CBRsCLUB

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น

หน้า: 1 ... 5 6 [7] 8 9   ลงล่าง
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: all new cbr 150 i เรียกคืนจิง เฉพาะ 1000 คัน แรกที่ออกมาครับ ภาค 2  (อ่าน 48340 ครั้ง)
Killswitch Engage
ใส่ขาม้าฟังเมทัลไม่ได้รึไง
หักซ้าย หักขวา ไม่มีล้ม

คุณคือโคบาล!!!

kongportrait@hotmail.com
« ตอบ #120 เมื่อ: 26, พฤศจิกายน 2010, 12:34:22 AM »

ผมก็ใส่DC เหมือนกันพี่โต้ รุ่น AVATAR Limited Edition เพิ่งถอยมาเลยทีเดียวเชียว อิอิ

เผียดตรงไหนอ่ะ -*- อิอิ

เข้มโค้งS
สมาชิกยุคก่อน กับรถเก่าๆ
CBR Commando

คนเข้าใจโลก

kem_hahaha@live.com
เว็บไซต์ อีเมล์
« ตอบ #121 เมื่อ: 26, พฤศจิกายน 2010, 01:08:19 AM »

:-\ เหอๆ ผมว่ามันจบแล้วนะ
แค่คุณเจ้าของกระทู้ PM(ส่งข้อความส่วนตัว) บอกชื่อร้าน แล้วเบอร์ติดต่อของร้าน ให้พี่อ้อไป แค่นั้นก็จบ พี่อ้อจะได้เอาไปให้ทางAPhondaตรวจสอบ เป็นอันจบครับ แค่นั้นเอง
:D

จงรู้เท่าทันกิเลศ และอารมณ์ของตนเองอยู่เสมอ เพราะมันจะทำให้เราควบคุมตัวเองได้
เจริญพรmsn >>> kem_hahaha@live.com <<< 
เฟสบุ๊ค http://www.facebook.com/profile.php?id=1353005360
แฟนเพจ http://www.facebook.com/pages/%E0%B9%80%E0%B8%82%E0%B9%89%E0%B8%A1-%E0%B9%82%E0%B8%84%E0%B9%89%E0%B8%87S/254615134601303
tntp2010
เริ่มติดใจในการขับ CBR
**

« ตอบ #122 เมื่อ: 26, พฤศจิกายน 2010, 02:05:30 AM »

ผมไม่ขอเถียงเรื่องกินน้ำมันเท่าไหร่กะคุณเจ้าของกระทู้นะ ผมขอให้คุณ auitana หาคำตอบที่พี่อ้อเค้าถามมาอธิบายให้พวกเราได้กระจ่างหน่อยนะครับ >konan >konan แค่นี้พอ จบข่าวครับ
jiyoung
ขออภัย...มือใหม่หัดขับ
*

« ตอบ #123 เมื่อ: 26, พฤศจิกายน 2010, 03:41:04 AM »

ผมว่า คุณ auitana ลดความประชดประชัน ความมีอีโก้ของตัวเองลงบ้างก็ดีนะ  เท่าที่อ่านๆดู คนอื่นเขาก็ออกมาให้เหตุผลกัน 

แล้วคนที่คุณไปพาดพิงถึงเขา ผมเห็นเขาก็อยู่ในบอร์ดนี้มานานและนะ ให้ความรู้ แบ่งประสบการณ์กันหลากหลาย 

แล้วที่คุณบอก

"ถ้ากับการที่ผม มาบอกต่อแล้ว กลายเป็นผมมาสร้างปัญหา บอกแล้ว จะไม่มาอีกแล้ว ผมก็คิดว่า เว๊ป นี้
จะเป็นการ แนะนำ แชร์ความคิด ให้ความช่วยเหลือ ได้ เอาเป็นจบและกัน ผมก็เป็น คนนึงที่ พึ่ง ซื้อ cbr 150i รถผมไม่มีปัญหาครับ แต่ที่มาบอก คือ ล็อก แรก แต่ถ้า
พวก คุณ อ่าน แล้วไม่ใช้ความคิด พวกคุณจะไม่รู้จุดประสงค์ที่แท้จิงที่ผม ลงมาโพต์"

