CBRsCLUB

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น

หน้า: [1] 2 3   ลงล่าง
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: มีท่านใดสนใจบ้างครับ หรือ ทุกท่านสนใจยิ่งดีครับ  (อ่าน 8506 ครั้ง)
wck7
ขับช้า แต่อย่าให้ใครแซง

อย่ายอมแพ้ สู้ต่อไปทาเคชิ......................

wck7@hotmail.co.th
« เมื่อ: 15, กุมภาพันธ์ 2011, 03:59:13 PM »

เออ ตั้งเป็นฝ่ายดีไหม ประมาณว่าติดตามยามว่าง รับแจ้งเหตุ เหมือนศูนย์ แทกซี่อะครับ ใครสะดวกอะไรยังไหง ถนัดด้านไหน ก็ช่วยๆกัน ทำเป็นเครือข่าย
มีเรื่องปุป รีบแจ้ง แล้วเราก็มารวมตัวกันคนที่ใกล้ที่เกิดเหตุ เหมือน Gangster อะครับ แต่เน้นทำความดีช่วยเหลือเพื่อนที่เดือดร้อน และประสานงานตำรวจด้วย พี่หนวดเค้าจะได้ไม่ว่าๆเราชุมนุมเกินเหตุ มีไรก็ได้แบ่งข้อมูลกัน เสานี้ผมอยากไปที่คลับครับ แล้วจะได้แจ้งรายชื่อ และข้อมูลคนที่สนใจมารวมตัวและวางนโยบายช่วยเพื่อนช่วยพี่ช่วยน้องครับ อนึ่งอยากให้ข้อมูลทำกันที่คลับที่พี่ๆนัดเจอครับส่วนการเคลื่อนไหวมือถือกับเมลพอครับ
เอาใจเขามาใส่ใจเรา
เพื่อเราเป็นผู้ถูกทำร้ายละเราจะรู้สึกอย่างไร

[img]http://img407.imageshack.us/img407/7844/kamenridertile.jpg[img]

Natthanand
I'm CBRsCLUB

ชื่อโอ๊ตค้าฟฟฟ ทักทายกันได้ครับ

natthanandspeed@hotmail.com
« ตอบ #1 เมื่อ: 15, กุมภาพันธ์ 2011, 04:25:36 PM »

;)โฮ้วความคิดดีครับผม   >coooool >coooool

จะรุ่นไหน ยี่ห้ออะไร  เราก็อยู่ด้วยกันได้ พิษณุโลกไรเดอร์

oNuTo

« ตอบ #2 เมื่อ: 15, กุมภาพันธ์ 2011, 05:09:21 PM »

;)
panapetch
รักเธอที่สุด ( CBR 150 ^^" )
ตามมาเร็ว เดี๋ยวจะพาไปออกทริป

ก็ใจมันรัก ^^"

Petch_lost-love@live.com
เว็บไซต์ อีเมล์
« ตอบ #3 เมื่อ: 15, กุมภาพันธ์ 2011, 05:15:31 PM »

ก็โอคับพี่
 l13 l13

Uploaded with ImageShack.us

CC...ไม่ถึงอย่าทะลึ่งขึ้นหน้า ^^"
pompam
จะขี่รถจนกว่าจะไม่มีแรงขี่~

~ ความสุขของคนขับมอเตอร์ไซค์คือเวลาลมเย็นๆ ตีหน้านี่แหล่ะ ~

s_chaiyakul@hotmail.com
« ตอบ #4 เมื่อ: 15, กุมภาพันธ์ 2011, 05:31:33 PM »

ความคิดเยี่ยมครับ  l6

Nock_CBR

« ตอบ #5 เมื่อ: 15, กุมภาพันธ์ 2011, 05:41:03 PM »

เสียสละเพื่อ ส่วนรวม ยินดีเข้าร่วมไปยังพื้นที่ใกล้เคียงครับ ^^
wck7

อย่ายอมแพ้ สู้ต่อไปทาเคชิ......................

« ตอบ #6 เมื่อ: 15, กุมภาพันธ์ 2011, 05:46:03 PM »

ซึ้งคำตอบรับเพื่อนๆพี่ๆครับเสานี้สมาชิกใหม่ wck7 จะไปรายงานตัวครับและแชร์ความคิดเห็นกัน ปล เออ ไม่เคยไปครับใครก่ได้ไปเป็นเพื่อนที่ผมอยู่สมุทรปราการ นัดเจอกันแล้วไปพร้อมกันครับ เออ เส้นทางรถไฟเก่าตรงสรรพาวุธ
เวิคไหมครับถ้าจะใช้เดินทาง

[img]http://img407.imageshack.us/img407/7844/kamenridertile.jpg[img]
raymetal
เมี้ยววววววววววว

ถึงรถจะแก่ ((แต่ไม่กาก))

« ตอบ #7 เมื่อ: 15, กุมภาพันธ์ 2011, 06:19:28 PM »

