CBRsCLUB

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น

หน้า: 1 2 [3]   ลงล่าง
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: พี่น้องชาว cbr150club.com โปรดทราบ  (อ่าน 16830 ครั้ง)
kingphai
อย่าเอาการเรียนมาทำให้กิจกรรมเสีย
ตามมาเร็ว เดี๋ยวจะพาไปออกทริป

ความล้มเหลวครั้งที่ร้อยดีกว่าท้อถอยตั้งแต่ครั้งแรก

v.mohnak_md@hotmail.com
« ตอบ #40 เมื่อ: 18, กุมภาพันธ์ 2009, 04:12:50 AM »

อ่ะ

จัดปายยย

ตามไปดูและคับบ

;D ;D ;D

Do the best things that you think are the best for your life .....and mankind.

pom_red_black
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #41 เมื่อ: 18, กุมภาพันธ์ 2009, 04:15:41 AM »

ต้องรีบมารายงานตัวคราบ
เป็นหลายเดือนแล้วไม่มา
เดียวเกรงว่าเข้าใจผิด
เอ้า เจอทะเบียน ลคต901
แถวๆสาย345ปทุม -บางบัวทอง
ทักกันมั่งเน้อ
nine_ut
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #42 เมื่อ: 18, กุมภาพันธ์ 2009, 08:09:22 AM »

เรียน พี่ น้อง ชาว CBR ทุกท่าน เรื่องนี้
ขอความกรุณาอ่านเพียงอย่างเดียวนะค่ะ
ให้ Moderator เป็นผู้จัดการจาดีกว่า
เพราะมันเรื่องของบุคคลเพียงคนเดียว ไม่ใช่เรื่องของ เวป เด๋วจาเข้าใจผิดกันระหว่างเวป
ขอบคุณคับ

รักกัน รักกัน ดีกว่าเยอะ :D
ไม่ทันแล้วครับ ลองเข้าไปดู ลอกกระทู้ตรูไปหลายกระทู้เลย ลอกชนิดทุกตัวอักษร ซึ่งบางกระทู้ผมไม่ได้คัดลอกใครมาแต่เขียนจากประสบการณ์ตัวเองในฐานะที่เป็นตำรวจ เพื่อไม่ให้ตำรวจที่ไม่ดีมีโอกาสรังแกประชาชน  อย่างกระทู้เจอด่านเถื่อนจะทำอย่างไรดีเนี่ย  ก็เลยตอบโต้กลับไปเล็กน้อยแค่พองาม เพราะผมเห็นว่ามันทุเรศเกินไปและผมถือว่าเสียมารยาท ที่ไม่ขออนุญาตก่อนหรือให้เครดิตกับเวปcbr150club เพราะผมตั้งใจตั้งกระทู้เพื่อสมาชิกcbr150club ในฐานะที่เป็นบ้านหลังหนึ่งของผม
E20LXN navanakorn
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #43 เมื่อ: 18, กุมภาพันธ์ 2009, 01:03:49 PM »

??? ดูเหมือนว่า MOD คนนี้จะก๊อบกระทู้จากเราไปเยอะ โดยไม่ให้เครดิตกันเลย อันนี้ค่อนข้างถือ เพราะผมก็ไปก๊อบมา

:D
เรียน พี่ น้อง ชาว CBR ทุกท่าน เรื่องนี้
ขอความกรุณาอ่านเพียงอย่างเดียวนะค่ะ
ให้ Moderator เป็นผู้จัดการจาดีกว่า
เพราะมันเรื่องของบุคคลเพียงคนเดียว ไม่ใช่เรื่องของ เวป เด๋วจาเข้าใจผิดกันระหว่างเวป
ขอบคุณคับ

!goodjob

ขอบคุณคับ

ไม่ทันแล้วครับ ลองเข้าไปดู ลอกกระทู้ตรูไปหลายกระทู้เลย ลอกชนิดทุกตัวอักษร ซึ่งบางกระทู้ผมไม่ได้คัดลอกใครมาแต่เขียนจากประสบการณ์ตัวเองในฐานะที่เป็นตำรวจ เพื่อไม่ให้ตำรวจที่ไม่ดีมีโอกาสรังแกประชาชน  อย่างกระทู้เจอด่านเถื่อนจะทำอย่างไรดีเนี่ย  ก็เลยตอบโต้กลับไปเล็กน้อยแค่พองาม เพราะผมเห็นว่ามันทุเรศเกินไปและผมถือว่าเสียมารยาท ที่ไม่ขออนุญาตก่อนหรือให้เครดิตกับเวปcbr150club เพราะผมตั้งใจตั้งกระทู้เพื่อสมาชิกcbr150club ในฐานะที่เป็นบ้านหลังหนึ่งของผม

