CBRsCLUB

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น

หน้า: [1]   ลงล่าง
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: พี่น้องแถวเชียงรายช่วยผมด้วยครับ  (อ่าน 5208 ครั้ง)
rapkorat
ขออภัย...มือใหม่หัดขับ
*

« เมื่อ: 02, พฤศจิกายน 2010, 12:18:07 AM »

ขอความเมตตากรุณาช่วยจูนเครื่องให้ผมได้ไหม ระยะหลังมานี่รู้สึกเครื่องมันไม่นิ่ง ไม่กล้าแกะเอง กลัวมันจะรวน ใครเก่งๆช่วยด้วยครับ :'(

oatvoranat
หาเพื่อนเชียงรายครับ
หักซ้าย หักขวา ไม่มีล้ม

oatvoranat@hotmail.com
« ตอบ #1 เมื่อ: 02, พฤศจิกายน 2010, 03:02:43 AM »

:-\  แล้วอยู่แถวไหนครับ

ใครอยู่เชียงรายมีมีตติ้งนะครับ
ติดต่อผมนะ oatvoranat@hotmail.com
rapkorat
*

« ตอบ #2 เมื่อ: 02, พฤศจิกายน 2010, 03:04:22 PM »

:-\  แล้วอยู่แถวไหนครับ
ข้าพเจ้าอยู่บ้านนางแล อำเภอเมือง รถปี46 ซื้อต่อเขามาน่ะ เข็มไมล์ประมาณ 66,000 กว่าแล้ว รู้สึกว่าระยะหลัง 2 เดือนมานี่ เวลาผ่อนคันเร่งมันจะวูบๆเหมือนจะดับเลยครับ แก้ไขอย่างไรดีนะ nooooo
AlcoholDevil
ขับช้า แต่อย่าให้ใครแซง

ความพยายามอยู่ที่ไหน ความพยายามอยู่ที่นั่น

« ตอบ #3 เมื่อ: 03, พฤศจิกายน 2010, 01:54:42 AM »

เข้าศูนย์ สบายใจสุดละ ไม่งั้นก็ไปหาพี่แม็ก ร้านแม็กสปีด คิดว่าน่าจะแก้ได้ (โฆษณาให้เลยนะ 555+ !give)
palakorn
*

palakorn_cbr@hotmail.com
« ตอบ #4 เมื่อ: 03, พฤศจิกายน 2010, 05:10:52 AM »

ลองไปล้างคาบูดูดิหรือน้ำอาทเข้าถังน้ำมันลองแก้ไขดูนะเวลาล้างรถ
FilmFilm134
ตามมาเร็ว เดี๋ยวจะพาไปออกทริป

« ตอบ #5 เมื่อ: 03, พฤศจิกายน 2010, 05:23:43 AM »

ช่ายครับ
เข้าศูนย์ดูก็ได้ แต่ต้องถามว่าตั้งแต่ได้มา ล้างคาร์บู เปลี่ยนไส้กรองอากาศ เปลี่ยนหัวเทียนบ้างยังครับ เพราะของพวกนี้มันมีอายุของมัน เบาวูบดับก็เป็นได้
rapkorat
*

« ตอบ #6 เมื่อ: 03, พฤศจิกายน 2010, 03:17:36 PM »

เข้าศูนย์ สบายใจสุดละ ไม่งั้นก็ไปหาพี่แม็ก ร้านแม็กสปีด คิดว่าน่าจะแก้ได้ (โฆษณาให้เลยนะ 555+ !give)
ร้านแม็กสปีดอยู่แถวไหน เชียงรายใช่หรือเปล่า
rapkorat
*

« ตอบ #7 เมื่อ: 03, พฤศจิกายน 2010, 03:19:02 PM »

ลองไปล้างคาบูดูดิหรือน้ำอาทเข้าถังน้ำมันลองแก้ไขดูนะเวลาล้างรถ

ล้างคาร์บูบ่อยมากๆคิดว่าจะซื้อมาเปลี่ยนแล้ว
rapkorat
*

« ตอบ #8 เมื่อ: 03, พฤศจิกายน 2010, 03:23:41 PM »

ช่ายครับ
เข้าศูนย์ดูก็ได้ แต่ต้องถามว่าตั้งแต่ได้มา ล้างคาร์บู เปลี่ยนไส้กรองอากาศ เปลี่ยนหัวเทียนบ้างยังครับ เพราะของพวกนี้มันมีอายุของมัน เบาวูบดับก็เป็นได้

ล้างคาร์บู เปลี่ยนหัวเทียน เรียบร้อยแล้ว แต่ไส้กรองอากาศยังไม่ได้เปลี่ยน ขอบคุณที่ชี้แนะครับ ;)
babytakzaa
*

« ตอบ #9 เมื่อ: 02, มิถุนายน 2011, 08:49:54 AM »

ของผมกะเป็น - - เครื่องไม่นิ่งอิก 555 ผมใส่ คาบูN โปรหนา ไม่รู้เขาใส่นมหนูเบอร์ไรอะ อยากรู้เหมือนกัน อิอิ
walkmanuser

ความรับผิดชอบ สำคัญกว่าความกล้า

treamforce@hotmail.com
เว็บไซต์ อีเมล์
« ตอบ #10 เมื่อ: 07, มิถุนายน 2011, 01:59:55 AM »

ที่ว่านี่ คือ รอบเดินเบา ไม่นิ่งใช่เปล่า ถ้าใช่ ลองไปที่ 0 ครับให้เค้าเช็คให้ดีกว่า เพราะอาการนี้ มันเรื้อรัง l6

Uploaded with ImageShack.us
Kanthawit

« ตอบ #11 เมื่อ: 12, มิถุนายน 2011, 02:50:25 PM »

เดินเบาไม่นิ่ง เคยเห็นเอาไปทิ้งไว้ที่ศูนย์  โดนจับเปลี่ยนคาร์บูใหม่ สบายอารมณ์ช่างเลย  เดินเบ๊าเบา  >jakkkk   >jakkkk
zxcd2554
หักซ้าย หักขวา ไม่มีล้ม

ใดๆ ในโลกล้วน อนิจจัง

« ตอบ #12 เมื่อ: 05, สิงหาคม 2011, 02:32:31 AM »

สู้ๆๆน๊ะครับ อไห้หายไวๆน๊ะ !hoehoe
หน้า: [1]   ขึ้นบน
  พิมพ์