!goodjob

ขับไปเห้อ ถึงจะรุ่นเก่า ยังไงก็รถเรา
wck7

« ตอบ #8 เมื่อ: 15, กุมภาพันธ์ 2011, 06:24:53 PM »

พี่ๆที่เป็นคนก่อตั้งคลับ คิดว่าไหงครับ

wck7

« ตอบ #9 เมื่อ: 15, กุมภาพันธ์ 2011, 06:25:36 PM »

ผมยังน้องใหม่อะครับ ขอคำปรึกษาพี่ๆดีกว่าครับ

cbr150club

Champ@BadBoys

« ตอบ #10 เมื่อ: 15, กุมภาพันธ์ 2011, 06:46:25 PM »

เออ ตั้งเป็นฝ่ายดีไหม ประมาณว่าติดตามยามว่าง รับแจ้งเหตุ เหมือนศูนย์ แทกซี่อะครับ ใครสะดวกอะไรยังไหง ถนัดด้านไหน ก็ช่วยๆกัน ทำเป็นเครือข่าย
มีเรื่องปุป รีบแจ้ง แล้วเราก็มารวมตัวกันคนที่ใกล้ที่เกิดเหตุ เหมือน Gangster อะครับ แต่เน้นทำความดีช่วยเหลือเพื่อนที่เดือดร้อน และประสานงานตำรวจด้วย พี่หนวดเค้าจะได้ไม่ว่าๆเราชุมนุมเกินเหตุ มีไรก็ได้แบ่งข้อมูลกัน เสานี้ผมอยากไปที่คลับครับ แล้วจะได้แจ้งรายชื่อ และข้อมูลคนที่สนใจมารวมตัวและวางนโยบายช่วยเพื่อนช่วยพี่ช่วยน้องครับ อนึ่งอยากให้ข้อมูลทำกันที่คลับที่พี่ๆนัดเจอครับส่วนการเคลื่อนไหวมือถือกับเมลพอครับ
เอาใจเขามาใส่ใจเรา
เพื่อเราเป็นผู้ถูกทำร้ายละเราจะรู้สึกอย่างไร

ยินดีครับ  ;)

แชมป์ 08-1939-7251

วัฒนชัย สมบัติพูนทรัพย์
247/13 หมู่ 2 ต.ในคลองบางปลากด อ.พระสมุทรเจดีย์ จ.สมุทรปราการ 10290
KAATO
CBR Commando

เฟี๊ยววววววเง๊าะห์ส์ษ์ศ์ฎ์ฆ์ฑ์ฐ์

to_nemesis@hotmail.com
« ตอบ #11 เมื่อ: 15, กุมภาพันธ์ 2011, 06:56:04 PM »

เนื่องจากเรื่องนี้เป็นเรื่องที่ต้องปรึกษากันหลายๆคนครับ

ผมเห็นว่าเป็นเรื่องที่ดีนะ เพราะทำด้วยใจ เพื่อเพื่อน ผมขอสนับสนุนครับ

ผมจะเอาเรื่องนี้ไปคุยกับพี่ๆที่ดูแลพวกเราอยู่ครับ ได้เรื่องยังไงจะมาแจ้งอีกที

ตอนนี้ก็ลองคิดโครงการคร่าวๆ แล้วเขียนมาในนี้ก็ได้ครับ

Thammarat
-

i มดดำ

song.na.lux@hotmail.com - -
« ตอบ #12 เมื่อ: 15, กุมภาพันธ์ 2011, 06:59:24 PM »

>coooool >coooool
HYME637
EngineerM

Line ID : engineerm

« ตอบ #13 เมื่อ: 15, กุมภาพันธ์ 2011, 07:10:01 PM »

เอาด้วยคน

Design / Fabrication / sandblast-coating / Laser cutting - CNC Cutting / ---- Unique job----Lower price.
ชมผลงานได้ที่    https://www.facebook.com/pages/OCZ-MOD/308506182606090
HYME637
EngineerM

Line ID : engineerm

« ตอบ #14 เมื่อ: 15, กุมภาพันธ์ 2011, 07:10:55 PM »

ผมขออยู่ฝ่ายความมั่นคง ต้องการรับผู้ช่วยฝ่ายความมั่นคง 2 ตำแหน่ง

Design / Fabrication / sandblast-coating / Laser cutting - CNC Cutting / ---- Unique job----Lower price.
ชมผลงานได้ที่    https://www.facebook.com/pages/OCZ-MOD/308506182606090
panapetch
รักเธอที่สุด ( CBR 150 ^^" )

ก็ใจมันรัก ^^"

Petch_lost-love@live.com
เว็บไซต์ อีเมล์
« ตอบ #15 เมื่อ: 15, กุมภาพันธ์ 2011, 07:13:47 PM »

