CBRsCLUB

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น

หน้า: 1 [2] 3 4   ลงล่าง
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: สวิงอาม ท่อ เกี่ยร์โยงลองดูกัน ไหนๆวันนี้ว่างขอ2กระทู้ล่ะกัน  (อ่าน 18824 ครั้ง)
Ae87
ตามมาเร็ว เดี๋ยวจะพาไปออกทริป

« ตอบ #20 เมื่อ: 25, มกราคม 2011, 06:38:55 AM »

ผมชอบรถมากครับ
ไม่กินเหล้า ไม่เที่ยว ไม่สูบบุหรี่ ไม่มีกิ๊ก เก็บเงินไว้แต่งรถอย่างเดียว แต่ที่เห็นเป็นรถร้านนะครับอย่าเข้าใจผิด
แค่บอกว่ามันสวยดีเอามาให้วิจารณ์กันครับ

Ae87

« ตอบ #21 เมื่อ: 25, มกราคม 2011, 06:46:59 AM »

ของผมเพิ่งยางคู่เดียว และกำลังสั่งเกียร์โยงไปอยู่ จ่ายตังค์ไปล่ะ กับท่อแบบนี้เด๊ะเลยอีก2เดือนถึงได้ของครับ
เกียร์โยงไม่สูงเท่าไหร่3500
แต่ท่อคออย่างเดียวก็22500 ค่าคอท่อคงอีกไม่เกิน2000ได้มั้งครับ
วันๆก็ถูกๆเช็ดๆรถครับมีความสุข ไม่เดือดร้อนใคร ผมว่าคนอื่นๆก็คงเป็นเหมือนกัน
ขออภัยที่ทำให้ทุกท่านเสียเวลา แต่ผมไม่ใช่คนหนีปัญหา ยังอยากร่วมคลับกับพี่ๆเหมือนเดิม ถ้ายังให้โอกาสกันนะครับ
ถ้าไม่ได้ก็ไม่เป็นไร จะคอยดูอยู่ห่างๆละกันครับ
ผมซื้อcbr150ตัวใหม่นี้เพราะคลับนี้ แต่ไม่อยากขายมันทิ้งเพราะคลับนี้นะครับ เสียความตั้งใจที่อยากร่วมกันทำสิ่งดีๆกับพวกพี่ครับ
ถ้ายังมีใจให้กันขอเสียวให้กำลังใจหน่อยนะครับ ด่าก็ได้จะได้รู้กันไปครับ ผมขี้น้อยใจไปเปล่าหว่า
เสาร์จะไปขอขมาที่คลับนะครับ

MoteClashCBR
รักได้เพียง สิ่งเดียว ฮอนด้า cbr 150 r ที่ร๊ากกก

มุ่งทะยานให้สุดแรง บิดไปให้สุดใจ ด้วยใจอันร้อนแรง!

เว็บไซต์ อีเมล์
« ตอบ #22 เมื่อ: 25, มกราคม 2011, 06:49:25 AM »

ของผมเพิ่งยางคู่เดียว และกำลังสั่งเกียร์โยงไปอยู่ จ่ายตังค์ไปล่ะ กับท่อแบบนี้เด๊ะเลยอีก2เดือนถึงได้ของครับ
แต่ท่อคออย่างเดียวก็22500 ค่าคอท่อคงอีกไม่เกิน2000ได้มั้งครับ
วันๆก็ถูกๆเช็ดๆรถครับมีความสุข ไม่เดือดร้อนใคร ผมว่าคนอื่นๆก็คงเป็นเหมือนกัน
ขออภัยที่ทำให้ทุกท่านเสียเวลา แต่ผมไม่ใช่คนหนีปัญหา ยังอยากร่วมคลับกับพี่ๆเหมือนเดิม ถ้ายังให้โอกาสกันนะครับ
ถ้าไม่ได้ก็ไม่เป็นไร จะคอยดูอยู่ห่างๆละกันครับ
ผมซื้อcbr150ตัวใหม่นี้เพราะคลับนี้ แต่ไม่อยากขายมันทิ้งเพราะคลับนี้นะครับ เสียความตั้งใจที่อยากร่วมกันทำสิ่งดีๆกับพวกพี่ครับ
ถ้ายังมีใจให้กันขอเสียวให้กำลังใจหน่อยนะครับ ด่าก็ได้จะได้รู้กันไปครับ ผมขี้น้อยใจไปเปล่าหว่า