ไอ้เรื่องบอกต่อของคุณน่ะ มันทำให้ทางค่ายรถเค้าอาจเสียหาย เสียชื่อเสียงได้ มาบอกว่า เรียกรถคืนพันคันแรก หลักฐานอะไรก็ไม่มี มีแต่คำพูดจากศูนย์ จากช่าง จากเซลที่คุณไปพบเจอมา  พอคนอื่นเขาออกความเห็นที่ต่างจากคุณ คุณก็ทำเป็นประชดประชัน ทำตัวเป็นเด็ก มีอาการงอน อย่างโน้นอย่างนี้ แล้วนี่มีสมาชิกอยากให้คุณ ส่งชื่อ ส่งหลักฐานที่คุณมี ให้สมาชิกไปเขาจะได้เอาไปเช็คให้ ก็เห็นคุณเงียบไป

นานๆทีผมถึงจะโพสน์นะ ส่วนมากอ่านอย่างเดียว  แล้วที่สำคัญผมก็ไม่ได้ติดแบรนด์ยี่ห้อนี้อะไร ผมใช้รถมาหมดทุกค่ายแล้วในไทย มันก็คือรถน่ะ ปัญหาเล็กๆน้อยๆจุกจิกมันมีทุกรุ่นแหละ

ซีบีอาร์ตัวใหม่ผมยังไม่เคยใช้นะ เคยใช้แต่ตัวเก่ามารุ่นเฟรมดำสองคัน ก็ปกติดี ไม่มีปัญหาอะไรกวนใจ แล้วเรื่องน้ำมันผมว่ามันประหยัดพอสมควรเลยนะ แต่อย่างว่ามันอยู่ที่คนขับขี่แต่ละคนมากกว่าเรื่องอัตราการกินน้ำมันน่ะ

แล้วที่คุณบอก  พวกคุณอ่าน แล้วไม่ใช้ความคิด พวกคุณจะไม่รู้จุดประสงค์ที่แท้จริงของผม ลงมาโพสต์ 

คุณอย่าบอกคนอื่นเลยว่าอ่านแล้วไม่ใช้ความคิด ตัวคุณเองลองมองย้อนกลับดูตัวเองก่อนดีกว่า ว่าตัวคุณมีจุดประสงค์อะไร ในการถามตอบกระทู้ คนทุกคนมีความคิดทั้งนั้นแหละ อยู่ที่ใช้มันมากน้อยแค่ไหนเท่านั้นเอง 

แล้วที่บอก "ถ้ากับการที่ผม มาบอกต่อแล้ว กลายเป็นผมมาสร้างปัญหา บอกแล้ว จะไม่มาอีกแล้ว ผมก็คิดว่า เว๊ป นี้
จะเป็นการ แนะนำ แชร์ความคิด ให้ความช่วยเหลือ ได้ เอาเป็นจบและกัน"

จุดประสงค์ของคุณคืออะไรที่ต้องการสื่อถึง เว็บนี้ถ้าเป็นกระทู้ที่ดี มีความตั้งใจดี บริสุทธิ์ใจ มันคงไม่เป็นปัญหาอะไรหรอก แล้วที่บอก จะไม่มาอีกแล้ว ถึงคุณไม่เข้ามา คนอื่นอีกเยอะแยะเขาก็ต้องเข้าเว็บนี้มาเพื่อ แชร์ ประสบการณ์ ความรู้สึก ในการขับขี่ หาความรู้ใส่ตัวเองกันอยู่แล้ว  บอร์ดนี้คงไม่ปิดไปเพราะคุณไม่เข้ามาแค่เพียงคนเดียวหรอก  ถ้าบอร์ดเขาไม่ดีจริงคงไม่มีสมาชิกเข้ามาพูดคุยแลกเปลี่ยน และอยู่ได้ถึงทุกวันนี้หรอกครับ

้้อ้อ แล้วถ้าอยากตอบกลับหรือระบายความรู้สึกอะไรกับผม ก็ขอเป็นเหตุเป็นผลหน่อยนะ โตๆกันแล้ว

toncbrfi
*

« ตอบ #124 เมื่อ: 26, พฤศจิกายน 2010, 05:54:38 AM »

