CBRsCLUB

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น

หน้า: 1 [2] 3 4   ลงล่าง
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: เตือนไว้เป็นอุทาหรณ์...โดนกับตัวเองจนได้..เกือบเสียรถ+เกือบเจ็บหนัก  (อ่าน 13799 ครั้ง)
tonkissme
อยากแรงต้องแซงทางโค้ง
I'm CBRsCLUB

รักทุกคน รัก CBR

tonkissme@hotmail.com tonkissme00@yahoo.com
เว็บไซต์ อีเมล์
« ตอบ #20 เมื่อ: 14, มิถุนายน 2010, 03:24:53 PM »

เลวสุดๆๆเลยครับ ขอให้แม่คุณหายเจ็บไวไวนะครับ

*-* tonspeedking.hi5.com  ???

CBR CLUB

ผู้หญิง ชอบคนดี    รักคนเลว  แต่แต่งกับคนรวย   

kit101
หักซ้าย หักขวา ไม่มีล้ม

ขี่รุ่นนี้แล้วเหมือนพวกเก็บดอกเลย

kit_nueng101@hotmail.com
« ตอบ #21 เมื่อ: 14, มิถุนายน 2010, 03:53:44 PM »

ดีแล้วคุณบอล
แม่คุณบอลช่วยรับเคราะห์แทน
ไงขอให้แม่คุณบอลหายเร็วๆ

ยุคนี้ค่ำมืดถ้ามีใครที่ไม่คุ้นมาเรียกไป
นอกห้อง ควรหาอาวุธติดมือไปด้วย
จะได้อุ่นใจนิดนึง
ดีนะทีมันไม่มีปืนมาจี้ ไม่อย่างนั้นเสียรถ
กับทรัพย์สิน แย่มากกับสวะสงคม

รถเรามันใช่ CBR150 แท้เปล่า วิ่งช้ากว่าคันอื่นอีก {T_T}
chutipong304
ตามมาเร็ว เดี๋ยวจะพาไปออกทริป

« ตอบ #22 เมื่อ: 14, มิถุนายน 2010, 04:12:21 PM »

nooooo เลวจริงๆ ไอ้คนพวกนี้ ไม่น่าให้อภัย l6 l6
ขอบคุณสำหรับคำบอกเล่าจะได้ระมัดระวังมากขึ้น (ตอนนี้ก็ระวังมากอยู่แล้ว !sadsad)
เป็นกำลังใจให้คุณแม่หาย ไวๆ นะครับ l13 (ไปรู้จักกันตั้งแต่เมื่อไร :-\ ไปเรียกแม่เขาว่าคุณแม่)
Straight Flush
หักซ้าย หักขวา ไม่มีล้ม

Straight Flush

« ตอบ #23 เมื่อ: 14, มิถุนายน 2010, 04:13:57 PM »

ไอ้พวกนี้มันไร้ค่ากว่า ขยะ ซะอีก

ขอให้คุณแม่หายไวๆครับ  :( :( :( :(
knotcbr

« ตอบ #24 เมื่อ: 14, มิถุนายน 2010, 04:15:08 PM »

>yes งืม... เป็นบ้านป่าเมืองเถื่อนไปแล้วเหรอเนี่ย ขอให้คุณแม่หายเร็วๆครับ ถึงสมาชิกทุกคนให้ระวังกันมากขึ้นนะครับ ไม่ว่าอุบัติเหตุทางถนน หรือ โจรกรรมรถจักรยานยนต์ อย่าไปคิดว่ารถเราไม่ใช่รุ่นเป็นที่ต้องการของตลาด ไม่หายหรอก อะไรก็เกิดขึ้นได้นะครับ ถึงเราจะไม่ประมาทก็เถอะ

peenui
ขออภัย...มือใหม่หัดขับ
*

« ตอบ #25 เมื่อ: 14, มิถุนายน 2010, 04:40:13 PM »

ขอให้คุณแม่หายไวๆๆครับ  แล้วกรรมจะตามพวกมันไปชั่วชีวิต 
Hayabusa
ซักวันฝันจะเป็นจริง

