CBRsCLUB

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น

หน้า: 1 [2] 3 4   ลงล่าง
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: CBR กับหนี้นอกระบบ [พวกเก็บตัง]  (อ่าน 18397 ครั้ง)
Sidoney
หักซ้าย หักขวา ไม่มีล้ม

susano_o9@hotmail.com
« ตอบ #20 เมื่อ: 23, ธันวาคม 2009, 09:50:44 PM »

วันนึงผมไปรับแฟน l3พอดีวันนั้นมีทูตจีนมาเยี่ยมตึกแฟนผมตำรวจเพียบไอ้เราก็ผ่าไปกลางวงเลยรถดำแจ๊กเก๊ตดำ

สรุป  ตำรวจลุกขึ้นพร้อมกันโดยไม่ได้นัดหมาย
         แฟนรีบวิ่งมาขึ้นพระกลัวโดนรวบ

ก็ไม่รุอ่ะครับว่ากลัวไปทำไมดูหนังมากไปรึปล่าวถ้าเป็นมือปืนมันคงขับรถถูกๆมายิงก็ได้ชิมิ

Repter
ตามมาเร็ว เดี๋ยวจะพาไปออกทริป

« ตอบ #21 เมื่อ: 23, ธันวาคม 2009, 10:58:10 PM »

ก็ต้องสร้างความแตกต่าง :D
ผมเลือกที่จะแตกต่าง   !>>)

แล้วคุณหล่ะเลือกแบบไหน !give

PANGSPEED
ขับช้า แต่อย่าให้ใครแซง

« ตอบ #22 เมื่อ: 24, ธันวาคม 2009, 01:26:25 AM »

บนโลกใบนี้ มีความเหมือนที่แตกต่างอยู่มาก เช่น  

มีดที่ใช้ทำกับข้าวตามบ้านของเราๆท่านๆ กับมีดที่ใช้ปริดชีวิตมนุษย์ มันไม่ได้ต่างกัน แต่ต่างกันที่ผู้ใช้
ปืนที่ท่านตำรวจพกพาไว้ปราบคนเลว ผดุงคุณธรรม ก็มีหน้าตาเหมือนๆกับปืนที่คนร้ายยิงมนุษย์ผู้อื่นให้ตายลง เพียงต่างกันที่ผู้ใช้

วัตถุมันก็คือวัตถุ อย่าให้มันมีคุณค่าหรือมีความหมายไปกว่าการกระทำ และจิตใจของมนุษย์ ถึงคุณอาจหลีกเลี่ยงการใช้วัตถุทุกๆชนิด ให้ต่างไปจากคนไม่ดี
ก็จงพึงระลึกไว้เถิดว่า คุณก็ยังหายใจเอาอากาศที่ พวกคนไม่ดีหายใจเข้าและ ออก เขาไปเช่นเดียวกัน

มีความหมายมากเลยพี่  !goodjob
AXA
I'm CBRsCLUB

CBRแดง-ดำคาบู

« ตอบ #23 เมื่อ: 24, ธันวาคม 2009, 01:40:02 AM »

บนโลกใบนี้ มีความเหมือนที่แตกต่างอยู่มาก เช่น  

มีดที่ใช้ทำกับข้าวตามบ้านของเราๆท่านๆ กับมีดที่ใช้ปริดชีวิตมนุษย์ มันไม่ได้ต่างกัน แต่ต่างกันที่ผู้ใช้
ปืนที่ท่านตำรวจพกพาไว้ปราบคนเลว ผดุงคุณธรรม ก็มีหน้าตาเหมือนๆกับปืนที่คนร้ายยิงมนุษย์ผู้อื่นให้ตายลง เพียงต่างกันที่ผู้ใช้

วัตถุมันก็คือวัตถุ อย่าให้มันมีคุณค่าหรือมีความหมายไปกว่าการกระทำ และจิตใจของมนุษย์ ถึงคุณอาจหลีกเลี่ยงการใช้วัตถุทุกๆชนิด ให้ต่างไปจากคนไม่ดี
ก็จงพึงระลึกไว้เถิดว่า คุณก็ยังหายใจเอาอากาศที่ พวกคนไม่ดีหายใจเข้าและ ออก เขาไปเช่นเดียวกัน

มีความหมายมากเลยพี่  !goodjob

>yes >yes
Tiger in the wind.
ช่างฯโรงแรม...
ขออภัย...มือใหม่หัดขับ
*

ไปด้วยน้ำมัน...หรือว่าท่านจะเข็นไป...

tigerneverdie@hotmail.com
« ตอบ #24 เมื่อ: 27, ธันวาคม 2009, 11:49:42 AM »

ผมก็เคยอ่ะครับ แวะเอาเป้สะพายหลังไปซ่อมที่ร้านเย็บผ้า เจ้าของร้านตกใจ เขาบอกว่า....นึกว่ามาทวงหนี้...
งงเลย...

