CBRsCLUB

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น

หน้า: [1]   ลงล่าง
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: สิงมานานขอฝากเนื้อฝากตัวครับ^^  (อ่าน 2632 ครั้ง)
nannam
nannam
เริ่มติดใจในการขับ CBR
**

« เมื่อ: 15, มกราคม 2012, 05:47:33 AM »

เคยมาโต๋เต๋ๆยุที่นี่พักนึงครับ ขอเสนอหน้าบ้างนะคราวนี้555 มาพร้อมกับคำถามอีกแล้ว ไอ้หลอดไฟหน้าดวงกลาง แบบเปงสีสีที่แสงมะต้องถึงกะซีน่อน มันพอมีขายมั้ยครับ แบบว่าไปหาตามร้านรถยนต์ไม่มีขายเลยอ่าครับ???

ปล ใครเคยเห็นกันบ้างส่องไฟสูงใส่มั้งนะอิอิ มีมิตติ้งแถวๆสีคิ้วก็บอกด้วยจะไปหาครับ^^ ยินดีที่ได้รู้จักนะครับพี่ๆน้องๆ

Cowboy VI
CBR NE-Zone
I'm CBRsCLUB

ChacK KoraT - JoHo

cowboy_vi@hotmail.com
« ตอบ #1 เมื่อ: 15, มกราคม 2012, 05:54:23 AM »

ไหนๆ ก็ลงสีขาวไว้แล้ว อย่าลืมสั่งสติกเกอร์ลายใหม่มาติดนะครับ.......จะได้อินเทรน  >som

nannam
nannam
เริ่มติดใจในการขับ CBR
**

« ตอบ #2 เมื่อ: 15, มกราคม 2012, 05:58:45 AM »

เอ่อ แบบว่า เหงแล้วแอบเซงนิดๆ ทำสีขาวมาได้สามเดือนก่าๆแล้วครับ พอไปเห็นลายใหม่lกะสีขาวอ่าเซงเลย(กะสีไม่เหมือนใครแล้วนะ555แต่ไม่เป็นไรแม๊กแดงไม่เหมือนๆอิอิ) แต่โดยส่วยนตัวลายใหม่กะสีขาวไม่สวยเลย  อยู่กับสีแดงสวยกว่าครับ^^"
amanra
วันนี้ผมมีความสุขมาก
ตามมาเร็ว เดี๋ยวจะพาไปออกทริป

Th!s,,, i$ → Tod-Tor

amanra_nana@hotmail.com
เว็บไซต์ อีเมล์
« ตอบ #3 เมื่อ: 16, มกราคม 2012, 03:48:01 PM »

หวัดดีครับท่าน
ต๊อดต่อ อุดร ครับ
 l3 l3 l3

ทุกชีวิตทำมาหากิน..................บนแผ่นดินสยาม
ข้าวและน้ำที่กินทุกคำ...............จดจำสำนึก..คุณ
หน้า: [1]   ขึ้นบน
  พิมพ์