เน Electrical Engineering KMUTNB

12312414 nnn@hotmail.com xxxxxxxxxxxx xxxxxxxxxxxxxxxxxxxxxxxxxx
« ตอบ #26 เมื่อ: 14, มิถุนายน 2010, 04:50:38 PM »

ขอให้คุณแม่หายไวๆครับพี่บอล

พวกนี้นี่สุดๆจริงๆ

เหมือนจะเคยเห็นเลยนะ ไอ้พวกขายรถมีเล่ม

แต่บอกโอนไม่ได้เนี่ย โดยอ้างโน่นอ้างนี่

Panadda Racing
you CB150
ขับช้า แต่อย่าให้ใครแซง

I Love CBR club

chaiyut_1005@live.com
« ตอบ #27 เมื่อ: 14, มิถุนายน 2010, 05:00:02 PM »

ขอให้คุณแม่หายไวไวนะครับพี่บอล
เลวมากไอ้พวกนี้

KAATO
CBR Commando

เฟี๊ยววววววเง๊าะห์ส์ษ์ศ์ฎ์ฆ์ฑ์ฐ์

to_nemesis@hotmail.com
« ตอบ #28 เมื่อ: 14, มิถุนายน 2010, 05:01:33 PM »

ช่วงนี้พี่บอลมีเรื่องแย่ๆเข้ามาเยอะมากๆ แถมแม่พี่บอลยังโดนพวกเวรนั่นทำร้ายอีก

จำหน้ามันได้มั้ยพี่

ถ้าจำได้ ตระเวณหาแถวนั้นแล้วจัดหนักเลยดีกว่า

พวกนี้ พ่อแม่มันให้กินแกลบกินยอดหญ้าแทนข้าวรึไงวะ

plo
ตามมาเร็ว เดี๋ยวจะพาไปออกทริป

« ตอบ #29 เมื่อ: 14, มิถุนายน 2010, 05:11:08 PM »

ช่วงบอลโลก  โจรมันออกอาละวาดหนักครับ <cry l8

ดีพวกมันไม่เจอคนมีของดี >:(ไม่งั้นล่ะ l6

มึน....งง
S-CHAI

« ตอบ #30 เมื่อ: 14, มิถุนายน 2010, 05:26:41 PM »

ถ้าเหตุการณ์เกิดในลักษณะนี้ ให้ไปแจ้งความไว้ก่อนนะครับ
ถ้าเราจำหน้าคนร้ายได้แน่นอน ลงแจ้งความไว้ก่อน และมีผู้เสียหายและบาดเจ็บจากการเกิดเหตุ
ทางเจ้าหน้าที่จะมีเอกสารมาให้เราใบหนี่งให้เก็บไว้ และเมื่อไดที่เราพบเจอคนร้ายจำหน้ามันได้แน่นอน แล้ว
ให้พาเจ้าหน้าที่ไปจับกุมผู้ต้องสงสัยได้เลยนะครับ  + ชี้นิ้วจับมันเด้เลยนะครับ
  >yes >yes >yes

Uploaded with ImageShack.us
Camui

« ตอบ #31 เมื่อ: 14, มิถุนายน 2010, 05:44:13 PM »

ขอบคุณมากครับที่มาเตือน จะได้จำไว้และหาวิธีจัดการไอ้พวกเวงนี้เตรียมเอาไว้  l6

powerball
D-ZAN..RACING..อดีตเด็กแว้น หันมาขี่เรซซิ่ง

bol3s@hotmail.com มันคืออะไรครับ นี่ก็ไม่ได้เล่น
« ตอบ #32 เมื่อ: 14, มิถุนายน 2010, 05:55:08 PM »

>:( แม่งชั่วหว่ะ จำหน้าได้ป่าวบอล
....
จำได้แต่ไอ้เด็กที่มายืนเรียก..จำแม่นเลย.........................ขอบคุณทุกๆคนมากน่ะครับ...................ส่วนเรื่องแจ้งความ...ตำรวจไทยเป็นไงก็เป็นงั้นครับแจ้งแล้วแต่บ่ายเยี่ยงอ้างไปเรื่อย....สุดท้ายก็เหมือนไปนั่งเสียน้ำลายเปล่าๆ...

