CBRsCLUB

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น

หน้า: 1 ... 3 4 [5]   ลงล่าง
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: มีใครอยู่แถวหนองจอก...มีนบุรี....กันบ้างครับ  (อ่าน 21353 ครั้ง)
Asus
ผมมันคนจรครับ
I'm CBRsCLUB

CBR แดงดำ..ขอขี่แบบเดิมๆ

ha_lovelove@hotmail.com
« ตอบ #80 เมื่อ: 14, ธันวาคม 2011, 12:53:00 AM »

:Dผมชัยครับ cbr150i สีแดง อยู่ ม.วรารักษ์ คลองสามวา ถนนเลียบคลองสอง แถว ๆ ซาฟารีเวิลด์ครับ ทั้งหมู่บ้านมีผมคันเดียวมั้ง นอกนั้นก็ ninja 250 กับ super 4  >eiei
;)ยินดีครับ.....เสาร์ไหนว่างๆๆๆไปที่คลับหลานหลวงครับ พบเจอพูดคุยกะพี่ๆๆเพื่อนๆๆน้องๆๆ ครับ ;)

"ก็แค่ต้องการชีวิตที่อิสระ แค่ต้องการออกพจญภัย และต้องการสร้างชื่อ
ฉันไม่ต้องการทำร้ายใครแต่ถ้าใครมาขวางก็แค่ต้องจมไปพร้อมกับกองเลือด"

หมีขั้วโลก
I'm CBRsCLUB

palm.2499@hotmail.com ไม่มีใครเกิดมาไรค่า+แม้คนที่ฉลาด
« ตอบ #81 เมื่อ: 14, ธันวาคม 2011, 09:36:47 PM »

มีใครไม่เคยไปคลับที่หลานมั่งครับเนี่ยถ้าไม่เคยเดียวพอจะพาไป  แต่ตอนนี้รถซ่อมอยู่พึ่งไปชนมา

[/img]http://image.ohozaa.com/view2/wnyH1FkpPHyi955Z
Thai Honda Mfg.
ขออภัย...มือใหม่หัดขับ
*

« ตอบ #82 เมื่อ: 14, ธันวาคม 2011, 09:40:07 PM »

ผมอยู่   ม.ทรัพย์เจริญ    คู้ขวาครับ.

หน้า: 1 ... 3 4 [5]   ขึ้นบน
  พิมพ์