CBRsCLUB

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น

หน้า: 1 [2]   ลงล่าง
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: น้องใหม่ freshy อยู่ เชียงใหม่ ครับ  (อ่าน 5269 ครั้ง)
perfecboom
ขับช้า แต่อย่าให้ใครแซง

« ตอบ #20 เมื่อ: 04, มีนาคม 2011, 08:14:24 PM »

ลำปาง จร้าๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ ไว้ว่างๆเจอกานนะ

jezada
เริ่มติดใจในการขับ CBR
**

« ตอบ #21 เมื่อ: 08, มีนาคม 2011, 04:11:19 AM »

จองมาตั้งแต่ปลายเดือนมกราคม จนตอนนี้เข้ามีนาแล้ว ยังไม่ได้รถเลยครับเนี่ย <cry

Uploaded with ImageShack.us
siamsevenp
หักซ้าย หักขวา ไม่มีล้ม

« ตอบ #22 เมื่อ: 08, มีนาคม 2011, 04:29:57 AM »

โห เป็นผมคงเศร้าแน่ๆ เอาใจช่วยขอให้ได้ไวๆนะครับ
จะได้ไป ชิวๆ บนดอยสุเทพด้วยกัน

เอามากระตุ้นตัณหา อิอิ ;D ;D ;D

Wings of DreaM
ปีกแห่งความฝัน ล้วนมีกันทุกคน อยู่ที่ใครจะนำปีกนั้นไปให้ถึง ฝัน มาสร้างความฝันกัน
siamsevenp

« ตอบ #23 เมื่อ: 08, มีนาคม 2011, 04:34:08 AM »

อันนี้เป็นภาพไปชิวๆดอยสุเทพครับ
นำทีมโดยพี่ฮัทกับพี่อาร์ท OUTSIDER และผม (ปั๊บ) / คอม / ?? ผมทองจำชื่อไม่ได้ @#%$(
คือไม่รู้จักแต่ไปด้วยกันได้ครับพี่ๆเค้ากันเอง
ขอให้ไดด้รถมาเร็วๆนะครับ ทาง0ว่าไงบ้างละครับว่าจะได้เมื่อไหร่ !wanwan

ปีกแห่งความฝัน ล้วนมีกันทุกคน อยู่ที่ใครจะนำปีกนั้นไปให้ถึง ฝัน มาสร้างความฝันกัน
jezada
**

« ตอบ #24 เมื่อ: 08, มีนาคม 2011, 05:01:13 AM »

เห็นละของขึ้น l15 เห็นละของขึ้น l15
มีแต่ลายสวยๆเจ็บๆทั้งนั้นเลย นะครับ

พนักงานของศูนย์เค้าเป็นคนดี ให้กำลังใจดีมากๆ
แรกๆไปถาม"อย่างไวไม่เกินสองอาทิตย์หรอกน้อง" !goodjob
อีกหนึ่งอาทิตย์ก่อนสิ้นเดือนกุมภาไปถาม"อีกนิดเดียวน้อง จะคลอดแล้วหละคงก่อนสิ้นเดือนแน่"  !ohno
ณ วันนี้ยังคงต้องรอต่อไปครับ !hoehoe
ขนาดความรัก ไม่ต้องจอง มันก็ยัง พอได้เจออยู่บ้าง !give
แต่จองรถนี่สิ รู้รสชาดเลยว่า ถ้าได้จองแล้วจะแทบขาดใจตายจริงๆ :'(

DDT2010

« ตอบ #25 เมื่อ: 08, มีนาคม 2011, 05:07:00 AM »

ขอให้ได้รถไวๆนะครับ เอาใจช่วย  l13

siamsevenp

« ตอบ #26 เมื่อ: 08, มีนาคม 2011, 05:10:50 AM »

ฝีมือพี่อาร์ท OUTSIIDER ทำให้ครับ
ทั้ง3คันเลยของพี่เค้าคันนึง
พี่เค้าตั้งชื่อให้ว่า BURN EDITION Vol.1 - 2 - 3 ตามลำดับ ของผมลำดับที่3
ขอบล้อเหลืองครับ