อ้าว.......เฮ้ย ยะ......แล้วกระทู้ไฟบอกเกียร์ของตรูโดนก๊อบไปไหมเนี่ย   >:( >:( >:( >:( >:(  เดี๋ยวไปดูซักหน่อยเผื่อมีเฮ !hoehoe
crossbonex
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #44 เมื่อ: 18, กุมภาพันธ์ 2009, 03:10:36 PM »

:-\ เอ้าๆ พี่ๆ น้องๆ จายเย็นๆ เป็นธรรมดาของสังคมนะคร๊าบ ต้องมีความขัดแย้งแทรกอยู่ ทางออกที่ดีที่สุดคือการให้อภัย  !>>)
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 18, กุมภาพันธ์ 2009, 03:13:47 PM โดย crossbonex » บันทึกการเข้า
ballcbr
I'm CBRsCLUB

Follow me to hell

ball_cbr@windowslive.com
« ตอบ #45 เมื่อ: 18, กุมภาพันธ์ 2009, 03:42:32 PM »

ขอเรียนชี้แจงสมาชิกภายในกลุ่มในเรื่อง ดังกล่าว (ของนาย อั้ม หรือ ล็อคอิน Triumph) เนื่องด้วยในช่วงเหตการณ์บ้านเมืองที่ร้อนระอุจากการประท้วงของ พันธมิตร และ นปก. นายอั้ม ได้ตั้งกระทู้ ภาพเปรียบเทียบสาวๆของทั้งสองฝ่าย (หลายๆท่านคงคุ้นตากันบ้างจากในนี้ และที่อื่น) แต่ประเด็นมันไม่ใช่กระทู้นี้ผิดหรือนายอั้มผิด เพียงแต่ภายใต้สถานะการณ์นั้นทางคณะกรรมการเห็นควรให้ลบ เพื่อมิให้เกิดความขัดแย้งในภายหน้า ภายในกลุ่มเราเอง แต่นายอั้มไม่พอใจ ได้ให้คณะกรรมการชี้แจง ทั้งๆที่ได้อ่านและยอมรับกฏก่อนสมัครสมาชิกแล้วเป็นอย่างดีว่า ความเห็นของคณะกรรมการถือเป็นที่สิ้นสุด  แต่กรรมการก็ได้ทำหนังสือชี้แจงไปในเหตุผล ถึงสองฉบับจากสองกรรมการ แต่นายอั้มก็ยังไม่พอใจ   แต่ด้วยในข้อความที่อ้างถึงเวป cbr150club.com โดยนายอั้ม กล่าวเกินความเป็นจริงผมในฐานะ mod จึงจำเป็นต้องชี้แจงเพื่อให้บุคคลที่เข้ามาอ่านข้อความดังกล่าวเข้าใจไปตามที่นายอั้มว่าไว้  มิได้ทำเพราะไม่ให้อภัย หรือชิงชังแต่ประการใด  แต่ในส่วนตัวบุคคลท่านอื่นๆที่ได้รับผลกระทบจากการกระทำ เช่นการก๊อปข้อความในกระทู้ไปใช้ นั้นเป็นเรื่องที่บุคคลนั้นๆพึงจะเรียกร้องสิทธิได้   

จากนาทีนี้ผมขอร้องและขอความร่วมมือจากสมาชิกให้เฝ้าติดตามเฉยๆ ในเรื่องที่นายอั้มกล่าวอ้าง ขอให้เป็นหน้าที่ของ mod ทำงานแทนสมาชิกทุกท่าน  แต่ในส่วนของการถูกระเมิดสิทธิของข้อความในกระทู้คงแล้วแต่ดุลพินิจของเจ้าของกระทู้ครับ 

