CBRsCLUB

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น

หน้า: 1 ... 3 4 [5]   ลงล่าง
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: เรื่องมันเศร้า ขอสักหนึ่งกระทู้  (อ่าน 19066 ครั้ง)
Candy3oy
ตอนนี้ล้อเล็กสักวัน..จะล้อโต...!
ขับช้า แต่อย่าให้ใครแซง

« ตอบ #80 เมื่อ: 11, กุมภาพันธ์ 2011, 12:35:02 AM »

ขอให้ได้รถคืนไวๆ หะ แบบสภาพเดิม

ไม่ใช่แยกชิ้น ส่วนกันครับ    l15 l15

[-[T]omy-]
The Boy ซอย The Girl จน The Girl นั้น Me ครรข์ The Boy ซอย ทุก วัน จน The Son ออก มา เดิน
I'm CBRsCLUB

sถไม่มี voขี่ได้ป่ะ

« ตอบ #81 เมื่อ: 11, กุมภาพันธ์ 2011, 01:21:33 AM »

l8 จะมีไครลงทุนเอา จีพีเอส ติดรถแล้วเอาไปล่อไอ้พวกนี้มั่งมั้ยนะ ตัวล่ะ2500 จับมาได้นี่ก้อคุ้มนะ ตามถึงรังกระทืบให้เนียนตรีนเลย  >:( >:(
ถ้าจับได้ ไปช่วยกัน...เยอะๆนะครับ 555+  :P

ไม่ลืม ครับ สัญญานี้   !>>) !>>)

KaEEE
ตามมาเร็ว เดี๋ยวจะพาไปออกทริป

รายๆ...ก้อ..กรู..!!!

kskitcha@hotmail.com
« ตอบ #82 เมื่อ: 11, กุมภาพันธ์ 2011, 02:34:19 AM »

!dead เอาใจช่วยนะครับ เข้าใจคนรักรถครับ... >:( ไอ้พวกโจร..บัดซบเอ๊ยยย!!

narin2530
เริ่มติดใจในการขับ CBR
**

« ตอบ #83 เมื่อ: 11, กุมภาพันธ์ 2011, 02:36:45 AM »

พวกนี้มันทำนาบนหลังคน โลกนี้ไม่น่ามีคนพวกนี้อยู่เลย
ขอไห้พวกมันรีบรับกรรมไวๆๆ 

ยังไงก็ขอเป็นกำลังใจไห้นะครับ สู้ๆๆๆๆนะครับ
re

ความชอบอยู่ที่ตัวเรา

« ตอบ #84 เมื่อ: 11, กุมภาพันธ์ 2011, 02:40:13 AM »

ขอใด้รถคืนไวไวนะครบพวกนี้จับได้ต้องกระทืบอย่างเดียว
musashi15

bosskwang.love@windowslive.com
เว็บไซต์ อีเมล์
« ตอบ #85 เมื่อ: 11, กุมภาพันธ์ 2011, 04:13:01 AM »

!hoehoe !hoehoe !hoehoe

ผมอยู่แถว สาธร พระราม3 หาคนไป คลับด้วยกันครับ แหะๆ
pompam
จะขี่รถจนกว่าจะไม่มีแรงขี่~

~ ความสุขของคนขับมอเตอร์ไซค์คือเวลาลมเย็นๆ ตีหน้านี่แหล่ะ ~

s_chaiyakul@hotmail.com
« ตอบ #86 เมื่อ: 11, กุมภาพันธ์ 2011, 11:01:38 PM »

เจอแล้วครับ GPS ที่ผมบอก...ลองเข้าไปดูครับ...ผมก้อหวะั่นๆ ว่าจะลงทุนดีไหม

http://www.mocyc.com/store/view.php?idclassified=419082

honestysung

« ตอบ #87 เมื่อ: 12, กุมภาพันธ์ 2011, 05:36:52 AM »

