CBRsCLUB

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น

หน้า: [1] 2 3 ... 7   ลงล่าง
  ส่งหัวข้อนี้  |  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: ถึงสมาชิคทุกท่านที่ติดสติ๊กเกอร์คลับ เวปไซค์ ขอความร่วมมือทำตามกฎ กติกา และความหมายของส  (อ่าน 81358 ครั้ง)
mayuct
ผมไม่ใช่นักเลง แต่ชอบใส่กางเกงนักมวย ผมไม่ใช่นักมวย แต่ชอบแจก..ว...นักเลง
CBR Commando

Service By. Ton Panda JomTong19.

« เมื่อ: 26, มกราคม 2010, 03:19:08 AM »

เมื่อใด คุณติดสติ๊กเกอร์แล้ว จงเพิงระลึกไว้เสมอน่ะครับ ว่าคุณก็เป็นส่วนหนึ่งของคลับแล้ว ถึงแม้จะเป็นสติ๊กเกอร์คลับ หรือ เวปไซค์ก็ตาม เพราะชะนั้น กรุณาเคารพกฎ กติกา และมารยาททางสังคม และกฎจราจร ด้วยน่ะครับ เพราะถ้าเมื่อไรคุณทำผิด แม้มันจะเล็กน้อย แต่เราไม่รู้ว่าคนอื่นเค้าจะมองยังไง ถ้มันเสีย มันจะเสียทั้งกลุ่มครับ ที่นิอยู่กันแบบพี่ๆ น้องๆ มีปัญหาไรคุยกันได้ครับตรงๆ คุณมีสติ๊กเกอร์ติดรถ ก็เหมือนมีอะไรมาค้ำคอคุณไว้ให้รักษาชื่อ เสียงของกลุ่มน่ะครับ เพราะคำว่ากลุ่ม หรือ คลับ ไม่ว่าจะอยู่ที่ไหนก็ตาม ถ้าใจรัก ชอบในสิ่งเดียวกัน มีสติ๊กเกอร์คลับติดรถแล้ว ไม่ว่าจะสติ๊กเกอร์กลุ่ม หรือ สติ๊กเกอร์เวป คุณก็คือ พี่ น้อง ของเราครับอีกอย่าง ที่ทางเราให้สติ๊กเกอร์ยาก ไม่ใช่ว่าหวงน่ะครับ เราแค่ต้องการให้มาทำความรู้จัก คุ้นเคย กันสะมากกว่า ที่จะมาเอาสติ๊กเกอร์แล้วก็หายไปเลยครับ คำว่าเพื่อน พี่ น้อง มันมีค่ามากกว่า สติ๊กเกอร์แค่แผ่นเดียวครับ...

ส่วนสมาชิคท่านใดต้องการจะสมัครสมาชิคคลับนั้น มีกฎ เกณฑ์ดังนี้ครับ
1.ข้าพเจ้าจะยอมรับกฏระเบียบที่มีในขณะนี้ และ ที่จะมีขึ้นในอนาคต
2.ข้าพเจ้าจะใช้ข้อมูลในการสมัครสมาชิกเป็นข้อมูลจริง และ ยินยอมให้ตรวจสอบได้
3.ข้าพเจ้าจะเคารพความคิดเห็นของผู้อื่น และ จะไม่พูดถึงผู้อื่นด้วยคำที่ไม่สุภาพ
4.ข้าพเจ้าจะไม่โพสพาดพิง, วิจารณ์ ในเรื่องที่เกี่ยวข้องกับ การเมือง, ชาติ, ศาสนา, พระมหากษัตริย์
5.ข้าพเจ้าจะไม่โพสกระทู้ หรือ ข้อความที่จะก่อให้เกิดความแตกแยกในที่แห่งนี้
6.ข้าพเจ้าจะยินยอมให้ทำการลบ, ล็อคกระทู้หรือโพสที่ทีมงานเห็นสมควรว่าควรจะลบ, ล็อคโดยยึดหลัก ตามกฏ ระเบียบ หรือ จากเหตุการณ์เฉพาะหน้าที่มีผลเสียทั้งทางตรงและทางอ้อม
7.ข้าพเจ้าจะไม่โพสขายของผิดกฏหมาย หรือ รูปภาพที่ผิดศิลธรรม
8.ข้าพเจ้าจะไม่โพส ดูถูก ด่าทอ รถของค่ายอื่นๆ ที่อาจก่อให้เกิดความเข้าใจผิดได้
8.บทความ ข้อความ และ รูปภาพทั้งหมดที่ถูกโพสขึ้นทางผู้ดูแลไม่มีส่วนเกี่ยวข้อง หากเกิดปัญหาในเรื่องลิขสิทธิ์ ผู้โพสจะต้องรับผิดชอบเอง ไม่เกี่ยวกับทางเว็บไซด์ และ ผู้ดูแล
9.คำตัดสินของทีมงาน www.CBRsCLUB.com ถือเป็นสิ้นสุด
10.อายุ 20ปี ขึ้นไป