ขอบคุณครับ ballcbr

black sheep
ถึงสันดานดูรั้น แต่ใจกรูมันก็ CBR'SCLUB100%

คือหยั๋งหว่า?
« ตอบ #46 เมื่อ: 18, กุมภาพันธ์ 2009, 03:50:20 PM »

!goodjob !goodjob !goodjob

Uploaded with ImageShack.us
VBNeverDie.Com
ก้าวสู่ CB400 SF
หักซ้าย หักขวา ไม่มีล้ม

TOGETHER

« ตอบ #47 เมื่อ: 18, กุมภาพันธ์ 2009, 03:53:59 PM »

URL มันคล้ายๆกันครับ

:-\ :-\ :-\

คล้ายกันตรงไหน  เวบเดียวกันเลย ต่างหาก
http://www.rz-racingzone.com/forums/index.php

เวบนี้ก่อกำเนิดมา ประมาณ  กุมภาพันธ์ 08, 2006
มีทุกสายพันธ์  ดังนั้น ไม่แปลกเลย ที่สถิติ ถล่มทลาย
http://www.rz-racingzone.com/forums/index.php?action=stats

เมื่อเทียบกับ CBR150CLUB
http://www.cbr150club.com/board/index.php?action=stats

ค่อยๆ ขยับขยาย จาก 150 เป็น 400 แล้วค่อย เป็น 1000
ittichain
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #48 เมื่อ: 18, กุมภาพันธ์ 2009, 05:54:15 PM »

อ้าว.......เฮ้ย ยะ......แล้วกระทู้ไฟบอกเกียร์ของตรูโดนก๊อบไปไหมเนี่ย   >:( >:( >:( >:( >:(  เดี๋ยวไปดูซักหน่อยเผื่อมีเฮ !hoehoe
[/quote]

แล่วววๆๆๆ จะขยายธุรกิจเหรอ เอ้อ เคยเปิดไปเจอในเวปมอไซค์ ผลงานไฟบอกเกียร์ฝีมือคนไทย ดังแล้วโต้ง จดสิทธิ์บัตรยัง
ChangerII
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #49 เมื่อ: 18, กุมภาพันธ์ 2009, 06:32:47 PM »

>:(
amason
ตามมาเร็ว เดี๋ยวจะพาไปออกทริป

« ตอบ #50 เมื่อ: 18, กุมภาพันธ์ 2009, 07:53:54 PM »

:-* :-[

CBR150 GTR VTEC-TYPE-R
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #51 เมื่อ: 18, กุมภาพันธ์ 2009, 09:47:14 PM »

รักกันไว้เถิด ;)
Ravy 9
Electrical Engineer

โ X u' J

keratiwut@hotmail.com
เว็บไซต์ อีเมล์
« ตอบ #52 เมื่อ: 18, กุมภาพันธ์ 2009, 10:19:47 PM »

;)

mayuct
ผมไม่ใช่นักเลง แต่ชอบใส่กางเกงนักมวย ผมไม่ใช่นักมวย แต่ชอบแจก..ว...นักเลง
CBR Commando

Service By. Ton Panda JomTong19.

« ตอบ #53 เมื่อ: 19, กุมภาพันธ์ 2009, 05:03:49 AM »

!weedwiew !weedwiew !weedwiew

ดูแต่ตา วาจาอย่าเป็นเซียน...

DSDS
อดีตไม่สำคัญ สำคัญแค่ปัจจุบันและอนาคตเท่านั้น

คนที่รู้เพียงเปลือกนอกย่อมสู้คนที่รู้ถึงแก่นไม่ได้

www.parin_ya1984@hotmail.com www.parin_boy2005@yahoo.com
« ตอบ #54 เมื่อ: 19, กุมภาพันธ์ 2009, 05:11:03 AM »

;)

darkslap
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #55 เมื่อ: 20, กุมภาพันธ์ 2009, 02:52:25 AM »

8)แวะเข้ามาดูคับ

ViRuS_BC
CBR Commando

« ตอบ #56 เมื่อ: 12, มีนาคม 2009, 06:57:32 AM »

!wanwan

JOD
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #57 เมื่อ: 26, มีนาคม 2009, 10:19:45 AM »

แม่ง อย่างนี้มันต้องถอน >:( >:(
หน้า: 1 2 [3]   ขึ้นบน
  พิมพ์