ผมขออยู่ฝ่ายความมั่นคง ต้องการรับผู้ช่วยฝ่ายความมั่นคง 2 ตำแหน่ง

ผมได้มั้ยคับ
^^"
 <%6

Uploaded with ImageShack.us

CC...ไม่ถึงอย่าทะลึ่งขึ้นหน้า ^^"
cci17

หน้าที่ของ ข้าราชการ คือต้องรับใช้ ประชาชน

« ตอบ #16 เมื่อ: 15, กุมภาพันธ์ 2011, 07:19:52 PM »

ไม่นึกว่าจะมีใครคิดเหมือนเรา !hoehoe  ทำได้ทำเลยครับความดี ผมเป็นข้าราชการคนนึงที่ รับใช้ประชาชนทั้งด้านการงาน และสังคม (อย่างน้อยก็ยังมีอยู่คนนึง !cry!) เวลาประสบเหตุก็เข้าช่วยเหลือเบื้องต้นแจ้งหน่วยงานที่เกี่ยวข้องให้เข้ามาดูแลต่อ ยิ่งเป็นกลุ่มยิ่งดี ทำแล้วไม่ได้อะไร แต่ในใจเบิกบาน เพราะเรามัน ข้ารับใช้ของในหลวง    ความดีไม่มีขายครับ ต้องทำด้วยใจถึงจะได้มา  !goodjob !goodjob !goodjob

GoLf   KoRaT 081-0667778        eo_cci17@windoeslive.com

wck7

« ตอบ #17 เมื่อ: 15, กุมภาพันธ์ 2011, 07:23:58 PM »

สู้ๆครับร่วมด้วยช่วยกัน ฝากกันด้วยครับ handsom

wck7

« ตอบ #18 เมื่อ: 15, กุมภาพันธ์ 2011, 07:35:16 PM »

และก้อ เวลามีเรื่องให้รีบกระจายข่าวให้เพื่อนที่สะดวกรวมตัวออกมาณที่เกิดเตุหรือบริเวณใกล้เคียงเพื่อขยายวงออกตามหา แต่ขอยำ้ว่า อยากให้ออกมาเป็นกลุ่ม3 คนขึนไปเพื่ออันตรายที่เราไม่คาดคิดครับแต่ถ้ายิ่งมาเยอะยิ่งดีครับจะได้มีเปอเซ็นการตามหา สูงขึ้น ทำเป็นลิสรายชื่อเพื่อนกับเขตไว้ที่คลับเลยครับจะได้รู้ว่าต้องโทรหาใคร ต้องแจ้งใคร ใครกระจายข้อมูลใครติดต่อเจ้าหน้าที่ประสานงาน เอาเป็นง่ายๆไม่ยุ่งยากแต่มาด้วยใจและใจล้วนๆครับ เพราะผมคิดว่าวันนึงอาจเป็นเราเองที่ต้องการความช่วยเหลือ พวกขโมยมันจะได้เกรงบ้างที่เรารวมตัวกัน
ทำมาหากินสุจริต แท้ๆ ภาษีก็เสีย ตำรวจก็ช้าเอาแต่รับแจ้ง กว่าจะออกติดตามต้องรอให้มันผ่านหน้ามาก่อนมั้ง
เราทำเองแต่อยู่ในขอบเขตที่เหมาะสม ดีกว่าครับ

ViRuS_BC
CBR Commando

« ตอบ #19 เมื่อ: 15, กุมภาพันธ์ 2011, 07:37:24 PM »

ถ้าคุณมีเวลาว่างๆ ลองมาคุยกันที่กลุ่มวันเสาร์ กิจกรรมต่างๆที่ทางกลุ่มจัดขึ้น  สิ่งที่คุณจะได้กลับไปนั่นคือ เพื่อสร้างมิตรภาพดีๆ ครับ

ในยามที่คุณมีปัญหาหรือเดือดร้อน สามารถปรึกษาหรือหาคนช่วยเหลือได้เสมอครับ พวกเรายินดีช่วยเหลือ  !goodjob

ยกตัวอย่าง เวลารถผมมีปัญหา ก็จะปรึกษาพี่บอล หรือพี่ต้นนายช่างใหญ่ ถ้าแก้เองได้ก็รื้อกันไป แต่ถ้าอันไหนไม่ไหวจริงๆ ก็จะพาไปให้พี่ๆเค้าดูอาการได้ครับ

มีช่วงนึงที่รถผม เข็มเร่งหัก ก็ลองโทรหาสมาชิกที่อยู่ใกล้ๆ ก็ได้พี่เอกขี้เมามาช่วยถีบรถไปศูนย์

และตอนที่รถผมชน ก็มี ตาX กับแฮม มาช่วยเอารถผมไปเก็บ และตามเรื่องต่างๆ

เรื่องแบบนี้มันเกิดขึ้นได้เพราะน้ำใจของพวกเรา CBRsCLUB  !hoehoe

หน้า: [1] 2 3   ขึ้นบน
  พิมพ์