CBRsCLUB

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น

หน้า: 1 2 [3] 4 5 ... 7   ลงล่าง
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: .....เชิญชาว CBR มาร่วมขี่รถ สนามแก่งกระจาน ครับ.....  (อ่าน 36996 ครั้ง)
mayuct
ผมไม่ใช่นักเลง แต่ชอบใส่กางเกงนักมวย ผมไม่ใช่นักมวย แต่ชอบแจก..ว...นักเลง
CBR Commando

Service By. Ton Panda JomTong19.

« ตอบ #40 เมื่อ: 29, สิงหาคม 2009, 12:55:09 AM »

:'( :'( :'( :'( :'( อยากไปๆๆๆๆ แต่ยังไม่ได้เปลี่ยนล้อเลยยยยยยยยย

ดูแต่ตา วาจาอย่าเป็นเซียน...

Aek D-Zan
ขี้เมาใจดี
I'm CBRsCLUB

ขี่ CBR หนีเมียเที่ยวประจำ อิอิ

hardnest@hotmail.com
« ตอบ #41 เมื่อ: 29, สิงหาคม 2009, 01:30:44 AM »

:'( :'( :'( :'( :'( อยากไปๆๆๆๆ แต่ยังไม่ได้เปลี่ยนล้อเลยยยยยยยยย
]

ไม่ไปบอกได้คำเดียว ...... ตุ๊ดดดดด !!!!  >som

รถน่ะ ไม่แต่งอ่ะ เสียใจ แต่แต่งอ่ะเสียตังค์ อิอิ

Uploaded with ImageShack.us
mayuct
ผมไม่ใช่นักเลง แต่ชอบใส่กางเกงนักมวย ผมไม่ใช่นักมวย แต่ชอบแจก..ว...นักเลง

Service By. Ton Panda JomTong19.

« ตอบ #42 เมื่อ: 29, สิงหาคม 2009, 03:57:41 AM »

]

ไม่ไปบอกได้คำเดียว ...... ตุ๊ดดดดด !!!!  >som

โหหหห พี่เอก พูดงี้ ถอด NS-1 มาเลยดีกว่า แล้วเดี๋ยวไปเจอกันในสนาม !give !give

ดูแต่ตา วาจาอย่าเป็นเซียน...

Dewz
น้องกล้วยหอม

dewzbiggalo@hotmail.com
« ตอบ #43 เมื่อ: 29, สิงหาคม 2009, 04:02:47 AM »

ไม่พร้อมซักอย่างเลยเรา อดๆๆๆๆ

<cry <cry <cry

boyzaclub

« ตอบ #44 เมื่อ: 29, สิงหาคม 2009, 04:06:54 AM »

พี่ดิวไม่ไปไม่ได้ๆๆๆๆๆๆ
ไม่พร้อมอะไรกันๆเหอะๆ
ไม่พร้อมซักอย่างเลยเรา อดๆๆๆๆ

<cry <cry <cry

DSDS
อดีตไม่สำคัญ สำคัญแค่ปัจจุบันและอนาคตเท่านั้น

คนที่รู้เพียงเปลือกนอกย่อมสู้คนที่รู้ถึงแก่นไม่ได้

www.parin_ya1984@hotmail.com www.parin_boy2005@yahoo.com
« ตอบ #45 เมื่อ: 29, สิงหาคม 2009, 04:10:33 AM »

:'(

powerball
D-ZAN..RACING..อดีตเด็กแว้น หันมาขี่เรซซิ่ง

bol3s@hotmail.com มันคืออะไรครับ นี่ก็ไม่ได้เล่น
« ตอบ #46 เมื่อ: 29, สิงหาคม 2009, 11:06:00 AM »

ได้ยินชื่อมานานล่ะ อาจารย์โฮ้เนี่ย เห็นเค้าสอนทั้งภารดรทั้งกลุ่ม 59 ไบค์และก็อีกหลายๆกลุ่ม ค่าเรียนเท่าไหร่กันล่ะนั่น เนพอจะรู้มั๊ย

