CBRsCLUB

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น

หน้า: 1 [2] 3   ลงล่าง
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: CBRsCLUB@แก่งหินเพิง ทริปฉลองวันเกิดคลับ ปีนี้กี่ขวบให้ทาย....  (อ่าน 16196 ครั้ง)
เพียวคุง
ชีวิตมันมีสเต็ปของตัวมันเอง ดังนั้นไม่ต้องรีบข้ามสเต็ป...แค่...ค่อยๆไปก็พอแล้ว
I'm CBRsCLUB

takriew@hotmail.com
« ตอบ #20 เมื่อ: 23, มีนาคม 2011, 05:40:59 PM »

ก่อนอื่นก็ต้องขอขอบคุณ
 1 ที่ทำการอุทยานแห่งชาติ แก่งหินเพิงนะครับที่ได้ให้ที่พักแก่พวกเราได้ทำกิจกรรมกัน3วัน2คืน
2 AP HONDA ที่ได้ให้การสนับสนุนในกิจกรรมครั้งนี้
3แม่ครัวทุกท่านเลยที่ทำให้เราได้มีอะไรอร่อยๆกินกัน
......
และสิ่งที่สำคัญที่สุดก็คือพวกเราทุกคนนะครับผมขอขอบคุณจากใจเลยที่ทำให้กิจกรรมครั้งนี้มีความสนุกและความสุขอันมากมายขึ้นมาในทริป......ขอขอบคุณจากใจจริงๆครับ !hoehoe !hoehoe

We 're the touring not the racing

sodaza
เบื่อซ้อนเมื่อไหร่...จะขี่เอง
ขับช้า แต่อย่าให้ใครแซง

เบื่อซ้อนเมื่อไหร่..จะขี่เอง

« ตอบ #21 เมื่อ: 23, มีนาคม 2011, 07:04:34 PM »

ไมไม่มีรูปผมเลยพี่โหน่งงงงง >:( >:( >:( >:(
[/quo

tแล้วอยากมีรูปทำไมไม่ไปละคร๊า     >:( >:( >:( l5 l5 l5
sodaza
เบื่อซ้อนเมื่อไหร่...จะขี่เอง
ขับช้า แต่อย่าให้ใครแซง

เบื่อซ้อนเมื่อไหร่..จะขี่เอง

« ตอบ #22 เมื่อ: 23, มีนาคม 2011, 07:05:18 PM »

รูปเราสวย...อิอิ...มันส์จิงคะ..ขอบคุณพี่ๆทุกคนที่ทำให้มีทริปดีๆแบบนี้นะคะ.... >%^SR >%^SR >%^SR !goodjob !goodjob l13 l13 l13 :P :P :P l5 l5
violetman
ขออภัยในบางลีลา
ตามมาเร็ว เดี๋ยวจะพาไปออกทริป

อยากรู้จัก ต้องมาสัมผัสไกล้ ๆ

robotoon@hotmail.com
เว็บไซต์ อีเมล์
« ตอบ #23 เมื่อ: 23, มีนาคม 2011, 07:11:36 PM »

!goodjob  !goodjob   !goodjob  

!pingping   !pingping   !pingping

ดีนะที่ได้ไป  พลาดงานนี้ไปเสียดายมาก ๆ ค่ะ

ขอขอบคุณพี่ ๆ เพื่อน ๆ CBRs Club ทุกท่าน
ที่ให้เราได้มีกิจกรรมดี ๆ สนุก ๆ แบบนี้ค่ะ

>%^SR    >%^SR      >%^SR

Uploaded with ImageShack.us

ตามเจ๊มาเร้วว....ววว  เดี๋ยวจะพาไปออกทริป
TRAFFICKER
CBR Commando

« ตอบ #24 เมื่อ: 23, มีนาคม 2011, 07:14:24 PM »

ไมไม่มีรูปผมเลยพี่โหน่งงงงง >:( >:( >:( >:(

>:( >:( >:( อย่ามาเนียน..... >@#%GD

เหลือง เรือง รอง เหมือน กลอง คลี่
GOGO
หักซ้าย หักขวา ไม่มีล้ม

« ตอบ #25 เมื่อ: 23, มีนาคม 2011, 07:35:33 PM »

สนุกคับขอบคุนทุกสิ่งทุกอย่างคับ
แล้วก็น้องๆที่ขับรถไม่มีเกเรเดี๋ยวรอบหน้าจัดให้เร็วกว่านี้พี่ขอสัญญา ;D ;D l11

จะรีบไปไหนกันยังไงก็ถึงงะ
หมาดำ
"มิตรภาพที่ดี มีอยู่ในจิตสำนึก"

