CBRsCLUB

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น

หน้า: [1]   ลงล่าง
  ส่งหัวข้อนี้  |  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: ร่วมฌาปนกิจ  (อ่าน 6050 ครั้ง)
ballcbr
I'm CBRsCLUB

Follow me to hell

ball_cbr@windowslive.com
« เมื่อ: 16, มิถุนายน 2009, 08:43:59 PM »

แจ้งข่าวงานฌาปนกิจ  คุณพ่อของน้องโต้ในวันอาทิตย์ที่ 21 มิย.ดังนี้

รถตู้จะออกจากคลับ(ปั้มปิโตนาส ถนนหลานหลวง) ในคืนวันเสาร์หลังจากประชุมคลับเสร็จ เพื่อเดินทางไปยังจังหวัดชุมพร
และร่วมงานในวันอาทิตย์ โดยค่าใช้จ่ายถ้า ไป 10 ท่านตกท่านล่ะ 300 บาท (ไปกลับ) ท่านใดประสงค์จะไปร่วมงาน
ขอให้ลงชื่อไว้ในกระทู้นี้ด้วยครับ

1.เมย์
2.เตย
3.เจ้อ้อ
4.เอ็ม
5.บอล
6.ชัย
7.ลิงแน๊ค
8.ปู่
แจ้งลบกระทู้นี้หรือติดต่อผู้ดูแล   บันทึกการเข้า

eard

eard_78@hotmail.com
« ตอบ #1 เมื่อ: 16, มิถุนายน 2009, 08:58:10 PM »

ขอร่วมไว้อาลัย กับการจากไปขอบิดาน้องโต้ครับ  :(
แจ้งลบกระทู้นี้หรือติดต่อผู้ดูแล   บันทึกการเข้า

JUMP_CBR150
หักซ้าย หักขวา ไม่มีล้ม

@_MeTaL-RocK_@

เว็บไซต์ อีเมล์
« ตอบ #2 เมื่อ: 17, มิถุนายน 2009, 02:22:40 AM »

ไว้อาลัย ด้วยครับ ผมติดเรียนไปไม่ได้ ขออภัยด้วยครับ :'(

SHOW_POWER_JUMPER                                            

Uploaded with ImageShack.us
tonkissme
อยากแรงต้องแซงทางโค้ง

รักทุกคน รัก CBR

tonkissme@hotmail.com tonkissme00@yahoo.com
เว็บไซต์ อีเมล์
« ตอบ #3 เมื่อ: 17, มิถุนายน 2009, 02:27:11 AM »

ขอแสดงความเสียใจด้วยนะครับ   ดูแลสุขภาพตัวเองด้วยนะครับ เดียวจะไม่สบายนะครับ 

*-* tonspeedking.hi5.com  ???

CBR CLUB

ผู้หญิง ชอบคนดี    รักคนเลว  แต่แต่งกับคนรวย   
LAVEE

BRAVO!! JAPANESE MACHINE .

capasian@hotmail.com
« ตอบ #4 เมื่อ: 17, มิถุนายน 2009, 04:04:07 AM »

ขอแสดงความเสียใจด้วยครับ

"ถนนหลวง ไม่ใช่สนามแข่ง เพราะบนถนน มีรถที่สวนมา"
birdlovenok
CBR สีดำของเรานี่ มันส์...จี๊ดส์ส์ส์ จิงๆ เรย เชื่อ ม๊า !!!
ขับช้า แต่อย่าให้ใครแซง

หึ..หึ

birdlovenok_075@hotmail.com
« ตอบ #5 เมื่อ: 17, มิถุนายน 2009, 09:34:04 AM »

!sadsad !sadsad   เสียใจด้วยนะครับ โตโต้ ยังงัยเขาก็ไปสบายแล้วน้า ครับ เหลือแต่เรา นี่แหละ ที่อยู่รับกรรม เวร ต่อไป  !sadsad !sadsad

!goodjob  ปืนใหญ่แพ้ก็เย๊อะ....นักเตะเจ็บก็เย๊อะ...แต่ผมอยากหั้ยทุกคนสู้..สู้แบบปืนใหญ่                  !hoehoe
Blue Gardenia
ตามมาเร็ว เดี๋ยวจะพาไปออกทริป

ศิลปะยืนยาว ชีวิตสั้น

« ตอบ #6 เมื่อ: 17, มิถุนายน 2009, 01:48:46 PM »

เสียใจด้วยครับ เข้มแข็งไว้นะครับ...
Aek D-Zan
ขี้เมาใจดี

ขี่ CBR หนีเมียเที่ยวประจำ อิอิ

hardnest@hotmail.com
« ตอบ #7 เมื่อ: 17, มิถุนายน 2009, 03:38:36 PM »

