CBRsCLUB

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น

หน้า: 1 [2]   ลงล่าง
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: หนุกมากครับ กับทริปแรก กับ CBR150CLUB  (อ่าน 6105 ครั้ง)
ViRuS_BC
CBR Commando

« ตอบ #20 เมื่อ: 14, สิงหาคม 2009, 05:27:34 AM »

ผมเองครับ ที่ตามหลังคุณมา ผมก็เว้นช่วงไปซักรถเก๋งคันนึงน่ะ แต่เจอกระทันหันเบรคจนล้อหน้าเกือบล๊อคเลยครับ  @#%$(  แต่ไม่หยุดครับยังไหลไปอีกนิด เลยทำให้ผมต้องตัดสินใจกดเบรคหลังให้ล๊อคแทน ล้อหน้าไปสกิดนิดนึง ขออภัยเช่นกันครับ เลยหันไปมองรถลุงเอ็มขี่ตามหลังมากลัวจะเสยตรูดผม  !>>)

แฟนลงมากองที่เบาะคนขับเลย  !sadsad

ผมเลยนั่งคิด ระยะห่างพอสมควรแต่คงเพราะน้ำหนักผมกับแฟนมากไปหน่อยทำให้ระยะเบรคมากขึ้นครับ ลดฟามอ้วนด่วนนนนนนน  <cry

NongBank
หักซ้าย หักขวา ไม่มีล้ม

เศษแก้วมันบาดคน แต่คำพูดของเศษคนมันบาดใจ . . .

« ตอบ #21 เมื่อ: 14, สิงหาคม 2009, 05:49:53 AM »

ดีนะที่ไม่มีไร

>coooool >coooool >coooool

ท่านชายบ้าหวัน
ผู้บริหารด้านการออกแบบทารก

ที่ปรึกษาด้านท่วงท่าและลีลา

m_cbr150@windowslive.com
« ตอบ #22 เมื่อ: 14, สิงหาคม 2009, 06:22:16 AM »

:-\ :-\ :-\ :-\

<<-----    สายลมผสมแอลกอฮอล์    ------<<<จงเป็น ศุกร์เป็นศุกร์เถิด  อย่าได้เป็น จันทร อังคาร  พุธ พฤหัส เลย
knotcbr
I'm CBRsCLUB

« ตอบ #23 เมื่อ: 14, สิงหาคม 2009, 08:21:55 AM »

:P  บอกแล้วให้ขี่กันช้าๆ เด๋วตามกันไม่ทัน ดูซิเนี่ย ขากลับรถเยอะมาก บิดยังไงก็ไม่เกิน 120 bra !cry!  :P

tan

tan69_2008@hotmail.com
« ตอบ #24 เมื่อ: 14, สิงหาคม 2009, 10:50:37 AM »

:P  บอกแล้วให้ขี่กันช้าๆ เด๋วตามกันไม่ทัน ดูซิเนี่ย ขากลับรถเยอะมาก บิดยังไงก็ไม่เกิน 120 bra !cry!  :P

ขนาดขับช้านะเนี้ยตามกันแทบไม่ทันเลย อิอิ >som >som

Uploaded with ImageShack.us
DJbank

« ตอบ #25 เมื่อ: 14, สิงหาคม 2009, 11:30:28 AM »

!goodjob !goodjob !goodjob !goodjob

DSDS
อดีตไม่สำคัญ สำคัญแค่ปัจจุบันและอนาคตเท่านั้น

คนที่รู้เพียงเปลือกนอกย่อมสู้คนที่รู้ถึงแก่นไม่ได้

www.parin_ya1984@hotmail.com www.parin_boy2005@yahoo.com
« ตอบ #26 เมื่อ: 14, สิงหาคม 2009, 02:16:05 PM »

;) ;)

snatch
ขับช้า แต่อย่าให้ใครแซง

« ตอบ #27 เมื่อ: 14, สิงหาคม 2009, 07:54:28 PM »

เอาไว้แก้ตัวใหม่ ทริปหน้านะ    !hoehoe

ว่าแต่ ขากลับ ผมเหงมีจรวด อยู่สองคัน วิ่งฉิวเลยอ่ะ    :P
iron man
ชัยชนะใดไม่ยิ่งใหญ่เท่าชนะใจตนเอง

จงวางใจในพระเจ้าแล้ว พระองค์จะทรงนำทางให้

« ตอบ #28 เมื่อ: 14, สิงหาคม 2009, 09:07:10 PM »

อยากไปๆๆๆๆๆๆๆๆ :'(

สุราไม่เคยสร้างวีระบุรุษแต่วีระบุรุษก็ไม่ขาดสุรา
teejung

++สู้จนสูบแตก++

tee_cbr77@hotmail.com
« ตอบ #29 เมื่อ: 14, สิงหาคม 2009, 10:15:22 PM »

เอาไว้แก้ตัวใหม่ ทริปหน้านะ    !hoehoe

ว่าแต่ ขากลับ ผมเหงมีจรวด อยู่สองคัน วิ่งฉิวเลยอ่ะ    :P
สีแดง2คันนั้นแหง่ๆ   >som >som

***  ของอย่างนี้มันอยู่ที่จัย  ***
    by หนึ่งเดียวดาย+ช่างยะท่าดินแดง
รักจะสวยอย่ากลัวแพง  รักจะแรงอย่ากลัวพัง  ถ้าไม่อยากเสียตังค์ขับแม่มเดิม ๆ   !wanwan
tonetravel
ขออภัย...มือใหม่หัดขับ
*

oasis.1211@hotmail.com
เว็บไซต์ อีเมล์
« ตอบ #30 เมื่อ: 15, สิงหาคม 2009, 05:15:40 AM »

ตอนนั้นอ่ะผมอ่ะอยู่หน้าเวฟเลยแหละ  อิอิ

แต่มีอีกคันหน้าผมเค้าเบรคไง

เลยทำให้ผมและอีกหลายคันที่ตามหลังมาเบรคแทบไม่ทันเลย

ว่าแล้ว ตอนแรกเห็นเสื้อDUHANอยู่ตั้งไกล แป็ปเดียวมาอยู่ตรงหน้าซะแล้ว
ทั้งเบรคหน้า เบรคหลัง และก็เบรคเท้าซ้ายด้วย เอิ๊ก ๆ ตอนที่รถผมหยุดนิ่ง ผมอยู่ในท่ายืนเลยครับ
 เบรคเกือบไม่ทัน แหะๆ  :-\  ขอโทษเพื่อนคันข้างหลังด้วยนะครับ
ONITSUKA
พอใจเท่าที่มี ยินดีเท่าที่ได้

-
« ตอบ #31 เมื่อ: 15, สิงหาคม 2009, 03:58:02 PM »

ว่าแต่ ขากลับ ผมเหงมีจรวด อยู่สองคัน วิ่งฉิวเลยอ่ะ   
สีแดง2คันนั้นแหง่ๆ  
ใครหว่า คันนึงน่าจะอ้ายแน๊ค อีกคันสงสัยจะเป็นตาแจ๊คควบรถพี่บอลรึป่าวน๊า อิอิ ไม่น่าผิดหรอก น่าจะเป็นตัวจิ๊ดสองตัวเนี่ยแหละ

เปิดหน้าร้านแล้วครับ จำหน่ายอะไหล่ ตกแต่งมอเตอร์ไซค์แบร์นดเนม มือ 1 - มือ 2  แท้ - เทียม ก็อบเนียนเกรดเอทุกชนิด   http://www.facebook.com/pages/M-Racing-Part/353069178131057#
หน้า: 1 [2]   ขึ้นบน
  พิมพ์