"เราจะเป็น...ตำนาน..และอมตะ555"

nat_wave125@hotmail.com
« ตอบ #26 เมื่อ: 23, มีนาคม 2011, 08:25:00 PM »

;)ขอขอบคุณAPฮอนด้า  ;)ขอบคุณเจ้าหน้าที่อุทยานแห่งชาติแก่งหินเพิง  ;)ขอบคุณผู้ใหญ่ใจดีทุกท่าน
 ;)ขอบคุณธรรมชาติที่มีอากาศดีๆให้เรา  ;)ขอบคุณCBR150คู่กายที่พาเราไปถึงจุดหมาย

:Dสำคัญที่สุด :D
 ;) ;)"ขอบคุณน้ำใจพี่ น้องCBRsCLUBทุกๆท่านที่ทำให้เรามีความทรงจำที่ดีๆ" ;)ขอบคุณจากใจครับพี่ น้อง
 !hoehoe !hoehoe !hoehoe !hoehoe !hoehoe !hoehoe

"เพื่อชีวิตติดล้อ..ขอแค่เศษสตางค์..เติมน้ำมัน น้ำเมาาาาาาาา..."
Asus
ผมมันคนจรครับ

CBR แดงดำ..ขอขี่แบบเดิมๆ

ha_lovelove@hotmail.com
« ตอบ #27 เมื่อ: 23, มีนาคม 2011, 10:14:43 PM »

มันมากครับ

"ก็แค่ต้องการชีวิตที่อิสระ แค่ต้องการออกพจญภัย และต้องการสร้างชื่อ
ฉันไม่ต้องการทำร้ายใครแต่ถ้าใครมาขวางก็แค่ต้องจมไปพร้อมกับกองเลือด"
xlimited
STILL STANDING CBR150

maybe think but don't sale sure

« ตอบ #28 เมื่อ: 23, มีนาคม 2011, 11:21:11 PM »

ขอบพระคุน ดารา ทุกท่านที่ลงมาจุดติ  ทั้ง เจ้าโอวาส เจ็พริิตี้ พี่โป่งหินเหล้กไฟ ตลอดจน เคเอสอาร์ 1 คัน ก้อยังมา ขอบคุนแมลง ที่ไต่ตอม ขอบคุนยุงที่กัดตีน
ขอบคุน เสียง แฟลตสไลด์ รอบตัดดีจิงๆ ขอบคุนเสียง นกกระตั้ว ขอบคุนเครื่องรถยนต์ ที่เครื่อง ที่มากระหึ่มยาม หลับนอน ขอบคุน เสื่อและหมอนจากวัด ขอบคุน พี่ชาคริต ที่มาขี่โมตาด เคเอสอาร์ น้ำมันหก ขอบคุน นักเตะบอล ที่ใช้ลูกตะกร้อในการแตะ ขอบคุน คนคอแปป คอสุราทุกท่าน ขอบคุน อ เอ้ ถ้าไม่มีเอ้ ก้อ ไม่ได้ฟังเรื่องเล่า ระทึกขวัญ ยามค่ำคืน
ขอบคุนพัดลม ที่ทำให้เพื่อนผม ไม่ต้องออกไปนอนค้างข้างนอน ขอบคุนเต็น ทุกหลัง  ขอบคุนแม่ครัวหัวป่าทุกท่าน   ขอบคุนแบตกล้องที่ ทำให้ได้ภาพที่สวยๆมาอวดกัน ขอบคุน น้ำมัน ที่ให้เราล่องไป ขอบคุน ขอบคุน ขอบคุน และก้อขอบคุน วิทยากรเจ็อ้อ และวิทยากรไก่ย่าง  และที่สุด ขอบคุนพวกเราทุกคน   ขอบคุนมากครับ ;) ;) ;) ;)

Ae87

« ตอบ #29 เมื่อ: 24, มีนาคม 2011, 12:00:45 AM »

ขอบคุณ ตาเอ็กซ์ ลิมิเต็ดดดดดดดดดดดดดดดดด
ที่มาขอบคุณทุกๆคน555+++

violetman

« ตอบ #30 เมื่อ: 24, มีนาคม 2011, 01:17:10 AM »