beluga
design ENG ptw technology

อย่าตัดสินคนอื่น เพียงเขาคิดไม่เหมือนเรา

kiwigong_en@hotmail.com
« ตอบ #25 เมื่อ: 29, ธันวาคม 2009, 02:50:53 PM »

ผมก็โดนอ่ะครับ
แวะไปกินก๋วยเตี๋ยวเรือมา ยังไม่ทันถอดหมวกกันน๊อต
เจอแม่ค้าแด่แระ....
เค้าว่า..อะไรว่ะ ยังขายของไม่ได้เลย มึงมาเก็บตังค์ล่ะ

ฮาสุดๆครับอันนี้ bra bra

max_c-my

ชาย...ผู้วาดภาพ ด้วยแสง

« ตอบ #26 เมื่อ: 29, ธันวาคม 2009, 08:05:19 PM »

ผมกำลังจะเลี้ยวรถ หน้าหมู่บ้าน มีมอ-ไซคันนึงขับมาใกล้ๆแล้วพูดลอยๆว่า "เด๋วปั๊ดแจ้งจับให้หมด" .......- -* 

โอ้ววว...แม่เจ้า! ผมยังมะได้ทำไรให้พี่เค้าเดือดร้อนเรย จะแจ้งจับผม เพียงเพราะตัดสินเอาเองว่าผมหล่อกว่าอย่างน๊านน่ะเหรอ...!

ความยุติธรรมอยู่ที่นั๋ยคับ ขับ CBR เพราะหน้าตาดี มันผิดตรงนั๋ยคับ  !hoehoe !hoehoe !hoehoe

ไม่ได้เจ้าชู้ แต่ไม่รู้จะเลือกใครดี
levis702
CBR Szone

levis702@hotmail.com
« ตอบ #27 เมื่อ: 29, ธันวาคม 2009, 11:52:09 PM »

พี่บอลได้ใจมาก >%^SR
Step-Klak
CBR150 REPSOL

ไงไอเสือ ได้REPSOL ส้มดำ สมใจ

dermorkong@hotmail.com
« ตอบ #28 เมื่อ: 30, ธันวาคม 2009, 01:39:39 AM »

l8

REPSOL จงเจริญ  55

Uploaded with ImageShack.us
veronicas119

veronix_boat-rb119@hotmail.com
« ตอบ #29 เมื่อ: 08, มกราคม 2010, 06:36:13 PM »

!weedwiew
OffZaa
CBR อาจขาดคนขี่ได้...แต่คนขี่ขาดCBR..ไม่ได้นะ

ขับขี่ด้วยความปลอดภัยโปรด..สวมถุงยางอนามัยทุกครั้งครับ!!!

« ตอบ #30 เมื่อ: 08, มกราคม 2010, 09:31:48 PM »

พวกเก็บเงินกู้ก็ได้แค่ขี่รถเดิมๆเราก็ทำให้รถเราเหนือกว่าเขา...ผมขี่ก็พวกเก็บเงินกู้มองเป็นแถว.. :P

ก็รถเราแตกต่าง muummm

รถคันนี้สีแดง

085-5585005

เลขบัญชี...PM บอกเท่านั้น!!

cat_kapong@hotmail.com

http://www.facebook.com/sweetoffzaa

http://sweetoffzaa.hi5.com

ชื่ออ๊อฟ.....ครับ
noomsabai
CBR Szone

noomsabai@hotmail.com
« ตอบ #31 เมื่อ: 08, มกราคม 2010, 09:49:14 PM »

พวกเก็บเงินกู้ก็ได้แค่ขี่รถเดิมๆเราก็ทำให้รถเราเหนือกว่าเขา...ผมขี่ก็พวกเก็บเงินกู้มองเป็นแถว.. :P

ก็รถเราแตกต่าง muummm
เดิมๆ จริงๆ ครับ เท่าที่เห็นไม่ล้างเลย.....ระวังนะใครที่ขี้เกียจล้างรถและขี้เกียจหยอดน้ำมันโซ่อ่ะ..!   <%6 >som

Arruk

085-8827778

« ตอบ #32 เมื่อ: 08, มกราคม 2010, 10:13:25 PM »

ขี่มาวันแรกก็โดนกรีดยางแล้ว คงคิดว่ารถมาทวงหนี้จอดทิ้งไว้ cryyyyy l12

noomsabai
CBR Szone

noomsabai@hotmail.com
« ตอบ #33 เมื่อ: 09, มกราคม 2010, 04:07:06 PM »

ขี่มาวันแรกก็โดนกรีดยางแล้ว คงคิดว่ารถมาทวงหนี้จอดทิ้งไว้ cryyyyy l12
ลูกหนี้....ใ จ ร้ า ย ย ย ย ย ย ....ย...!    !hoehoe   >som 

