CBRsCLUB

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น

หน้า: 1 [2]   ลงล่าง
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: อยากใส่โช้คหัวกลับ กับcbri150 ใครพอแนะนำได้มั่งครับ  (อ่าน 22746 ครั้ง)
KAATO
CBR Commando

เฟี๊ยววววววเง๊าะห์ส์ษ์ศ์ฎ์ฆ์ฑ์ฐ์

to_nemesis@hotmail.com
« ตอบ #20 เมื่อ: 16, พฤศจิกายน 2010, 04:59:33 PM »

rep บนตอบครอบคลุมแล้วครับ

สปีดต่ำ แต่ต้องดูความเร็วรถ กับระยะห่างฉากหลังด้วย ไม่มีเลขสปีดตายตัว อยู่กับสถานการณ์ และสภาพแสงครับ
(ถ้ารถวิ่งเร็วมากๆ ฉากหลังไกลจากรถมากๆ 1/4000 ยังเบลอได้ครับ)

วิธีการยืนถ่าย ก็มีผลเยอะ กางขาให้มั่นคง บิดตัวหันไปหารถ ข้อแขนต้องแข็ง แพนตามรถให้ได้สปีดคงที่ก่อน ตามรถนิ่งแล้วค่อยกดครับ

ยังไงก็ได้ อย่าให้หน้าเลนส์วิ่งไวกว่ารถ เท่านั้นแหละ

jayjayh
เริ่มติดใจในการขับ CBR
**

Happiness is all around on CBR

« ตอบ #21 เมื่อ: 16, พฤศจิกายน 2010, 05:45:30 PM »

ขอถามนอกเรื่องนิดนึงนะครับ ป้ายที่วงกลมน่ะครับทำที่ไหน งบเท่าไหร่ กะจะไปทำใส่น้องดำ รุ่นใหม่ที่เป็นสติ๊กเกอร์แทนสีเหลืองน่ะครับ ว่าแต่เขาเอาอะไรยืดมันถึงติดครับ

!wanwan !wanwan !wanwan
KAATO

เฟี๊ยววววววเง๊าะห์ส์ษ์ศ์ฎ์ฆ์ฑ์ฐ์

« ตอบ #22 เมื่อ: 16, พฤศจิกายน 2010, 05:51:43 PM »

ร้านที่ขายตัวหนังสือตามห้างอ่ะครับ ติดกาวอีพอกซี่ก็อยู่แล้ว

jayjayh
**

Happiness is all around on CBR

« ตอบ #23 เมื่อ: 16, พฤศจิกายน 2010, 05:59:37 PM »

!goodjob !goodjob

ว่าแต่เราต้องเอาลายไปให้เขาทำด้วยใช้มั้ยครับ แถวเดอะมอลบางกะปิไม่รู้มีร้านเปล่า เหอๆ ขอคุณมากครับ
ONITSUKA
พอใจเท่าที่มี ยินดีเท่าที่ได้

-
« ตอบ #24 เมื่อ: 16, พฤศจิกายน 2010, 06:14:33 PM »

ว่าแต่เราต้องเอาลายไปให้เขาทำด้วยใช้มั้ยครับ แถวเดอะมอลบางกะปิไม่รู้มีร้านเปล่า เหอๆ ขอคุณมากครับ
ตัวอักษรภาษาอังกฤชแบบในรูป ซื้อได้ที่คลองถมเลยครับตัวล่ะ20-30 ซื้อมาก็
แค่ลอกเทปกาวแปะได้เลยครับ เล็งให้ดีก่อน เพราะเทปกาวสีเขียวมันแน่นมาก

Uploaded with ImageShack.us
เปิดหน้าร้านแล้วครับ จำหน่ายอะไหล่ ตกแต่งมอเตอร์ไซค์แบร์นดเนม มือ 1 - มือ 2  แท้ - เทียม ก็อบเนียนเกรดเอทุกชนิด   http://www.facebook.com/pages/M-Racing-Part/353069178131057#
Zobehun
-- [ S ] t a T u s N / A --
I'm CBRsCLUB

พี่ต้นบอกว่า"เฮ้ย ! เมาบ่อยก็พังสิว่ะ !"