อาจจะยาวไปหน่อยน่ะครับ พอดีเพิ่งประชุมกันมาเมื่อวันเสาร์ ก็เลยเอามาลงให้อ่านด้วยครับ ขอบคุณครับ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 27, กุมภาพันธ์ 2011, 06:42:40 AM โดย mayuct » แจ้งลบกระทู้นี้หรือติดต่อผู้ดูแล   บันทึกการเข้า

ดูแต่ตา วาจาอย่าเป็นเซียน...

125cc
CBR SPEED
CBR Szone

ชัยเอง โทร089-6893998-โทรมาแล้วจะเสียตังค์

chai-bu@hotmail.com
« ตอบ #1 เมื่อ: 26, มกราคม 2010, 03:31:34 AM »

>konan >konan
 >coooool >coooool >coooool  S-ZONE รับทราบครับผม
แจ้งลบกระทู้นี้หรือติดต่อผู้ดูแล   บันทึกการเข้า

น้ำขาดปลาน้ำก็ยังเป็นน้ำถ้าปลาขาดน้ำ.....ปลาก็อยู่ไม่ได้

Uploaded with ImageShack.us
chai
หักซ้าย หักขวา ไม่มีล้ม

« ตอบ #2 เมื่อ: 26, มกราคม 2010, 03:36:33 AM »

;) ;)รับทราบครับแต่ก็ยังไม่มีสติกเก้อครับ >yes
แจ้งลบกระทู้นี้หรือติดต่อผู้ดูแล   บันทึกการเข้า
chaiyut

« ตอบ #3 เมื่อ: 26, มกราคม 2010, 03:38:53 AM »

!goodjob

Aek D-Zan
ขี้เมาใจดี
I'm CBRsCLUB

ขี่ CBR หนีเมียเที่ยวประจำ อิอิ

hardnest@hotmail.com
« ตอบ #4 เมื่อ: 26, มกราคม 2010, 03:52:55 AM »

อุ๊แม๋ ...... ร้อนวิชา กลัวสอบตกอ่ะเด้ ๆๆๆๆๆๆ 5555555+

รถน่ะ ไม่แต่งอ่ะ เสียใจ แต่แต่งอ่ะเสียตังค์ อิอิ

noomsabai
CBR Szone

noomsabai@hotmail.com
« ตอบ #5 เมื่อ: 26, มกราคม 2010, 03:54:36 AM »

>konan >konan
 >coooool >coooool >coooool  S-ZONE รับทราบครับผม
S-Zone เช่นกัน รับทราบคับผม...!     >coooool >coooool >coooool

dvt09

« ตอบ #6 เมื่อ: 26, มกราคม 2010, 03:59:07 AM »

>konan >konan >konan >konan

"ท่อสูตร" มีไว้ใช้ในสนาม  เราไม่สนับสนุนให้ใช้บนถนน
Lerdevil
เริ่มติดใจในการขับ CBR
**

« ตอบ #7 เมื่อ: 26, มกราคม 2010, 04:03:34 AM »

ง่ะ  ทำไงดี   อายุ มันหยุดที่ 18 !!!  นานแล้ววววว   :-[ :-[
Kim_Monkey
GU RocK!!!!