ชมรมคนตัวแตก..อยากรู้มั้ยเป็นไง ซื้อรถยนต์ดิ...
jack81

แรงด้วยใจ ไปกะม้าแดง

narongchai81@hotmail.com
« ตอบ #33 เมื่อ: 14, มิถุนายน 2010, 06:22:40 PM »

!sadsad
 !sadsad
 !sadsad

อนาคตของชาติท้างน้าน  ดูมันทำกัน

KAATO

เฟี๊ยววววววเง๊าะห์ส์ษ์ศ์ฎ์ฆ์ฑ์ฐ์

to_nemesis@hotmail.com
« ตอบ #34 เมื่อ: 14, มิถุนายน 2010, 06:45:37 PM »

>:( แม่งชั่วหว่ะ จำหน้าได้ป่าวบอล
....
จำได้แต่ไอ้เด็กที่มายืนเรียก..จำแม่นเลย.........................ขอบคุณทุกๆคนมากน่ะครับ...................ส่วนเรื่องแจ้งความ...ตำรวจไทยเป็นไงก็เป็นงั้นครับแจ้งแล้วแต่บ่ายเยี่ยงอ้างไปเรื่อย....สุดท้ายก็เหมือนไปนั่งเสียน้ำลายเปล่าๆ...
บอกมิกดิพี่ ให้มิกจัดให้
ได้ใบแจ้งความแล้วก็

ชี้เป้าสัก1ตุบตับก่อนส่งตำรวจ

armuro

« ตอบ #35 เมื่อ: 14, มิถุนายน 2010, 06:50:31 PM »

เสียใจด้วยนะครับ  ตอนนี้เวลาจอดต้องระวังมากๆละครับช่วงบอลโลกซะด้วย  l8  แถวหน้าบ้านผมก็เพิ่งหายไปเหมือนกันครับจอดหน้า โลตัสเอ็กเพลส ออกมาหายไปแล้ว ไวมาก
xlimited
STILL STANDING CBR150

maybe think but don't sale sure

« ตอบ #36 เมื่อ: 14, มิถุนายน 2010, 07:28:40 PM »

บอกมาละกัน  จัดชุด ไปให้พี่ บอล   ครับ       หนามหยอก ต้องเอาหนามบ่ง

nola

nola1822@hotmail.com
« ตอบ #37 เมื่อ: 14, มิถุนายน 2010, 07:33:16 PM »

เสียใจด้วยพี่บอล   ขอให้เวรกรรมตามลงโทษพวกที่ทำ
NONG 278

ความพยายามอยู่ที่ไหน ความพยายามก็จะอยู่ที่นั่น

n-nongn@hotmail.com
« ตอบ #38 เมื่อ: 14, มิถุนายน 2010, 08:28:55 PM »

เลวมากๆๆ ไอ้พวกขยะสังคม  ขอให้แม่พี่บอล หายเร็วๆนะครับ

////////////////หนูจะเป็นลูกที่ดีของพ่อ   และผมจะเป็นพ่อที่ดีของลูก/////////////////
teejung

++สู้จนสูบแตก++

tee_cbr77@hotmail.com
« ตอบ #39 เมื่อ: 14, มิถุนายน 2010, 08:33:08 PM »

ตามตัวได้ไวๆนะพี่

Uploaded with ImageShack.us
    ***  ของอย่างนี้มันอยู่ที่จัย  ***
    by หนึ่งเดียวดาย+ช่างยะท่าดินแดง
รักจะสวยอย่ากลัวแพง  รักจะแรงอย่ากลัวพัง  ถ้าไม่อยากเสียตังค์ขับแม่มเดิม ๆ   !wanwan
หน้า: 1 [2] 3 4   ขึ้นบน
  พิมพ์