ถ้าเอาซิมโทรศัพแปะไว้ซอกลับที่รถแล้ว แล้วให้ทางเครือข่ายซิมนั้นหาได้มั้ยครับ ผมเลยคิดๆอยู่ แบบเติมตังซิมที่เราใช้แปะรถไว้ตลอด แล้วเวลาหายแจ้งเครือข่ายที่เราใช้ให้เค้าหาให้ได้ป่าวหว่า ?
oNuTo

« ตอบ #88 เมื่อ: 12, กุมภาพันธ์ 2011, 08:58:20 AM »

ถ้าเอาซิมโทรศัพแปะไว้ซอกลับที่รถแล้ว แล้วให้ทางเครือข่ายซิมนั้นหาได้มั้ยครับ ผมเลยคิดๆอยู่ แบบเติมตังซิมที่เราใช้แปะรถไว้ตลอด แล้วเวลาหายแจ้งเครือข่ายที่เราใช้ให้เค้าหาให้ได้ป่าวหว่า ?
Good idea!!! แต่มันทำอย่างนั้นได้ป่าวหว่า? ???
Aeh_1981

All New CBR 150i .... Black !!!

« ตอบ #89 เมื่อ: 12, กุมภาพันธ์ 2011, 09:34:54 AM »

แย่จัง .......  l8

Uploaded with ImageShack.us
Tana CBR
จะช้าหรึอไว ก็ไปให้ถึงจุดหมาย
หักซ้าย หักขวา ไม่มีล้ม

« ตอบ #90 เมื่อ: 12, กุมภาพันธ์ 2011, 02:52:39 PM »

เข้าใจความรู้สึกนะ ขอให้ได้รถคืนไวๆครับ

noppadoll

« ตอบ #91 เมื่อ: 12, กุมภาพันธ์ 2011, 03:06:33 PM »

Good idea!!! แต่มันทำอย่างนั้นได้ป่าวหว่า? ???
มันต้องให้อยู่ในโทรศัพย์ ครับ ถึงจะมีสัญญาน ออกมาให้เรา :D
ผมเคยเห้น อยู่ในเวปนึง เค้าแนะนำว่า ให้เอาซิม ใส่โทรศัพย์ อะไรก็ได้ ถูกๆ แล้วเสียบที่ชาร์จไฟไว้ตลอด(เพื่อจะได้ไม่ให้แบตหมด) l1
จากนั้น ทำการปิดเสียงและระบบสั่นไว้เอาไว้ในที่ลับๆ heuurrrr
คราวนี้ เราก็สามารถติดตาม รถของเราได้แล้ว ;) ;)
อ้อ....ซิมที่เราใส่ไป ควรจะ เติมเงิน โทรศัพย์หรือ ไม่ถูกตัดสัญญาน นะครับ >%REDD
เป็นวิธี ง่าย แล้วก็ ประหยัดงบครับ ผมว่าจะหาเครื่องโทรศัพย์ราคาซัก 4-5 ร้อยมาไว้พร้อมตัวชาร์จในรถเอามาแปลงใส่แบตเราซักหน่อย ;) ;)
honestysung

« ตอบ #92 เมื่อ: 12, กุมภาพันธ์ 2011, 05:19:58 PM »

มันต้องให้อยู่ในโทรศัพย์ ครับ ถึงจะมีสัญญาน ออกมาให้เรา :D
ผมเคยเห้น อยู่ในเวปนึง เค้าแนะนำว่า ให้เอาซิม ใส่โทรศัพย์ อะไรก็ได้ ถูกๆ แล้วเสียบที่ชาร์จไฟไว้ตลอด(เพื่อจะได้ไม่ให้แบตหมด) l1
จากนั้น ทำการปิดเสียงและระบบสั่นไว้เอาไว้ในที่ลับๆ heuurrrr
คราวนี้ เราก็สามารถติดตาม รถของเราได้แล้ว ;) ;)
อ้อ....ซิมที่เราใส่ไป ควรจะ เติมเงิน โทรศัพย์หรือ ไม่ถูกตัดสัญญาน นะครับ >%REDD
เป็นวิธี ง่าย แล้วก็ ประหยัดงบครับ ผมว่าจะหาเครื่องโทรศัพย์ราคาซัก 4-5 ร้อยมาไว้พร้อมตัวชาร์จในรถเอามาแปลงใส่แบตเราซักหน่อย ;) ;)

