CBRsCLUB

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น

หน้า: 1 ... 3 4 [5] 6   ลงล่าง
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: ใครพบเจอข้อผิดพลาดของ Website แจ้งได้ที่นี่ครับ  (อ่าน 46340 ครั้ง)
Pippy
I'm CBRsCLUB

« ตอบ #80 เมื่อ: 06, พฤษภาคม 2010, 07:00:58 AM »

>coooool

amanra
วันนี้ผมมีความสุขมาก
ตามมาเร็ว เดี๋ยวจะพาไปออกทริป

Th!s,,, i$ → Tod-Tor

amanra_nana@hotmail.com
เว็บไซต์ อีเมล์
« ตอบ #81 เมื่อ: 18, พฤษภาคม 2010, 05:16:30 PM »

แจ้งพิมพ์ผิดครับ

ที่หน้าแรกของเว็บบอร์ดห้อง

DIY : Do It Your Self

คำว่า Yourself ต้องเขียนติดกันนี่ครับ 

ขอบคุณครับ

;) ;) ;)

ทุกชีวิตทำมาหากิน..................บนแผ่นดินสยาม
ข้าวและน้ำที่กินทุกคำ...............จดจำสำนึก..คุณ
panuv2
Administrator

panu_la@hotmail.com
« ตอบ #82 เมื่อ: 09, กรกฎาคม 2010, 09:03:18 PM »

แจ้งพิมพ์ผิดครับ

ที่หน้าแรกของเว็บบอร์ดห้อง

DIY : Do It Your Self

คำว่า Yourself ต้องเขียนติดกันนี่ครับ 

ขอบคุณครับ

;) ;) ;)

ขอบคุณครับ

Patcharapa_W.
หวัดดีครับ
เริ่มติดใจในการขับ CBR
**

หน้าบ้านๆค่ะ ^ ^

« ตอบ #83 เมื่อ: 16, สิงหาคม 2010, 09:36:12 PM »

braอาจจะมีขอผิดพลาดในการสมักสมาชิคนะครับพี่นี้ผมขอยืมไอดีพี่เข้ามานะเนียไม่งั้นก็สมักแล้วเข้าไม่ส่งเมวให้ยินยันเลย ผมก็อธิบายไม่ถูก 0865544725 nooooo

แฟนใครก็ม่ายยู้ ฮ่า ฮ่า ฮ่า
Patcharapa_W.
หวัดดีครับ
เริ่มติดใจในการขับ CBR
**

หน้าบ้านๆค่ะ ^ ^

« ตอบ #84 เมื่อ: 16, สิงหาคม 2010, 09:37:36 PM »

ขอให้รีบแก้ดวนเลยครับผมสมักไม่ได้เลยงงมากเลย

แฟนใครก็ม่ายยู้ ฮ่า ฮ่า ฮ่า
KAATO
CBR Commando

เฟี๊ยววววววเง๊าะห์ส์ษ์ศ์ฎ์ฆ์ฑ์ฐ์

to_nemesis@hotmail.com
« ตอบ #85 เมื่อ: 16, สิงหาคม 2010, 10:05:30 PM »

ขอให้รีบแก้ดวนเลยครับผมสมักไม่ได้เลยงงมากเลย
ใส่ข้อมูลครบหรือป่าวคับ
ใส่ E-mail ซ้ำหรือป่าวคับ
ใส่ข้อมูล ตรงกับความจริง รึป่าวคับ
ใส่ Log in ซ้ำ รึป่าวคับ

และอีกมากมายจิปาถะที่ทำให่สมัครไม่ได้

ลองตรวจดูดีๆอีกทีคับ

panuv2

« ตอบ #86 เมื่อ: 02, กันยายน 2010, 05:22:05 PM »