มาได้เลยคับพี่ ที่คลับยินดีต้อนรับเสมอนะคับ ;) ;)

พุ่งตรงให้สุดแรง บิดไปให้สุดใจ ด้วยใจอันร้อนแรง!!!
Ae87

« ตอบ #23 เมื่อ: 25, มกราคม 2011, 06:52:26 AM »

ใครนอนดึกมีของดีอัพให้ดูเป็นความไม่ลับนะครับ 555

รักได้เพียง สิ่งเดียว ฮอนด้า cbr 150 r ที่ร๊ากกก

มุ่งทะยานให้สุดแรง บิดไปให้สุดใจ ด้วยใจอันร้อนแรง!

« ตอบ #24 เมื่อ: 25, มกราคม 2011, 06:56:02 AM »

ใครนอนดึกมีของดีอัพให้ดูเป็นความไม่ลับนะครับ 555
555+ จัดปายๆๆๆๆ  l11 l11 l11

พุ่งตรงให้สุดแรง บิดไปให้สุดใจ ด้วยใจอันร้อนแรง!!!
KAATO
CBR Commando

เฟี๊ยววววววเง๊าะห์ส์ษ์ศ์ฎ์ฆ์ฑ์ฐ์

to_nemesis@hotmail.com
« ตอบ #25 เมื่อ: 25, มกราคม 2011, 06:57:59 AM »

รู้ไหมครับ สิ่งที่ผม หรือพี่ๆหลายคนพยายามจะบอก นั่นคือสิ่งที่มาจากใจ

ส่วนบางคอมเม้น ก็มีแรงไปบ้าง อันนั้น ผมเองก็เหนือความคาดหมาย เพราะสมาชิกเราหลากหลายจริงๆ

อย่างกระทู้ยางนั้น ผมก็โคตรชอบเลยนะ ยางโตๆ ไม่งั้น รถผมไม่ลงแม็ก3.5 กะ4.5 หรอก

แค่เป็นห่วงเรื่องความปลอดภัยเท่านั้นเอง

เพราะถนนกรุงเทพ มันไว้ใจไม่ได้จริงๆ

เข้าใจว่าขับรถกันเก่งครับ แต่ขนาดอาจารย์ชุม อาจารย์จากดูคาทิสติไทยแลนด์ ยังต้องพลาด เพียงเพราะถนนกรุงเทพ

ยางที่โอเวอร์ไซส์ มันสวยจริง สวยซ่อนเล็บ

แต่ถ้าชอบ ผมเชื่อว่าคุณขับอย่างมีสติ อะไรก็เกิดขึ้นยาก เพราะไม่ประมาท

ยางตัวนี้ ก็เป็นยางในฝันผมเลยนะ เพราะมันตรงรุ่น แต่ผมเองคงใส่แค่ Diablo rosso เพราะว่าถนนบ้านเรามันไว้ใจยากมาก (ปัจจุบัน sport demon 140/70 อันเดอร์ไซส์สุดๆ)

Aek D-Zan
ขี้เมาใจดี
I'm CBRsCLUB

ขี่ CBR หนีเมียเที่ยวประจำ อิอิ

hardnest@hotmail.com
« ตอบ #26 เมื่อ: 25, มกราคม 2011, 07:12:38 AM »

อย่ามาม่า มาคุยกันก่อน จะได้รู้ว่า เวลาพิมพ์ในบอร์ดมันแรง แต่เจอกันจริง ๆฮาขี้เล็ดเลย

รถร้านเค้ามีต้นทุนแต่ง แค่เสนอว่าจะนำมาแต่งโชว์ อย่างที่คุยกับพี่ท่านนึง ราคารถ ลด 50%

แต่ภายในเงื่อนไข เค้าให้เอารถออกงานโชว์ตามกำหนดของผู้ผลิต ดูอย่างรถบอลเดะ แต่งซะเทพเลย

เพิ่งจะเห็นว่ามาอยู่ในมือคนใช้ หรือชอบจริง ๆ ผ่านมาตั้ง 7 ปี 555+

แต่ถ้าร้านซื้อเต็ม แต่งโดยนำของตัวเองลงหรือโปรโมทร้านอันนั้นอีกเรื่องนึง (อาจจะแต่งไว้ขายก็ได้ )