ที่เอามาเล่าฟังไม่ได้หวังอะไรครับ ข้อมูลที่ผมมีคือผมเป็นคนขับคนเติมน้ำมันเอง ค่าต่างๆก็เป็นแค่ค่าเฉลี่ย และจากที่ผมขับมาได้จะ2อาทิดและ ก็พอใจในcbr150 fi ตัวนี้มากๆ
ครับ แม่งสวยโดนใจจิงๆ มานจะกินน้ำมันเท่าไหร่ไม่สนครับ ขอแค่ให้มานพาผมไปได้ทุกทีก็พอแล้วสำหรับผม  

ถ้ามีอะไรสงสัยเกี่ยวกับ cbr150 ตัวใหม่ มาหาผมได้เลย ที่themallบางกะปิ ขึ้นมาร้านรองเท้า vans ถามหาต้นได้เลยครับ

โคตรชอบเลย คำนี้ ยินดีต้อนรับคับ  !goodjob

เอ้อ จะว่าไป ผมก็จะถอย Vans ด้วยเหมือนกัน ว่างๆ จะแวะไปร้านคับ
มีอย่างอื่นนอกจาก Vans มั้ย ประมาณๆ DC

ยินดีที่ได้รู้จักค้าบ <%6 ที่ร้านมีแต่vansกะพวก dvs lakai อะครับ  dc ไม่มีอะครับ ต้องขอโทดจิงๆ
toncbrfi
*

« ตอบ #125 เมื่อ: 26, พฤศจิกายน 2010, 06:01:17 AM »

ขอถามอะไรนิสสนะครับ ถ้าจะผ่าท่อเนี้ยมานจะมีผลเสียอะไรกับระบบหัวฉีดอะป่าวครับ อย่างถ้าเป็นคาบู ผ่าท่อหรือเปลี่ยนท่อก็ต้องจูลคาบู แล้วถ้าหัวฉีดนี้ต้องไปจูลตั้งค่าใหม่มั้ยครับ
คือถ้าไม่มีปันหาอะไร ไม่ต้องจูลอะไร จะลองไปผ่าท่อดู เผื่อเสียจะเฟี้ยวฟ้าว อิอิ ขอบคุณครับ
mayuct
ผมไม่ใช่นักเลง แต่ชอบใส่กางเกงนักมวย ผมไม่ใช่นักมวย แต่ชอบแจก..ว...นักเลง

Service By. Ton Panda JomTong19.

« ตอบ #126 เมื่อ: 26, พฤศจิกายน 2010, 06:12:52 AM »

ขอถามอะไรนิสสนะครับ ถ้าจะผ่าท่อเนี้ยมานจะมีผลเสียอะไรกับระบบหัวฉีดอะป่าวครับ อย่างถ้าเป็นคาบู ผ่าท่อหรือเปลี่ยนท่อก็ต้องจูลคาบู แล้วถ้าหัวฉีดนี้ต้องไปจูลตั้งค่าใหม่มั้ยครับ
คือถ้าไม่มีปันหาอะไร ไม่ต้องจูลอะไร จะลองไปผ่าท่อดู เผื่อเสียจะเฟี้ยวฟ้าว อิอิ ขอบคุณครับ
ผ่าได้ครับ จริงๆ ไม่จำเป็นต้องจูนใหม่ครับ

ดูแต่ตา วาจาอย่าเป็นเซียน...

jackmania
+++!!!ถ้าขี่ไม่สุดก็หยุดอยู่กับบ้าน!!!+++
I'm CBRsCLUB

ppk_jf@hotmail.com
« ตอบ #127 เมื่อ: 26, พฤศจิกายน 2010, 06:33:36 AM »

จะผ่าเลยหรอ เสียดายยยย <cry <cry <cry <cry <cry

!!!CBR150+ คันนี้ไม่ต้องกินข้าวลิง!!!

!!!CBR150CLUB!!!กลุ่มเพื่อแสวงหากำไร(ชีวิต)และแสวงหาผลประโยชน์(ทางด้านจิตใจ)!!!