สมัครไม่ได้ แล้วมาโพสได้ไงอะครับเนี่ย -..-

ถ้าสมัครแล้ว ผิดพลาด เช่น อีเมล์ไม่ตอบกลับ มาให้กดยืนยัน ก็ส่งอีเมล์มาหาผม พร้อมระบุ อีเมล์ที่ใช้สมัคร และ id

ก็จะเข้าไปจัดการให้ครับ

pooh_racing
ขออภัย...มือใหม่หัดขับ
*

สุดปลายทางที่มิดไมล์

« ตอบ #87 เมื่อ: 19, พฤศจิกายน 2010, 10:09:47 PM »

อยากรู้วิธีใส่รูปแทนตัวเองครับ เข้าไปอ่านในหัว How to แล้วไม่เจอคำแนะนำเลย >SAFE$#

ใต้ดวงอาทิตย์และท้องฟ้าเมืองไทย โลดแล่นไปอย่างที่ใจเราต้องการ
chosCBR150
*

« ตอบ #88 เมื่อ: 19, พฤศจิกายน 2010, 10:49:13 PM »

ลงรูปไม่ได้ อ่า ทำไงเนี้ยครับ
pooh_racing
*

สุดปลายทางที่มิดไมล์

« ตอบ #89 เมื่อ: 20, พฤศจิกายน 2010, 12:16:02 AM »

ทดสอบอีกที

Uploaded with ImageShack.us l13

ใต้ดวงอาทิตย์และท้องฟ้าเมืองไทย โลดแล่นไปอย่างที่ใจเราต้องการ
Pippy
I'm CBRsCLUB

« ตอบ #90 เมื่อ: 07, ธันวาคม 2010, 07:42:02 PM »

เจอปัญหาแล้วคับ เข้าเวบบอร์ดทีไรร้อนทุกทีเลยคับ ช่วยแก้ให้ทีนะครับ ขอบคุณ

ร้อนลุ่มอ่ะครับ อยากได้รถไวๆ อ่ะครับ คิก คิก >%REDD

JobCyber
NOD32
หักซ้าย หักขวา ไม่มีล้ม

เว็บไซต์ อีเมล์
« ตอบ #91 เมื่อ: 02, มกราคม 2011, 06:47:48 PM »

บางครั้งผมตั้งกระทู้ขึ้นมาก็หายไปเฉยๆหรือว่าเป็นหน้าที่ของ Admin ที่ลบออกไป

ยกตัวอย่าง : กระทู้ เมื่อสายพันธ์เดียวกันต้องมาแข่งกันเอง
swat-s
sale
*

swat-s@hotmail.com
« ตอบ #92 เมื่อ: 09, มีนาคม 2011, 06:02:30 PM »

แก้ไข หัวข้อ ไม่ได้ครับ การโพสหัวข้อผิด ทำให้ มีปัญหา กันหลายฝ่าย ช่วยทีครับ

sale
KAATO
CBR Commando

เฟี๊ยววววววเง๊าะห์ส์ษ์ศ์ฎ์ฆ์ฑ์ฐ์

to_nemesis@hotmail.com
« ตอบ #93 เมื่อ: 09, มีนาคม 2011, 06:13:02 PM »

บางครั้งผมตั้งกระทู้ขึ้นมาก็หายไปเฉยๆหรือว่าเป็นหน้าที่ของ Admin ที่ลบออกไป

ยกตัวอย่าง : กระทู้ เมื่อสายพันธ์เดียวกันต้องมาแข่งกันเอง

ถ้าเนื้อหากระทู้ที่มีแนวโน้มที่จะก่อให้เกิดความแตกแยก หรือการดราม่าขึ้นในกระทู้ ก็จะย้ายไปไว้ในห้องพักกระทู้ครับ

