CBRsCLUB

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น

หน้า: 1 2 [3] 4 5   ลงล่าง
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: ร้านไหนขายเกินราคาเข้ามาเลย  (อ่าน 23372 ครั้ง)
NuM_NuM
ขับช้า แต่อย่าให้ใครแซง

« ตอบ #40 เมื่อ: 31, มีนาคม 2011, 04:45:37 AM »

อยากจะทราบว่าตอนสมัคร ทางClub บอกว่าข้อมูลจะเก็บไว้เป็นความลับที่สุด ทำไมสมาชิกถึงทราบข้อมูลขอผมได้ละครับ รั่วนะครับตรวจสอบ

ก็คนตรวจสอบเขาเป็นเวบมาสเตอร์ แล้วที่เอาข้อมูลเก่าที่คุณเอาของคนอื่นมาใช่นั้น
ทางเวบมาสเตอร์เขาก็ทำโมเสสปิดบังไว้แล้ว
ส่วนที่คุณนำข้อมูลมาสมัครใหม่นั้น คนอื่นไม่มีทางรู้ได้หรอกครับ

Cowboy VI
CBR NE-Zone
I'm CBRsCLUB

ChacK KoraT - JoHo

cowboy_vi@hotmail.com
« ตอบ #41 เมื่อ: 31, มีนาคม 2011, 04:53:25 AM »

^
^
อันนี้คือ เจ้าของกระทู้ " ยกเลิก User และข้อมูลเดิม " แล้วสมัครใหม่ในอีกชื่อนึงแล้วใช่มั้ยครับ ?  >%REDD

puyzuza
หักซ้าย หักขวา ไม่มีล้ม

« ตอบ #42 เมื่อ: 31, มีนาคม 2011, 04:56:50 AM »

ใช่ครับ เปลี่ยน เป็นUser Puyzuza  แล้วครับ
Doramon9876
Certified Trader
*

ไข่ติดถังหลังติดนม นวดทั้งไข่นวดทั้งนม อู้วววว

« ตอบ #43 เมื่อ: 31, มีนาคม 2011, 05:11:49 AM »

เอาเปนว่าร้านตรง ถนนจันทร์ ขาย 250 ตัวธรรมดา ราคา 140000
แล้วabsจะเท่าไร? เฮ้อ

ผมรูปไม่หล่อ พ่อไม่รวย เส้นไม่ใหญ่ แต่หมดทั้งใจฉันให้เธอ ฮิ้วววว~~~~~~~
puyzuza

« ตอบ #44 เมื่อ: 31, มีนาคม 2011, 05:16:32 AM »

ขอชื่อร้านด้วยครับ
เอาเปนว่าร้านตรง ถนนจันทร์ ขาย 250 ตัวธรรมดา ราคา 140000
แล้วabsจะเท่าไร? เฮ้อ
saintlove
ขออภัย...มือใหม่หัดขับ
*

« ตอบ #45 เมื่อ: 31, มีนาคม 2011, 05:19:07 AM »

ผมสอบถามมาทุกร้านในจังหวัดนนทบุรีแล้วครับ

ไม่มีร้านไหนราคาต่ำกว่า 82,000 เลยครับ

เป็นอีกเรื่องนึงที่ยังกวนใจผมอยู่ อยากได้รถนะครับ แต่ทำใจไม่ได้ที่จะต้องซื้อรถเกินราคาหลายพันบาท

เมื่อมีความรู้สึกว่าไม่ยุติธรรม และยังต้องมารอรถอย่างต่ำตั้งอีก 1 เดือน เฮ้อ คิดแล้วกลุ้มครับ  :(

ร้านเสื้อผ้าแฟชั่นผู้ชายอ้วน
www.LoveJumBoMan.Com
Ekakachai
ขับเร็วชิดซ้าย ขับไวชิดขวา

จำกัดความเร็ว 180 กม./ 3 ชั่วโมง

ekakachai_34@windowslive.com
เว็บไซต์ อีเมล์
« ตอบ #46 เมื่อ: 31, มีนาคม 2011, 05:30:01 AM »

ต้องขออภัยมานะที่นี้ด้วยครับชาว CBR เมื่อผมได้รับทราบข้อComent จากชาว CBR Club แล้วผมก็รู้ถึงเหตุผล ผมเองก็ผิดที่ไม่ทำตามกติกา ต่อไปนี้ผมจะไปสมัครใหม่ เป็น บัตรที่ถูกต้องแล้วกัน จำ ID ใหม่ผมไปเลย puyzuza  จะสมัครแล้วนะครับ ขอโทษถ้าหากผมทำผิด แต่ผมหวังดีกับทุกคนไม่ได้เจตนาว่าหรือใส่ร้ายใคร หวังว่าพี่น้องชาว CBR คงให้อภัยผมนะครับ
;) ;)

