CBRsCLUB

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น

หน้า: 1 2 3 [4]   ลงล่าง
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: สรุป เรื่องยางหลัง ครับ ........... ใครว่ายางหลังลื่นเข้ามา ครับ  (อ่าน 19902 ครั้ง)
mayuct
ผมไม่ใช่นักเลง แต่ชอบใส่กางเกงนักมวย ผมไม่ใช่นักมวย แต่ชอบแจก..ว...นักเลง
CBR Commando

Service By. Ton Panda JomTong19.

« ตอบ #60 เมื่อ: 14, ธันวาคม 2010, 12:21:21 AM »

ให้ยางเทพ โช้คเทพ ขนาดไหน ขับขี่ขาดสติ ห้าว เร็ว ก็ไปทั้งนั้นแหละครับ อีกอย่างมันก็ไม่ได้เกี่ยวกับยางอย่างเดียว เอาอะไรมาวัดว่ายางไม่ดีครับ ถนนเมืองไทยก็รู้ๆกันอยู่ว่าเป็นยังไง ยิ่งยางมะตอยเงาๆตอนกลางวันร้อนๆ ยางผมไม่เดิมยังลื่นเลย ทั้งกรวด ทั้งทราย ฝนตกใหม่ๆน้ำกำลังล้างหน้าถนนนิก็ตัวดี อีกอย่างพวกใบไม้ตามข้างถนนนิก็ใช่ย่อย ทำไมถึงคิดแต่ว่ายาง และ โช้ค มันไม่ดีครับ เคยคิดถึงปัจจัยอื่นๆกันบ้างไหม  l12 l12

ดูแต่ตา วาจาอย่าเป็นเซียน...

mayuct
ผมไม่ใช่นักเลง แต่ชอบใส่กางเกงนักมวย ผมไม่ใช่นักมวย แต่ชอบแจก..ว...นักเลง
CBR Commando

Service By. Ton Panda JomTong19.

« ตอบ #61 เมื่อ: 14, ธันวาคม 2010, 12:25:07 AM »

อีกอย่าง ถนนเมืองไทยมันก็ไม่ได้เอื้อให้พวกคุณเข้าโค้งกันหูเช็คพื้นในสนามแข่งน่ะครับ เกรถยางมะตอยมันคนล่ะเกรดกัน แล้วทำไมพวกคุณไม่คิดจะปรับเปลี่ยนวิธีใช้งานกันล่ะครับ ถ้าคุณบอกว่ายางรถCBRลื่น แม๋มมม อย่างให้มาลองขี่ PCX ยางเดิมรถผมดูจัง ขี่ลุยฝนตรงๆไม่ได้แบนโค้ง ยังสไลด์ทั้งคันก็เคยมาแล้ว แต่ทำไมผมยังใช้อยู่ ยังไม่เปลี่ยน เพราะเราก็ต้องปรับเปลี่ยนวิธีการบังคับควมคุมรถในแต่ละสถานะการณ์ให้ดีขึ้น ก้แค่นั้น ไม่เห็นจะมีไรยาก

ดูแต่ตา วาจาอย่าเป็นเซียน...

clashlove
I'm CBRsCLUB

« ตอบ #62 เมื่อ: 14, ธันวาคม 2010, 12:44:53 AM »

อีกอย่าง ถนนเมืองไทยมันก็ไม่ได้เอื้อให้พวกคุณเข้าโค้งกันหูเช็คพื้นในสนามแข่งน่ะครับ เกรถยางมะตอยมันคนล่ะเกรดกัน แล้วทำไมพวกคุณไม่คิดจะปรับเปลี่ยนวิธีใช้งานกันล่ะครับ ถ้าคุณบอกว่ายางรถCBRลื่น แม๋มมม อย่างให้มาลองขี่ PCX ยางเดิมรถผมดูจัง ขี่ลุยฝนตรงๆไม่ได้แบนโค้ง ยังสไลด์ทั้งคันก็เคยมาแล้ว แต่ทำไมผมยังใช้อยู่ ยังไม่เปลี่ยน เพราะเราก็ต้องปรับเปลี่ยนวิธีการบังคับควมคุมรถในแต่ละสถานะการณ์ให้ดีขึ้น ก้แค่นั้น ไม่เห็นจะมีไรยาก
!goodjob !goodjob !goodjob
jackmania
+++!!!ถ้าขี่ไม่สุดก็หยุดอยู่กับบ้าน!!!+++

ppk_jf@hotmail.com
« ตอบ #63 เมื่อ: 14, ธันวาคม 2010, 12:52:18 AM »

รถฝึกของฮอนด้า เค้าก็ยางเดิม  แต่ครูฝึกไม่ยักก่ะล้มแหะ ยางขึ้นชื่อด้วย  อีเกิ้ลกริป    l11

(พื้นสนามฝึก ยังก่ะสนามแข่งแนะ   l11 )

!!!CBR150+ คันนี้ไม่ต้องกินข้าวลิง!!!

!!!CBR150CLUB!!!กลุ่มเพื่อแสวงหากำไร(ชีวิต)และแสวงหาผลประโยชน์(ทางด้านจิตใจ)!!!

BIKER จิตวิญญาณของชาวสองล้อ ไม่ว่าจะล้อเล็กหรือล้อใหญ่ จะร้อย จะกี่พัน ซีซี หัวใจของเราชาวสองล้อ ก็ยังจะทุ่มเทให้กับสองล้อที่เรามี แล้วเราจะดูถูกกันเพื่ออะไร ในเมื่อเราก็มีสองล้อเท่าๆกัน
     >>>JackMaNiA<<<

ppk_jf@hotmail.com
http://JackMaNia.hi5.com  (กำลังทำให้มันดูดี)

คำเตือน : " การมียานพาหนะ ทำให้ความสามารถในการดื่มสุราน้อยลง "
nickname2529
รองเท้ายังมีคู่ แต่กูไม่มีใคร

nickname2529@hotmail.com
« ตอบ #64 เมื่อ: 14, ธันวาคม 2010, 04:45:47 AM »

สรุปแล้วคือยังไงครับ

คิดจะเป็นดาว...ต้องก้าวมาจากดิน  หากเดินตามรอยเท้าคนอื่น  และยืนที่ที่มีคนพิชิต  ก็อย่าคิดจะมีรอยเท้าของตัวเอง

nickname2529@hotmail.com
nickname252986@hotmail.com
http://www.facebook.com/profile.php?id=100003505247040
หน้า: 1 2 3 [4]   ขึ้นบน
  พิมพ์