แก้ไข หัวข้อ ไม่ได้ครับ การโพสหัวข้อผิด ทำให้ มีปัญหา กันหลายฝ่าย ช่วยทีครับ

การแก้ไขหัวข้อ ในอดีต เคยเปิดให้แก้ได้อิสระ

แต่มี user บางท่าน ประกาศขายสินค้า แล้วอยู่ๆมาเปลี่ยนรายละเอียด โดยที่ผู้ซื้อกลายเป็นผู้เสียเปรียบ และโดนเปลี่ยนรายละเอียดแบบไม่แจ้งให้ทราบ

จึงแก้ปัญหาที่จะตามมาทีหลังโดยการบิดการ edit แต่ถ้าหากต้องการเปลี่ยน ให้ pm หาผู้ดูแลครับ

kasalong2410
หักซ้าย หักขวา ไม่มีล้ม

« ตอบ #94 เมื่อ: 04, มิถุนายน 2011, 02:40:29 AM »

ไม่ทราบว่าเป็นที่เว็ปหรือว่าเป็นที่อะไรนะคับ...คือรูปส่วนใหญ่ในเว็ปมันไม่ค่อยขึ้นอ่ะคับ...รูปที่คนอื่นลงไม่ขึ้นอ่ะคับ...ยังไงช่วยชี้แนะหน่อยนะคับ
UltimateR
*

« ตอบ #95 เมื่อ: 19, กุมภาพันธ์ 2012, 08:48:18 AM »

ของผม กด Back ไม่ได้

อาการ พอเข้าไปกระทู้ ใดๆ แล้วจะกด Back กลับมากระทู้ หลักไม่ได้ (ไม่เป็นทุก หัวข้อนะ)
ลองกด ดูสถานะ ขึ้นดังรูป
Browser Firefox
panuv2

« ตอบ #96 เมื่อ: 21, กุมภาพันธ์ 2012, 09:42:13 PM »

ไม่ทราบว่าเป็นที่เว็ปหรือว่าเป็นที่อะไรนะคับ...คือรูปส่วนใหญ่ในเว็ปมันไม่ค่อยขึ้นอ่ะคับ...รูปที่คนอื่นลงไม่ขึ้นอ่ะคับ...ยังไงช่วยชี้แนะหน่อยนะคับ

ทำตามนี้ครับ

http://www.cbr150club.com/board/index.php?topic=25516.0

panuv2

« ตอบ #97 เมื่อ: 21, กุมภาพันธ์ 2012, 09:43:13 PM »

ของผม กด Back ไม่ได้

อาการ พอเข้าไปกระทู้ ใดๆ แล้วจะกด Back กลับมากระทู้ หลักไม่ได้ (ไม่เป็นทุก หัวข้อนะ)
ลองกด ดูสถานะ ขึ้นดังรูป
Browser Firefox

น่าจะเป็นที่ Browser นะครับ
ลองกับตัวอื่นดูยังครับ Chrome / IE

pakwan110
เท่อย่างมีระดับ ต้องขับ CBR
ตามมาเร็ว เดี๋ยวจะพาไปออกทริป

pakwan110@hotmail.com pakwan110@yahoo.com
« ตอบ #98 เมื่อ: 06, มิถุนายน 2012, 10:03:28 PM »

บัตตอน (ปุ่มกด) ตรง "แจ้งเตือน"  "ตั้งหัวข้อใหม่" ตัวอักษรมันเล็กเกินไปครับ ช่วยขยายให้ใหญ่ขึ้นกว่านี้ได้จะดีมากครับ ขอคุณครับ

yutthachai_w
ขับช้า แต่อย่าให้ใครแซง

« ตอบ #99 เมื่อ: 30, กรกฎาคม 2013, 04:24:39 AM »

เข้าเวปบางครั้ง เจออย่างนี้ เสร็จแล้วกดอะไรไม่ได้เลย

เหมือนจะขึ้นป็อปอัพอะไรสักอย่าง แต่รอตั้งนานก็ค้างอยู่อย่างนั้น เข้าโดยโทรศัพย์ก็เป็น
หน้า: 1 ... 3 4 [5] 6   ขึ้นบน
  พิมพ์