สู้ๆ รักแล้วรอหน่อย !goodjob

perfecboom

« ตอบ #27 เมื่อ: 09, มีนาคม 2011, 04:44:20 AM »

>SAFE$#   ว่างๆ ไปทริป กิ่วลมกันไหมคับ เชียงใหม่ ลำพูนลำปาง เนี่ยะ อิอิ
jezada
**

« ตอบ #28 เมื่อ: 21, มีนาคม 2011, 03:37:23 AM »

จองวันที่ 28 มกราคม 2554
รอมาจนถึงวันนี้ !sadsad !dead :-X :'(

perfecboom

« ตอบ #29 เมื่อ: 22, มีนาคม 2011, 05:29:12 PM »

l15 l14  ไปเท่วไหนชวนผมด้วยดิ  จะได้ไปด้วย T.T
jezada
**

« ตอบ #30 เมื่อ: 23, มีนาคม 2011, 12:35:51 AM »

มีข่าวมาบอกครับ
เพื่อนผมจอง ที่นัติมอเตอร์ เชียงใหม่ ได้รถวันนี้ครับสีดำ
ใช้เวลาจอง 2 อาทิตย์ครับ จองทีหลังผมอีก
ส่วนผมจองเกือบสองเดือนแล้ว
เลยรีบโทรไปเช็ค ของผมมั่ง ที่สหพานิช คิวจ่อแล้วครับ
ขอแค่ให้รถมา หวังว่าจะไม่เกินสิ้นเดือนนี้ครับ

ถ้าใครคิดจะจองหรืออยากได้รถไวๆ
แนะนำให้ลองเช็คที่นัติมอเตอร์ดูครับ
แต่ผมก็ไม่รับประกันว่าจะได้ไวแบบนี้นะครับ
รอสองอาทิตย์ vs สองเดือน เกิดขึ้นกับเพื่อนผมและผมจริงๆครับ
ทางเลือกให้พิจารณาอีกทางหนึ่งของคนเชียงใหม่ครับ

jezada
**

« ตอบ #31 เมื่อ: 23, มีนาคม 2011, 10:42:24 PM »

ของผมมาแล้วครับ
รถมาวันนี้ สีแดงดำ แต่จะไปรับรถวันจันทร์
หลังจากที่รอคอยมานานแสนนาน
ขอบคุณทุกกำลังใจนะครับ
และเป็นกำลังใจให้คนที่รออยู่ต่อไปนะครับ สู้ๆ :(

perfecboom

« ตอบ #32 เมื่อ: 24, มีนาคม 2011, 12:42:53 AM »

ได้รถแล้ว ไปไหนกานบอกผมด้วยนะะะะะะะะะะะะะะะะะะะะะะะะะะะะะะะะะะะะะะะะะะะ >SAFE$#
jezada
**

« ตอบ #33 เมื่อ: 29, มีนาคม 2011, 02:27:28 AM »

ในที่สุดก็ได้มาซะที :)
ใหม่ๆยังไม่ค่อยชิน :-\
ก็เลยรอบเชียงใหม่เบาๆพอ !wanwan

TAIN 243
ขออภัย...มือใหม่หัดขับ
*

« ตอบ #34 เมื่อ: 30, มีนาคม 2011, 10:37:59 AM »

ยินดีโตยครับว่างๆ ออกทริบกันสักเตื่อ

จะยากดี    มีจน  ก็แค่คนขับสองล้อ
สายลม  แสงแดด  หลังแมงกะไซค์
siamsevenp

« ตอบ #35 เมื่อ: 04, เมษายน 2011, 06:31:16 AM »

Congratulations !

ecekyo
ทางที่เราเลือกมักเป็นทางที่เราชอบเสมอ
I'm CBRsCLUB

Beautiful Girls All Over The World

« ตอบ #36 เมื่อ: 06, เมษายน 2011, 12:48:37 AM »

;)

อย่าลืมเอามาโชว์นะครับ
หน้า: 1 [2]   ขึ้นบน
  พิมพ์