ขอบพระคุน ดารา ทุกท่านที่ลงมาจุดติ  ทั้ง เจ้าโอวาส เจ็พริิตี้ พี่โป่งหินเหล้กไฟ ตลอดจน เคเอสอาร์ 1 คัน ก้อยังมา ขอบคุนแมลง ที่ไต่ตอม ขอบคุนยุงที่กัดตีน
ขอบคุน เสียง แฟลตสไลด์ รอบตัดดีจิงๆ ขอบคุนเสียง นกกระตั้ว ขอบคุนเครื่องรถยนต์ ที่เครื่อง ที่มากระหึ่มยาม หลับนอน ขอบคุน เสื่อและหมอนจากวัด ขอบคุน พี่ชาคริต ที่มาขี่โมตาด เคเอสอาร์ น้ำมันหก ขอบคุน นักเตะบอล ที่ใช้ลูกตะกร้อในการแตะ ขอบคุน คนคอแปป คอสุราทุกท่าน ขอบคุน อ เอ้ ถ้าไม่มีเอ้ ก้อ ไม่ได้ฟังเรื่องเล่า ระทึกขวัญ ยามค่ำคืน
ขอบคุนพัดลม ที่ทำให้เพื่อนผม ไม่ต้องออกไปนอนค้างข้างนอน ขอบคุนเต็น ทุกหลัง  ขอบคุนแม่ครัวหัวป่าทุกท่าน   ขอบคุนแบตกล้องที่ ทำให้ได้ภาพที่สวยๆมาอวดกัน ขอบคุน น้ำมัน ที่ให้เราล่องไป ขอบคุน ขอบคุน ขอบคุน และก้อขอบคุน วิทยากรเจ็อ้อ และวิทยากรไก่ย่าง  และที่สุด ขอบคุนพวกเราทุกคน   ขอบคุนมากครับ ;) ;) ;) ;)

!goodjob      !goodjob      !goodjob      !goodjob

!pingping      !pingping      !pingping      !pingping

>%^SR      >%^SR       >%^SR       >%^SR

I   LOVE  CBRs CLUB  ค่ะ

ตามเจ๊มาเร้วว....ววว  เดี๋ยวจะพาไปออกทริป
ViRuS_BC

« ตอบ #31 เมื่อ: 24, มีนาคม 2011, 01:26:15 AM »

ขอบคุณ ตาเอ็กซ์ ลิมิเต็ดดดดดดดดดดดดดดดดด
ที่มาขอบคุณทุกๆคน555+++

ขอบคุณตาเอ้ ที่มาเล่าเรื่องผีๆ ด้วย   !sadsad

violetman

« ตอบ #32 เมื่อ: 24, มีนาคม 2011, 01:41:24 AM »

ภาพประทับใจสุดท้ายก่อนแยกย้ายค่ะ

มีแต่ผู้ชายรุมล้อมค่ะ  อิอิอิ

*^%#        *^%#        *^%#

james_16

กินอะไรไม่ค่อยได้

james00mon@hotmail.com
« ตอบ #33 เมื่อ: 24, มีนาคม 2011, 01:57:06 AM »

;) ;) ;)

:P :P :P :P
ballcbr

Follow me to hell

ball_cbr@windowslive.com
« ตอบ #34 เมื่อ: 24, มีนาคม 2011, 02:40:32 AM »

>coooool >coooool >coooool >coooool >coooool
Natthapong

poon racing the bike work shop you can trust

« ตอบ #35 เมื่อ: 24, มีนาคม 2011, 03:21:23 AM »

!ohno !ohno !ohno

It's more than just oil. it's liquid engineering

CBR 150 R Technical Specification

.................................................CBR 150 + + + + ......................................................
BOCBR150
หักซ้าย หักขวา ไม่มีล้ม

CBR คือราชาบนท้องถนน

« ตอบ #36 เมื่อ: 24, มีนาคม 2011, 04:11:54 AM »

;D  ขอแสดงความเสียใจกับท่านที่พลาดงานนี้ และขอขอบคุณองค์ประกอบทุกอย่างที่จบลงด้วย รอยยิ้ม และประสบการณ์ที่ดี   ขอแสดงความยินดีกับทุกท่านที่ได้ไป ทำให้รับรู้ถึงความอบอุ่น ทุกความช่วยเหลือ  ทริปหน้าเจอกันใหม่   !goodjob

poramate007

FUCK IN LIFE

« ตอบ #37 เมื่อ: 24, มีนาคม 2011, 04:19:38 AM »

l13 l13 l13 l13
kgpg00
เพิ่งเริ่มหัดขับ

« ตอบ #38 เมื่อ: 24, มีนาคม 2011, 04:24:29 AM »

ขอบคุณบ้าง ทุกๆฝ่าย  >%^SR
xlimited
STILL STANDING CBR150

maybe think but don't sale sure

« ตอบ #39 เมื่อ: 24, มีนาคม 2011, 04:30:31 AM »

>%^SR >%^SR

หน้า: 1 [2] 3   ขึ้นบน
  พิมพ์