Ekakachai  < เก่ง > @ ซอย  สุทธิพร ดินแดง  ก.ท.ม.
 แข่งเรือลือเลื่อง เมืองงาช้างดำ จิตรกรรมวัดภูมินทร์ แดนดินส้มสีทอง เรืองรองพระธาตุแช่แห้ง
Tana CBR
จะช้าหรึอไว ก็ไปให้ถึงจุดหมาย

« ตอบ #47 เมื่อ: 31, มีนาคม 2011, 05:32:33 AM »

ขอโทษเป็นสิ่งที่ครับ !goodjobอย่าลืมขอโทษผู้ดูแลเว็ปเขาด้วยล่ะงานนี้คุณผิดเต็มๆ

Tana CBR

« ตอบ #48 เมื่อ: 31, มีนาคม 2011, 05:50:12 AM »

เอ้อ อยากถามอีกอย่างว่าทำไมพวกเราต้องร้องเรียนผ่านคุณด้วยล่ะ ทำไมทางฮ้อนด้าไม่เปิดช่องทางให้พวกเราร้องเรียนโดยตรงเช่น เปิดเว็ปให้พวกเราร้องเรียน ขอโทษด้วยนะอันนี้ผมอยากรู้จริงๆครับ ;) ;) ;)(และขอโทษทุกๆท่านดัวยนะครับที่ผมอยากรู้มากไปหน่อย ;) ;))

puyzuza

« ตอบ #49 เมื่อ: 31, มีนาคม 2011, 06:20:52 AM »

งั้นร้องเรียนตามนี้เลยครับ http://greenzone.aphonda.co.th/
Tana CBR

« ตอบ #50 เมื่อ: 31, มีนาคม 2011, 06:32:56 AM »

งั้นร้องเรียนตามนี้เลยครับ http://greenzone.aphonda.co.th/
ขอบคุณสำหรับคำตอบผมเข้าใจละ !goodjobหางกรีนโซนผมเข้าไปดูประจำ บ้างครั้งก็เข้าไปสอบถามปัญหาเกี่ยวกับรถอยูบ่อยๆ

Doramon9876
Certified Trader
*

ไข่ติดถังหลังติดนม นวดทั้งไข่นวดทั้งนม อู้วววว

« ตอบ #51 เมื่อ: 31, มีนาคม 2011, 06:50:17 AM »

คือเคยไปถามgreenzoneแล้ว มันก็ไม่ตอบ ถามเรื่องนี้มันดันไม่ตอบ งงงงงง >A@$%^^

ผมรูปไม่หล่อ พ่อไม่รวย เส้นไม่ใหญ่ แต่หมดทั้งใจฉันให้เธอ ฮิ้วววว~~~~~~~
puyzuza

« ตอบ #52 เมื่อ: 31, มีนาคม 2011, 07:16:31 AM »

เค้าตอบไม่ตรงคำถาม เราต้องเน้นครับว่าให้ตอบตรงคำถาม แต่เรื่องขายเกินราคา หรือเรื่องบริการต่างๆ ทางฮอนด้าจัดการให้ได้ แต่เรื่องเร่งการผลิตเป็นไปได้ยากเพราะผลกำไรของบริษัทมากกว่า >:(
ballcbr

Follow me to hell

ball_cbr@windowslive.com
« ตอบ #53 เมื่อ: 31, มีนาคม 2011, 02:07:58 PM »

ยินดีที่สุดท้ายก็เข้าใจการทำงานของพวกเราครับ หลายๆคนสงสัยว่าทำไมจะต้องดูแลกันถึงขนาดนี้ ต้องขออณุญาติเจ้าของกระทู้เล่าเรื่องในนี้ครับ เรื่องมันมีอยู่หลายๆหนที่สมาชิกของเราโดนโกง
ครั้งหนึ่ง(แต่ไม่ใช่ครั้งแรก)  เพื่อนของเราโดนขโมยปลายท่อ DBS ที่พันทิพ แต่ไม่กี่วัน ท่อใบนั้นถูกนำมาขายในเว็บนี้ ทำไมถึงรู้ว่าใช่ท่อใบที่หาย เพราะมันมีใบเดียวในประเทศไทยครับ
แต่โจรไหวตัวทันก่อน และเราไม่สามารถจัดการอะไรได้ เพราะว่ายังไม่มีกฏระเบียบนี้ และก็ยังมีการโกงตามมาอีกหลายหน พวกเราจึงตั้งกติกานี้ขึ้นมาอย่างน้อยก็เพื่อให้สมาชิกที่เป็นเพื่อนเราทุกคน
ปลอดภัยในระดับหนึ่ง แต่กติกาก็คือกติกา เราไม่สามารถเลือกเว้นได้ เมื่อมีแล้วทุกคนก็ควรปฏิบัติ จึงขอชี้แจงมาตามนี้และหวังหว่าสมาชิกทุกท่านจะเข้าใจ  ขอบคุณครับ
ViRuS_BC
CBR Commando