เห็นน้องมันบอกว่าที่brc ไปถึง7โมงเช้า เรียนถึง13.00น.  1500บาทครับพี่ (รวมค่าสนาม300แล้ว)

น้องมิกกี้ไปลองเรียนมาตัวๆ ขนาดเจ้านี่เห็นว่าขี่เร็วๆแล้ว

ยังต้องปรับเปลี่ยนท่าขับขี่ที่ผิด อีกเยอะเหมือนกันครับ

ผมเลยอยากไปเรียนบ้าง เพราะทุกวันที่ขี่อยู่นี้ ไม่รู้มันถูกรึป่าว

เพราะดูๆจากคนอื่นขี่แล้วพยายามทำตามเอาอ่าครับ <%6

เห็นท่าเนแล้ว เกือบสมบรูณ์ 100% ครับ มีทั้งหมอบ เซ็นเซอร์ที่เข่า จิง ๆ การกางขา เพื่อวัดระดับการเอียงของรถอย่างนึงนะ
เพราะเวลาเราขี่เข้าไลน์ เราต้องรู้ว่ารถเอียงได้มากน้อยแค่ไหน เพราะไม่งั้นพับในแน่นอน ส่วนคนอื่น ไปดูกันที่สนามเล๊ยยยย .....
ผิดถูกแก้กันตรงนั้น อย่างว่าครับ ตำราเรียนไม่มีสอน ลองถูกลองผิดต้องลองทำกันดู ไม่งั้นไม่เก่ง ฝึกมาก ๆ เด๋วก็เก่งเองครับ

ของพี่จะมี

บอล รถ CBR
น้องชายพี่  Sonic
แล้วก็พี่
อีกคน พี่ต้น ( อันนี้ยังไม่คอนเฟริม )

เอาไว้เนแจงรายละเอียดสมาชิกที่จะไปอีกทีนะครับ ก่อนวันไปซัก 3-4 วัน

รถใครแรงเค้าไม่ได้ดูที่ความเร็วสูงสุดนะ สนามนี้ เขาดูที่โค้งครับ อิอิ  >som
เฮ้ย..ยังไม่บอกว่าง เลย.......รอหาคนทำงานแทนอยู่......ถ้าหาได้จะโทรบอกล่ะกัน.........

ชมรมคนตัวแตก..อยากรู้มั้ยเป็นไง ซื้อรถยนต์ดิ...
Chatbee
อยากเป็นนักโบราณคดี แต่ตอนนี้วิจัยฝุ่น

NCB150 - Chatbee

manee19@live.com
« ตอบ #47 เมื่อ: 29, สิงหาคม 2009, 12:59:47 PM »

:-[ :-[ :-[

......เตรียมความพร้อมสำหรับการเดินทาง...ท้องฟ้า...สายลม...และแสงแดด......

sontaya
เริ่มติดใจในการขับ CBR
**

son_stou@hotmail.com
« ตอบ #48 เมื่อ: 29, สิงหาคม 2009, 05:00:05 PM »

!wanwan....อยากไปลองวิ่งในสนามสักครั้งในชีวิต..เล่นแต่บนท้องถนนหลวง..รบกวนชาวบ้าน.  nooooo

!wanwanต้องเตรียมพร้อมอะไรบ้างอ่ะ...พี่น้อง....(..รถ...ชุด..รึมีอะไรอีก) !wanwan

เดินทางกี่โมง....กลับกี่โมง...เจอกันที่หนัยขอรายละเอียดด้วยครับ....น้องใหม่  อยากลอง
hyperpro
Ubuntu Club
หักซ้าย หักขวา ไม่มีล้ม

บ้าทุกโค้ง

nah_kub@hotmail.com
« ตอบ #49 เมื่อ: 29, สิงหาคม 2009, 09:56:41 PM »

??? เอาคันไหนไปดีหว่า

noietalent
(-_-) v (*_*)

แรงได้ถ้าใจพอ

n_talent@hotmail.com
« ตอบ #50 เมื่อ: 29, สิงหาคม 2009, 10:40:07 PM »