เสียใจอย่างสุดซึ้งนะน้องโต้ ขอให้คุณพ่อท่านไปสุขติด้วยครับ

รถน่ะ ไม่แต่งอ่ะ เสียใจ แต่แต่งอ่ะเสียตังค์ อิอิ

Little Elp
การสิ้นสุดคือจุดเริ่มต้น

Black Angle

C@hotmail.com C@yahoo.com C@yahoo.com
« ตอบ #8 เมื่อ: 17, มิถุนายน 2009, 04:12:41 PM »

ขอร่วมไว้อาลัย ด้วยคนครับ
OP
ขออภัย...มือใหม่หัดขับ
*

« ตอบ #9 เมื่อ: 17, มิถุนายน 2009, 11:25:33 PM »

ยังไง พี่ขอแสดง ความเสียใจ ด้วยนะครับ

อย่าท้อแท้ นะ มีเพื่อน พี่น้อง ทุกคน คอยเป็น กำลังใจให้ น้องที่น่ารัก คนนี้เสมอ
black sheep
ถึงสันดานดูรั้น แต่ใจกรูมันก็ CBR'SCLUB100%

คือหยั๋งหว่า?
« ตอบ #10 เมื่อ: 18, มิถุนายน 2009, 09:51:47 PM »

พี่เสียใจด้วยจริงๆนะโต้ เข้มแข็งไว้นะน้องรัก...อย่างที่โอมบอกนะ ว่าโต้ยังมีเพื่อนๆพี่ๆน้องๆที่รักโต้มากมายอยู่ใกล้ๆนะอย่าท้อ
   และพี่ขอโทษด้วนนะโต้..พี่คงไม่ได้ไปช่วยงานด้วย อาทิตย์ก่อนพี่หยุดขายของไปหลายวันเลย อยากไปจิงๆอ่ะ หึมมมมม.......
   ..........โมโหตัวเองว่ะ น่าจะเอาไอ้ที่หยุดไร้สาระ มาหยุดวันอาทิตย์นี้ไปร่วมงานน้อง....ตรูนี่แม่มมมมมมม............. >:(

Lerdevil
เริ่มติดใจในการขับ CBR
**

« ตอบ #11 เมื่อ: 19, มิถุนายน 2009, 02:06:34 AM »

ฝากทำบุญด้วยได้มั้ยครับ
 ขอเบอร์บัญชีพี่ๆที่ไปร่วมงาน
ขอมีส่วนร่วมครับ   >yes  >yes
mayuct
ผมไม่ใช่นักเลง แต่ชอบใส่กางเกงนักมวย ผมไม่ใช่นักมวย แต่ชอบแจก..ว...นักเลง
CBR Commando

Service By. Ton Panda JomTong19.

« ตอบ #12 เมื่อ: 19, มิถุนายน 2009, 02:18:39 AM »

ฝากทำบุญด้วยได้มั้ยครับ
 ขอเบอร์บัญชีพี่ๆที่ไปร่วมงาน
ขอมีส่วนร่วมครับ   >yes  >yes

โทรหาเจ้อ้อเลยครับที่เบอร์ 089-8987697 คับ

ดูแต่ตา วาจาอย่าเป็นเซียน...

thanarak-it
3 อ . โซนิคหัวโต 4 วาว แก็งเทพถิ่นศาลายา
ตามมาเร็ว เดี๋ยวจะพาไปออกทริป

3 อ. เราเลือกที่จะต่าง มันไม่สุดจะหยุดได้ไง

« ตอบ #13 เมื่อ: 19, มิถุนายน 2009, 05:35:06 PM »

ขอแสดงความเสียใจด้วยครับ

3 อ.เยนเซทีม เราเลือกจะแตกต่าง
www.sonic125-plus.com
เมื่อเราไม่สุด จะหยุดพวกเราได้ไง
NONG 278

ความพยายามอยู่ที่ไหน ความพยายามก็จะอยู่ที่นั่น

n-nongn@hotmail.com
« ตอบ #14 เมื่อ: 19, มิถุนายน 2009, 10:56:14 PM »

ขอแสดงความเสียใจด้วยนะ  น้องโต้    เข้มแข็งไว้นะน้อง  พี่รู้ความรู้สึกดีตอนพ่อพี่จากไป  สู้ๆ

////////////////หนูจะเป็นลูกที่ดีของพ่อ   และผมจะเป็นพ่อที่ดีของลูก/////////////////
หน้า: [1]   ขึ้นบน
  ส่งหัวข้อนี้  |  พิมพ์