De@thDe@leR
อุ.....ว่ะ.....ฮะ.....ฮ่า......
หักซ้าย หักขวา ไม่มีล้ม

666DE@TH666

........ ....................
« ตอบ #34 เมื่อ: 10, มกราคม 2010, 08:48:55 AM »

handsom

CBR150CC........................................DE@THDE@LER
violetman
ขออภัยในบางลีลา

อยากรู้จัก ต้องมาสัมผัสไกล้ ๆ

robotoon@hotmail.com
เว็บไซต์ อีเมล์
« ตอบ #35 เมื่อ: 11, มกราคม 2010, 08:30:48 AM »

>yes       ผมก็เป็นครับตอนซื้อใหม่แต่เดี๋ยวนี้ไม่เป็นแล้วครับเพราะผมสร้างความแตกต่างกับพวกเงินกู้ฮะ >som >som

อย่างเราก็จะสร้างความแตกต่าง  ด้วยการ....  แต่งหน้าฉ่ำ ๆ   ปัดแก้มให้สีสันฉูดฉาด  ทาปากแดง ๆ

เท่านี้ก็คงพอจะแยความแตกต่าง  ระหว่างรถธรรมดา  กับ  รถเก็บเงินกู้แล้วนะคะ   

เอ๊ะ...  หรือว่า... จะให้พวกเก็บเงินกู้แต่งหน้าแบบนั้นดีคะ  จะได้ลดความโหดลงไปได้บ้างไง

l5    l5    l5     !pingping       !pingping     !pingping

Uploaded with ImageShack.us

ตามเจ๊มาเร้วว....ววว  เดี๋ยวจะพาไปออกทริป
bikeberry
ถ้าคุณแน่!!! อย่าแพ้CB

แรงบิดสูงสุดก็แค่หนึ่งกำมือ

« ตอบ #36 เมื่อ: 13, มกราคม 2010, 12:35:43 AM »

:P :P :P :P :
             >yes       ผมก็เป็นครับตอนซื้อใหม่แต่เดี๋ยวนี้ไม่เป็นแล้วครับเพราะผมสร้างความแตกต่างกับพวกเงินกู้ฮะ >som >som

อย่างเราก็จะสร้างความแตกต่าง  ด้วยการ....  แต่งหน้าฉ่ำ ๆ   ปัดแก้มให้สีสันฉูดฉาด  ทาปากแดง ๆ

เท่านี้ก็คงพอจะแยความแตกต่าง  ระหว่างรถธรรมดา  กับ  รถเก็บเงินกู้แล้วนะคะ   

เอ๊ะ...  หรือว่า... จะให้พวกเก็บเงินกู้แต่งหน้าแบบนั้นดีคะ  จะได้ลดความโหดลงไปได้บ้างไง

l5    l5    l5     !pingping       !pingping     !pingping
:P :P :P :P :P

ความแรงไม่ใช่เรื่องสำคัญ   แต่CBRทุกคันเรารับประกันความเท่ห์
komsan

ถึงจะแว้น แต่ผมไม่ใช่เด็กแว้นกะเลกะลาดนะ

« ตอบ #37 เมื่อ: 14, มีนาคม 2011, 05:57:00 AM »

แบบนี้ละที่ต้องการ >SAFE$#

ไม่สวย ไม่แรง แต่งไม่เป็น (ขายชุดไฟวงแหนวใส่้ CBR ตัวคาบู) http://www.facebook.com/komnaja
dojinx
ขออภัย...มือใหม่หัดขับ
*

« ตอบ #38 เมื่อ: 14, มีนาคม 2011, 06:52:01 AM »

อืม ตอนแรกผมจะซื้อ ตัวคาร์บู แต่สรุปได้ตัวหัวฉีดเพื่อนผมบอก ดีแล้วคันนั้นรถพวกจิ้กโก๋เก็บเงินกู้ ผมเลยนึกถึง อืมจริงของมัน

ป.ล. เพื่อนผมนั่งแต่รถเมล์นะคับไม่มีมอไซ มันรู้ดีกว่าผมอีก :P :P
Ekakachai
ขับเร็วชิดซ้าย ขับไวชิดขวา

จำกัดความเร็ว 180 กม./ 3 ชั่วโมง

ekakachai_34@windowslive.com
เว็บไซต์ อีเมล์
« ตอบ #39 เมื่อ: 14, มีนาคม 2011, 07:19:51 AM »

;D ;D

Ekakachai  < เก่ง > @ ซอย  สุทธิพร ดินแดง  ก.ท.ม.
 แข่งเรือลือเลื่อง เมืองงาช้างดำ จิตรกรรมวัดภูมินทร์ แดนดินส้มสีทอง เรืองรองพระธาตุแช่แห้ง
หน้า: 1 [2] 3 4   ขึ้นบน
  พิมพ์