อยากไปจัง

By noietalent at 2010-09-01
boyzaclub

« ตอบ #51 เมื่อ: 30, สิงหาคม 2009, 06:13:02 AM »

เหอะๆกลัวไปล้มแล้วไม่มีอะไหล่กลับบ้านจริงๆเลยผม

Hayabusa
ซักวันฝันจะเป็นจริง

เน Electrical Engineering KMUTNB

12312414 nnn@hotmail.com xxxxxxxxxxxx xxxxxxxxxxxxxxxxxxxxxxxxxx
« ตอบ #52 เมื่อ: 30, สิงหาคม 2009, 07:10:10 AM »

เรื่องสถานที่นัดพบและเวลาการเดินทางแล้วแต่ครับว่าใครจะนัดกันที่ไหน

แต่เช้าวันอาทิตย์ตี4ครึ่ง ป๋าEric จะเดินทางจากกรุงเทพครับ

ใครสนใจไปพร้อมกันก็เดี๋ยวใกล้ๆว่ากันอีกที ส่วมผมไปกางเต็นนอนที่สนามก่อน1คืนครับ

สอบถาม รายละเอียดเพิ่มเติมได้ที่ 081-485-0703 พี่ทอปC2

Panadda Racing
sontaya
เริ่มติดใจในการขับ CBR
**

son_stou@hotmail.com
« ตอบ #53 เมื่อ: 30, สิงหาคม 2009, 03:26:52 PM »

;)ความรู้และประสบการณ์ในการขับรถในสนามไม่มีเลย...จะไปรอดไม่เนี้ย...
อีกอย่างสติ๊กเกอร์คลับไม่มี..เข้าร่วมกลุ่มได้ป่ะคับ... !wanwan
Aek D-Zan
ขี้เมาใจดี

ขี่ CBR หนีเมียเที่ยวประจำ อิอิ

« ตอบ #54 เมื่อ: 31, สิงหาคม 2009, 03:49:14 AM »

เน .... พี่ขอเบอร์มือถือ ช่วย PM มาให้พี่ทีครับ เอาเบอร์ตาเครามาด้วย ( ณะ ) สรุปไฟท์นี้ มีบังคับไป ใครไม่ไปตุ๊ด !!!!! สั้น ๆ ง่ายๆ

เอาเป็นความเข้าใจง่าย ๆ นะครับน้อง ๆ ทุกท่าน ถ้าสนามเสร็จโอกาสที่จะได้ไปลงในสนามแห่งนี้จะเหลือน้อยมาก
ค่าสนาม ราคานี้ ขอบอกเลยว่า อาจจะไม่ได้อีกแล้ว ( เพราะสนามยังไม่เสร็จ สมบรูณ์ ) ถูกมากแล้วครับ ไปเถอะ
การที่เราไป ไม่ใช่ให้เราไปไล่แซงใคร แต่อยากให้ทุกคนไปเรียนรู้วิธีคุมรถของแต่ละคน ทำความเข้าใจ และรู้จัก
การแก้สถานการณ์บนท้องถนนจริง ประสบการณ์ตรงนี้ หาได้ไม่ง่าย มีโอกาสไปเรียนเลย อย่างน้อย เราจะได้รู้
และรู้จักการขับขี่ที่ปลอดภัยยิ่งขึ้น

รถน่ะ ไม่แต่งอ่ะ เสียใจ แต่แต่งอ่ะเสียตังค์ อิอิ

PaTZa

♂♀ อนาคตต้องก้าวไป ♥☺♥

pat_love2@hotmail.com
« ตอบ #55 เมื่อ: 31, สิงหาคม 2009, 03:52:45 AM »

*^%# *^%#

บางวันมันเหนื่อยนัก แต่ต้องสู้เพื่ออนาคต
tassayu
ถ้าสำนึกดี ---->>>> สังคมมันก็จะดี

มหาลัยชีวิตคณะศาสตร์การดื่มสาขาเหล้าและเบียร์

« ตอบ #56 เมื่อ: 31, สิงหาคม 2009, 04:05:23 AM »