ปล. แต่ยางมันสวยอ่ะ ช๊อบบบ ชอบบบบบ +1

รถน่ะ ไม่แต่งอ่ะ เสียใจ แต่แต่งอ่ะเสียตังค์ อิอิ

Uploaded with ImageShack.us
Ae87

« ตอบ #27 เมื่อ: 25, มกราคม 2011, 07:15:38 AM »

ขอบคุณครับคุณโต้ที่เข้าใจ ผมไม่ได้ประชดอะไรนะครับ ผมดีใจที่โพสไปแล้วมีคนมาตอบนี่เเหละที่สุดของการโพสครับ
ยังต้อนรับกันอยู่มั๊ยครับคุณโต้ มีความรู้เยอะนะครับ น่าไป
ดูดความรู้บ้างจังผมได้เก่งขึ้นอีกเยอะๆเพราะผมยังใหม่อยู่กับcbr

<script src='http://img248.imageshack.us/shareable/?i=11626273.jpg&p=tl' type='text/javascript'></script><noscript></noscript>

<script src='http://img833.imageshack.us/shareable/?i=20453658.jpg&p=tl' type='text/javascript'></script><noscript></noscript>

<script src='http://img833.imageshack.us/shareable/?i=54773041.jpg&p=tl' type='text/javascript'></script><noscript></noscript>

โทรศัพท์ผมc3มันถ่ายได้แค่นี้อ่ะครับขออภัยถ้าบางภาพมันไม่ชัดนะครับ

oNuTo

« ตอบ #28 เมื่อ: 25, มกราคม 2011, 07:23:38 AM »

ขอบคุณครับคุณโต้ที่เข้าใจ ผมไม่ได้ประชดอะไรนะครับ ผมดีใจที่โพสไปแล้วมีคนมาตอบนี่เเหละที่สุดของการโพสครับ
ยังต้อนรับกันอยู่มั๊ยครับคุณโต้ มีความรู้เยอะนะครับ น่าไป
ดูดความรู้บ้างจังผมได้เก่งขึ้นอีกเยอะๆเพราะผมยังใหม่อยู่กับcbr

<script src='http://img248.imageshack.us/shareable/?i=11626273.jpg&p=tl' type='text/javascript'></script><noscript></noscript>

<script src='http://img833.imageshack.us/shareable/?i=20453658.jpg&p=tl' type='text/javascript'></script><noscript></noscript>

<script src='http://img833.imageshack.us/shareable/?i=54773041.jpg&p=tl' type='text/javascript'></script><noscript></noscript>

โทรศัพท์ผมc3มันถ่ายได้แค่นี้อ่ะครับขออภัยถ้าบางภาพมันไม่ชัดนะครับ
โอ้ เหลือง-ดำ สวยครับๆ  l13
KAATO
CBR Commando

เฟี๊ยววววววเง๊าะห์ส์ษ์ศ์ฎ์ฆ์ฑ์ฐ์

to_nemesis@hotmail.com
« ตอบ #29 เมื่อ: 25, มกราคม 2011, 07:28:14 AM »

ไม่รู้อ่ะ ถ้าไม่ขับมาเที่ยวคลับ ผมแช่งให้ขี้หักใน ท้องผูก นั่งนานไปหน่อย 55++

« ตอบ #30 เมื่อ: 25, มกราคม 2011, 07:31:38 AM »

ไม่รู้อ่ะ ถ้าไม่ขับมาเที่ยวคลับ ผมแช่งให้ขี้หักใน ท้องผูก นั่งนานไปหน่อย 55++

อะน่ะพี่โต้ 5555+

Ae87

« ตอบ #31 เมื่อ: 25, มกราคม 2011, 07:36:08 AM »

ไปแน่ครับ อยากได้มิตรภาพที่เคยหวังไว้กลับคืนมาครับ ไปแนะนำตัวเองซะหน่อยครับ

Thammarat
-

i มดดำ

song.na.lux@hotmail.com - -
« ตอบ #32 เมื่อ: 25, มกราคม 2011, 07:53:33 AM »

!pingping !pingping

พูดไม่ออก สวยเกิน 
Ae87

« ตอบ #33 เมื่อ: 25, มกราคม 2011, 07:59:27 AM »

