ง ซอย ข้างธนาคาร เข้าไปไม่ลึก จะเห็น มี ตึกชั้นล่าง เป็นกระจก ขายอะไหล่ อยู่ ต้องเดินเข้าไปหน่อย สังเกตดีๆ อาจจะไม่เหมือนร้านขาย อะไหล ่ ลองเข้าไปดู มีทุกอย่าง
Askabeans StarKiller
*

Resolute Captiva

askabeans_scorch@hotmail.com
เว็บไซต์ อีเมล์
« ตอบ #3 เมื่อ: 03, พฤษภาคม 2012, 06:57:47 AM »

l13 l13 l13
ขอบพระคุณมากครับผม

"The best confidence builder is experience."
romeogolf
หักซ้าย หักขวา ไม่มีล้ม

romeo_catholic@hotmail.com
« ตอบ #4 เมื่อ: 03, พฤษภาคม 2012, 07:04:57 AM »

แสงชัยมอเตอร์   หน้าปริ้นครับ

ถูกและของใหม่กว่า ปรีดาครับ

เคยไปซื้อมาแล้ว :D

ART-OUTSIDER
OutSiDer Team "นักบิดทางเรียบแห่งขุนเขา ทีมงานเร็วในโค้ง"
I'm CBRsCLUB

ผู้ชายธรรมดาที่มีปีกสีแดง Art-Lockon!

« ตอบ #5 เมื่อ: 03, พฤษภาคม 2012, 04:58:06 PM »

ผมอยากได้ยาง DUNLOP หรือ YOKOHAMA มาเปลี่ยนแต่ที่ศูนย์ไม่มี
เลยอยากจะถามว่ามีร้านไหนมั่งในเชียงใหม่ที่ขายยางนี้ ผมขี่ CBR ตัวเก่าอ่ะครับ

ถ้าใครรู้ร้าน+เบอร์ร้านก็มาบอกผมด้วยละกันนะครับ
ต้องการด่วน
ขอบคุณมากครับ
 :) :)

ตาอาร์มเอ๋ย ดันล็อปพี่ไม่แนะนำอ่ะ ลอง irc wing premium หน้า 80/90-17 หลัง 100-80-/17 เวิร์คกว่า  แต่ถ้าจะสุดก็ irc  IZ003 หน้า 80/90-17 หลัง 110/70-17

หน้า: [1]   ขึ้นบน
  พิมพ์