CBRsCLUB

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น

หน้า: [1]   ลงล่าง
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: ภาคเหนือร้านไหนมีcbr150i ขายบ้างครับ  (อ่าน 4309 ครั้ง)
bunjonglove
ขออภัย...มือใหม่หัดขับ
*

โค้งยังไง ไม่เป็น สักที กลัวๆ กล้า

« เมื่อ: 09, กุมภาพันธ์ 2011, 08:05:13 PM »

รบกวนพี่ๆๆน้องๆๆ   หน่อยครับ  หาซื้อยากมากกกกกกกกกกก  เลย  เขาว่า ที่พิณโลก มี ไม่ทราบว่า มีแผนที่ มัยครับ
 พี่ๆๆน้องๆๆ  เห็น ร้านไหน ขาย  ช่วย  หน่อยครับ เชียงใหม่ ไม่มี ของเลย  อยาก ขี แล้วครับ 

;D ;D ;D ;D ;D ;D ;D ;D ;D ;D ;D ;D ;D ;D ;D

uppalux
I'm CBRsCLUB

uppalux production

« ตอบ #1 เมื่อ: 10, กุมภาพันธ์ 2011, 12:35:16 AM »

กำลังวางแผนจะลงไปซื้อที่พิดโลกเหมือนกัน ไปด้วยกันมั้ยครับ เริ่มรำคาญศูนย์นานเกิน

พิมพ์ภาษาไทยให้ถูกต้องกันเถอะครับ เลิกใช้ภาษาวัยรุ่นในการสื่อสาร :)
bunjonglove
*

โค้งยังไง ไม่เป็น สักที กลัวๆ กล้า

« ตอบ #2 เมื่อ: 10, กุมภาพันธ์ 2011, 01:39:22 AM »

ไม่มีเวลาไป น่ะ จิคับ

เอ++!!  ยังไงไปแล้ว เจอตัวยังไง มีมาก ให้ศูนย์โทรมาขายให้ผมหน่อยสิครับ
ขอบคุณมากๆๆครับ    0811809868  เรื่อง ราคา ไม่ทราบว่าเท่าไหร่น่ะสิครับ
ของพี่ จองริยังครับ หรือ ว่า สั่งที่ไหนครับรอนานเหมือนกันเลย
 ;) ;) ;) ;) ;) ;) ;) ;) ;) ;)

uppalux
I'm CBRsCLUB

uppalux production

« ตอบ #3 เมื่อ: 10, กุมภาพันธ์ 2011, 03:52:02 AM »

แสงชัยหน้าปรินซ์ครับ คิวที่สามสีดำ.   คาดการณ์ว่าน่าจะในเดือนนี้เพราะว่าคิวที่สองเพิ่งไป แต่ก็นั่นล่ะครับมันเลื่อนได้เรื่อยๆ

พิมพ์ภาษาไทยให้ถูกต้องกันเถอะครับ เลิกใช้ภาษาวัยรุ่นในการสื่อสาร :)
bunjonglove
*

« ตอบ #4 เมื่อ: 11, กุมภาพันธ์ 2011, 12:22:03 AM »

โทรไป  พิดโลก  ร้านก๊อไม่มีของ ไม่รู้ที่ กำแพงเพรชมีริป่าว
bunjonglove
*

« ตอบ #5 เมื่อ: 11, กุมภาพันธ์ 2011, 08:04:44 PM »

!ohno !ohno !ohno !ohno !ohno !ohno !ohno !ohno !ohno !ohno !ohno !ohno !ohno !ohno !ohno !ohno
 !pingping !pingping !pingping !pingping !pingping !pingping !pingping !pingping !pingping !pingping !pingping
 !pingping !pingping !pingping !pingping !pingping !pingping !pingping !pingping !pingping !pingping !pingping

รอจนเบื่อแล้วววววววววววววววววว
bunjonglove
*

« ตอบ #6 เมื่อ: 11, กุมภาพันธ์ 2011, 08:53:31 PM »

;) ;) ;) ;) ;) ;) ;) ;) ;) ;)

รบกวนขอรายละเอียดร้านหน่อยครับ
 :) :) :) :) :) :) :)

dake-maechai
*

« ตอบ #7 เมื่อ: 21, เมษายน 2011, 09:04:21 PM »

มีใคร ขายcbr 150r  บ้างอะคราฟ

สีดำ-แดง  ราคา 35000-40000

แถวๆๆ พะเยา เชียงรายเชียงใหม่

ปรามานนี้คราฟ

ฝากกระทู้และติดรูปมาด้วยนะคราฟ ???
gmza40081
ใจถึง.....อึด.....อึด
ขับช้า แต่อย่าให้ใครแซง

paigaigai@hotmail.com
เว็บไซต์ อีเมล์
« ตอบ #8 เมื่อ: 24, กรกฎาคม 2011, 07:28:45 AM »

บริการดี ได้ไว ต้อง สหพาณิช กับ นิยมพาณิช คับบ

ราคา 83,xxx ฿

150i

By classnovanut at 2011-08-24
zxcd2554
หักซ้าย หักขวา ไม่มีล้ม

ใดๆ ในโลกล้วน อนิจจัง

« ตอบ #9 เมื่อ: 05, สิงหาคม 2011, 02:30:01 AM »

สู้ๆๆน๊ะครับ !hoehoe
หน้า: [1]   ขึ้นบน
  พิมพ์