BIKER จิตวิญญาณของชาวสองล้อ ไม่ว่าจะล้อเล็กหรือล้อใหญ่ จะร้อย จะกี่พัน ซีซี หัวใจของเราชาวสองล้อ ก็ยังจะทุ่มเทให้กับสองล้อที่เรามี แล้วเราจะดูถูกกันเพื่ออะไร ในเมื่อเราก็มีสองล้อเท่าๆกัน
     >>>JackMaNiA<<<

ppk_jf@hotmail.com
http://JackMaNia.hi5.com  (กำลังทำให้มันดูดี)

คำเตือน : " การมียานพาหนะ ทำให้ความสามารถในการดื่มสุราน้อยลง "
onekun
ลุยไปด้วยกัน สองล้อเพื่อนยาก
ตามมาเร็ว เดี๋ยวจะพาไปออกทริป

ถึงรถจะเป็นสปอร์ แต่หัวใจผมเป็นเอ็นดูโร่

onekun@hotmail.com
« ตอบ #128 เมื่อ: 26, พฤศจิกายน 2010, 07:03:55 AM »

จะจบ ม่าย ลำคลานแล้วนะ    >:( >:( >:(

Uploaded with
Aek D-Zan
ขี้เมาใจดี

ขี่ CBR หนีเมียเที่ยวประจำ อิอิ

hardnest@hotmail.com
« ตอบ #129 เมื่อ: 26, พฤศจิกายน 2010, 07:38:47 AM »

ก็ให้ฝ่ายกฏหมายฮอนด้าไปเคลียร์สิครับ จะได้เลิกพูดจาหามูลไม่มีแบบนี้เรื่อยไปซักที

เท่าที่ฟังมา ก็เห็น ๆ อยู่ว่า ข่าว กระทงลอย เชื่อถือไม่ได้ หลักฐานไม่มี เค้าฟ้องหมิ่น

หรือทำให้เกิดความเสียหายได้เลยนะเนี่ย ถ้า จขกท. รู้จักคิด และวิเคราะห์ คงไม่พูด

ออกมาแบบนี้แน่นอน ฟังต่อจากคนอื่นมาแล้วก็เอามาพูดต่อ มันน้อยไปนะ กับการสังเคราะห์

ข้อมูล

รถน่ะ ไม่แต่งอ่ะ เสียใจ แต่แต่งอ่ะเสียตังค์ อิอิ

Uploaded with ImageShack.us
nekoicll

neko_himavari@hotmail.com
« ตอบ #130 เมื่อ: 26, พฤศจิกายน 2010, 07:46:20 AM »

อ้าว ทุกคน ลงเรือออออออ !wanwan !wanwan
toncbrfi
*

« ตอบ #131 เมื่อ: 26, พฤศจิกายน 2010, 11:25:51 AM »

ผ่าได้ครับ จริงๆ ไม่จำเป็นต้องจูนใหม่ครับ

ขอบคุน ครับ เผอิน ตอนขับninja ก็จะเอาไปผ่าท่อ แต่มีคนทักเรื่องหัวฉีด พอมาcbrเลยกล้าๆกัวๆ ยังไม่กล้าทำอะไร อิอิ
จะผ่าเลยหรอ เสียดายยยย <cry <cry <cry <cry <cry
ก็คิดๆอยู่อะครับ เสียดายเหมือนกาน แต่ปลายท่อสั้นมาก เสียงน่าจะได้อยู่
cci17

หน้าที่ของ ข้าราชการ คือต้องรับใช้ ประชาชน

« ตอบ #132 เมื่อ: 26, พฤศจิกายน 2010, 01:23:41 PM »

ไม่ได้เข้าหลายวันเป็นไรกันคับ ;Dของผมประมาณ48โลลิตร ต้องเคลมป่าวนะ รู้สึกคันแรกของเวปด้วย  :-X  ส่วนเรื่องท่อไปทำมาแล้วครับแต่ยังไม่ได้เทส ตอนเย็นจะมาตั้งกระทู้ให้ชมกันครับสำหรับตัวใหม่ ท่อใหม่ ;) ;) ;)

GoLf   KoRaT 081-0667778        eo_cci17@windoeslive.com

auitana
*

« ตอบ #133 เมื่อ: 26, พฤศจิกายน 2010, 04:19:17 PM »

งั้นเอาเป็นว่า พอเถอะ ผมขอโทษล่ะกัน ผมผิดเองที่ฟังแล้วมาบอกต่อ เชื่อ ศูนย์มากไป ถ้าย้อนไปได้ ไม่น่ามาเปิดกระทู้เลย ความดีอะไรก็ไม่ได้แถมมีคนพูดถึงเราดีๆทั้งนั้น
ผมจะแจ้งลบกระทู้ไปเลย ผมก็เป็นคนใช้ CBR 150 i ไม่อยากสานต่อไรอีกแล้ว
auitana
*