« ตอบ #54 เมื่อ: 31, มีนาคม 2011, 03:57:36 PM »

อยากจะทราบว่าตอนสมัคร ทางClub บอกว่าข้อมูลจะเก็บไว้เป็นความลับที่สุด ทำไมสมาชิกถึงทราบข้อมูลขอผมได้ละครับ รั่วนะครับตรวจสอบ

อาจจะยังเป็นUserใหม่ ง่ายๆครับ หลักของการเล่นเวปบอร์ดสากลไม่ว่าคุณเข้าที่ไหนก็อาจจะเจอคำเหล่านี้อยู่ล่าง User ลองสังเกตุดูนะครับ

ไม่ต้องห่วงเรื่องข้อมูลรั่วไหลนะครับ ซึ่งสิทธิ์ในการเข้าถึงข้อมูลในเวป มีแค่คณะกรรมการที่ทางเวปได้แต่งตั้งขึ้นเท่านั้น ซึ่งบุคคลทั่วไปไม่สามารถดูได้ครับ (ยกเว้น Hacker)

jezada
เริ่มติดใจในการขับ CBR
**

« ตอบ #55 เมื่อ: 31, มีนาคม 2011, 08:02:27 PM »

แล้วสำหรับคนที่ซื้อแบบเกินราคาไปแล้วหละ
ถ้าแจ้งไปจะมีผลอย่างไรครับ

Uploaded with ImageShack.us
[-[T]omy-]
The Boy ซอย The Girl จน The Girl นั้น Me ครรข์ The Boy ซอย ทุก วัน จน The Son ออก มา เดิน

sถไม่มี voขี่ได้ป่ะ

« ตอบ #56 เมื่อ: 31, มีนาคม 2011, 08:20:46 PM »

!goodjob เริ่มใหม่ครับไม่มีคำว่าสาย

เริ่มใหม่ไม่มีคำว่าสาย  OK ซึ้งเลยอ่ะพี่ทรง  :( :( !cry! !cry!

ยินดีต้อนรับ ครับผม  ใหอภัยได้เสมอครับ  handsom dance handsom dance :) :)  เดี๋ยวผมรอดูอีก 2 วัน หลังจากแจ้งคุณไปแล้ว แล้วผมจะลองๆไปทดสอบดู ว่าร้าน นนท์นัดพบ สาขานนทบุรี ยังตั้งราคาเดิม อยู่หรือป่าว 150,000 นี้ เคืองสุดๆ

GENIUS

« ตอบ #57 เมื่อ: 01, เมษายน 2011, 04:55:44 AM »

ถ้าราคารวมทะเบียน พรบ.ไม่เกิน 7.8หมื่นยังพอรับได้ครับ

( พอซื้อไหว  )

หากทางบริษัทลงมาดูแลในเรื่องนี้จะดีมากๆ เลยครับ
GENIUS

« ตอบ #58 เมื่อ: 01, เมษายน 2011, 04:59:53 AM »

คนที่ซื้อตอนออกแรกๆ ยังซื้อที่ราคา 7.6หมื่นกันไปตั้งหลายคน

( ราคารวมทะเบียน พรบ. )

แต่ตอนนี้ราคามันโหดจริงๆ ครับ
BOCBR150

CBR คือราชาบนท้องถนน

« ตอบ #59 เมื่อ: 01, เมษายน 2011, 05:19:01 AM »

!hoehoe   อยากได้ 250 ราคาไม่แรงอ่ะคับ ถามหลายร้าน ไม่ต่ำกว่า 120000 แถมยังไม่มีรถ ต้องโทรเช็ครถทุกอาทิตย์ เดือนนึงรถมาคันนึง สำคัญสุด ไม่ขายเงินสดคับพี่น้อง  ถ้าเป็นงี้ต่อไป  ต้องนอกใจ ค่ายปีกนก ไปเล่น ninja ซะแล้ว... <cry

หน้า: 1 2 [3] 4 5   ขึ้นบน
  พิมพ์