EasY But HarDCorE.!!

faro_pk@windowslive.com
« ตอบ #8 เมื่อ: 26, มกราคม 2010, 04:15:18 AM »

ดีมากมายครับ สมควรต้องมีกติกาแบบนี้ไว้ เคารพกันทุกคนนะครับ

คลับนี้จะได้อยู่กันนานๆและมีความสุข !hoehoe

(ผมอยู่มาปีกว่าๆไม่เคยติดอะไรบ่งบอกถึงคลับถึงเว็บเลยแต่ผมก็รักและเคารพชื่อเสียงที่นี่อยู่เสมอนะครับ) l13

เทอร์โบอยู่ในใจ มอไซค์อยู่ในสายเลือด!!!
PANGSPEED
ขับช้า แต่อย่าให้ใครแซง

« ตอบ #9 เมื่อ: 26, มกราคม 2010, 04:17:39 AM »

;) ;) ;)
akp

jainim1@hotmail.com
« ตอบ #10 เมื่อ: 26, มกราคม 2010, 04:22:40 AM »

รับทราบครับผม
cloud
มั่นใจ!!! ใช้กล่องเดิม (Repsol)

vasilee1@hotmail.com
« ตอบ #11 เมื่อ: 26, มกราคม 2010, 04:46:58 AM »

>coooool >coooool >coooool

ขายกล่องAPI กราฟ HRC 1,200 บาทครับใช้ได้ไม่ถึงเดือน สนใจติดต่อ 083-1977-234 วุ้ดดี้ คับ
ขายของคับ เข้ามาดูที่ http://cloud-ex.wikispaces.com ได้เลยครับ
nola

nola1822@hotmail.com
« ตอบ #12 เมื่อ: 26, มกราคม 2010, 04:48:31 AM »

รับทราบครับพี่เมย์  บ้านมีกฏบ้าน เมืองมีกฏเมือง clubก็ต้องมีกดclub >konan

55555ในห้องผมเมียผมก็ยังมีกฎเลย l11 l11 l11
beluga
design ENG ptw technology

อย่าตัดสินคนอื่น เพียงเขาคิดไม่เหมือนเรา

kiwigong_en@hotmail.com
« ตอบ #13 เมื่อ: 26, มกราคม 2010, 04:59:36 AM »

>yes

ONITSUKA
พอใจเท่าที่มี ยินดีเท่าที่ได้
CBR Commando

-
« ตอบ #14 เมื่อ: 26, มกราคม 2010, 05:35:11 AM »

l13 l13 l13 l13

เปิดหน้าร้านแล้วครับ จำหน่ายอะไหล่ ตกแต่งมอเตอร์ไซค์แบร์นดเนม มือ 1 - มือ 2  แท้ - เทียม ก็อบเนียนเกรดเอทุกชนิด   http://www.facebook.com/pages/M-Racing-Part/353069178131057#
eard

eard_78@hotmail.com
« ตอบ #15 เมื่อ: 26, มกราคม 2010, 05:36:12 AM »

CBR150CLUB จงเจริญ!!  handsom

keaow_ap
Mookeaow.hi5.com

keaow_ap@hotmail.com keaow_ap@yahoo.com
« ตอบ #16 เมื่อ: 26, มกราคม 2010, 06:15:56 AM »

;) :-[ :-[ :-[

~ ทางโค้ง..แม้มันจะเป็นอุปสรรคที่ยากลำบาก
 แต่ก็เป็นสีสัน ที่ทำให้การเดินทาง..มีชีวิตชีวา.. ~
czecho
ตามมาเร็ว เดี๋ยวจะพาไปออกทริป

Drums - Dunk en Drive ~

checkko_06@hotmail.com
« ตอบ #17 เมื่อ: 26, มกราคม 2010, 07:03:47 AM »

ถึงจะไม่มีสติ๊กเกอร์ แต่ก็พร้อมจะทำตามโดยไม่มีข้อแม้ครับผม~

มาใหม่ ไม่รู้เรื่องอะไรสักอย่าง บ้าๆบอๆ แต่ก็ขอคำแนะนำด้วยนะครับ..
tan

tan69_2008@hotmail.com
« ตอบ #18 เมื่อ: 26, มกราคม 2010, 09:30:46 AM »

;) ;)

tommylee
รู้จักมั้ยCBRในตำนานอ่ะ

ไม่ได้ตั้งใจเจ้าชู้ แต่หน้าตาที่มีอยู่มันบังคับ!!!

tommylee_onpa@hotmail.com
« ตอบ #19 เมื่อ: 26, มกราคม 2010, 02:53:58 PM »

!goodjob !goodjob

อดีต... ปัจจุบัน...

ถึงแกจะแก่แต่ชั้นก้อรักแกหว่ะ...
หน้า: [1] 2 3 ... 7   ขึ้นบน
  ส่งหัวข้อนี้  |  พิมพ์