« ตอบ #134 เมื่อ: 26, พฤศจิกายน 2010, 04:28:53 PM »

ลบได้เลยนะครับ กระแสจะหายๆ จบๆ ความเสียหายจะได้ไม่มี พอเสียที ผมก็ไม่รุจะยืนการ เพื่ออะไร มาอ่านทีไร เหนื่อยใจทุกที
KAATO

เฟี๊ยววววววเง๊าะห์ส์ษ์ศ์ฎ์ฆ์ฑ์ฐ์

to_nemesis@hotmail.com
« ตอบ #135 เมื่อ: 26, พฤศจิกายน 2010, 04:38:35 PM »

งั้นเอาเป็นว่า พอเถอะ ผมขอโทษล่ะกัน ผมผิดเองที่ฟังแล้วมาบอกต่อ เชื่อ ศูนย์มากไป ถ้าย้อนไปได้ ไม่น่ามาเปิดกระทู้เลย ความดีอะไรก็ไม่ได้แถมมีคนพูดถึงเราดีๆทั้งนั้น
ผมจะแจ้งลบกระทู้ไปเลย ผมก็เป็นคนใช้ CBR 150 i ไม่อยากสานต่อไรอีกแล้ว

ฟังแล้วมาบอกต่อ ไม่ผิดครับ แต่คุณ ผิดที่ทำแบบนี้

เพราะคุณพูดแบบมั่นใจมากว่า "all new cbr 150 i เรียกคืนจิง เฉพาะ 1000 คันแรกที่ออกมาครับ"

รับมา แล้วพูด อย่างที่รับมา ก็โอเค

แต่ รับมา แล้ว สังเคราะห์แสง วิเคราะห์เอง ว่า "เฮ้ย all new cbr 150 i เรียกคืนจิง เฉพาะ 1000 คันแรกที่ออกมาครับ" แบบนี้

มันดูจะเกินไปหน่อยครับ

พยัญชนะไทย44ตัวอักษร มันไม่ออกมา ถ้าสมองคุณไม่ได้คิดครับ

อยากให้กระทู้นี้ ลงเว็ป ดราม่า จังเลย
จะได้มีคนบอกให้ พวกเธอว์ จงตามไปเสพย์ดราม่า โดยพลันว์

Boonchai
*

« ตอบ #136 เมื่อ: 26, พฤศจิกายน 2010, 04:51:50 PM »

จะยังมีภาคต่ออีกมั๊ยเนี่ย  :-X ตั้งแต่ออกจากร้านและขับมันบอกเลยว่า
มันเกิดมาเพื่อคนรัก CBR จิงๆ นี่คือมิติใหม่ของการขับขี่ !hoehoe
แต่ติดนิดเดียวใครเมื่อยก้นมั๊ยเวลาขับ ส่วนตัวผมว่าแข็งไปนิด dance
เข้มโค้งS

คนเข้าใจโลก

« ตอบ #137 เมื่อ: 26, พฤศจิกายน 2010, 04:53:26 PM »

ตรงที่ผมเน้นสีแดงน่ะแหละ ที่พวกเราเจอมากันเยอะ เลยอยากจะบอกว่าถ้าไม่เจอกับตัวเองก็จะไม่รู้หรอก
ว่าพวกเราเจออะไรกับ0กันมาบ้าง
จึงอยากให้ฟังหูไว้หู แล้วมาปรึกษากัน แล้วช่วยกันวิเคราะห์ หาข้อมูลดูว่า อะไรมันจริงไม่จริง 
(พี่ๆที่ใช้รถรุ่นนี้มานานจะรู้ดีครับ พวกพี่ๆเขามีประสบการณ์มาเยอะครับ รวมถึงตัวผมเองด้วย :-\)

สมาชิกใหม่ๆ รวมถึงผู้ที่เพิ่งใช้รถรุ่นนี้ที่เป็นมือใหม่ จึงอยากจะขอเตือนไว้ครับ เรื่องนี้ก็เป็นอุทาหรอีกเรื่องนึงครับ
:D

