CBRsCLUB

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น

หน้า: [1]   ลงล่าง
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: เสาร์นี้ใครไปร้าน 320p บ้างครับ  (อ่าน 1741 ครั้ง)
Songklod
I'm CBRsCLUB

t_throngklod@hotmail.com
« เมื่อ: 16, กุมภาพันธ์ 2011, 11:22:44 PM »

ตามหัวข้อเลยครับใครไปจะขอติดไปด้วยคนเพราะไปไม่ค่อยถูกครับถนนเส้นนั้นงงมากๆ  nooooo
ตอนเย็นก็กะว่าจะไปที่คลับครั้งแรกเลยครับยังไม่เคยเข้าไป <%6

Uploaded with ImageShack.us

eard

eard_78@hotmail.com
« ตอบ #1 เมื่อ: 16, กุมภาพันธ์ 2011, 11:23:48 PM »

อาจจะไปวันศุกร์ครับ น้องให้พาไปดูเสื้อ

Songklod

« ตอบ #2 เมื่อ: 16, กุมภาพันธ์ 2011, 11:25:06 PM »

วันศุกร์ไปกี่โมงครับ อาจจะไปวันศุกร์แทน

godji55
เริ่มติดใจในการขับ CBR
**

« ตอบ #3 เมื่อ: 17, กุมภาพันธ์ 2011, 12:27:58 AM »

มาจากทางไหน รู้จักอะไรบ้างอ่ะ
มันอยู่แยกท่าน้ำราชวงศ์

ขับตรงมาจากเยาวราช ถึงแยกมันจะเขียน
ซ้าย รพ กลาง
ขวา ท่าน้ำ

พี่ขับเข้าท่าน้ำเลยเจอกสิกรจอด แร้วเดินไปหน่อยมีซอย
ไล่จากพระราม 4แระกัน มีสองทาง
- เข้าวัดไตรมิตร ซ้ายไปตามทาง มีป้ายโผล่โอเดียนเรย
  ตรงไปทางโอเดียน เจอเยาวราช แยกท่าน้ำ
- เข้าหัวลำโพง ไปโผล่เทพศิรินทร์
  ผ่านวรจักรแยกรพ กลาง เลี้ยวซ้าย ตรงตลอดไปท่าน้ำ
ผมแนะนำ ทางหัวลำโพง
เสาร ทิตย รถโคดจะติด ไม่น่าไปอย่างแรง อีกอย่างก้อที่จอด
มีมาเขียนใบสั่งนะ

ผมไป แต่ได้อย่างอื่นของที่สำเพ็งแทน ไม่ได้ของที่ร้าน
5555
Songklod

« ตอบ #4 เมื่อ: 17, กุมภาพันธ์ 2011, 05:53:32 PM »

ผมมามาทางพระราม4 เข้าหัวลำโพง

paulhack
อิสระอยู๋ในใจ
ตามมาเร็ว เดี๋ยวจะพาไปออกทริป

็Hack Bilmola

absolut_hack@hotmail.com
« ตอบ #5 เมื่อ: 25, กุมภาพันธ์ 2011, 05:19:34 AM »

ไปมา แล้ว ครับบ บริการ ดีมากกก

ฮาาา ด้วยย ปล่อยย มุขตลอดเลยย 
ผมได้ถุงมือกับ กระเป๋า  Monster   แล้ว ก็กันถั งงง
ร้าน จะอยู๋ในซอย นะค่อยๆสังเกตุ ดีๆ
ผมก็นั่งรถเมย์ไป   ไม่กล้าเอารถไป   แต่ร้อน จริงง 

สู้ตายยย คับบ!! 555+  ไปเลยยยพี่ เชียร์ๆๆๆ

Hacker Bilmola !! ^^ ใครๆก็เรียก อากู๋   555
หน้า: [1]   ขึ้นบน
  พิมพ์