CBRsCLUB

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น

หน้า: [1]   ลงล่าง
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: กลุ่มสกลนคร ออกทริปไปภูพระบาท อุดรธานี  (อ่าน 4184 ครั้ง)
ton cbr150
หักซ้าย หักขวา ไม่มีล้ม

ผู้หลงไหล มนต์เสน่ห์ แห่งการเข้าโค้ง

« เมื่อ: 23, สิงหาคม 2011, 05:02:31 PM »

ทางกลุุ่ม สกลนครจะออกทริปในวันที่ 3 กันยายน 2554 นี้นะครับ เพื่อนๆคนไหนที่จะร่วมเดินทางไปกับเรา แจ้งชื่อ เบอร์โทร และจุดนัดพบไว้เลยนะครับ
โดยทางเราจะใช้เส้นทาง สกลนคร ตรงเข้า อุดรธานี จากนั้น ใช้เส้นทาง อุดร -หนองคาย
จำนวนสมาชิกที่จะร่วมเดินทางตอนนี้คือ    1. ผมเองนะคับ ชื่อต้น ขี่ CBR 150 ตัวเก่า สีดำ  (ซ้อน2)
                                                               2. เก่ง  ขี่ N Pro 150 sp           (ซ้อน2)
                                                               3. พี่ดาบเล็ก ขี่ FSX 150
                                                               4. โหน่ง ขี่ CBR  250 FI  สีแดง     (ซ้อน2)

ส่วนที่รอยืนยัน  80 เปอร์เซ้นต์     1. เอ  ขี่ CBR 150 ตัวเก่าสีดำ
                                                               2. เบียร์  ขี่ N ตากลม 150

รอยืนยัน  50 เปอร์เซ็นต์    1.  พี่กีต้า ขี่ CBR 150 FI  สีแดง

สรุป ที่แน่ๆ มีสมาชิกร่วมทริปนี้ 4 คัน 8 คน แน่นอน  ส่วนที่เหลือ จะให้คำตอบอาทิตย์หน้า จึงอยากเชิญเพื่อนๆ ทาง จังหวัดอุดรธานี เข้าร่วมทริปนี้ด้วยนะคับ

ซีบีอาร์   สกลนคร  อนุรักษ์สิ่งแวดล้อม

Uploaded with ImageShack.us

DSDS
อดีตไม่สำคัญ สำคัญแค่ปัจจุบันและอนาคตเท่านั้น
I'm CBRsCLUB

คนที่รู้เพียงเปลือกนอกย่อมสู้คนที่รู้ถึงแก่นไม่ได้

www.parin_ya1984@hotmail.com www.parin_boy2005@yahoo.com
« ตอบ #1 เมื่อ: 26, สิงหาคม 2011, 12:49:53 AM »

l13    ...น่าสนุกมาก...ไปเส้นไหนหรอครับ

amanra
วันนี้ผมมีความสุขมาก
ตามมาเร็ว เดี๋ยวจะพาไปออกทริป

Th!s,,, i$ → Tod-Tor

amanra_nana@hotmail.com
เว็บไซต์ อีเมล์
« ตอบ #2 เมื่อ: 26, สิงหาคม 2011, 06:23:49 AM »

สวัสดีครับ  คุณต้น
ผมเองก็ไม่แน่ใจว่าจะได้ไปหรือป่าว??
เพราะสตุ้งสัตงค์หมดไปกับ ภูทับเบิกแล้ว
ส่วนเวลาก็ต้นเดือนพอดี  คาดว่าน่าจะมีสำหรับเที่ยวนี้

สรุป ผมยังไม่ยืนยันนะครับ หากมีพอจะแจ้งให้ทราบอีกทีวันศุกร์ที่ 2 กย นี้นะครับ
ขอบคุณมากๆๆๆ  ครับ ที่ชวนร่วมด้วย
 >@#%GD >@#%GD >@#%GD

ทุกชีวิตทำมาหากิน..................บนแผ่นดินสยาม
ข้าวและน้ำที่กินทุกคำ...............จดจำสำนึก..คุณ
amanra

« ตอบ #3 เมื่อ: 26, สิงหาคม 2011, 06:52:46 AM »

แบบนี้หรือป่าวครับ

วันเสาร์ ที่ 3 กย  นี้  มีทริปไปเที่ยว อ.บ้านผือ และ อ.น้ำโสม
ในส่วนของ อ.บ้านผือ จะเป็นที่พุทธบาทบัวบก  อ. น้ำโสม  จะเป็นวัดป่าภูก้อน
ไปแบบ ไม่รู้จักทางกันเลยทีเดียว  ถามเอาข้างหน้า   

สถานที่นัดเจอ     :   สกลฯ  นัดเจอที่  เวลา
                              รวมกลุ่มกับจังหวัด  ??  ที่  เวลา 
ลักษณะการเที่ยว :  ขับรถกินลมชมวิวไปเรื่อย ถึงก็ช่าง  ไม่ถึงก็ช่าง  เจอสิ่งที่น่าสนใจระหว่างเดินทาง 
                             สามารถทักท้วงจอดถ่ายรูปได้

ระยะเวลา            :  เวลา 1 วัน เป็นแบบ One Day Trip ,,,   เริ่ม 10.00 น. ~ 18.00 น.
อาหารการกิน      :  ลงมติกัน  1. ตัวใครก็ตัวใคร
                                            2. รับประทานอาหารหมู่  ค่าอาหาร หารจำนวนคน
ค่าใช้จ่าย           :  แล้วแต่ละที่มาของแต่ละท่าน  อย่างต่ำ 500 บาท  ((1 กิโลเมตร = 1 บาท  โดยประมาณ))
สิ่งที่ต้องมีติดรถ  :  อุปกรณ์เครื่องมือช่างที่จำเป็น

จึงเรียนมาให้อ่านโดยทั่วกัน  ดังประการฉะนี้แล.....ฉึก  ฉึก!!
                            ชื่อผู้จัด..................             