อันนี้ฝากไปถึงเพื่อนสมาชิกทุกท่านด้วยนะครับ
ถ้าเพื่อนๆ คนไหนไปพบเจอเหตุการอะไรที่0 หรือได้ข้อมูลอะไรจาก0 หรือไปซ่อมรถตาม0แล้วเจออะไร
ที่ทำให้เพื่อนๆสงสัย หรือข้องใจ ก็มาตั้งกระทู้สอบถาม หรือแชร์ข้อมูล หรือความรู้สึกกันได้นะครับ
พวกพี่ๆทีมงาน และสมาชิกที่มีประสบการณ์ เมื่อเขามาเห็นเขาก็จะเข้ามาช่วยตอบ และอธิบายเองครับ

และ บอร์ดนี้เป็นบอร์ดสาธารณะ ช่วยลดอีโก้ของตัวเองลงมานิดนึงครับ แล้วท่านจะอยู่ในบอร์ดที่เป็นสาธรณะได้อย่างมีความสุขครับ :D

;) ขอบคุณครับ

จงรู้เท่าทันกิเลศ และอารมณ์ของตนเองอยู่เสมอ เพราะมันจะทำให้เราควบคุมตัวเองได้
เจริญพรmsn >>> kem_hahaha@live.com <<< 
เฟสบุ๊ค http://www.facebook.com/profile.php?id=1353005360
แฟนเพจ http://www.facebook.com/pages/%E0%B9%80%E0%B8%82%E0%B9%89%E0%B8%A1-%E0%B9%82%E0%B8%84%E0%B9%89%E0%B8%87S/254615134601303
เข้มโค้งS

คนเข้าใจโลก

« ตอบ #138 เมื่อ: 26, พฤศจิกายน 2010, 04:58:56 PM »

จะยังมีภาคต่ออีกมั๊ยเนี่ย  :-X ตั้งแต่ออกจากร้านและขับมันบอกเลยว่า
มันเกิดมาเพื่อคนรัก CBR จิงๆ นี่คือมิติใหม่ของการขับขี่ !hoehoe
แต่ติดนิดเดียวใครเมื่อยก้นมั๊ยเวลาขับ ส่วนตัวผมว่าแข็งไปนิด dance
ทำเบาะใหม่ครับ โดยทำให้เข้ากับสรีระของตัวเองครับ จะช่วยได้มากเลยครับ :D
ปาด หรือเสริม เบาะ แล้วเลือกหนัง หรือผ้า ที่หุ้มเบาะให้ดีครับ :D 

ballcbr

Follow me to hell

ball_cbr@windowslive.com
« ตอบ #139 เมื่อ: 26, พฤศจิกายน 2010, 05:18:30 PM »

ขอสรุปประเด็นตรงนี้เลยแล้วกันว่า คุณ จขกท.ไม่ผิดหรอกครับที่จะตั้งกระทู้แบบนี้แต่เนื่องจากผู้ถูกพาดพิงคือทาง AP HONDA  นั้นมีตัวตนอยู่จริง และเค้าเสียหายจากการที่มีการพูดพาดพิงแบบนี้
ระยะเวลาตลอดมาหลายปีเราได้ประสานงานกับทาง HONDA  โดยตรง และในเรื่องนี้ทางฮอนด้าให้ทางเราจัดการในข้อมูลเบื้องต้นสำหรับแหล่งที่มาของข่าว ซึ่งจะดำเนินการต่อไปในส่วนของข้อกฏหมาย
และท่าน จขกท.เท่านั้นที่จะบอกได้ว่าได้ยินมาจากใคร เพราะท่านเป็นคนเผยแพร่  ศูนย์ที่ท่านอ้างถึง ชื่ออะไร พนักงานท่านไหนที่เป็นคนพูด สิ่งเหล่านี้คงมีตัวตน มิฉนั้นท่านคงไม่มาตั้งได้อย่างมั่นใจตาม
หัวข้อข้างต้น และเมื่อท่านได้บอกถึงที่มาของข้อมูลเป็นที่เรียบร้อยแล้วก็ถือว่าจบ แต่ถ้าไม่มีการยืนยันได้ว่าแหล่งข่าวที่ท่านอ้างถึงชื่ออะไร เราก็คงต้องส่งข้อมูลส่วนตัวตามประวัติทะเบียนราษฎร์ ให้ทาง
HONDA เพื่อดำเนินการต่อไป จึงแจ้งมาให้ทราบ
หน้า: 1 ... 5 6 [7] 8 9   ขึ้นบน
  พิมพ์