ยังมีของเด็ดอีกนะครับ พยายามเอามาแชร์ให้ติชม แลกเปลี่ยนความรู้และแนวทางแต่งครับ
ใครอยากดูส่งเสียงเป็นกำลังใจหน่อยนะครับ แต่ขอออกตัวอีกครั้งนะครับ กล้องโทรศัพท์ผมฮ่วยมาก
เดี๋ยวแต่งรถเสร็จก่อนจะถอยกล้องสักตัวไว้ไปออกทริปด้วยนะครับ ปณิธานเดิม
ถ้าไม่ให้ผมไปด้วย ผมก็จะไปคนเดียวเอาแหละ ตอนนี้ใจมันรักไปแล้วครับ

« ตอบ #34 เมื่อ: 25, มกราคม 2011, 08:04:16 AM »

ยังมีของเด็ดอีกนะครับ พยายามเอามาแชร์ให้ติชม แลกเปลี่ยนความรู้และแนวทางแต่งครับ
ใครอยากดูส่งเสียงเป็นกำลังใจหน่อยนะครับ แต่ขอออกตัวอีกครั้งนะครับ กล้องโทรศัพท์ผมฮ่วยมาก
เดี๋ยวแต่งรถเสร็จก่อนจะถอยกล้องสักตัวไว้ไปออกทริปด้วยนะครับ ปณิธานเดิม
ถ้าไม่ให้ผมไปด้วย ผมก็จะไปคนเดียวเอาแหละ ตอนนี้ใจมันรักไปแล้วครับ

เตรียมตัวเลยคับพี่ เดือนมีนามีทริปใหญ่ ไว้เจอกันนะคับ หรือมาเจอที่คลับได้คับพี่ ทุกวันเสาร์ ปั้ม ปิโตรนาส หลานหลวง งิงิ

Ae87

« ตอบ #35 เมื่อ: 25, มกราคม 2011, 08:09:06 AM »

เตรียมตัวเลยคับพี่ เดือนมีนามีทริปใหญ่ ไว้เจอกันนะคับ หรือมาเจอที่คลับได้คับพี่ ทุกวันเสาร์ ปั้ม ปิโตรนาส หลานหลวง งิงิ

แต่ไม่รู้คนอื่นที่เหลือจะให้ผมไปอ่ะเปล่าดิ 
หน้าตาผมผิดระเบีนยอยู่ด้วยครับ555

neogeo29
เริ่มติดใจในการขับ CBR
**

« ตอบ #36 เมื่อ: 25, มกราคม 2011, 08:31:28 AM »

ถึง จขกท. ไม่ทราบว่าวันนี้ได้กินข้าวมั่งหรือป่าวคับ ถ่ายรูปที เบลอเลยเหมือนแขนขาไม่มีแรง  :P :P :P (ล้อเล่นนะคับ ) คันที่แต่งนี้กี่ cc อะคับสวยดี  ;) !pingping
Thammarat
-

i มดดำ

song.na.lux@hotmail.com - -
« ตอบ #37 เมื่อ: 25, มกราคม 2011, 08:34:45 AM »

ถึง จขกท. ไม่ทราบว่าวันนี้ได้กินข้าวมั่งหรือป่าวคับ ถ่ายรูปที เบลอเลยเหมือนแขนขาไม่มีแรง  :P :P :P (ล้อเล่นนะคับ ) คันที่แต่งนี้กี่ cc อะคับสวยดี  ;) !pingping

ก็ตัว 250 ไงครับ
MAYARMY

« ตอบ #38 เมื่อ: 25, มกราคม 2011, 08:37:01 AM »

l12ตูขับเดิมๆดีก่า ไม่มีตังค์

Uploaded with ImageShack.us
Ae87

« ตอบ #39 เมื่อ: 25, มกราคม 2011, 08:48:34 AM »

<script src='http://img109.imageshack.us/shareable/?i=0218d.jpg&p=tl' type='text/javascript'></script><noscript></noscript>

น้องชายผมเองมุมนี้เห็นชัดมากๆนะครับช่วงบน
มีกันสบัด อีก25000เพราะต้องทำตัวยึดใหม่
กระปุกน้ำมันเบรคบน กระปุกเบรคหลังอีกคู่ละ8000
ปั๊มเบรคก้านขวา5500 ก้านคลัชโดมิโน่ครับ3000
สีดำทำเคฟล่าทั้งคัน ไม่รู้ราคาครับเจ้าของบอกว่าให้ใส่มาก่อนครับ
ปั๊มล่าง11500
จานเบรค2000ครับ
เอาไปทั้งชุดเลยตอนดึก

หน้า: 1 [2] 3 4   ขึ้นบน
  พิมพ์