รายชื่อสมากชิกร่วมเดินทาง
       1.
       2.

ปล. - - - - - - -

ผมลองร่างแบบคร่าวๆให้นะครับ  เพื่อเป็นรูปธรรมมากขึ้น  ตรงสีแดงเชิญผู้จัดเป็นคนแก้ด้วยครับ
ขอบคุณครับ
 ;) ;) ;)

ทุกชีวิตทำมาหากิน..................บนแผ่นดินสยาม
ข้าวและน้ำที่กินทุกคำ...............จดจำสำนึก..คุณ
ton cbr150

ผู้หลงไหล มนต์เสน่ห์ แห่งการเข้าโค้ง

« ตอบ #4 เมื่อ: 26, สิงหาคม 2011, 06:45:12 PM »

l13    ...น่าสนุกมาก...ไปเส้นไหนหรอครับ

ไปเส้นสกลนคร  อุดรธานีครับ

ซีบีอาร์   สกลนคร  อนุรักษ์สิ่งแวดล้อม

ton cbr150

« ตอบ #5 เมื่อ: 26, สิงหาคม 2011, 06:51:43 PM »

แบบนี้หรือป่าวครับ

วันเสาร์ ที่ 3 กย  นี้  มีทริปไปเที่ยว อ.บ้านผือ และ อ.น้ำโสม
ในส่วนของ อ.บ้านผือ จะเป็นที่พุทธบาทบัวบก  อ. น้ำโสม  จะเป็นวัดป่าภูก้อน
ไปแบบ ไม่รู้จักทางกันเลยทีเดียว  ถามเอาข้างหน้า   

สถานที่นัดเจอ     :   สกลฯ  นัดเจอที่  เวลา
                              รวมกลุ่มกับจังหวัด  ??  ที่  เวลา 
ลักษณะการเที่ยว :  ขับรถกินลมชมวิวไปเรื่อย ถึงก็ช่าง  ไม่ถึงก็ช่าง  เจอสิ่งที่น่าสนใจระหว่างเดินทาง 
                             สามารถทักท้วงจอดถ่ายรูปได้

ระยะเวลา            :  เวลา 1 วัน เป็นแบบ One Day Trip ,,,   เริ่ม 10.00 น. ~ 18.00 น.
อาหารการกิน      :  ลงมติกัน  1. ตัวใครก็ตัวใคร
                                            2. รับประทานอาหารหมู่  ค่าอาหาร หารจำนวนคน
ค่าใช้จ่าย           :  แล้วแต่ละที่มาของแต่ละท่าน  อย่างต่ำ 500 บาท  ((1 กิโลเมตร = 1 บาท  โดยประมาณ))
สิ่งที่ต้องมีติดรถ  :  อุปกรณ์เครื่องมือช่างที่จำเป็น

จึงเรียนมาให้อ่านโดยทั่วกัน  ดังประการฉะนี้แล.....ฉึก  ฉึก!!
                            ชื่อผู้จัด..................             

รายชื่อสมากชิกร่วมเดินทาง
       1.
       2.

ปล. - - - - - - -

ผมลองร่างแบบคร่าวๆให้นะครับ  เพื่อเป็นรูปธรรมมากขึ้น  ตรงสีแดงเชิญผู้จัดเป็นคนแก้ด้วยครับ
ขอบคุณครับ
 ;) ;) ;)

น่าจะเป็นแบบนี้อะครับ ไปภูพระบาทเป็นที่แรกครับ จากนั้นแล้วแต่เจ้าถิ่นจะพาทัว  ครับ
ส่วนเรื่องแบบร่างนี้ ผมไม่เคยออกทริปร่วมกับเพื่อนจังหวัดอื่นอะครับ เลยไม่ค่อยเป็นเท่าไหร่
อภัยด้วยนะครับ ไว้วันศุกร์ผมก็จะโทรไปคอนเฟิร์มเหมือนกันนะคับ

ส่วนกำหนดการนี้ผมว่าเอาอย่างที่คุณต่อว่าก็ดีนะครับ ว่าแต่ถ้าได้ไปจะรอที่ไหนครับ
 ;) ;) ;) ;)

amanra

« ตอบ #6 เมื่อ: 29, สิงหาคม 2011, 03:02:11 AM »

ไม่ต้องขอโทษขอโพยหรอกครับ..  ไม่มีใครทำผิดซะหน่อย
ช่วยๆ กันครับ
 ;) ;) ;)

tonnam0511
เริ่มติดใจในการขับ CBR
**

« ตอบ #7 เมื่อ: 29, สิงหาคม 2011, 10:13:23 PM »

น่าสนุกอ่ะ

เกมออนไลน์                                                    อยากสวย เกม หน้าสวย
amanra

« ตอบ #8 เมื่อ: 01, กันยายน 2011, 07:02:00 AM »

ขอโทษด้วยนะครับ คุณต้น
ผมคงไม่ได้ไปแล้วหละครับ
คำสั่งมากแล้ว >%REDD >%REDD
ขอบคุณครับที่ชวน
 ;) ;)

หน้า: [1]   ขึ้นบน
  พิมพ์