CBRsCLUB

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น

หน้า: [1]   ลงล่าง
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: สอบถามพี่ ๆ ในขอนแก่นครับ  (อ่าน 2799 ครั้ง)
noomnim
เริ่มติดใจในการขับ CBR
**

« เมื่อ: 07, พฤศจิกายน 2012, 02:05:57 PM »

พอดีว่าธุระจะเข้าไปที่ขอนแก่น ก็เลยถือโอกาศจะไปซื้อเสื้อการ์ดใส่ขับมอไซค์สักกะหน่อย ผมรบกวนพี่ๆ ในขอนแก่นช่วยชี้เป้าให้ด้วยครับ ว่ามีร้านอยู่แถวใหนบ้าง ขอบคุณครับ

chaiya9
ขออภัย...มือใหม่หัดขับ
*

« ตอบ #1 เมื่อ: 08, พฤศจิกายน 2012, 03:43:53 AM »

ร้าน guts rider ครับ อยู่แถวๆสถานีรถไฟครับ เยื่องๆกับโรงแรง มายเฮ้า ครับ ไปดูเลยนะครับ
noomnim
เริ่มติดใจในการขับ CBR
**

« ตอบ #2 เมื่อ: 08, พฤศจิกายน 2012, 04:02:22 AM »

ขอบคุณมาก ครับ จะลองเข้าไปดู
Subparagraph
ขับช้า แต่อย่าให้ใครแซง

« ตอบ #3 เมื่อ: 08, พฤศจิกายน 2012, 03:44:33 PM »

Guts Rider อีกเสียง
ถนนเรียบทางรถไฟ เยื่องโรงแรม Play Boy คับ.
 :D
chaiya9
ขออภัย...มือใหม่หัดขับ
*

« ตอบ #4 เมื่อ: 16, พฤศจิกายน 2012, 08:31:15 PM »

Guts Rider อีกเสียง
ถนนเรียบทางรถไฟ เยื่องโรงแรม Play Boy คับ.
 :D
เป็นงัยบ้างคับ ผมไม่ได้ไปมิตติ้ง เลย อิอิ
หน้า: [1]   ขึ้นบน
  พิมพ์