มันจะทำให้แบตรถเราเสื่อมไวด้วยรึป่าว ?
honestysung

« ตอบ #93 เมื่อ: 13, กุมภาพันธ์ 2011, 06:14:13 PM »

อย่าใครใจใครดีที่สุดนะ ปลอดภัยไว้ก่อนแม้เพื่อนเราอาจจะทำกันได้ ผมขอเตือนไว้เปนอุทาหร เพราะแม่ผมสอนมา  :D
iceswat
Difficult But Not Impossible

จะช้าหรือเร็วก็ถึงเหมือนกัน

« ตอบ #94 เมื่อ: 13, กุมภาพันธ์ 2011, 07:07:37 PM »

โนเกียบ้านผม มีอยู่รุ่นนึงจอขาวดำ ถ้าไม่ได้ใส่ซิมเปิดไว้ตลอด ตอนนี้3อาทิตแระแบตพึ่งลดไป3ขีด(แบตมีทั้งหมด7ขีด)

ปกติที่ผมใช้ใส่ซิมAISอยู่ได้อาทิตกว่าๆ ทนมากๆรุ่นนี้ สนใจใส่ไว้ในรถได้นะครับ เครื่องเล็กด้วย เดียวเอารูปมาลงให้ดู

Candy3oy
ตอนนี้ล้อเล็กสักวัน..จะล้อโต...!

« ตอบ #95 เมื่อ: 13, กุมภาพันธ์ 2011, 07:16:10 PM »

เจ๋งฮ่ะ  เหมือน GPS ไง (ถูกป่าวหว่า) น่าจะมีเครืjอ' ใส่ซิม  แบบกินไฟ น้อยๆ   ใส่ซิมได้อย่างเดียว แล้วมันน่าจะ ปล่อยสัญญาณ โทรศัพท์ ไว้ ละมั๊ง

fimmaster

Let's Me Go,too ไป ไหน ไป ด้วย ก้น ครับ

gu18law@hotmail.com
« ตอบ #96 เมื่อ: 14, กุมภาพันธ์ 2011, 10:35:43 AM »

<cry <cry เลวจิงๆ

honestysung

« ตอบ #97 เมื่อ: 14, กุมภาพันธ์ 2011, 11:47:31 AM »

เจ๋งฮ่ะ  เหมือน GPS ไง (ถูกป่าวหว่า) น่าจะมีเครืjอ' ใส่ซิม  แบบกินไฟ น้อยๆ   ใส่ซิมได้อย่างเดียว แล้วมันน่าจะ ปล่อยสัญญาณ โทรศัพท์ ไว้ ละมั๊ง

มีครับ แต่ราคามันไม่ถูกแบบที่คิด ทั้งๆที่มันก้อแค่เปิดแค่สัญญาณ gps
pompam
จะขี่รถจนกว่าจะไม่มีแรงขี่~

~ ความสุขของคนขับมอเตอร์ไซค์คือเวลาลมเย็นๆ ตีหน้านี่แหล่ะ ~

s_chaiyakul@hotmail.com
« ตอบ #98 เมื่อ: 14, กุมภาพันธ์ 2011, 03:38:29 PM »

เจอแล้วครับ GPS ที่ผมบอก...ลองเข้าไปดูครับ...ผมก้อหวะั่นๆ ว่าจะลงทุนดีไหม

http://www.mocyc.com/store/view.php?idclassified=419082

อันนี้ไงคร้ับ 2000 กว่าบาท

หน้า: 1 ... 3 4 [5]   ขึ้นบน
  พิมพ์