เน .... พี่ขอเบอร์มือถือ ช่วย PM มาให้พี่ทีครับ เอาเบอร์ตาเครามาด้วย ( ณะ ) สรุปไฟท์นี้ มีบังคับไป ใครไม่ไปตุ๊ด !!!!! สั้น ๆ ง่ายๆ

เอาเป็นความเข้าใจง่าย ๆ นะครับน้อง ๆ ทุกท่าน ถ้าสนามเสร็จโอกาสที่จะได้ไปลงในสนามแห่งนี้จะเหลือน้อยมาก
ค่าสนาม ราคานี้ ขอบอกเลยว่า อาจจะไม่ได้อีกแล้ว ( เพราะสนามยังไม่เสร็จ สมบรูณ์ ) ถูกมากแล้วครับ ไปเถอะ
การที่เราไป ไม่ใช่ให้เราไปไล่แซงใคร แต่อยากให้ทุกคนไปเรียนรู้วิธีคุมรถของแต่ละคน ทำความเข้าใจ และรู้จัก
การแก้สถานการณ์บนท้องถนนจริง ประสบการณ์ตรงนี้ หาได้ไม่ง่าย มีโอกาสไปเรียนเลย อย่างน้อย เราจะได้รู้
และรู้จักการขับขี่ที่ปลอดภัยยิ่งขึ้น

เอาจริงก็มีสาระอยู่บ้างนะเนี่ย  ตาคนเนี๊ยะ ;D ;D ;D

ไปด้วยไปด้วย :D

เรียบๆ ง่ายๆในที่แจ้ง   แต่มีเยอะมากมาย ในที่มืด
powerball
D-ZAN..RACING..อดีตเด็กแว้น หันมาขี่เรซซิ่ง

bol3s@hotmail.com มันคืออะไรครับ นี่ก็ไม่ได้เล่น
« ตอบ #57 เมื่อ: 31, สิงหาคม 2009, 06:27:39 AM »

แหม่...ร้อยวันพันปีจะพูดดีมีสาระ...ปรกติวนอยู่แต่เรื่องใต้สะดือ..........ตามนั้นเลยครับ...ไม่ไปงานนี้เสียดายแย่เลย...............ตาเอกยืมตังค์ซื้อการ์ดหน่อย............

ชมรมคนตัวแตก..อยากรู้มั้ยเป็นไง ซื้อรถยนต์ดิ...
Aek D-Zan
ขี้เมาใจดี

« ตอบ #58 เมื่อ: 31, สิงหาคม 2009, 04:07:27 PM »

เอาจริงก็มีสาระอยู่บ้างนะเนี่ย  ตาคนเนี๊ยะ ;D ;D ;D

ไปด้วยไปด้วย :D

แหม่...ร้อยวันพันปีจะพูดดีมีสาระ...ปรกติวนอยู่แต่เรื่องใต้สะดือ..........ตามนั้นเลยครับ...ไม่ไปงานนี้เสียดายแย่เลย...............ตาเอกยืมตังค์ซื้อการ์ดหน่อย............

เด๋วก็วนเข้าใต้สะดือแล้ววว โหมดไร้สาระมาละ อิอิ

การ์ดอะไรอ่ะบอล การ์ดจอป่ะ

แน่นะตายุ ไม่ไป ..... ตุ๊ด !!!

tassayu
ถ้าสำนึกดี ---->>>> สังคมมันก็จะดี

มหาลัยชีวิตคณะศาสตร์การดื่มสาขาเหล้าและเบียร์

« ตอบ #59 เมื่อ: 31, สิงหาคม 2009, 06:01:45 PM »

ผมกลัวว่าคนที่แช่งคนอื่นเป็นตุ๊ด กลัวว่าคนแช่งจะเป็นตุ๊ดเองเนี่ยดิ ;D ;D

เรียบๆ ง่ายๆในที่แจ้ง   แต่มีเยอะมากมาย ในที่มืด
หน้า: 1 2 [3] 4 5 ... 7   ขึ้นบน
  พิมพ์