« ตอบ #25 เมื่อ: 16, พฤศจิกายน 2010, 06:18:59 PM »

ไม่ได้มาแอบดูอะไรนะ แอบดูว่าถ่ายรุปรถขี่ไว ๆ ;) นี้เขาถ่ายยังงัย หุหุ ขอบคุณมากเด๋วไปลองทำดู (ต้องไม่เมาถึงจะชัด l8)

Service & ModiFy On Street Used Concept By. Ton JomTong19
แรท์ไอเท็มหายากราคาเอื้อมถึง By.  PowerBall D - Z a n (เจ้าตัวขอมาฮ่า ๆ ) 
ลูกหมีแพนด้าอยู่บนภูหากินใบไผ่...
jayjayh
**

« ตอบ #26 เมื่อ: 16, พฤศจิกายน 2010, 06:50:10 PM »

ตัวอักษรภาษาอังกฤชแบบในรูป ซื้อได้ที่คลองถมเลยครับตัวล่ะ20-30 ซื้อมาก็
แค่ลอกเทปกาวแปะได้เลยครับ เล็งให้ดีก่อน เพราะเทปกาวสีเขียวมันแน่นมาก

คลองถม..0.0 มันไม่ได้เป็น อลูมิเนียมหรอครับ..? อ่อเข้าใจแล้วครับ ชื้ออักษรเป็นตัวๆมาต่อกัน แล้วติดทับสติ๊กเกอร์ตัวเก่าไปเลยหรอครับ หรือว่าลากออกก่อน..
KAATO

« ตอบ #27 เมื่อ: 16, พฤศจิกายน 2010, 06:56:21 PM »

ซื้อมาเป็นตัวๆ แล้วมาต่อกันนั่นแหละครับ ถูกแล้ว ตลาดนัดก็มีขายนะ เพราะจ๊อดมันซื้อมาจากตลาดนัด พวกตัวหนังสือตกแต่งอ่ะ

อ่ะๆๆๆๆ สาวกอัพไซท์ เอารูปมาฝากอีก1รูป 55555++

อิอิอิอิอิอิ

noietalent
(-_-) v (*_*)

แรงได้ถ้าใจพอ

n_talent@hotmail.com
« ตอบ #28 เมื่อ: 16, พฤศจิกายน 2010, 08:30:05 PM »

ซื้อมาเป็นตัวๆ แล้วมาต่อกันนั่นแหละครับ ถูกแล้ว ตลาดนัดก็มีขายนะ เพราะจ๊อดมันซื้อมาจากตลาดนัด พวกตัวหนังสือตกแต่งอ่ะ

อ่ะๆๆๆๆ สาวกอัพไซท์ เอารูปมาฝากอีก1รูป 55555++

อิอิอิอิอิอิ

เล่นดูคา เลยหรอ ชุดหน้าอ่ะ  l13

By noietalent at 2010-09-01
ayett
**

« ตอบ #29 เมื่อ: 16, พฤศจิกายน 2010, 10:19:29 PM »

ขอบคุณทั้ง2ท่านมากครับที่ตอบเรื่องการถ่ายรูปสุดยอดมาก  ยังงั้ต้องลอง !goodjob !goodjob
Asus
ผมมันคนจรครับ

CBR แดงดำ..ขอขี่แบบเดิมๆ

ha_lovelove@hotmail.com
« ตอบ #30 เมื่อ: 17, พฤศจิกายน 2010, 01:47:23 AM »

l5 l5

"ก็แค่ต้องการชีวิตที่อิสระ แค่ต้องการออกพจญภัย และต้องการสร้างชื่อ
ฉันไม่ต้องการทำร้ายใครแต่ถ้าใครมาขวางก็แค่ต้องจมไปพร้อมกับกองเลือด"
mboma
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #31 เมื่อ: 02, ธันวาคม 2010, 07:04:25 AM »

ว่าแต่โช๊คนี้ของตัวไหนอ่ะคับ รบกวนด้วยครับมือใหม่ๆ ;) ;) ;)
KAATO

« ตอบ #32 เมื่อ: 08, ธันวาคม 2010, 10:26:45 PM »

ว่าแต่โช๊คนี้ของตัวไหนอ่ะคับ รบกวนด้วยครับมือใหม่ๆ ;) ;) ;)

ของคันไหนอ่ะคับ

ถ้าของพี่มิ้ง Aprillia
ของผม TZR250SP
ของตาหน่อย เป็นโมโตวิบากรุ่นนึง  ;D

chutipong304
ตามมาเร็ว เดี๋ยวจะพาไปออกทริป

« ตอบ #33 เมื่อ: 08, ธันวาคม 2010, 11:15:08 PM »

และยางหลังอัพไซค์เป็น140 จะใส่ได้มั้ยครับ 
ตามไซค์แม็คแล้วได้ครับ
หน้า: 1 [2]   ขึ้นบน
  พิมพ์